Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sốc vì khuôn mặt của Mai Phương Thúy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 917 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mai Phương Thúy khiến không ít người ngỡ ngàng vì gương mặt bỗng thanh thoát và chiếc cằm dài thon hơn.

Nhờ công nghệ làm đẹp, thẩm mỹ hoặc nhờ trang điểm, photoshop, nhiều người đẹp Việt càng ngày càng trở nên đẹp hơn. Chuyện những chiếc mũi bỗng nhiêu cao lên, chiếc cằm bỗng dài ra, gương mặt bỗng thon hơn giờ đây không phải là chuyện "xưa nay hiếm". Nhưng tất nhiên, dù gì họ cũng là người của công chúng, họ thành danh một phần cũng nhờ vẻ đẹp, bởi thế, công chúng có người cũng thầm tị nạnh, săm soi vẻ đẹp của ngôi sao nổi tiếng. Họ ra sức tìm tòi những khuyết điểm của người nổi tiếng để xoa dịu lòng đố kỵ của mình. Thế là, càng ngày càng nhiều người đẹp bị những ánh mắt tinh tường soi ra vết tích dao kéo thẩm mỹ. Từ đó, nghi án dao kéo được lan truyền.

Những chân dài trong giới mẫu đến nữ diễn viên, ca sĩ càng ngày càng xếp dài trong danh sách những người đẹp bị hoài nghi cậy nhờ dao kéo thẩm mỹ. Thi thoảng, chỉ cần một chút khác lạ trên gương mặt, người đẹp đã bị cho ngay vào danh sách. Từ những Ngọc Quyên, Hoàng Yến, Hiền Thục, Minh Hằng... bị nghi ngờ vì gương mặt thay đổi quá khác thì mới đây nhất, gương mặt khác lạ của Mai Phương Thúy cũng dấy lên không ít hồ nghi.

Chiều ngày 29/6, khi xuất hiện trong buổi ra mắt chiến dịch phòng chống HIV/AIDS tại Hà Nội, không lộng lẫy trong những bộ đầm hiệu đắt đỏ,Hoa hậu 2006 Mai Phương Thúy nổi bật với phong cách ăn mặc giản dị và nụ cười thân thiện. Thế nhưng, cũng là lúc, giới hâm mộ nhận thấy một Mai Phương Thúy khác hơn. Gương mặt cô bỗng nhiên thanh thoát một cách lạ kỳ, chiếc cằm cũng thon gọn hơn nhiều. Lục lại những hình ảnh cũ, rõ ràng, gương mặt cô đã cuốn hút hơn xưa rất nhiều. Nhiều người cho rằng đó là vì Mai Phương Thúy càng ngày càng sành điệu, biết cách trang điểm, biết cách chọn kiểu tóc làm gương mặt thu hút hơn. Có người cho rằng đó là kết quả của photoshop mà nên, nhưng cũng có người khăng khăng khẳng định rằng, gương mặt của hoa hậu ít nhiều có tác động của dao kéo.

Hình ảnh lạ lẫm của Mai Phương Thúy hôm 29/6

Mai Phương Thúy ngày mới đăng quang

Và hình ảnh gương mặt cô cách đây vài năm

Tuy vậy, nguyên do thì chỉ mình Mai Phương Thúy là tỏ rõ nhất, giống như nghi án "ngực khủng" một thời, cô từng khẳng định rằng, vòng 1 đầy đặn là do sự phát triển tự nhiên, do ăn uống, tập luyện thể thao mà có. Còn dư luận thì vẫn cứ khăng khăng rằng, hoa hậu chắc chắn nhờ cậy đến dao kéo. Giờ đây, với gương mặt lạ lẫm, biết đâu là do nhiều nguyên nhân khách quan hoặc chủ quan mà thành! Dù sao hình ảnh của Mai Phương Thúy hiện tại khiến không ít người phải ngỡ ngàng nếu so sánh với hình ảnh ngày xưa, hồi cô mới đăng quang Hoa hậu Việt Nam 2006.

Mời bạn điểm qua một số người đẹp gây ngỡ ngàng vì gương mặt khác!

