Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sốc với màn đánh ghen lột đồ kinh hoàng trên đường

• 0 Lượt chia sẻ
  • 73.6K Lượt đọc
  • 543 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,003 Bài viết

• 8,635 Được cảm ơn

Hai đánh một, người phụ nữ bị đánh ghen đã không thể chống cự được và còn bị lột sạch quần áo ngay giữa đường khiến người xem clip rất bức xúc.
    Một clip đánh ghen được up lên facebook đã gây xôn xao trên cộng đồng mạng. Clip với độ dài hơn 2 phút đã ghi lại gần như trọn vẹn cảnh đánh ghen của 1 người phụ nữ, 1 người đàn ôngđối với một người phụ nữ khác. Hai người này đã có hành vi lăng mạ và kinh khủng hơn là lột quần áo của người phụ nữ kia ngay giữa đường, không một mảnh vải che thân.
    n3

Ngay khi được up lên, clip này đã khiến nhiều cư dân mạng phẫn nộ. Đặc biệt, hầu hết mọi người đều chỉ trích gay gắt hành động lột đồ, đánh vào mặt phụ nữ của người đàn ông trong clip. Bên cạnh đó, hành động đánh người còn diễn ra trước mắt trẻ em khiến người xem vô cùng bức xúc. Sau khi màn lột đồ và đánh người phụ nữ kết thúc, hai người này còn dùng điện thoại chụp lại những bức ảnh "trần như nhộng" của cô gái kia.

Cuối clip, bên cạnh việc chỉ trích hành động của 2 người này, trong clip có xuất hiện lời nói “dụ cắm sổ đỏ” của người phụ nữ bị đánh ghen, từ đó nhiều cư dân mạng cho rằng hành động của 2 người thực ra là “tức nước vỡ bờ” trước hành động của người phụ nữ này.

n4%20%282%29

Tuy nhiên, dù là nguyên nhân gì đi nữa thì việc lăng mạ và xúc phạm người khác nơi công cộng, đặc biệt là phụ nữ - là một hành vi khó chấp nhận. Bên cạnh đó, những người xung quanh chỉ có hành vi can ngăn bằng lời rất yếu ớt, còn dùng điện thoại quay lại cảnh này cũng là điều khó hiểu.
    http://2sao.vn/p0c1048n2013042108334...tren-duong.vnn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,440 Bài viết

• 23,924 Được cảm ơn

Mình không thể hiểu nổi tại sao đàn bà lại cứ phải đi tìm đàn bà mà xử lý. Cái thằng đàn ông có cái đùm ở hai chân nó í, mới là thằng có tội nặng nhất. Cái đùm đấy nó chỉ thích to với gái chứ không thích to với vợ, thì nên xử lý thằng đàn ông, chứ đừng có đi tìm đàn bà mà đánh.

cái thằng đàn ông trên ảnh kia, thằng ấy đáng ngâm mình trong hố kwt.
    f56bc6b8e03d0ea3025a3b97b539184d
    158 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,830 Được cảm ơn

Ko ủng hộ cũng ko lên án, gieo gió gặt bão. Mình ko hiểu vì sao trên đời ko thiếu đàn ông độc thân, cớ sao phải chọn đàn ông của người khác để yêu, hành động đó có khi sẽ làm tan nát một gia đình và bất hạnh cho những đứa trẻ. Điều mình lo lắng nhất trong cuộc hôn nhân là xuất hiện hình bóng của kẻ thứ ba.
    Vì sao mình ko lên án đàn ông ư? Bởi vì đó là bản chất (cho ko ăn thì uổng) , nản lắm nên ko thể cmt. Ngàn năm vẫn vậy, một mình mình ko thể thay đổi được cục diện, chỉ mong mỏi được cuộc sống yên ổn cho qua kiếp này...
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 306 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

Lỗi tại con đàn bà thì cũng tại thằng đàn ông. Phải cái thằng tính lăng nhăng không có con này thì có con khác, không chăn rau sạch (vợ còn được nhờ) thì chăn cave (lúc đấy đủ thứ bệnh tật)... Dù thế nào cũng nên hành xử có văn hoá, không phải cứ có tờ giấy kết hôn là muốn làm gì thì làm, con người chứ có phải tài sản cố định đâu... Thế mới có luật ly hôn giành cho những cặp vợ chồng không thể chịu nổi nhau
    • 486 Bài viết

• 1,557 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi trời ai trong hoàn cảnh chồng ngoại tình bị con đàn bà khác cướp mất, còn nhiều khi nó còn vênh váo trước mặt mình thì ai chả muốn làm thế này, cái quan trọng là có đủ tỉnh táo để kìm nén hay không thôi. Đương nhiên là mình thì mình sẽ không bao giờ làm thế này, nhưng mình thông cảm với bà vợ và mình thấy bà vợ làm vậy chả có gì sai cả.
    • 638 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Sáng này xem clip kinh thật
    • 1,924 Bài viết

