TIN TÀI TRỢ.

Sốc: Siêu mẫu Xuân Lan nhận David Beckham là cha của con mình

• 8 Lượt chia sẻ
  • 28.3K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sốc: Siêu mẫu Xuân Lan nhận David Beckham là cha của con mình

Những dòng chia sẻ của siêu mẫu Xuân Lan trên trang cá nhân không khiến cho nhiều người ngỡ ngàng. Bởi trong những chia sẻ đó, chị nói rằng David Beckham là cha của con mình.“Tâm thư cho cha bé ThỏThôi thì.. Em công khai tâm sự với anh đây. Cha bé Thỏ ạ…Em không tế nhị nữa. Cũng không nói những lời đẹp lòng cho anh nghe nữa. Em sẽ nói thẳng nói thật. Nói lên những điều em mong muốn.Anh có thể bớt đi vài cái hợp đồng. Bớt đi công tác lại được không?? Em muốn anh về đây chăm Thỏ con và chăm em nữa. Em muốn được ngủ thẳng giấc và anh sẽ vào vị trí của em, là thức một đêm ba lần cho con bú và cho em... ngủ.. (mới nói là thấy vui rồi)…Em biết anh chăm kiếm tiền với tiêu chí " Save the best for last". Nhưng anh ơi lâu lâu em muốn anh về với em với con. Tiền bạc rất quan trọng (nhất là cho tương lai của con). Nhưng… đôi khi... anh có quan trọng hơn.Ngày 14/2 này em không cần quà. Thay vì anh mua hột xoàn 1 triệu đô cho em thì anh hãy thắt một cái nơ thật to và đeo cái tai thỏ về với em là em vui lắm rồi.Nói thế thôi... Chứ em biết là rất khó. Hôm nay anh đang ở New York rồi... Xa quá… Em chọn lựa yêu và lấy anh là em phải chấp nhận anh đi như ngựa và ngựa hơn con ngựa.. Đơn giản... Bởi vì anh là chồng em. Là cha của con em. Và anh tên là : DAVID BECKHAM!!!”, siêu mẫu Xuân Lan chia sẻ trên trang Facebook cá nhân cách đây ít giờ.
    soc_sieu_mau_xuan_lan_nhan_david_beckham_la_cha_cua_con_minh_0

Đọc lời chia sẻ của Xuân Lan mà thấy giật mình. Bởi lẽ cho tới hiện tại, vẫn chưa có xác nhận chính thức nào về việc cha của con gái siêu mẫu này là ai. Thế nên nếu Xuân Lan có nói người đó là David Beckham, thì cũng chỉ biết thế chứ không cách nào phủ nhận. Ai mà biết được, cho tới nay vẫn chưa có hình ảnh rõ nét nào của Bé Thỏ lộ diện, biết đâu đấy đó lại là một cô bé “da trắng, tóc vàng”?Nói thì nói vậy, nhưng trong chia sẻ bông đùa của Xuân Lan ngẫm ra có đôi chút đắng cay. Dẹp chuyện bị dư luận “ném đá, chọc ngoáy” về việc sinh con mà không rõ cha sang một bên, rõ ràng siêu mẫu Việt Nam đang rất thiệt thòi khi thiếu vắng bóng người đàn ông bên cạnh trong lúc khó khăn.
    soc_sieu_mau_xuan_lan_nhan_david_beckham_la_cha_cua_con_minh_1
    Xuân Lan có nhiều nỗi niềm ẩn sau vẻ ngoài cứng rắn.
    Có lẽ, chia sẻ của Xuân Lan chỉ là một lời tâm sự buồn, trú dưới lớp bông đùa vui vẻ, mà chẳng ai có thể “ném đá” hay chỉ trích cô như bao ngày qua. Còn với fan bóng đá, cái tên Xuân Lan đặt cạnh DavidBeckham dù là một viễn cảnh khó xảy ra, song cũng rất thú vị. NếuXuân Lan mà có con với David thật, thì làng WAGs Việt lại có thêm một cái tên “khủng khiếp” cả về danh tiếng lẫn sắc đẹp!Ngược trở về nửa sau năm 2012, một cô ca sỹ xứ Sương mù mang tên Katherine Jenkins bất ngờ tuyên bố kiểu “trời ơi, đất hỡi” rằng “không ngủ với David Beckham”. Sau lời tuyên bố này, Katherine bị fan David Beckham “ném đá” rất nhiều. Nhưng ngược lại với đó, sự nghiệp của nàng Katherine lên như diều gặp gió. Âu đó cũng là một sự đánh đổi, một chiêu bài “mượn tên” lợi hại!

http://news.go.vn/sao/tin-1659784/soc-sieu-mau-xuan-lan-nhan-david-beckham-la-cha-cua-con-minh.htm

tin hót, hóng ngay kẻo nguội các mẹ ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,463 Được cảm ơn

