TIN TÀI TRỢ.

Tăng Thanh Hà hội ngộ “tình cũ” sau 15 năm, thừa nhận đã có dấu hiệu xuống sắc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.3K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 206 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cuộc hội ngộ của Tăng Thanh Hà và Trương Minh Quốc Thái đã khiến rất nhiều người hâm mộ bồi hồi nhớ lại chuyện tình 15 năm trước trong “Hương phù sa”.

Năm 18 tuổi, Tăng Thanh Hà lần đầu “chào sân” màn ảnh nhỏ khi vào vai Út Nhỏ trong phim “Hương phù sa” và có mối tình đẹp với Việt (Trương Minh Quốc Thái). “Hương phù sa” nói chung và chuyện tình của Út Nhỏ – Việt nói riêng từng gây dấu ấn rất sâu đậm trong lòng khán giả truyền hình.

Mới đây, cặp đôi được yêu thích nhất màn ảnh 15 năm trước đã có dịp tái hợp. Trên trang cá nhân, “ngọc nữ” Tăng Thanh Hà vừa chia sẻ bức ảnh chụp chung với Trương Minh Quốc Thái. Cô xúc động: “15 năm, bây giờ anh em mình có nếp nhăn hết rồi anh Việt ơi…”.
    tang-thanh-ha-hoi-ngo-616aedtang-thanh-ha-hoi-ngo-2c78b0
    Bức ảnh của cặp đôi “Hương phù sa” ngày ấy đã khiến không ít khán giả xúc động nhớ lại kỷ niệm của ngày xưa khi theo dõi bộ phim. Có những người còn bộc bạch, “Hương phù sa” chính là kỷ niệm tuổi thơ của mình, và của cả gia đình khi ngày nào cũng mong chờ để theo dõi từng tập.

tang-thanh-ha-hoi-ngo-ce3b48tang-thanh-ha-hoi-ngo-a62c14
    Nhìn hình ảnh Hà Tăng và Quốc Thái bây giờ, nhiều khán giả còn liên tưởng đến hình ảnh cô Út Nhỏ xinh xắn, dễ thương một thời bên cạnh anh Việt điển trai, hiền lành.

“Hương phù sa” – bộ phim truyền hình dài 29 tập của đạo diễn Võ Tấn Bình đã tạo nên sức hút đặc biệt cho khán giả màn ảnh nhỏ trong năm 2006.

Bộ phim kể về một gia đình truyền thống làm nghề đóng ghe xuồng người miền Tây. Lồng vào những thăng trầm trong cuộc sống chính là câu chuyện tình yêu lãng mạn của Út nhỏ (Tăng Thanh Hà) và Việt (Trương Minh Quốc Thái), trải qua nhiều gian khó nhưng cuối cùng đã có một kết thúc tốt đẹp.
    https://vietgiaitri.com/tang-thanh-ha-hoi-ngo-tinh-cu-sau-15-nam-thua-nhan-da-co-dau-hieu-xuong-sac-20190827i4223773/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,623 Bài viết

• 17,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận ai cũng phải già đi, mà sao TTH tập Yoga rồi ăn kiêng đủ kiểu mà mình thấy trông khô và nhăn vậy? Nhất là quanh mắt nhiều nếp nhăn quá. Ăn kiêng quá có khi cũng chả healthy.
    • 479 Bài viết

• 1,944 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ chả có gì phương pháp nào hoàn hảo để níu giữ được tuổi trẻ đâu. Ăn kiêng nhiều thì thường da không thể mỡ màng được, nhất là tập thể thao nặng thì dáng đẹp nhưng mặt không thể baby được..Giữ được các dáng cả da cả nét mặt, hoạ chăng chỉ có can thiệp y học, tiêm bottox.. nhưng không bền vì tác dụng phụ.

