TIN TÀI TRỢ.

Sự thật đằng sau sự 'mất tích' bí ẩn của Tăng Thanh Hà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,530 Bài viết

• 2,835 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sự thật đằng sau sự 'mất tích' bí ẩn của Tăng Thanh Hà

http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/215433/su-that-dang-sau-su--mat-tich--bi-an-cua-tang-thanh-ha.html
    "Ngọc nữ" của làng điện ảnh Việt khiến nhiều người không khỏi lo lắng khi "mất hút" trong tất cả các sự kiện của showbiz thời gian gần đây.

Không khó để người hâm mộ nhận ra, trong khoảng thời gian này, hình ảnh Tăng Thanh Hà hoàn toàn mất hút trên tất cả các trang thông tin của làng giải trí. Điều này khiến dư luận cũng như các fan không khỏi lo lắng cũng như tò mò về sự thật đằng sau câu chuyện "mất tích này.
    "Ở ẩn" để dưỡng thai
    Nói về chuyện bầu bí của sao Việt năm 2014 phải kể đến đó chính là việc Tăng Thanh Hà mang bầu.
    Tuy chưa bao giờ chính thức lên tiếng về việc này nhưng việc Hà Tăng liên tục diện những chiếc váy suông, che khéo vòng 2 cùng việc hạn chế tham gia các sự kiện, né tránh truyền thông cho thấy thông tin Hà Tăng sắp làm mẹ hoàn toàn có căn cứ.
    20150107084551-1
    20150107084551-2
    20150107084551-3
    Tăng Thanh Hà thường xuyên mặc những chiếc đầm suông để giấu vòng 2.

Việc Tăng Thanh Hà có bầu cũng không có gì quá bất ngờ. Hiên tại cô đang trong giai đoạn viên mãn nhất của người phụ nữ khi có sự nghiệp kinh doanh vững chắc cùng gia đình hạnh phúc với ông xã Louis Nguyễn.
    Và có lẽ, chính vì thế nên "ngọc nữ" muốn hoàn toàn lui về "hậu trường" để nghỉ ngơi, tĩnh dưỡng, chuẩn bị cho vai trò mới đầy trách nhiệm của mình - vai trò một người mẹ.
    Cố gắng noi gương mẹ chồng
    Cuộc hôn nhân của Tăng Thanh Hà và con trai của một trong những gia đình quyền quý, thế lực bậc nhất Việt Nam đã thu hút được sự chú ý của đông đảo dư luận.
    Nhiều ý kiến cho rằng, Hà Tăng chạy theo số tài sản khổng lồ chứ không phải theo tình yêu.
    Có lẽ chính vì vậy mà "ngọc nữ" quyết tâm tự lập kiếm tiền nhờ chính tài năng kinh doanh của mình. Tăng Thanh Hà đã tự tay đứng lên thành lập một công ty hoạt động trong lĩnh vực quảng cáo và tổ chức sự kiện.
    20150107084643-avatar
    Tăng Thanh Hà tích cực hoạt động trong lĩnh vực kinh doanh.

"Trong cuộc sống của chúng ta, tôi nghĩ cần phải biết dành sự chuyên tâm cho từng giai đoạn cụ thể. Lúc này, tôi đang phải tập trung toàn bộ tâm sức cho công việc mới này.
    Có lẽ sau một năm nữa, khi công ty ổn định, tôi sẽ tiếp tục với công việc phim ảnh", Tăng Thanh Hà chia sẻ.
    Dường như, Hà Tăng đang có sự cố gắng và học tập theo tấm gương mẹ chồng - bà Thủy Tiên. Bởi trước đó bà Thủy Tiên cũng từng nổi tiếng với vai trò một nữ diễn viên nhưng rồi bà đã rời bỏ ánh hào quang màn bạc để trở thành một doanh nhân thành đạt.
    Chính vì theo đuổi con đường kinh doanh đó mà Hà Tăng đã "lặn mất tăm" khỏi thế giới showbiz đầy ồn ào và thị phi.
    Sẽ trở lại khi đạt được địa vị vững chắc
    Việc "mất tích" của Tăng Thanh Hà cũng có thể là do "ngọc nữ" muốn khẳng định mình nhiều hơn nữa trên con đường sự nghiệp.
    Bản thân cô có lẽ vẫn chưa có sự hài lòng nhất định về những gì đã đạt được.
    Vì thế, cô quyết định sẽ chỉ trở lại trước công chúng khi đạt được những vị trí, địa vị cao trong xã hội.
    Với việc đắm mình vào công việc nhà chồng cũng như việc kinh doanh của bản thân như vậy, không thể phủ nhận được rằng, Tăng Thanh Hà là một người phụ nữ rất "đảm việc nhà". Đây đúng là mẫu phụ nữ được rất nhiều người đàn ông, đặc biệt là những người đàn ông thành đạt lựa chọn.
    Và dù việc "mất tích" bí ẩn của Hà Tăng là vì lý do gì thì người hâm mộ vẫn luôn hết mình và ủng hộ "ngọc nữ" của làng điện ảnh Việt.
    http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/2154...-thanh-ha.html