• 12,266 Được cảm ơn

Đánh rồi lột quần áo người khác quả là man rợ nhưng riêng trường hợp này miễn ý kiến. Xem xong clip thì thấy mẹ con bà này tù chắc, rồi con kia lại nhởn nhơ ở ngoài cặp tiếp với ông chồng thôi, thấy thái độ thách thức lắm.
    • 638 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

chồng ngoại tình cũng phải nhìn xem mình như nào ? bà này độc ác quá ....
    mà chị kia dù có làm j sai thì cũng không được làm nhục người ta như thế,cứ mặc bộ quần áo rách chạy lên công an phường gần nhất nó chả còng 2 mẹ con nhà này đi luôn ấy chứ...
    • 1,597 Bài viết

• 3,201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Mình ko hiểu vì sao trên đời ko thiếu đàn ông độc thân, cớ sao phải chọn đàn ông của người khác để yêu, hành động đó có khi sẽ làm tan nát một gia đình và bất hạnh cho những đứa trẻ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buonvuvo2001 Xem bài viết
    Ôi trời ai trong hoàn cảnh chồng ngoại tình bị con đàn bà khác cướp mất, còn nhiều khi nó còn vênh váo trước mặt mình thì ai chả muốn làm thế này, cái quan trọng là có đủ tỉnh táo để kìm nén hay không thôi
    Để chồng hay vợ mình ngoại tình, trước tiên đó là lỗi của mình. Có của phải biết giữ, có của ko chịu giữ để thằng ăn trộm nó trộm mất thì trách ai đầu tiên? Trách thằng ăn trộm à?

Nhiều mẹ cứ nghĩ, lấy chồng là đã an bài, chồng vĩnh viễn là của mình rồi ko cần giữ. Lấy chồng, đẻ con rồi nói là dốc hết sức chăm nhà cửa, chăm con mà ko chăm chút cho bản thân, để mình xuống cấp chồng bỏ theo gái là chuyện đương nhiên.

Chồng mình nó vẫn có gái theo, nghĩa là nó còn ngon điều này phải mừng mới phải. Nói chung để chồng hay vợ của mình ngoại tình, lỗi mình là 50%, lỗi thằng chồng mình là 50%, người thứ 3 ko hề có lỗi.
    • 125 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Xử thằng chồng trước, sau đó đến con bồ, vẹn cả đôi đường ^^. Do con bồ có thái độ như thế nào mới bị bà vợ cho 1 trận như thế chứ, ngoan ngoãn thì chỉ dùng lời nói là đc rồi
    "BÁN HÀNG CÓ TÂM, MẶC SỨC MÀ HƯỞNG"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,830 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muoinam_yeuem Xem bài viết
    Để chồng hay vợ mình ngoại tình, trước tiên đó là lỗi của mình. Có của phải biết giữ, có của ko chịu giữ để thằng ăn trộm nó trộm mất thì trách ai đầu tiên? Trách thằng ăn trộm à?

Nhiều mẹ cứ nghĩ, lấy chồng là đã an bài, chồng vĩnh viễn là của mình rồi ko cần giữ. Lấy chồng, đẻ con rồi nói là dốc hết sức chăm nhà cửa, chăm con mà ko chăm chút cho bản thân, để mình xuống cấp chồng bỏ theo gái là chuyện đương nhiên.

Chồng mình nó vẫn có gái theo, nghĩa là nó còn ngon điều này phải mừng mới phải. Nói chung để chồng hay vợ của mình ngoại tình, lỗi mình là 50%, lỗi thằng chồng mình là 50%, người thứ 3 ko hề có lỗi.
    Hihi bạn là nam hay nữ? Nếu nam ko cmt, nếu nữ thì... bạn đang là kẻ thứ 3 và đang đắc thắng với chiến tích mình có đc.
    Thằng chồng ko phải của, nó có tay có chân, nó tự đi kiếm nhân tình chứ ko như thỏi vàng trong tủ sắt. Nhiều mẹ nghĩ lấy chồng đã là an bày, vĩnh viễn của mình ko cần giữ?
    Thưa bạn, đây là suy nghĩ của nhiều mẹ chứ ko phải của tất cả mẹ trên nước VN. Ngày ngày họ vẫn khư khư giữ chồng bằng mọi cách, nhưng vì lí do khách quan nào đó (già xấu, bệnh tật...)chồng đã ngoại tình. Có thể ăn bánh trả tiền hay rau sạch, họ ăn vụng và giỏi chùi mép. Thế nhưng, những con thích lấy chồng lấy của người khác lại vênh vênh đắc ý , ta trẻ ta đẹp ta có quyền....rồi lên mặt với tình địch. Nhưng đời luôn có nhân quả, muốn thu hoạch trái ngọt cớ sao lại gieo hạt đắng?
    Còn trẻ đẹp thế sao ko tìm trai tơ mà lấy, nhảy xổ vô gia đình của người khác rồi khóc than sao bị lột đồ. Đàn ông lăng nhăng kệ người ta, chọc ghẹo kệ người ta, cây kim lăn hoài sợi chỉ xỏ sao qua.
    Sao bà vợ hung dữ kia ko lột đồ ai lại đi lột đồ cô gái đó?
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 300 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Cuối clip có lý do đầy đủ: Bà vợ nói con này nó xúi ông chồng cầm sổ đỏ căn nhà để đàn đúm với nó.
    Nói chung, ai thì thấy mình cũng đầy đủ lý trí nhưng thử bước vào trường hợp đó thử, lúc đó cái gì chả dám làm. Mất chồng, mất nhà, con nheo nhóc.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,138 Bài viết