Chắc bà ấy tự sướng cho vui ấy mà , đứa nhỏ tóc đen da vàng chứ có nét nào Tây đâu...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Tưởng Xuân Lan đanh đá sắc sảo cỡ nào ai dè cũng thuộc hàng chập cheng
    • 3,199 Bài viết

• 3,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị này cũng lấy chồng rồi mới sinh con mà sao kỳ vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,194 Bài viết

• 12,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi. Cũng chẳg thích chẳng ghét gì XL.
    Mà thử hỏi cứ người ta hỏi ba bé là ai hoài thù nói đùa hoặc hoặc nói cho hết hỏi nữa là một người nổi tiếng trời tây nào đó như Beckham, Tom cruise... hay một ông nào đó mà XL ngưỡng mộ thì chẳng có gì.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 72 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tiên sư lều báo.
    Status hài vãi chưởng của ngừoi ta như thế mà giật được thành cái tít sốt sình xịch câu khách như vầy.
    Bại não nên mới ko phân biệt được thật giả, lại thêm tính vô lương. BTS
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 519 Bài viết

• 1,993 Được cảm ơn

Mấy người showbiz cứ có một chiêu là "cho con tôi giống như những đưa trẻ khác, cho chúng tôi có không gian riêng...blah..blah", nhưng mà lâu lâu người ta không nhắc là mang con lên Facebook kêu réo, mà biết thừa là bọn lều báo sẽ cho lên top ngay sau đó.
    Nhảm nhí
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,542 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Chị ấy đùa nhảm rồi. Nhưng dư luận cũng nên mặc kệ đi thôi, single mom ngày nay có gì lạ nữa đâu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    • 1,644 Bài viết

• 3,153 Được cảm ơn

chẳng bênh XL nhưng chỉ muốn chửi thẳng nhà báo này, nt nói đùa trên face mà cũng cho thành bài báo, cả thằng tổng biên tập nữa, cứ ngồi rinh toa lét nhà người ta rồi cho lên báo
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủa, em tưởng XL lấy chồng anh nào bên HTV muh
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,007 Bài viết

• 11,883 Được cảm ơn

Đọc xong tự hỏi hôm nay có phải ngày cá tháng tư, hi hi...
    • 275 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Video Mít đọt chế Beckham lên tiếng vụ có con với siêu mẫu XL. Em xem mà buồn cười quá
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,463 Được cảm ơn

Mà công nhận cha David tốt số thật, gặp hết cái may này đến cái may khác , chắc mấy kiếp trước chả tu dữ lắm .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 215 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Cái này theo mình nghĩ là nhiều người nhiều chuyện quá cứ suốt ngày thắc mắc cha con người ta là ai nên cổ bực mình nói cha con tui là David Beckham đó cho khỏi thắc mắc nữa đó mà.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 73 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

trời ơi nhà báo ơi, mày k có fb, cũng chưa bao giờ đùa giỡn gì trên FB hả, mày rảnh quá thì về chăm vợ hoặc chồng mày đi đừng la liếm fb người khác, thật là bực mình quá à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 539 Bài viết

• 1,337 Được cảm ơn

Fb là nhà riêng của ngta, ngta muốn nói gì thì nói, ở đây chỉ là câu nói đùa mà mấy người kia chửi ngta ko ra gì, còn mấy thằng cờ hó lều báo nữa, ko lẽ vào ngồi rình trong toalet xem ngta đi mấy cục để post lên báo hử!!! Kakaka...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,844 Được cảm ơn

ĐĂNG BỞI MỘT THẾ GIỚI - 13:37 08-02-2014

Cựu người mẫu Xuân Lan lên tiếng giải thích “Một câu nói đùa đã tạo thành sóng gió", những dòng tâm thư đó chỉ là cách viết vui vẻ không cố tình PR hay có bất cứ dụng ý nào khác.
    Tối ngày 7.2, cựu người mẫu Xuân Lan chia sẻ trên trang cá nhân một đoạn "tâm thư" với giọng văn hài hước mang tính bông đùa. Tuy nhiên, trong bức thư lại khiến khán giả chú ý khi Xuân Lan tiết lộ danh tính cha bé Thỏ (tên gọi của con gái Xuân Lan) là cầu thủ David Beckham. "Ngày 14.2 này em không cần quà. Thay vì anh mua hột xoàn 1 triệu đô cho em thì anh hãy thắt một cái nơ thật to và đeo cái tai thỏ về với em là em vui lắm rồi... ơn giản... Bởi vì anh là chồng em. Là cha của con em. Và anh tên là: David Beckham!" - Xuân Lan viết trong thư.
    Ngay sau dòng tâm thư, Xuân Lan khiến bất cứ ai đọc được cũng phải giật mình và bật cười. Tuy nhiên, cho tới nay, cha của bé Thỏ vẫn là một ẩn số đối với tất cả mọi người và chưa bao giờ Xuân Lan công khai cũng như chia sẻ trước công chúng. Chính điều này cũng khiến cho Xuân Lan gặp phải những rắc rối không đáng có khi cách đây không lâu có 1 người mẫu "đàn em" từng nói sai sự thật về con gái và "người đàn ông bí mật" của Xuân Lan.

