TIN TÀI TRỢ.

Sự thực về người phụ nữ ‘sex’ với 1.500 đàn ông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.33K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 626 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Luôn công khai “chiến tích” quan hệ với 1.500 đàn ông nhưng Simone, 54 tuổi, người Anh không phải gái mại dâm mà là một chuyên gia y khoa.

Mới nghe qua con số 1.500 đàn ông từng lên giường với Simone, không ít người phải giật mình sợ hãi. Nhưng điều đó không có nghĩa là Simone có một đời sống tình dục bừa bãi. 1.500 người đàn ông mà cô ngủ cùng chính là những bệnh nhân có vấn đề về tình dục nhờ cô điều trị.

Simone đem lại hạnh phúc cho rất nhiều bệnh nhân bằng
    phương pháp điều trị đặc biệt của mình.

Simone là một chuyên gia có tiếng tại Anh, chuyên điều trị các chứng bệnh về tình dục cho nam giới, nữ giới hoặc các cặp vợ chồng. Phương pháp của cô là chữa bệnh ngay trong lúc quan hệ tình dục với bệnh nhân. Hơn 23 năm qua, Simone vẫn miệt mài với công việc đặc biệt này, và dự định sẽ tiếp tục gắn bó trong 10 năm tới.

Nữ chuyên gia này đến từ London, đã kết hôn. Hiện tại, cô dành phần lớn thời gian chữa bệnh tại Mỹ. Mỗi ngày cô dành ra 5 tiết trị bệnh. Mỗi tiết có chi phí lên tới 100 bảng Anh.
    ds_1.11-sex-2in
    Hiện tai, cô dành phần lớn thời gian làm việc tại Mỹ.

Bệnh nhân tìm tới Simone có tuổi đời phong phú, từ thanh niên tới trung niên, thậm chí cao tuổi. Nghề nghiệp, tính cách và ngoại hình của họ cũng khác nhau. Những người này biết tới tên tuổi của Simone qua lời giới thiệu của các chuyên gia khác hoặc các bệnh nhân trước đó, thậm chí qua trung tâm môi giới. Simone thường xuyên lui tới nhiều quốc gia theo định kỳ để mang đến cho người bệnh phương pháp điều trị kỳ lạ này.

ds_1.11-sex-4in
    Simone luôn chú trọng đem lại cảm giác tự tin cho người bệnh.

Phác đồ trị bệnh rất tuần tự. Trước hết là gặp gỡ, trò chuyện. Khi bệnh nhân say sưa kể về lai lịch, tình trạng bệnh của mình, Simone nhẹ nhàng xoa bóp hai tay cho họ, giúp họ được thư giãn và có niềm tin đối với cô. Tiếp đến, Simone sẽ massage vùng lưng, vai cho bệnh nhân và yêu cầu họ cởi bỏ toàn bộ y phục để nhìn thấy cơ thể mình trong gương. Khi Simone không bình luận gì về hình dáng nude của họ, họ mới dần lấy lại sự tự tin. Lúc này, cô sẽ massage nhẹ nhàng cơ thể bệnh nhân và tiến tới bước cuối cùng là quan hệ tình dục với họ.

ds_1.11-sex-5in
    Quá khứ của chuyên gia này cũng rất đau khổ.

Thực tế, Simone cũng từng mắc phải những vấn đề về tình dục. Năm 19 tuổi, cô bị cưỡng hiếp. Từ đó về sau, Simone dần mất đi niềm tin vào nam giới cũng như sự hứng thú trong tình dục. Rất nhanh chóng, cô kết thúc cuộc sống hôn nhân với người chồng đầu tiên sau bốn năm chung sống. Sau đó, Simone buộc phải điều trị chứng bệnh nan y của mình.

Dù rất tự hào với những thành công đem lại cho người bệnh, Simone vẫn cảm thấy khó khăn khi chia sẻ về công việc với người thân hay bạn bè, thậm chí không thể tiết lộ sự thực với những người đàn ông có khả năng trở thành bạn trai cô. Đôi khi, Simone nói dối mình là một thầy dạy yoga để che giấu thân phận.

http://baodatviet.vn/Home/doisong/Su...175689.datviet

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trung bình 1 ngày là 5 người, khiếp quá,
    Sống trên đời sống ...cần có một tấm lòng...
    Để gió...cuốn đi....:Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,265 Bài viết

