TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà hội ngộ “tình cũ” sau 15 năm, thừa nhận đã có dấu hiệu xuống sắc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.3K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,905 Bài viết

• 6,581 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    TTH bị già là do đôi mắt hõm sâu và nhiều nếp nhăn. Có lẽ 1 phần do cấu tạo của mắt vì còn trẻ hốc mắt của Hà cũng bị hõm rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,353 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để tránh nếp nhăn tầng tằng lớp lớp, các chị em chiu khó trước khi đi ngủ và sau khi ngủ dậy massage quanh mắt nhé. Cũng giảm đi được đáng kể đó
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,780 Bài viết

• 14,496 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Summerivy Xem bài viết
    Để tránh nếp nhăn tầng tằng lớp lớp, các chị em chiu khó trước khi đi ngủ và sau khi ngủ dậy massage quanh mắt nhé. Cũng giảm đi được đáng kể đó
    And đắp mặt nạ mắt, đi đường nhớ đeo kính râm chống nắng cho khỏi nheo mắt.
    Với ko đc đi ngủ muộn để ko có quầng thâm nứa.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 740 Bài viết

• 4,112 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Hồi đó em nhớ đọc 1 truyện của Nhật, 1 cô gái lúc nào cũng đeo kính mát, bước ra ngoài là cầm ô che, con trai thì trầm trồ nữ thần, con gái thì ganh tỵ, cô này nghe những lời nói xấu chỉ cười thầm và nói 1 câu, sắc đẹp không chỉ trời cho mà còn từ sự chăm chỉ, 10, 20 năm nữa người cười vẫn là tôi . Hơi narcist xíu nhưng đúng là cô gái này rất cá tính nhỉ.
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 683 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chumnhotrengian Xem bài viết
    TTH bị già là do đôi mắt hõm sâu và nhiều nếp nhăn. Có lẽ 1 phần do cấu tạo của mắt vì còn trẻ hốc mắt của Hà cũng bị hõm rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    Tui thấy đa số mấy nguoi mắt sâu hay già trước tuổi, nhìn bà Diễm My cũng y chang vậy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,353 Bài viết

• 3,485 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MÌnh cũng có thói quen nữa là KHÔNG BAO GIỜ NẰM NGHIÊNG, khiến cho da mặt bị chèn ép chảy xệ.tạo nếp nhăn ở mắt.
    Ban đầu chưa quen rất khó chịu, nằm lúc nào cũng phải thẳng tưng, ko quay sang anh người eo được. Ông ấy cũng thắc mắc vì quen được ôm, giờ thì quen rồi. GIờ thành phản xạ, đêm thấy mình nằm nghiêng thì phải xoay người nằm thẳng lại.
    Trước khi đi ngủ thì đắp mặt nạ, bôi kem dưỡng xong massage, sáng ngủ dậy việc đầu tiên cũng là massage mặt và vỗ mặt.
    Phải kiên trì thì mới cải thiện được.
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,020 Bài viết

• 4,965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn 1 điểm quan trọng nữa là đừng đánh phấn bột lên vùng mắt, da vùng mắt rất mỏng nên dễ nhăn, phấn bột hoặc phấn nước gì cũng có tính chất hút nước từ da, vì vậy dễ làm vùng mắt nhanh nhăn
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 655 Bài viết

• 6,136 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chống nắng mọi lúc mọi nơi nữa, đắp mask cũng rất tốt nhất là mask có tính dưỡng ẩm làm dịu da
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,780 Bài viết

• 14,496 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À 1 chỗ rất quan trọng: mn hay dưỡng da mặt mà quên mât vùng cổ. đi đường cũng vậy: che khẩu trang mặt nhưng cổ lại phơi ra.
    Thế nên nhiều bạn trông trẻ nhưng da cổ đã sần sùi nhăn nheo vì ko đc dưỡng, trong khi nó cũng mỏng cũng nhạy cảm y chang da mắt.

Da bàn tay cũng vậy nha.

Mặt bây h bơm botox căng chỉ kéo da đc.
    Nhưng cổ với tay thì ko nên giờ muốn biết tuổi thật của ai thì nhìn da tay da cổ thay vì nhìn mặt nha haha.

Mình đắp mặt nạ buổi tối thường tranh thủ dưỡng luôn vùng da cổ và bôi cho tay luôn.
    Xong bôi kem dưỡng ẩm cũng bôi luôn cho cả cổ lẫn tay.
    Kem chống nắng thì đương nhiên là chống luôn cả 2 vùng đó ko thôi chỗ đen chỗ trắng.
    • 1,062 Bài viết

• 4,278 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ra đường nhớ bôi kem chống nắng và che chắn kỹ lưỡng nhé, đừng có chủ quan, dạo này ung thư da nhiều lắm đấy
    • 6,222 Bài viết

• 9,401 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mặt bây h bơm botox căng chỉ kéo da đc.
    cô Hồng Đào kéo da đúng ko? nhìn mặt kỳ lắm ko tự nhiên như Hồng Vân, hai mắt xếch lên dữ dữ
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 301 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ninoli Xem bài viết
    Hồi đó em nhớ đọc 1 truyện của Nhật, 1 cô gái lúc nào cũng đeo kính mát, bước ra ngoài là cầm ô che, con trai thì trầm trồ nữ thần, con gái thì ganh tỵ, cô này nghe những lời nói xấu chỉ cười thầm và nói 1 câu, sắc đẹp không chỉ trời cho mà còn từ sự chăm chỉ, 10, 20 năm nữa người cười vẫn là tôi . Hơi narcist xíu nhưng đúng là cô gái này rất cá tính nhỉ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của changka
    • 413 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật ra nét TTH hồi xưa cũng thuộc dạng phúc hậu đấy chứ, mặt xinh sáng, thông minh lanh lợi.
    Xuống sắc từ đợt "Đẹp từng centimet" ý, giảm cân quá đà thành ra trơ xương, trông khô và cứng đi bao nhiêu.
    Về ảnh này thì với độ tuổi của Hà mình đánh giá là tương xứng thôi. Thậm chí mình còn đánh giá cao vì bạn ấy dám sống thật, tức là không "ảo" với phần mềm để trông trẻ hơn. Phụ nữ chúng mình không thể tránh được nếp nhăn, thay vì "ảo" thì hãy cố gắng yêu và chấp nhận cả những nếp nhăn như 1 phần tất yếu của cuộc sống. Còn việc skincare hay spa thì TTH cũng thừa điều kiện hơn bao nhiêu người ở đây rồi, có điều nó cũng thuộc cơ địa của từng người. Bạn Hà này về style hay ảnh ọt thien về sự tối giản, kiểu Tây Tây 1 chút, follow insta thấy cảm giác sống thật, không cố "gồng" nên rất dễ chịu.
    Còn đừng nói về chị HTL, bà chúa làm màu với "gồng" luôn ấy.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3