TIN TÀI TRỢ.

Tân Hiệp Phát sẽ thưởng 500 triệu đồng cho người có thể bỏ dị vật vào sản phẩm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.38K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,831 Bài viết

• 1,564 Được cảm ơn

Công ty TNHH TMDV Tân Hiệp Phát tuyên bố sẽ thưởng 500 triệu đồng cho người nào có thể bỏ vật lạ vào sản phẩm để kiểm chứng trong quá trình sản xuất tại nhà máy.

Sáng ngày 10/2, Ông Trần Qúi Thanh – Chủ tịch HĐQT kiêm Tổng Giám đốc Công ty TNHH TMDV Tân Hiệp Phát vừa cho biết, nhằm tạo điều kiện thuận lợi cho người tiêu dùng có thể tận mắt chứng kiến được dây chuyển sản xuất hiện đại, khép kín của Tân Hiệp Phát, lần đầu tiên, Tân Hiệp Phát sẽ mở cửa cho người tiêu dùng cả nước tham quan, tận mắt nhìn thấy dây chuyền này.

Thời gian tham quan: Vào các ngày chủ nhật trong tuần, các ngày 15/3, 22/3, 29/3, 5/4 và 12/4.

Người tiêu dùng sẽ phải đăng ký trước việc tham quan dây chuyền sản xuất của Tân Hiệp Phát, thực hiện việc tìm cách bỏ vật lạ vào trong sản phẩm Dr Thanh ngay tại dây chuyền sản xuất này.

THP11Tân Hiệp Phát tuyên bố sẽ thưởng 500 triệu đồng cho người có thể bỏ vật lạ vào sản phẩm ở khu vực sản xuất (ảnh: Q.H)

Tân Hiệp Phát khẳng định, vật lạ không thể lọt vào trong chai trong quá trình sản xuất. Do đó, nếu người tiêu dùng có thể bỏ được vật lạ vào trong chai để kiểm chứng trong quá trình đang sản xuất sản phẩm, Tân Hiệp Phát tuyên bố sẽ tặng cho người tiêu dùng đó 500 triệu đồng, và sẽ tiếp nhận phát hiện này.

Ông Trần Qúi Thanh khẳng định rằng, với dây chuyền sản xuất hiện đại, tự động, hoàn toàn khép kín từ khâu chiết, rót, thổi chai, đóng nắp, dán nhãn và đóng thùng, vật thể lạ chắc chắn không thể lọt vào sản phẩm của Công ty khi đang còn ở tại khu vực sản xuất.

http://vietq.vn/tan-hiep-phat-thuong...am-d55521.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,395 Bài viết

• 3,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Rồi sau đó có bị bắt vì tội "phá hoại sản xuất" hem?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,209 Bài viết

• 3,885 Được cảm ơn

há há tụi này treo thưởng nhưng không hề cam kết không bỏ tù người nhận 500tr.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 626 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Nó thách cái ai làm dc ngoài nó ... Quả 500tr ăn xong đi tù

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bagialamchuyen
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Sau khi nhận 500 triệu, người nhận sẽ được ... mời làm việc. Kết quả : Tham dự đội áo sọc 5 năm về tội "Cố ý bỏ vật lạ vào sản phẩm của Tân Hiệp Phát gây hậu quả nghiêm trọng đối với người tiêu dùng".
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,172 Bài viết

• 11,279 Được cảm ơn

500tr kèm bọ đồng phục Juventus và một số block lịch
    • 17,573 Bài viết

• 26,562 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bác đã làm mất niềm tin của người tiêu dùng rồi thì các bác làm những trò như này cũng chỉ làm giọt nước thêm tràn ly thôi, ai rảnh mà đi tham quan, lớ ngớ lại được gia nhập CLB Juventus thì toi đời
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 219 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    THP chơi chiêu này muốn lấy lại hình anh Dr Thanh, nhưng giờ em đang tiếc thà đưa 500tr còn hơn đê doanh thu tụt thê thảm thế này
    • 58 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

bộ phận Marketing của THP coi bộ chưa được chăm chút kỹ
    kiểm soát scandal chưa xong mà còn bày trò cho thiên hạ có cớ rủa tiếp
    • 2,895 Bài viết

• 7,109 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    dọn dẹp nhà cửa sạch sẽ ngăn nắp mời các bác đến chơi nhà. chiêu này thì dụ được bá tánh bình dân & dưới quê nè. dù scandal nhưng ra ngoài vẫn thấy người ta uống nước THP rần rần, dân tình ném đá trên mạng chỉ là thiểu số thôi
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Há há lại trò gì nữa đây. Trong khi lời giải thích nguyên nhân vì sao có vật lạ trong chai thì mãi ko thấy.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kiểu gì các mợ cũng nói được, em thì chả phải bênh THP nhưng nếu có điều kiện ở gần em ccung sẽ tới xem cho mở mang tầm mắt. Trăm nghe ko bang 1 thấy, các mợ lại còn sợ đi tù thì em cũng đến chịu. Gì cũng nên công tâm chớ.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mà đi được em cũng đi xem, xem thế nào, mở mang tầm mắt. Ở nhà đọc báo không cũng ko biết hết dc, dù sao cũng cần công tâm cho THP chứ nhỉ. Các mợ lại còn sợ đi tù nữa thì đến chịu thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,195 Bài viết

• 5,924 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    .... tính lừa ai nữa... lừa đảo bao người vào tù rồi chưa đủ sao mà bày trò thô thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,195 Bài viết

• 5,924 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình mà có phép thuật thì ko thù tức gì THP nhưng cơ hội này cũng sẽ hóa phép bỏ đầy ruồi vào chai cho sập tiệm luôn chứ ngu gì mà tính lấy 5 trăm triệu của quý công ti .... có phải đứa ngu đâu mà mắc bẫy lừa vào tù.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 777 Bài viết

• 1,762 Được cảm ơn

Rồi có cam kết không bỏ tù không?

Có cam kết cũng không tin được.
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    • 61 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Thằng nào nghĩ ra trò này phải sa thải gấp vì quá NGU, dân cũng không rãnh mà làm ba cái trò này, mình đoán là vài bao hôm nữa sẽ có bài báo người dân tham quan và xác nhận quy trình khép kín của THP, không thể có vật thể lạ và THP đang bị thế lực thù địch hãm hiếp
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Tui chỉ biết những vụ có dị vật trong chai Thp thì khi người của Thp đến lập biên bản đều công nhận là chai chưa mở còn nguyên niêm phong, trong topic trước thậm chí còn nguyên cả màng nilong bọc cả bịch 6 chai. Vậy thì Thp phải là người có trách nhiệm giải thích vì sao lại có dị vật trong chai của mình, chứ ko phải là chối bỏ hoặc đổ lỗi cho 1 bên nào đó do họ tự nghĩ ra được.

Chả hiểu đưa ra trò này có ý nghĩa gì. Nếu như quy trình của Thp khép kín vật lạ ko thể lọt vào như vậy thì việc tại sao lại có dị vật trong chai còn nguyên niêm phong của Thp càng trở nên khó hiểu ko lời giải đáp??

Giả dụ nếu Thp tìm ra dc kẻ hở khiến dị vật lọt vào và công bố nguyên nhân kèm theo biện pháp khắc phục và hứa đảm bảo dị vật sẽ ko lọt vào nữa thì may ra NTD còn thấy yên tâm, chứ như thế này ngta chả hiểu dị vật lọt vào bằng cách nào mà ngay cả Thp cũng ko biết / chưa tìm ra thì làm sao mà kiểm soát / khắc phục được? Ntd làm sao yên tâm mà dùng sản phẩm được?