• 2,487 Được cảm ơn

Dù rất tự hào với những thành công đem lại cho người bệnh, Simone vẫn cảm thấy khó khăn khi chia sẻ về công việc với người thân hay bạn bè, thậm chí không thể tiết lộ sự thực với những người đàn ông có khả năng trở thành bạn trai cô. Đôi khi, Simone nói dối mình là một thầy dạy yoga để che giấu thân phận.
    Chụp ảnh lù lù thế này mà phải nói dối để che dấu thân phận á?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 258 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Mình nghĩ các cô cave nên suy nghĩ phát triển nghề nghiệp theo hướng này...anyway, thật kỳ lạ, không thấy phản hồi của bệnh nhân như thế nào?!
    " Cá tính của một con người chính là định mệnh của người đó " - Triết gia Heraclitus
    • 802 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Chồng mình mà có bị bệnh mình cũng chả muốn để bà này chữa. Ko thích!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,075 Được cảm ơn

Kiến nghị Đại học Y Hà Nội nên mở Chuyên khoa này. Nhất định mình sẽ quay lại thời lều chõng.
    • bow
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,459 Bài viết

• 4,072 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchauvt2007 Xem bài viết
    Mình nghĩ các cô cave nên suy nghĩ phát triển nghề nghiệp theo hướng này...anyway, thật kỳ lạ, không thấy phản hồi của bệnh nhân như thế nào?!
    Cô ấy là bác sĩ (tâm lý). Tình dục chỉ là liệu pháp trong điều trị. Không nên so sánh với gái điếm trong chuyện này như vậy bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 234 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Ơ wại wốc thì được chứ chiên za tình zục này mà ở VN là chít chắc với các mẹ wetretho
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,849 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

1500 chết cũng xứng đáng
    • 2,414 Bài viết

• 4,718 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bôngchíp Xem bài viết
    Chồng mình mà có bị bệnh mình cũng chả muốn để bà này chữa. Ko thích!
    cùng ý kiến với mẹ bông chíp, thà để chồng bệnh còn hơn
    NB: 1m| 1M: 1,5m| 1,5M: 1,8m| 2M: 2,1m
    NB: 3,2kg-52cm| 1M: 4,8kg-57cm| 2M: 6,3kg-62cm | 3M: 7,2kg-64cm | 4M: 7,9kg-67cm | 5M: 8,3kg-7Ocm | 6M: 8,8kg-72cm | 7M: 9,2kg-73cm | 8M: 9,2kg-75cm | 9M: 9,8kg-76cm | 10M: 10,5kg-77cm | 11M: 10,6kg-79cm | 12M: 10,9kg-79cm | 15M: 11,3kg-81cm | 18M: 12kg-82cm | 21M: 12,5kg-86cm | 24M: 13kg-89cm | 27M: 14kg-91cm | 32M: 15,3kg-97cm | 36M: 15,6kg-100cm | 40M: 16,6kg-103cm | 4T: 17,7kg-109cm

NB: 2,9kg-50cm| 1M: 4,3kg-57cm| 2M: 5,1kg-60cm | 3M: 5,7kg-62cm | 4M: 6,0kg-63cm | 5M: 6,5kg- cm | 6M: 7,4kg-67cm | 7M: 7,8kg-69cm | 8M: 8,3kg-71cm | 12M: 8,7kg-76cm | 15M: 9,5kg-78cm | 24M: 11,5kg-85cm | 30M: 12,5kg-93cm

EY7cp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 26 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ohtertbew Xem bài viết
    cùng ý kiến với mẹ bông chíp, thà để chồng bệnh còn hơn
    Hị hị, các mẹ có nhịn được không ý chứ hay để chồng bệnh rồi đi ăn nem thì bỏ xừ.
    • 2,414 Bài viết

• 4,718 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VaiLeu Xem bài viết
    Hị hị, các mẹ có nhịn được không ý chứ hay để chồng bệnh rồi đi ăn nem thì bỏ xừ.
    Ăn ko được cũng ko để cho "bà khác" ăn
    NB: 1m| 1M: 1,5m| 1,5M: 1,8m| 2M: 2,1m
    NB: 3,2kg-52cm| 1M: 4,8kg-57cm| 2M: 6,3kg-62cm | 3M: 7,2kg-64cm | 4M: 7,9kg-67cm | 5M: 8,3kg-7Ocm | 6M: 8,8kg-72cm | 7M: 9,2kg-73cm | 8M: 9,2kg-75cm | 9M: 9,8kg-76cm | 10M: 10,5kg-77cm | 11M: 10,6kg-79cm | 12M: 10,9kg-79cm | 15M: 11,3kg-81cm | 18M: 12kg-82cm | 21M: 12,5kg-86cm | 24M: 13kg-89cm | 27M: 14kg-91cm | 32M: 15,3kg-97cm | 36M: 15,6kg-100cm | 40M: 16,6kg-103cm | 4T: 17,7kg-109cm

NB: 2,9kg-50cm| 1M: 4,3kg-57cm| 2M: 5,1kg-60cm | 3M: 5,7kg-62cm | 4M: 6,0kg-63cm | 5M: 6,5kg- cm | 6M: 7,4kg-67cm | 7M: 7,8kg-69cm | 8M: 8,3kg-71cm | 12M: 8,7kg-76cm | 15M: 9,5kg-78cm | 24M: 11,5kg-85cm | 30M: 12,5kg-93cm

