TIN TÀI TRỢ.

Sốc với clip bắt gái mại dâm trong tình trạng nude

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,416 Bài viết

• 2,754 Được cảm ơn

Sốc với clip bắt gái mại dâm trong tình trạng nude

Cách đây vài tiếng, một clip được cho là màn bắt quả tang một vụ "mua bán dâm" của các một nhóm người được tung lên mạng. Clip này đã gây tranh cãi rất nhiều trong cộng đồng mạng nhưng ngay sau đó vài phút đã bị xóa bỏ.

Clip có độ dài khoảng 1 phút 30, ghi lại những hình ảnh của một màn bắt quả tang một vụ "mua bán dâm". Tuy nhiên, điều đáng nói tại clip này, đó là "những người bắt quả tang" lại mặc thường phục và có những câu nói mạt sát, thậm chí là bậy bạ đối với những cô gái "bán dâm". Cộng đồng mạng ngay sau khi coi xong clip đã có những ý kiến trái chiều, người thì lên án, người thì cho rằng đây chỉ là một clip tự dựng lên.

Ở phần đầu clip, các cô gái "bán dâm" không một mảnh vải che thân ngồi trên giường viết biên bản, bên cạnh đó là những câu nói mạt sát của "những người bắt quả tang" rất bậy bạ. Sau đó, những người này còn bắt các cô gái đứng dậy, ngửa mặt lên để chụp ảnh. Đoạn clip này còn ghi rõ được mặt của những cô gái này.

vnm_2010_305792
    Một cô gái "bán dâm" trong tình trạng không mảnh vải che thân (Ảnh chụp từ clip)

43894498
    Người đàn ông mặc thường phục yêu cầu chụp ảnh các cô gái (Ảnh chụp từ clip)

Phía cuối clip, những người này còn yêu cầu các cô gái đó phải dang hai tay ra trong khi các cô gái đang cố lấy 2 tay để che "vùng kín". Lúc đầu, những cô gái này kiên quyết không chịu dang 2 tay ra, tuy nhiên do bị xúc phạm quá nặng nề nên các cô đành phải làm theo lời yêu cầu.

Theo ghi nhận của phóng viên, clip này xuất phát từ một tỉnh, thành nào đó tại khu vực miền Bắc. Có thể trong thời gian tới, clip này sẽ bị phát tán rộng rãi vì hiện tại có khá nhiều thành viên kịp thời tải clip và chắc chắn sẽ gây ra nhiều ý kiến trái chiều từ phía dân cư mạng.

____

Đây là gì mình ghi lại được từ clip :

- Con này mày đứng dậy tao chụp kiểu ảnh nhanh lên
    - Mày ấy, đứng dậy. Đứng ngửa mặt lên, ngửa mặt lên, dạng hai tay ra nhanh lên
    - Nhanh con này, dang hai tay ra
    - (...)
    - Quay mặt ra đây. Dang hai tay ra cái đ... Thằng này tránh ra đ... m... mày
    - Quay mặt đây
    - Chả nhìn thấy cái đ... gì
    - Đứng dậy đứng sát vào tường, mày ấy
    - Mày khóc cái gì

Mặc cho các cô gái đang ôm mặt khóc, những lời mạt sát chửi rủa vẫn tiếp tục không ngừng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 268 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

iem có clip,
    mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,166 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Em ngồi giường mới đầu có vẻ cứng phết cuối cùng cũng phải khóc, tự nhiên thấy thương :Sad:
    • 268 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ltgbau Xem bài viết
    Em ngồi giường mới đầu có vẻ cứng phết cuối cùng cũng phải khóc, tự nhiên thấy thương :Sad:
    iem nghĩ nó giả vờ đấy bác ạ, nhìn mặt nó câng câng lên thế kia cơ mà.
    mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền!
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

cũng chỉ vì hoàn cảnh thôi mà! tội tội.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,979 Được cảm ơn

Trai gái bình thường đi nn, bị bắt gặp chỉ phạt hc thoai, chứ còn gmd mà đi khách, bị bắt là người phi cái ầm vào, cầm cái dấu gỗ, hay cái gì có màu đỏ đỏ, túm chân cô gmd, đóng vài cái dấu vào m ông các cô ý để hết cãi người ta có câu : Gái ĩ già mồm mà, nên cứ phải chắc cú. :Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,166 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhai.police Xem bài viết
    iem nghĩ nó giả vờ đấy bác ạ, nhìn mặt nó câng câng lên thế kia cơ mà.
    Có câng thật nhưng mà em nó chắc cũng phải thấy nhục dần, chứ còn khóc với mấy ông CA thì ăn thua gì đâu mà phải giả vờ :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 748 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Mấy thằng mất dậy, sỉ nhục người ta như vậy chúng nó làm vậy thì có tư cách, đạo đức chắc mà còn đòi bắt với cả ko bắt, tởm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 486 Bài viết