sigpic1700861_1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 445 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Hay nhỉ, cứ lấy chồng giàu là bảo chạy theo tiền bạc, thế ra chri 1 cô gái giàu có mới được lấy 1 chàng trai giàu có sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,450 Bài viết

• 1,967 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hóng các mẹ, cái này nhà báo tự phán chả có căn cứ gì hết
    • 770 Bài viết

• 4,586 Được cảm ơn

Lấy chồng giàu thì bảo chạy theo của cải, lấy chồng nghèo thì bảo thằng chồng dựa hơi
    Giống như cái cô HNH, nói thiệt là mình chưa từng thấy thích cô này, chưa từng thấy cô ấy xing (ngoài việc lên hình quá sáng). Với khả năng của cô ấy thì thừa sức giàu, thừa sức túm đc đại gia vừa giàu hơn C$ vừa đẹp trai phong độ... mà cứ bị mang tiếng xấu hoài. Muốn bỏ C$ thì bỏ lúc anh ta lụn bại rồi, giờ ảnh đang vực lên đi bỏ dại dì nếu tham tiền.
    Haizza... nói chung khổ thiệt!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 655 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai lo lắng zậy? Sao tui hổng thấy "no nắng" gì hết vậy ta?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,393 Được cảm ơn

Tưởng sự thật gì chứ mấy sự thật này ai mà ko đoán ra. Có bầu thì ở ẩn để đẻ thôi, vậy cũng làm nên bài báo mắc mệt.
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 2,313 Được cảm ơn

Bài báo nó có ý sâu xa của nó đấy Theo nguồn tin vỉa hè thì Hà ^ sắp đẻ em cho Luis
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 132 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi concuameoi Xem bài viết
    Giống như cái cô HNH, nói thiệt là mình chưa từng thấy thích cô này, chưa từng thấy cô ấy xing (ngoài việc lên hình quá sáng). Với khả năng của cô ấy thì thừa sức giàu, thừa sức túm đc đại gia vừa giàu hơn C$ vừa đẹp trai phong độ... mà cứ bị mang tiếng xấu hoài. Muốn bỏ C$ thì bỏ lúc anh ta lụn bại rồi, giờ ảnh đang vực lên đi bỏ dại dì nếu tham tiền.
    Đại gia vừa giàu hơn C$ vừa đẹp trai phong độ mà thèm cái loại 4` lăn lộn giang hồ à.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,885 Bài viết

• 16,510 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở ẩn và sinh em bé bụ bẫm, xinh xắn, khỏe mạnh đi em.
    Đừng ra ngoài làm gì, mồm thiên hạ "độc" lắm.
    • 663 Bài viết

• 1,226 Được cảm ơn

Hả? sinh em cho Luis hả? cho e xin thôg tin cái

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    • 467 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều khi đọc tin để giải trí thôi mà cũng dễ lên máu lắm nha. Giờ thì mình hiểu sao nhiều mẹ phải tranh cãi nảy lửa về chuyện ko phải của mình. Vì ko hiểu sao nhiều ng độc mồm độc miệng nhảm thấy sợ. Nghĩ sao đồn TTH sinh em cho Louis? TTH mà vậy thì làm sao được lòng anh em nhà Louis đến vậy? Mình ko phải fan phiếc gì của em này nhưng thích style nên có theo dõi Instagram của mấy chị em nhà này. Phải nói là các em Louis rất quý và thân với Hà, kể cả Philip là đàn ông con trai.
    Với ai cũng vậy thôi, chuyện thấy tận mắt nhiều khi chưa phải như mình nghĩ, huống chi đây là tin ko có căn cứ, mình chưa biết gì cũng đừng mở giọng mỉa mai châm biếm và đưa tin vô tội vạ, nhất là em Hà này đang có bầu (dù mình nghĩ TTH cũng ko quan tâm). Là phụ nữ với nhau, cứ ai đang có bầu đang hạnh phúc thì mừng cho họ trước đi mọi người. Có tám thì cũng hãy là 1 tám-er văn minh!
    • 430 Bài viết

