TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà hội ngộ “tình cũ” sau 15 năm, thừa nhận đã có dấu hiệu xuống sắc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,020 Bài viết

• 4,965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quyên Trần bơm dú thì công khai chứ k dấu diếm tôi biết, nhưng mặt thì nhìn rất tự nhiên và bụng sinh 3 con nhưng k thấy rạn hay nhăn, tôi phải công nhận là bụng đẹp.

Tăng Thanh Hà k biết có tiêm thuốc cho mặt thon gọn như Minh Hằng hay không? mà nhìn k còn phúng phính mơn mởn như xưa? xưa mặt tròn giờ mặt dài, da khô, xung quanh mí mắt nhăn nên không còn đẹp nhiều, với lại TTTH làm răng ở đâu mà khi cười cứ như hô hô mất đẹp,

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    có chị ơi, nhiều là đằng khác
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,719 Bài viết

• 25,473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuNhuan Xem bài viết
    Quyên Trần bơm dú thì công khai chứ k dấu diếm tôi biết, nhưng mặt thì nhìn rất tự nhiên và bụng sinh 3 con nhưng k thấy rạn hay nhăn, tôi phải công nhận là bụng đẹp.

Tăng Thanh Hà k biết có tiêm thuốc cho mặt thon gọn như Minh Hằng hay không? mà nhìn k còn phúng phính mơn mởn như xưa? xưa mặt tròn giờ mặt dài, da khô, xung quanh mí mắt nhăn nên không còn đẹp nhiều, với lại TTTH làm răng ở đâu mà khi cười cứ như hô hô mất đẹp,
    Răng Hà vốn hô hơn hiện giờ khá nhiều, nhờ làm mà đỡ nhiều lắm đấy, bs làm cho Hà có phòng nha riêng bên Q8 nhưng Hà bảo với bác ấy không muốn tiết lộ nên mình cũng không nói he he (bạn mình làm cùng chỗ bác ấy nói lại thế chứ mình không làm chỗ ấy). Cái này do cơ địa rồi, giống hoa hậu Tiểu Vy ấy, cố gắng chỉnh nụ cười đừng tươi quá hở lợi thôi.

Quyên Trần mình không theo dõi, lâu lâu thấy được 1 tấm hình nhờ ai share cái gì đó, nhìn mặt chị ấy mình nghĩ phải có sửa mà không chắc là môi mũi mắt cái nào đã làm hay làm cả 3 mà quá đẹp nhìn không lộ, nói chung làm để đẹp thì tốt thôi, có gì đâu mà giấu.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 208 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ QT có sửa mặt, nét cứng không tự nhiên, nhưng công nhận bà QT đẹp và có phúc, 3 cô con gái mỗi người mỗi vẻ cô nào cũng đẹp nhất là Long Vân, chắc chị này hồi trẻ cũng thuộc hàng giai nhân ở SG.

Còn TTH không dùng app chỉnh sửa, mặt mộc chụp hình như vậy là quá đẹp rồi, tại bây giờ người người sửa ảnh, chụp cái ảnh chỉnh qua 100 cái app mới dám post lên, nên người ta ngộ nhận về sự chân thật của tấm ảnh, nhìn cái hư cấu quen mắt rồi nên khó chấp nhận cái thật.
    • 1,752 Bài viết

• 6,801 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mặt mộc ntn là xinh mà. Cười cũng tươi nữa. 
    Mình cũng 86 thấy HT như này là vừa xinh vửa tươi. Nếp nhăn chắc do cơ địa Nhưng mặt ntn xinh rồi. 
    Miệng tươi mà có hô đâu. 

• 2,430 Bài viết

• 16,072 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hê mình cũng vẫn thấy bạn Hà đẹp (có quả răng chắc làm hơi trắng quá nhìn hơi fake còn lại thì vẫn đẹp). Nếp nhăn chắc tuỳ cơ địa thường da khô sẽ nhanh nhăn hơn da dầu. Nhưng nhìn tổng thể vẫn thấy tươi tắn giàu sức sống, mặt tự nhiên và da căng. Khiếp giờ chị em cứ dùng app chỉnh nát ra mặt ngoài băm mà da cứ gọi là mịn như baby hết cả nhìn ảo lòi mà mọi người cứ ca ngợi được xong đi chê bôi những ai để mặt thật công nhận giờ đúng là thời đại sống ảo ) như bạn Hà này tôi thấy có thể gọi là aging well ấy, tuy không thể mơn mởn căng mọng như thuở bạn í còn đôi mươi nhưng ngoài băm rồi mà lại không thẩm mỹ thẩm meo gì (ngoài vụ răng) thì tôi thấy vậy quá là ổn.
    Vô cùng tàn nhẫn, vô cùng yêu thương
    aaaaaaaaaa_Sara Imas_---_
    • 265 Bài viết