Ngọc Quyên cũng từng bị nghi độn cằm vì gương mặt bỗng nhiên dài ra

Hồ Quỳnh Hương cũng quá khác so với ngày xưa

Chiếc cằm Minh Hằng bỗng nhiên nhọn và dài hơn

Người đẹp Hoàng Yến cũng góp mặt trong danh sách nghi án độn cằm

Hiền Thục cũng dấy lên hồ nghi vì gương mặt đổi khác

http://docbao.vn/News.aspx?cid=31&id=142175&d=01072012
    fPYQp7
    CHỒNG = HUSBAND: H=Housing (Xây nhà) U=Understanding (Biết điều) S=Sharing (Chia sẻ) B=Buying (Mua sắm) A=And (và) N=Never (Không bao giờ) D=Demanding (Đòi hỏi)
    Lửa thử vàng, vàng thử đàn bà, đàn bà thử đàn ông, đàn ông thử lửa =>ĐÀN ÔNG THỬ ĐÀN BÀ<=

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 472 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trông nhẹ nhõm hơn nhỉ, nhưng có vẻ gầy và vì thế răng em lại to hơn.
    Hiền Thục ảnh làm lại mặt xinh thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 709 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

MPT gầy đi rõ ràng,mặt thanh thoát,nhẹ nhàng đẹp hơn rất nhiều!
    like like
    • 452 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Ôi ................ em Sốc
    • 284 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Không còn vẻ đẹp đặc trưng nưã rồi, như mấy em Hàn Quốc em nào cũng như em nào, thiệt là tiếc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,117 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

Trông em Thúy xinh hẳn lên. Làm mà đẹp thì cũng ủng hộ thôi
    SoEDSoEDp7
    G2F7bbXG2F7p7
    iMiip7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trông hơi giống Thuỳ Lâm nhỉ
    Em ngậm lá mảnh mai trên môi
    Mảnh mai hờ hững, mảnh mai hững hờ...
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,991 Bài viết

• 8,882 Được cảm ơn

Con người theo thời gian cũng thay đổi, tính cách, lối sống, thần thái...hầu như đều thể trên gương mặt. Thêm chuyện mập ốm, quan niệm thẩm mỹ cũng luôn thay đổi, thêm cách trang điểm, kiểu tóc, trang phục nữa. Nên đôi khi không cần gptm, mà cô A của buổi sáng, cũng khác rất xa cô A buổi chiều, chưa kể qua ảnh còn có PTS...
    Như ca sĩ Mỹ Tâm đã viết một bài dài trên trang của mình, đại khái rằng đây là lần trả lời cuối cùng cho mọi người biết là cô không gptm, mình không biết thực hư thế nào, nhưng mình cảm thấy bài viết chân thành, thẳng thắn, nên mình tin Mỹ Tâm không gptm.
    Niềng răng, chỉnh răng, tẩy răng, mổ - khâu vết thương trên gương mặt đối với mình không phải là gptm.
    995518_10151879227797645_886847623_n_zps068398e9
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn rạng rỡ thanh thoát lên hắn ... Nhưng mong em chỉ dừng lại ở đâu mà thôi ... Ko lại thành cúp bê hư mất :-s
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 395 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Đẹp hẳn,e có xiền e cũng độn nọ xẻo kia cho nó chẹp!
    • 1,893 Bài viết

• 3,778 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đẹp hơn hẳn, mặt ko còn lờ đờ buồn ngủ như trc nửa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 585 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Vậy là trên mặt em này còn mỗi đôi mắt và cái mũi là chưa sửa thôi nhỉ? Minh thắc mắc sao đôi mắt xấu gần nhất (sau cái miệng) mà em ko sửa luôn từ đầu ha? Mà phải công nhận VN m thích cằm nhọn ghê! M thì thấy cằm đầy đặn trông phúc hậu mà đẹp hơn cằm nhọn, trong tướng số ng có cằm đầy bao giờ cũng tốt hơn 1 cái cằm nhọn ( m ko nhớ rõ là tôt về cái j )
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,868 Bài viết