Đúng là tuổi trẻ vô giá mà
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,719 Bài viết

• 25,473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 tấm đầu tiên nhìn bọng mắt dưới và mí trên mắt 2-3 lằn nhăn, chưa kể đuôi mắt cũng nhăn nữa. Xuống sắc nhanh dữ vậy ta. Hốc mắt cũng có vẻ đang lõm dần do mất collagen.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,687 Bài viết

• 11,733 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn vết chân chim như là của người hơn 50 tuổi hic
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 683 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

TMQT với Lý Hùng 2 người này định để vại cho gái thèm hay seo á? há há
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,623 Bài viết

• 17,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng mình nghĩ sn 86 mà như vậy là già hơi nhanh. Nếu mà chỉ có ăn chơi với nuôi con mà vậy thì đúng là nhiều người ko có đk bằng còn ko đến nỗi thế. Cái này có khi nó là gen thôi. VD mình thấy bà Thân THúy Hà tuy giá hơn TTH bao nhiêu mà trông còn đẹp và có sức sống hơn. Hoặc là người mẫu Anh Thư chẳng hạn.
    Thực ra mình nghĩ người mẫu diễn viên lên hình dáng chuẩn như vậy nhưng ở ngoài chắc là họ gầy lắm đấy, vì lên hình bao giờ cũng mập hơn chút mà mà gầy thế thì da ko thể đẹp được. Thôi cũng ăn ủi cho đứa hơi tròn như mình
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi whitenight Xem bài viết
    Mình nghĩ chả có gì phương pháp nào hoàn hảo để níu giữ được tuổi trẻ đâu. Ăn kiêng nhiều thì thường da không thể mỡ màng được, nhất là tập thể thao nặng thì dáng đẹp nhưng mặt không thể baby được..Giữ được các dáng cả da cả nét mặt, hoạ chăng chỉ có can thiệp y học, tiêm bottox.. nhưng không bền vì tác dụng phụ.

Đúng là tuổi trẻ vô giá mà
    vì sao vây chị ơi (dòng bôi đỏ ạ)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,780 Bài viết

• 14,496 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    15 năm thì chả có dấu hiệu tuổi tác thì là gì??
    Chả lẽ là bạch cốt tinh trẻ mãi ko già à, kinh chết!

Sau 30 thì mình ko còn đánh giá 1 ng phụ nữ qua việc có nếp nhăn hay là ko.
    Mà là da mặt vs body có sáng ko, rồi cơ mặt có bị xệ ko, tóc có mượt bóng ko, da cổ có mướt ko, da tay có mịn nữa ko, ngực còn săn ko, bụng có nhão ko, mông có xệ ko.

Chứ già mà ko nhăn, là biết điêu rồi ~
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,623 Bài viết

• 17,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    15 năm thì chả có dấu hiệu tuổi tác thì là gì??
    Chả lẽ là bạch cốt tinh trẻ mãi ko già à, kinh chết!

Sau 30 thì mình ko còn đánh giá 1 ng phụ nữ qua việc có nếp nhăn hay là ko.
    Mà là da mặt vs body có sáng ko, rồi cơ mặt có bị xệ ko, tóc có mượt bóng ko, da cổ có mướt ko, da tay có mịn nữa ko, ngực còn săn ko, bụng có nhão ko, mông có xệ ko.

Chứ già mà ko nhăn, là biết điêu rồi ~
    Tui nói thật giờ đày người từ 30 tới 45 trông phơi phới í, cái câu ko đánh giá có nếp nhăn hay ko phải nói là từ 45 tuổi trở đi thì mới thấy rõ, chứ TTH như vậy là trông già hơn người bình thường cùng tuổi mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,020 Bài viết

• 4,965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quyên Trần gái 3 con đã 47 tuổi mà sao mặt đẹp và dáng đẹp quá, không biết có thẩm mỹ vậy không các mẹ ?
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuNhuan Xem bài viết
    Quyên Trần gái 3 con đã 47 tuổi mà sao mặt đẹp và dáng đẹp quá, không biết có thẩm mỹ vậy không các mẹ ?
    có chị ơi, nhiều là đằng khác
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 479 Bài viết