EY7cp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Nếu em là đàn ông thì dù cả thế giới có di cư hết sang hành tinh # em cũng không làm ng thứ 1501 của bả, nhão quá rồi mà còn cười tình với lại hở hang
    • 392 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Hiện tại, cô dành phần lớn thời gian chữa bệnh tại Mỹ. Mỗi ngày cô dành ra 5 tiết trị bệnh. Mỗi tiết có chi phí lên tới 100 bảng Anh.
    Có cậu bạn ở NYC cũng kể về trường hợp này, cậu ta cũng bị bệnh nhờ bà này chữa, xong thích quá tái phát thành bệnh mãn tính nhưng ko kham nổi vì tiền chữa cao quá ( 100 bảng /1 tiết ) sau phải ra chữa ngoài mất có 50USD
    .
    .

Bắt nhầm hơn bỏ sót
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,542 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Ở VN ít nghe đến các nhà điều trị bệnh tình dục, sexolog. Chứ bên Âu có cả TV show về các ông bà này, họ làm cả công việc đi tuyên truyền và giới thiệu an toàn tình dục cho thanh thiếu niên và bất cứ ai cần họ . Mình đã xem qua show của Anh thực hiện thấy lý thú và nghiêm túc . Một phương pháp bảo vệ hạnh phúc gia đình . Nếu VN có những "thầy" này hướng dẫn xyz v.v có khi các quán bia ôm đóng cửa bớt, các ông không đi ...mèo chuột, thanh niên biết bảo vệ sức khỏe bản thân và thiếu nữ không bị mang thai ngoài ý muốn v.v
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 896 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Lạ nhỉ, lần đầu tiên mình nghe thấy cái kiểu trị bệnh như thế này.

Mình cứ tưởng trị bệnh bằng liệu pháp tâm lý thì trò chuyện, tìm hiểu, giải tỏa tâm lý cho bệnh nhân, etc. Nhưng giải tỏa bằng việc trực tiếp quan hệ tình dục với bệnh nhân thì... có ranh giới nào để phân biệt với cave hay không?

Bạn nào biết rõ nói thêm cái nhỉ? Mình cũng ở châu Âu mấy năm nhưng chỉ là sống tạm nên chả biết gì về kiểu chữa bệnh này hết.
    Mẹ thương con có hay chăng....:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 382 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchauvt2007 Xem bài viết
    Mình có xem tin tức và nghe nói là trước khi chữa bịnh cho ngừoi đó, thì ngừoi bịnh nhân đó phải đi xét nghiệm, thử máu xem có bịnh lây truyền nhiễm gì không đã mới được nhận..
    Các con là bình minh của Bo^' Me. !! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 460 Bài viết

• 837 Được cảm ơn

Mình đã xem ctrinh này lâu rồi, bên nc ngoài hay có ctr kiểu này.. họ thường dành một giờ, hoặc một kênh, thường là cuối tuần..suy ra đời sống tình dục của họ viên mãn, tự do không bị bó hẹp như người á Đông mình... họ thoải mái bình luận, và tự do show những hình nhạy cảm tất nhiên ở mức độ được phép...giờ có hẳn một forum tiếng anh người thật việc thật, chia sẻ về tình dục ở mọi góc độ bạn đọc và đc quyền comment cho chủ top, nó giống web mà người việt vẫn coi đó là web "truyện người lớn" nhưng ko đc comment
    Cứ gọi là loạn.. CALL UP... PARACEL ISLANDS & SPRATLY ISLANDS BELONG TO VIETNAM
    • 403 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Đợt trước trên báo đưa tin Vịt ngan nhà mình cũng có mấy thầy lang vườn chuyên trị liệu bằng phương pháp này đấy thôi. Mỗi tội số bệnh nhân đến đăng ký đông quá, điều trị xong lại cứ tái phát, thậm chí một số còn có phản ứng phụ ngoài ý muốn nên bị các bác công an cho nhập kho hết rùi. Thế mới biết làm khoa học khó như thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,808 Bài viết

• 6,151 Được cảm ơn

Khâm phục bác này quá. Bác ấy lên giường với 1500 anh yếu sinh lý mà bác ấy không bị hóa điên là giỏi lắm chứ các mẹ. Các mẹ cùng lắm chỉ song hành với một anh dặt dẹo mà đêm ngày lên đây than thở ỉ ôi đế cho phi công lượn vèo vèo xung quanh, loạn cả diễn đàn.

Bác ấy mà thành công với phương pháp kỳ quặc này theo mình là phải được phong huân chương cao quý nhất vì sự cống hiến cũng như hy sinh vô bờ bến cho một nửa thế giới ấy chứ!