• 4,373 Được cảm ơn

Chả quan tâm bàn luận đến việc gia đình riêng của cô này . Chỉ là mắc cười khi nghe danh xưng "ngọc nữ" làng điện ảnh vịt =))
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss281212 Xem bài viết
    Chả quan tâm bàn luận đến việc gia đình riêng của cô này . Chỉ là mắc cười khi nghe danh xưng "ngọc nữ" làng điện ảnh vịt =))
    Đóng đc mấy bộ phim truyền hình với 2-3 phim điện ảnh thì được gọi là ngọc nữ của làng điện ảnh rồi, ko biết như NTV, TNA và nhiều người khác thì gọi là gì nữa.
    • 304 Bài viết

• 1,851 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_chong_Nhan_dan Xem bài viết
    Bài báo nó có ý sâu xa của nó đấy Theo nguồn tin vỉa hè thì Hà ^ sắp đẻ em cho Luis
    Ai biết được cái này thiệt giỏi ghê?? chắc chui gần giường nhà người ta!
    • 516 Bài viết

• 4,502 Được cảm ơn

Có là con ai hay như thế nào thì cũng thôi ko bàn luận mổ xẻ mỉa mai nữa. Phụ nữ có thai/trẻ em/người già là 3 nhóm dc ưu tiên cơ mà Hãy để HT trải qua thai kỳ bình thường như những người mẹ khác.

P.s: Mình từng là người ko ủng hộ HT. Ko phải fan quạt gì đâu nhá.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 2,313 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_con_xinh Xem bài viết
    Ai biết được cái này thiệt giỏi ghê?? chắc chui gần giường nhà người ta!
    Vụ này mình đã nói là thông tin vỉa hè ( ko đáng tin ) mà, là do 1 nhóm trên fb đồn thổi thế, công thêm ả lều báo cứ úp mở mới nên chuyện thị phi ( có khi ả này thuộc nhóm kia cũng nên ). Vì thế mình đưa lên để cho rộng đường dư luận thôi, còn mình thì ko bít gì nhé
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • 617 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Tụi tui ng quen nhà TTH cứ hay bàn luận hoài liệu H có phải như mn đang nói ko. Mặc dù có quen biết thân với nhà này nhưng vẫn nghi ngờ ng ta giấu. Suy nghĩ, suy luận trên nhiều thứ, thì tụi tui cho là chồng H vẫn là thằng L, chỉ là L 2 hệ mà thui.
    • 9,583 Bài viết

• 16,082 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi always.happy Xem bài viết
    Tụi tui ng quen nhà TTH cứ hay bàn luận hoài liệu H có phải như mn đang nói ko. Mặc dù có quen biết thân với nhà này nhưng vẫn nghi ngờ ng ta giấu. Suy nghĩ, suy luận trên nhiều thứ, thì tụi tui cho là chồng H vẫn là thằng L, chỉ là L 2 hệ mà thui.
    Hihi Ông Lu í này tui thấy hệ nữ coi bộ mạnh hơn hệ nam, heng
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,177 Được cảm ơn

Mất tích để yên ổn mà dưỡng thai, chứ lên báo để stress, trầm cảm thì ảnh hưởng con, hiểu chưa bác lều. Đến bà bầu mà cũng ko tha, thỉnh thoảng lại bới lên nữa...
    • 38 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

TTH mang thai con cua louis thật ấy sao ko hiểu nhiều ng ác miệng có thể đồn thổi là con ông hạnh nguyễn, louis 2 hệ thật nhưng cưng chiều yêu thương TTH lắm ngoại trừ đôi lúc hay ra ngoài tìm zai thôi 😬😬

Gởi từ ứng dụng Webtretho của beelinechipchip
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2