• 1,944 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    vì sao vây chị ơi (dòng bôi đỏ ạ)
    Mình đoán là cơ thể muốn săn chắc thì phải k có/ít mỡ , mà mặt không có mỡ thì làm sao trông baby được. Nhiều chị ở chỗ mình tập, có tuổi nhưng dáng dấp đẹp lắm, mông tròn bụng phẳng săn chắc, các chị ấy luyện tập nhiều và nghiêm túc, chắc cũng ăn kiêng nữa. Tuy nhiên mặt chị nào cũng hơi khô khô như kiểu TTH chứ không mũm mĩm baby không có nếp nhăn đâu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,469 Bài viết

• 4,701 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hà Tăg đẹp quá. Trước h vẫn thích Hà. Trẻ lâu, ko thay đổi có Hiền Thục. Chế độ ăn của Thục là rau, trái cây và thật nhiều nước. Tui ko ăn đc như vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,092 Bài viết

• 28,503 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Công nhận 33t mà thế này là tốc độ lão hóa hơi nhanh. Cái này chắc do gen thôi.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,579 Bài viết

• 6,193 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà hà tăng này ko biết có phải đấu đá j ko, tâm ko nhẹ hay sao mà già nhanh thế, ng lắm tiền chính ra phải mơn mởn phơi phới ra chứ
    • 331 Bài viết

• 1,238 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko biết tại sao nhan sắc Hà Tăng thay đổi khác hẳn sau khi lấy chồng. Trước đây nhìn mặt tròn hơn, trông toát ra vẻ phúc hậu, đúng là ngọc nữ tỏa nắng. ngày xưa mình hâm mộ nhan sắc bạn này lắm. Nhưng ko hiểu từ sau khi lấy chồng trông thần thái khác hẳn, gầy đi là 1 chuyện, nhưng trông rất khô khan, héo úa,ko thấy nét mềm mại nữ tính như xưa và hơi dữ hơn.. Ko biết tại sao lại thay đổi như vậy. thường ngta có thể béo, gầy khác nhau nhưng cái thần thái toát ra sẽ ko thay đổi, bạn này m cảm nhận thấy sự thay đổi rõ rệt luôn, trông hơi ác ác hơn (sorry dùng từ hơi mạnh nhưng ko biết diễn đạt sao)
    • 1,615 Bài viết

• 3,753 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi medongchip Xem bài viết
    ko biết tại sao nhan sắc Hà Tăng thay đổi khác hẳn sau khi lấy chồng. Trước đây nhìn mặt tròn hơn, trông toát ra vẻ phúc hậu, đúng là ngọc nữ tỏa nắng. ngày xưa mình hâm mộ nhan sắc bạn này lắm. Nhưng ko hiểu từ sau khi lấy chồng trông thần thái khác hẳn, gầy đi là 1 chuyện, nhưng trông rất khô khan, héo úa,ko thấy nét mềm mại nữ tính như xưa và hơi dữ hơn.. Ko biết tại sao lại thay đổi như vậy. thường ngta có thể béo, gầy khác nhau nhưng cái thần thái toát ra sẽ ko thay đổi, bạn này m cảm nhận thấy sự thay đổi rõ rệt luôn, trông hơi ác ác hơn (sorry dùng từ hơi mạnh nhưng ko biết diễn đạt sao)
    Tăng Thanh Hà sáng dạy đã ăn trái cây, lần trước xem video quảng cáo cho sữa đậu lành thấy vậy. Vừa sáng đã ăn luông một dĩa trái cây luôn, lâu ngày như vậy hư đường ruột, ăn gì cũng ko béo được
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 843 Bài viết

• 2,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thì hơi ác mồm chứ TTH đôi mắt quá mệt mỏi và không hề có niềm vui, thấy cổ cố gắng gồng mà mệt dùm luôn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoctrong1408
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Theo mình biết thì bạn này lv nhiều, cường độ cao, bạn ấy chịu cày và chăm, còn vì sao giàu mà trông khô, mau nhăn thì kg rõ. Ở ngoài trông rõ đuôi mắt nhăn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3