Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tâm Tít lộ cằm nhọn thiếu cân đối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.92K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn vào chiếc cằm nhọn của hot girl Hà thành trong bức ảnh này, không ít người đã lại nghĩ đến một nghi án dao kéo mới, nhất là khi so sánh nó với những bức ảnh cũ của cô.

Hot girl Tâm Tít vừa tự đăng lên trang cá nhân của mình một số bức ảnh chụp trong một sự kiện mới diễn Hà Nội vào cuối tháng 10 vừa qua. Tuy nhiên, điều đáng nói là trong những bức ảnh này, khuôn mặt của Tâm Tít, cụ thể là chiếc cằm của cô bất ngờ nhọn hơn bình thường, đồng thời lộ rõ vẻ "gập ghềnh", thiếu cân đối.

tam_tit_1
    Chiếc cằm nhọn lộ rõ vẻ "gập ghềnh" khiến nhiều người nghi ngờ hot girl Hà thành có đụng chạm dao kéo trên gương mặt của mình.
    tam_tit_2
    Ở góc này cũng nhận thấy mặt Tâm Tít nhọn hơn mà không phải do cười.

Ngay từ những ngày đầu mới xuất hiện, hot girl Hà thành Tâm Tít đã được giới trẻ nhớ đến nhờ khuôn mặt tròn bầu bĩnh dễ thương. Giữa những "rừng" hot girl có khuôn mặt V-line, chiếc cằm tròn không dao kéo của Tâm Tít cũng được yêu thích không kém. Bởi vậy hình ảnh Tâm Tít với chiếc cằm nhọn khiến những người yêu mến cô không khỏi bất ngờ.

Đây không phải là lần đầu tiên Tâm Tít dính nghi án dao kéo. Cách đây hơn một năm, Tâm Tít cũng bị nghi là có đi phẫu thuật nâng ngực do trong nhiều bức ảnh, vòng 1 của cô "đầy đặn" một cách bất ngờ, quá khác biệt so với vòng 1 khiêm tốn trước đó. Khi được hỏi, Tâm Tít không phủ nhận lời đồn "nâng ngực" nhưng đã khéo léo nói rằng cô nàng hài lòng với bản thân để không dùng đến "dao kéo".

tam_tit_3
    tam_tit_4
    tam_tit_5
    So với những ngày mới xuất hiện, ở bức ảnh mới này, Tâm Tít không còn gương mặt bầu bĩnh, đáng yêu nữa.
    tam_tit_6
    Cùng một điệu cười nhưng ở bức ảnh mới up lên facebook, chiếc cằm của cô trông lạ hơn.

http://news.zing.vn/Tam-Tit-lo-cam-nhon-thieu-can-doi-post369963.html

Gửi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 594 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Đang thích vẻ mặt Tâm Tít mà lại độn cằm. Buồn thay cho em.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,377 Bài viết

• 6,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chán thay các em hot girl VN, 10 em như 1, cằm nhọn hoắt chả liên quan đến mặt, da trắng bệch, mắt to đùng. Còn trẻ lại xinh đẹp mà cứ thích PTTM làm gì không biết, toàn PTTM xấu đi=))
    • 233 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Sao mình thấy vẫn bình thường mà nhỉ? Mình cười cằm cũng chìa ra và hơi không cân đối.
    Em này quen với anh trai Bảo Thy phải không các mẹ? Hùn hạp mở Royal lounge thì phải...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,778 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình thấy cằm vẫn bình thường mà ta
    • 145 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Cẩn thận lại như em Kelly, đang xinh xắn, trẻ trung, baby tự nhiên gắn wa cằm + thêm 1 vài tác động nữa xong jo hối ko kịp :-)

Mình ủng hộ những bạn nào nhan sắc dưới trung bình, bt muốn làm đẹp lên 1 vài chỗ nhưng đẹp sẵn, xinh sẳn rồi thì tốt hơn hết cứ duy trì nhan sắc thay vì đại tu như thế
    • 2,809 Bài viết

• 3,190 Được cảm ơn

độn làm gì trông ghê quá , tiếc nhỉ !
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    • 152 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Không biết độn hay do góc chụp ảnh cười vậy. Xinh dễ thương lắm rồi chỉnh sửa làm gì nữa !?
    Mơ một ban công xinh như thế này
    4fdae7c1_58991316_sfda17567966f8e40cdaabb07d75fcedabe_848x_resize
    • 301 Bài viết

• 1,397 Được cảm ơn

Cái cằm nhìn nhọn ra thấy rõ luôn. Lúc trước thì mặt bầu bầu, bây giờ thì tự nhiên bầu đến cái cằm xong rồi hẹp lại đột ngột. Mặt hình chữ V có gì là hấp dẫn nhỉ, mặt như lúc trước không phải là đẹp rồi hay sao mà còn đi PTTM nữa.

Hay là do dạo này giảm cân nên mặt bị hóp lại?
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 724 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

cằm chưa độn nhìn như 19,cằm độn rồi nhìn như 39.
    ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,306 Được cảm ơn

Cằm nhọn có gì đẹp đâu mà đua nhau làm ác nhỉ? Tâm tít xinh thật đấy, làm cằm nhọn trông hơi dừ và khác, chứ cũng vẫn xinh. Thích nhìn e ấy lúc mặt bầu bầu tròn tròn hơn, nhìn dễ thương hơn
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    • 2,933 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cang ngày càng xâu hơn,càng sửa càng hỏng,chồng mình thích bạn này lắm,
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hàn Quốc PTTM từ người xấu trở thành người đẹp
    VN PTTM từ người đẹp chuyển sang người xấu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 945 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này bình thường mình thấy đã xinh rồi, và rất thích gương mặt của em ý. Chả biết có sửa thật ko nếu thật thì tiếc, xinh thế rồi còn sửa làm j ko biết.
    • 260 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

Đang xinh mà cứ cố xinh nữa làm j cho ra nông nỗi này hả e..
    Đang đói truyện SẠCH - SỦNG - SẮC