• 2,935 Được cảm ơn

Nói chung cả 4 người trong cuộc đều chẳng ra gì
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,482 Được cảm ơn

cụ nào có clip bản full thì ủn cho anh em hóng với

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,486 Bài viết

• 1,702 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Còn trẻ đẹp thế sao ko tìm trai tơ mà lấy, nhảy xổ vô gia đình của người khác rồi khóc than sao bị lột đồ. Đàn ông lăng nhăng kệ người ta, chọc ghẹo kệ người ta, cây kim lăn hoài sợi chỉ xỏ sao qua.
    Sao bà vợ hung dữ kia ko lột đồ ai lại đi lột đồ cô gái đó?
    Các cô gái trẻ chưa chồng có quyền yêu ai là quyền của người ta, sao cấm được.

Thế hệ 9x sẽ ngày càng suy nghĩ khác nhiều chị thế hệ trước.

Đúng là nhiều lúc lấy được chồng đã khó, giữ được chồng càng khó hơn thật. Cái này sẽ còn tiếp tục tăng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 631 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado Xem bài viết
    cụ nào có clip bản full thì ủn cho anh em hóng với
    Đàn ông bẩn thỉu mới hau háu muốn xem cảnh đàn bà bị làm nhục. Còn tởm hơn bọn đi đánh ghen.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,885 Bài viết

• 16,550 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không diễn tả được cảm xúc sau khi xem clip.

Tuy nhiên, ai rơi bào hoàn cảnh này rồi sẽ cảm thông cho mẹ con ng phụ nữ kia. Mình có nhỏ bạn, ba bạn ấy cũng bị 1 em cave dụ dỗ, em cave phá nát gia đình ng ta, phá gia đình người khác và xem đó là thành tích hay sao ấy, suốt ngày nhắn tin vào máy của bác gái, của các chị gái trong nhà bằng những lời lẽ thô tục, hành động ngỗ ngược, vênh váo.... Nói chung là gây ức chế cho gia đình rất nhiều.

Bác trai đã được tiễn về phòng trọ em cave ở luôn rồi, con cái cũng không xem bác ấy ra gì...mình thật sự không hiểu nỗi, nhà cao cửa rộng không ở, chui rúc vào cái phòng trọ ẩm thấp, hôi hám...đó là hạnh phúc sao???
    • 2,813 Bài viết

• 6,141 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    gớm, đàn ông có phải là vợ không chăm chút nhan sắc hay ko giữ mới ngoại tình đâu
    cái ham muốn nhiều ông quái gở lắm ạ, cặp kè bồ bịch những con hơn vợ đã đành, đàng này khối ông cặp kè với các bà bị thịt hết,
    Thế nào là biết giữ chồng? thế nào là biết nịnh chồng? chả thế nào hết, có đứa giữ, có đứa nịnh đủ thứ, chăm đủ thứ nó vẫn cứ out,.
    MỌi cái đều là tương đối thôi, còn chồng ngoại tình rồi thì trước hết cắt cái tờ rim của nó đi, xong tới lượt xử cái con đã xài cái tờ rim đó
    • 7 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đàn bà đánh ghen kinh khủng quá . Xem clip full mà phẫn nộ .Đúng sai thuộc về ai chưa xét. Mong pháp luật trừng phạt đích đáng 2 mẹ con vì hành động vô lương tâm này
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 136 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Những người dân đứng đó đều biết 2 mẹ con người vợ, nhưng cũng chả ai cản
    EM nghĩ có thể là vợ và đều sống cùng một khu, hoặc lúc đấy bồ đi đến khu nhà vợ ( chả biết để làm j)
    Nói chung là e k ủng hộ bà vợ, nhưng cũng chả ném đá, vì e có biết tình trạng nhà bà ý hay chị bồ kia là người thế nào đâu, e cũng chả phải thánh nữ để có thể luôn tha thứ và nhẹ nhàng khuyên bảo bồ của chồng ( nhất là nếu nó cũng chả hiền lành j)
    Tuy nhiên, e đồng ý với ý kiến là đánh thì phải đánh thằng chồng đầu tiên, nếu có thêm clip thằng chồng cũng bị xử lý thì chắc các mẹ sẽ hài lòng hơn