• 26,266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái cằm là hậu vận đó bạn, trên gương mặt thì cứ chia 3, như mũi cũng thế, trán là tiền vận lúc trẻ, khoảng giữa là trung vận, quai hàm và cằm là hậu vận, đầy đặn thì viên mãn. Để ý kỹ thấy phu nhân mệnh phụ thường là mặt vuông hoặc quai hàm không hề nhỏ tí nào.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 319 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Omazch Xem bài viết
    Vậy là trên mặt em này còn mỗi đôi mắt và cái mũi là chưa sửa thôi nhỉ? Minh thắc mắc sao đôi mắt xấu gần nhất (sau cái miệng) mà em ko sửa luôn từ đầu ha? Mà phải công nhận VN m thích cằm nhọn ghê! M thì thấy cằm đầy đặn trông phúc hậu mà đẹp hơn cằm nhọn, trong tướng số ng có cằm đầy bao giờ cũng tốt hơn 1 cái cằm nhọn ( m ko nhớ rõ là tôt về cái j )
    Cằm tròn đầy thì hậu vận rất tốt theo tướng số nhưng chỉ cần lên vài trăm gram hay ngủ nhiều một tý như mình đây thì chả dám soi gương nữa. Hihi mình mà là người đẹp của công chúng thì cũng đi sửa nốt vì đẹp luôn hồi trẻ cho gọn đợi tới hậu vận chi xa xôi quá.
    • 746 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Nhìn MPT trông hao hao Midu nhỉ, xinh hơn hẳn. Nhưng thấy HQH, Minh Hằng với Kim Hiền làm thì trông xấu, lúc cười trông cái cằm nhọn quá.
    • 291 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

hix, sao tớ chẳng thấy xinh hơn gì cả. Thấy mặt em này vốn cũng gọn gàng rồi mà, gọt gì tự dưng tớ thấy không duyên bằng lúc trước.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 506 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Thấy các mẹ nói vụ làm cho cằm dài ra em mới nghĩ tới Phạm Băng Băng, trước đóng HCCC mặt cứ thấy ngắn ngắn, đầu to, jờ thấy thon gọn mà ko biết làm kiểu j. keke. Nói chung là làm đẹp thì ủng hộ thôi ạ!
    Ôi có đôi khi nằm nghe những cơn mưa

Muốn sống cô đơn cùng chăn ấm trong phòng

Chỉ thấy mái hiên và ta đứng co ro

Buồn nhả khói lên trời

Lòng nhịp rối tơi bời
    • 232 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Omazch Xem bài viết
    cái mũi sửa từ hồi bác Hùng rồi đó ạ, nhưng k phải là nâng mà sống mũi bạn ý hồi xưa có đoạn hơi gồ lên, gọt bớt tí đi cho thẳng, mẹ nào nhìn bộ ảnh áo dài trắng nằm ngửa ý là thấy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chả nhìn thấy ảnh ọt đâu cả các bác ạ..
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,234 Bài viết

• 2,951 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoCara Xem bài viết
    Cái cằm là hậu vận đó bạn, trên gương mặt thì cứ chia 3, như mũi cũng thế, trán là tiền vận lúc trẻ, khoảng giữa là trung vận, quai hàm và cằm là hậu vận, đầy đặn thì viên mãn. Để ý kỹ thấy phu nhân mệnh phụ thường là mặt vuông hoặc quai hàm không hề nhỏ tí nào.
    Mình thấy rất nhiều người cứ béo là mặt lại to ra mà (trong đó có cả cằm). Mà phụ nữ sinh con xong rồi thêm vài tuổi nữa đa phần là đẫy đà ra. Chẳng nhẽ ai cũng hậu vận tốt sao?

Chống spam: Em Bảo Thy cũng độn cằm từ cái ngày xửa ngày xưa, giờ cằm em ấy cứ có cái miếng lồi lồi ra trông tức mắt ko tả nổi. Cái đó là do kỹ thuật kém hay PTTM để lâu thì sẽ bị thế hả cả nhà?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2