Bức thư của Xuân Lan bất cứ ai đọc vào cũng biết đây chỉ là những dòng status vui vẻ của cựu người mẫu, không mang tính nói xạo hay thổi phồng sự thật "gây bão" trên các mặt báo. Nhưng bên cạnh những lời động viên an ủi, không ít fan hâm mộ của Beckham đã "nhảy vào" trang cá nhân của Xuân Lan "ném đá xối xả".

Nhiều người lên tiếng chỉ trích không thương tiếc, thay vì đấu khẩu Xuân Lan chọn giải pháp im lặng. "Chuyến này em lên thiệt rồi nè. Má ơi con trốn nha. Em đùa đó trời ơi. Báo chí làm quá đi nà." - thi thoảng, Xuân Lan lên tiếng vì mệt mỏi than thở.

Tiếp đến, cựu người mẫu còn bày tỏ sự khó chịu đối với những bài viết thổi phồng và hiểu sai vấn đề: "Kính thưa các anh các chị vào nhà em kiếm status để xem và share về. Làm ơn hiểu rồi hãy share. Chẳng hiểu thật hay đùa mà share tứ lung tung rồi bàn tán loạn lên. Báo chí thì cứ đem về xào nấu rồi bỏ bột gia vị Trung Quốc vào nên nhũn cả não hết rồi."
    Khi được hỏi về vấn đề trên, Xuân Lan lý giải ngắn gọn: "Một câu nói đùa đã tạo thành sóng gió." Siêu mẫu một con còn khẳng định rằng, status cô viết hoàn toàn không có ý gì và cũng chẳng nghĩ gì khi viết nó. Và những lời nói đùa này không phải chủ đích cố tình đánh bóng hay PR tên tuổi của mình.
    "Tâm thư cho cha bé Thỏ
    Thôi thì... Em công khai tâm sự với anh đây. Cha bé Thỏ ạ.
    Em không tế nhị nữa. Cũng không nói những lời đẹp lòng cho anh nghe nữa. Em sẽ nói thẳng nói thật. Nói lên những điều em mong muốn.
    Anh có thể bớt đi vài cái hợp đồng. Bớt đi công tác lại được không? Em muốn anh về đây chăm Thỏ con và chăm em nữa. Em muốn được ngủ thẳng giấc và anh sẽ vào vị trí của em, là thức một đêm ba lần cho con bú và cho em... ngủ.. ( mới nói là thấy vui rồi)...
    Em biết anh chăm kiếm tiền với tiêu chí "Save the best for last". Nhưng anh ơi lâu lâu em muốn anh về với em với con. Tiền bạc rất quan trọng (nhất là cho tương lai của con). Nhưng đôi khi anh có quan trọng hơn.
    Ngày 14.2 này em không cần quà. Thay vì anh mua hột xoàn 1 triệu đô cho em thì anh hãy thắt một cái nơ thật to và đeo cái tai thỏ về với em là em vui lắm rồi.
    Nói thế thôi... Chứ em biết là rất khó. Hôm nay anh đang ở New York rồi. Xa quá. Em chọn lựa yêu và lấy anh là em phải chấp nhận anh đi như ngựa và ngựa hơn con ngựa... Đơn giản... Bởi vì anh là chồng em. Là cha của con em. Và anh tên là: David Beckham!

http://motthegioi.vn/ireport/xuan-la...ham-43841.html
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 112 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

......là một rối loạn tâm thần đặc trưng bởi một sự suy giảm quá trình suy nghĩ và sự thiếu hụt các đáp ứng cảm xúc điển hình.[1] Các triệu chứng điển hình thường gặp bao gồm sự ảo giác về mặt thính giác, hoang tưởng hay nhìn thấy những thứ không tồn tại, nói và nghĩ những điều vô nghĩa.....- theo Wikipedia
    • 852 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Anh (nhà báo) nhảm, mà ả (XL) cũng đâu có kém!
    Ghi mịe nó "chồng iem là David Bánh Canh" là xong chuyện rồi!
    Có cô nàng Gáo răng xinh
    Cười như mùa thu tỏa nắng....
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,655 Bài viết

• 80,748 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sâu bịt nó p thế
    Cứ ngoan hiền, nói năng chừng mực thì ma xó nó để ý đến, tạo dư luận về mình là tài năng thiên bẩm mà
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3