• 1,316 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình thì do ăn kiêng quá, mình năm ngoái ăn kiêng vì sức khỏe 6 tháng thoi mà gặp ai cũng quở : già, gầy, xấu. Nên đành phải bỏ, ăn uống nên lắng nghe cơ thể, ko phải cơ thể ai cũng giống nhau, còn mặt ác đi đa phần do tâm, vào nhà hào môn chắc gì đã an iên, mình có đợt làm quản lý gặp lại bạn nó bảo bà sao nay tăng thế ngày trước trong thư sinh lắm mà, đành bỏ giờ mặt lấy lại phong độ roi Hihi ,

Năm rồi đi cùng chuyến bay với Hà và gia đình, Ngọc nữ bên ngoài cũng bình thuong như bao nhieu nguoi thoi, ko rực rỡ, nổi bật gì đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 308 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trời, mụ Quyên Trần sửa thật à. Theo dõi FB bao năm mà mình cứ nghĩ mặt thật, ngực thật. Sửa gì mà đẹp tự nhiên quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của indien
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,020 Bài viết

• 4,965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    QT công khai khoe bơm dú mà, với lại xem hình hồi xưa mặc áo hở thì QT ngực lép xẹp hà.

Trích dẫn Nguyên văn bởi indien Xem bài viết
    Trời, mụ Quyên Trần sửa thật à. Theo dõi FB bao năm mà mình cứ nghĩ mặt thật, ngực thật. Sửa gì mà đẹp tự nhiên quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của indien
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 999 Bài viết

• 1,364 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nổi khổ của người mắt sâu và có đuôi mắt. KHi có tuổi mắt càng hõm, cười thì đuôi mắt càng dài ra trông hốc hác và nhăn nheo già nua.
    TTH bạn này có lẽ là ăn phấn ăn ảnh, nhiều người gặp ngoài đều nói xinh xinh sáng sáng chứ không phải dạng nổi bật lộng lẫy gì đâu. Bạn Hà nên tăng thêm vài cân nữa, lên hình vẫn đẹp, mặt mày sẽ bụ bẫm hơn, nhìn sẽ mướt mát hơn.
    Nhưng mà hình như cũng tuỳ người, Hồ nGọc Hà lớn tuổi hơn TTH, cũng ốm nhom ốm nhách sao lên hình vẫn nổi bần bật thế nhỉ. Không thích cô này nhưng phải công nhận lên hình tấm nào đẹp tấm đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 126 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

QT nguc thật chị ơi, ngày xưa bả tính sửa nhỏ lại, nhà bả toàn ng ngực to. T Thanh Ha nhìn nét già cỗi kinh khủng, nét già của một bà cô, nhìn kg thấy tí h phúc nào hien lên dù cười, chồng giàu đến đâu sống mà kg tự chủ đươc tài chính thì rất khổ, chẳng sướng gì đâu.
    QT công khai khoe bơm dú mà, với lại xem hình hồi xưa mặc áo hở thì QT ngực lép xẹp hà.
    • 125 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

bạn Hà ăn ảnh tấm nào cũng đẹp long lanh ngắm mãi ko chán,gặp bạn ở ngoài trông bình thường da ngăm rất gầy ko có gí nổi bật.
    Khuôn mặt bé xíu được cái cao ráo chân thon dài,chắc tăng cân lên thì sẽ đẹp hơn.
    • 680 Bài viết

• 1,312 Được cảm ơn

Sao hông ai bàn về chồng bà Hà ta? há há hông biết có dẹo dẹo hông mà nghe đồn ầm ầm
    • 680 Bài viết

• 1,312 Được cảm ơn

Éc éc

2-phan-nhu-thao-2-2336-1567673334
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,020 Bài viết

• 4,965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phan Như Thảo khuôn mặt đầy đặn phúc hậu nhưng dáng dấp to mập quá, tự tin quá có ngày ông An phụ tình đi theo em khác vì xung quanh là đám bạn độc thân xinh đẹp