• 1,555 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Báo cáo các anh các chị là em nghe nói không phải công an quay đâu ạ, vì chẳng có ông nào mặc quân phục cả, và nếu công an thật thì không bao giờ họ được phép tung lên mạng thế này, sẽ bị chết ngay, em nghe nói là của bên Phản động gì gì đó dàn dựng để bôi xấu công an nhân dân ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Em chẳng nghĩ vụ này dàn dựng đâu, vì nếu dựng thì việc gì phải khóc. Nếu vụ này là thật thì ô hô ai tai, ta lại được thấy một góc khuất, ở đó, không biết nên lên án người bị bắt hay lên án người bắt nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,461 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    cũng chỉ vì hoàn cảnh thôi mà! tội tội.
    Một số do hoàn cảnh, 1 số do tự bán mình tự dấn thân....
    Mà sao có 2 em lại có 1 thằng thôi nhỉ :Surprise: , hai em này trông cũng xinh xắn, trẻ trung
    lthh

Em yêu anh ngả nghiêng bồng bềnh niềm kiêu hãnh.... :554:
    • 9 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,979 Được cảm ơn

Hàng ko đẹp ai người ta mua dâm hả chị ơi ? Nếu ko xinh xắn trẻ trung thì người ta đã về với cái máng lợn là mái già nhà người ta rồi, mất tiền chi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Vẫn biết làm gái mại dâm là không tốt nhưng không vì thế mà được phép xúc phạm người ta như vậy. Đã từng có nhà báo viết 1 bài chỉ để đòi thay đổi việc dùng từ "thu gom" GMD trong những lần truy quét. Nếu sự thật việc này là do công an thực hiện thì quả là đáng báo động cho phẩm chất, đạo đức các vị đầy tớ của dân này.
    • 563 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Gái điếm cũng là còn người, chỉ có những thằng mất dạy, không có đạo đức mới làm được cái việc bẩn thỉu đó. Sao lại có thể hành động như những thằng đàn ông không có nhân cách và mất tình người đến như thế? Có ai biết cái thằng quay clip là cái thằng nào để tôi cho nó một búa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,461 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Hàng ko đẹp ai người ta mua dâm hả chị ơi ? Nếu ko xinh xắn trẻ trung thì người ta đã về với cái máng lợn là mái già nhà người ta rồi, mất tiền chi.
    Hé hé, spam tí. Đồng chí này cùng trường cùng khóa mà lần nào cũng cứ gọi mình chị hoài...^^
    lthh

Em yêu anh ngả nghiêng bồng bềnh niềm kiêu hãnh.... :554:
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 391 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Thiến hết những người ham hố như vậy đi. Dạo này suốt ngày đọc báo, nào thì cháu hiếp bà, con hiếp mẹ, con rể hiếp mẹ vợ,2 bố con hiếp 1 cô gái, 16 chàng trai hiếp 1 nữ sinh trung học...càng đọc càng thấy tởm những thằng đàn ông kiểu này!
    • 2,869 Bài viết

• 5,281 Được cảm ơn

Mã số: 007 Xuân tàn:Sad:

vnm_2010_305792
    Bác nay tuy đã Dà dồi
    Dà dồi nhưng vẫn vui tươi

"Tất cả chỉ là thư giãn"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,842 Bài viết

• 26,550 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã xem clip này và vô cùng bức xúc.
    Công an hay bất kỳ ai đi nữa cũng không có quyền làm như vậy.
    Không chút nhân tính !!!
    Ghét!!! và ghê sợ những người đã quay cái clip đó
    • 2,207 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

hazz...cái này tự dựng lên là cái chắc, chẳng cơ quan công an nào bắt gái kiểu này cả...đúng thiệt,dân tình rảnh rổi quá ko có gì làm lại bắt đầu tập tành dựng film..
    Anh và Em, 2 trái tim ,nhưng cùng 1 nhịp đập !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 390 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi H_H_Q Xem bài viết
    Vẫn biết làm gái mại dâm là không tốt nhưng không vì thế mà được phép xúc phạm người ta như vậy. Đã từng có nhà báo viết 1 bài chỉ để đòi thay đổi việc dùng từ "thu gom" GMD trong những lần truy quét. Nếu sự thật việc này là do công an thực hiện thì quả là đáng báo động cho phẩm chất, đạo đức các vị đầy tớ của dân này.
    Báo động màu da cam về phẩm chất đạo đức của mấy đồng chí này lâu rồi mẹ nó ơi!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2