Tui đây già rồi mà còn ráng ăn kiêng để K bị béo phì hoặc mập (vì tạng tui cũng tròn tròn mau mập), PNT còn trẻ lại là dân showbiz mà sao không quyết tâm giữ dáng nhỉ?
    • 126 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

ông An 57 còn 3 năm nua là 60 hết xí quách rôi, nếu gái theo nua cũng vì tiền thôi chắc ongAn hiểu điều đó, tội nghiep Thảo lấy chồng giàu mà phải làm thây bà luôn để chung tỏ, trong khi chồng sắp thành ông lão roi. Kg huong thụ đc gì sất. Lấy nhau toàn phai đánh đấm với vợ cũ.
    Phan Như Thảo khuôn mặt đầy đặn phúc hậu nhưng dáng dấp to mập quá, tự tin quá có ngày ông An phụ tình đi theo em khác vì xung quanh là đám bạn độc thân xinh đẹp

Tui đây già rồi mà còn ráng ăn kiêng để K bị béo phì hoặc mập (vì tạng tui cũng tròn tròn mau mập), PNT còn trẻ lại là dân showbiz mà sao không quyết tâm giữ dáng nhỉ?
    • 6,216 Bài viết

• 9,400 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    em ấy đang hạnh phúc nên vóc dáng đẫy đà, với lại chắc cũng ko theo hướng biểu diễn sân khấu, màn ảnh chứ mình thấy nghệ sĩ sinh con 2-3 tháng là kiêng kem tập gym, yoga rồi
    hồi đó m sinh con 6 tháng đi tập yoga ko ai nhận ra, bụng phẳng lì
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,670 Bài viết

• 10,309 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Éc éc

GqHgzGv6wajJYexExPxdTkhKfFnNWCjliz2cCKYkyC6VfcR_VL5xzqYZ-fGWnJRGwUU_05OBKilr6Pau_SxTQDUpmhEbww
    Tiếc ghê, bạn này hồi xưa đóng phim xinh lắm. Mặt đẹp, mắt sáng, đài từ cũng tốt. Bẵng 1 tgian k đóng phim, qua Sing rồi nghe tin lấy ông An. tự dưng bị lôi vào cuộc chiến với bà vợ cũ của ông chồng già. Mới có vài năm mà như này rồi. Tiền nhiều tiền ít k biết, thêm vài năm mà k cải biến rồi k biết tiểu đường cao máu, xương khớp rệu rã,...hỏi sao đời tăm tối.
    Phan Như Thảo hồi xưa:
    f298cab80c5dbc32893413d8e4a84c44
    • 126 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Tui nghĩ bà Thảo mập kiểu stress, kg dễ án được của ông An này, nếu dễ ăn và suong thế các bà vợ truoc đã k bỏ. Tội.
    • 6,216 Bài viết

• 9,400 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Margarita9 Xem bài viết
    Tui nghĩ bà Thảo mập kiểu stress, kg dễ án được của ông An này, nếu dễ ăn và suong thế các bà vợ truoc đã k bỏ. Tội.
    nếu mập kiểu stress thì sẽ ko có thần thái tươi tắn như Thảo đâu, với lại cũng xồ xề xấu lắm.
    m có đứa cháu dáng cũng ốm đẹp như Thảo, lấy chồng xong cuộc sống hạnh phúc (hơn trước kia) nên phát tướng rất nhanh, chỉ vài tháng là mập ù. tuy rằng, gia đình có nhiều việc khó khăn về sức khỏe, tài chính, tinh thần nhưng nhìn chung là cảm thấy hạnh phúc hơn trước nhiều nên vẫn vui vẻ, thoải mái.
    Ông An kỹ về tài chính nhưng vẫn đem lại cho Thảo cuộc sống sung túc, đầy đủ, vậy là em ấy mãn nguyện rồi. với phụ nữ ít tham vọng thì họ cảm thấy đủ là hạnh phúc.
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 208 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Ông An 60 mà trẻ thế, mình thích khuôn mặt đầy đặn như Thảo, hơi thừa cân nhưng đẹp phúc hậu, thần thái tươi tắn, khuôn mặt này là tướng mặt vượng phu đó.
    Phụ nữ khổ tâm thường mắt hay bị hõm sâu, đuôi mắt cụp xuống chứ ko xếch lên như thế kia được đâu.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)