Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

SỐC: Minh tinh Thái Lan bị cưỡng hiếp dã man ngay tại nhà

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.29K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    (2Sao) - Vừa qua, giới truyền thông Thái đã thật sự chấn động với tin tức nữ diễn viên Kannapat “ Preme” Worabawormpat bị hãm hiếp và đánh đập một cách tàn bạo ngay tại nhà riêng.

Theo những thông tin từ phía cảnh sát Thái Lan, hung thủ là Prajuab Poobualom,một công nhân xây dựng 24 tuổi. Trong quá trình bị điều tra, hắn đã thú nhận ý đồ bất chính của mình khi âm mưu hãm hiếp nữ diễn viên xinh đẹp Preme.

2802anh001

Cảnh sát cho biết, sau khi làm việc, Prajuab đã cùng uống rượu với những người đồng nghiệp của mình. Bản thân ở trong trạng thái không tỉnh táo, lại nhận ra căn nhà của nữ diễn viên xinh đẹp Preme, hẳn đã ngay lập tức lên kế hoạch cho ý đồ bất chính của mình. Dựa theo những lời khai của Prajuab, các cửa đều được khóa một cách cẩn thận nên hắn đã gặp không ít khó khăn khi cố đột nhập vào ngôi nhà.

Ngay khi phát giác ra sự xuất hiện của người lạ trong nhà mình, Preme đã chống trả quyết liệt và lột được mặt nạ của hung thủ. Tuy nhiên, trong lúc xô xát, cô đã bị đánh đập khá nhiều, gây thương tích nặng nề. Sau một hồi vật lộn với hung thủ, Preme nhân lúc sơ hở đã chạy được ra khỏi nhà và kêu cứu. Lúc này, hắn vô cùng hoảng hốt bởi sợ bị phát giác và đã nhanh chóng trốn thoát

2802anh002

2802anh003
    Hung thủ tái hiện lại hiện trường nơi xảy ra vụ án

Preme hiện đang được điều trị tại bệnh viện Nonthaveij. Cô đã được truyền máu và khâu đến 40 mũi. Trong những bức hình mới nhất của cô được đăng tải trên các trang mạng xã hội, sức khỏe của nữ diễn viên này hiện đã có những cải thiện rõ rệt, tuy nhiên, những chấn thương về tâm lý của cô thì vẫn vô cùng nặng nề và bất ổn.

2802anh004

2802anh005%20%282%29
    Những hình ảnh của nữ minh tinh khi được điều trị tại bệnh viện

2802anh006

Kannapat “ Preme” Worabawormpat là nữ diễn viên triển vọng của Thái Lan. Cô được phát hiện trong chương trình KPN Award và hiện đang rất được yêu thích với vai diễn của mình trong một bộ phim truyền hình đậm chất Thái Lan

http://2sao.vn/p0c1000n2014022806591...ay-tai-nha.vnn

Gửi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Đúng là đàn ông thằng nào cũng là cầm thú
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 322 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluelove88 Xem bài viết
    Thách đối hay lắm, xin đối lại nhé:
    Đúng là mụ đàn bà nào cũng là chó cái.

Chưa chỉnh lắm nhưng chuẩn he, he,...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 898 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

chưa rape đc mà pk ?! cũng còn may ...
    HƠN 200 SUẤT DẦU DỪA TẶNG MIỄN PHÍ ƯU TIÊN CHO THÀNH VIÊN CỦA WEBTRETHO,NHANH TAY ĐĂNG KÝ NHA...KV HCM VÀ PHỤ CẬN VUI LÒNG LIÊN LẠC ĐT 0902 .63.8910 ĐỂ ĐĂNG KÝ THÔNG TIN.
    CTRÌNH KÉO DÀI ĐẾN HẾT NGÀY 28 /07 /2014
    https://www.webtretho.com/forum/f3268...y-tam-1923405/
    image
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,002 Bài viết

• 1,715 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluelove88 Xem bài viết
    Bạn nói mà ko nghĩ đến bố của bạn, ông của bạn, chú hay anh em trai của bạn à?
    Hãy nghĩ trước khi cmt nhé .
    Làm điều mình thích.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,850 Bài viết

• 3,635 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi enzo81 Xem bài viết
    bạn nói mà ko nghĩ đến bố của bạn, ông của bạn, chú hay anh em trai của bạn à?
    Hãy nghĩ trước khi cmt nhé .
    ngoài lề tí: Nhìn chữ kí của bạn mắc cười quá,ko biết ai phong chữ đức thánh cho vng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,629 Bài viết

• 5,919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiloc Xem bài viết
    ngoài lề tí: Nhìn chữ kí của bạn mắc cười quá,ko biết ai phong chữ đức thánh cho vng
    Tâm lý mê tín dị đoan thời phong kiến sống lại ở một số người sau một thời gian dài bị kềm kẹp về đức tin . Cái này giống như người bị bỏ đói lâu ngày thì khi cho ăn họ xực tất mọi thứ.
    • 145 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muoi11cm Xem bài viết
    Các mẹ sề wtt đã đúc kết kinh nghiệm sống còn là đừng chống trả các chị ạ, nó bợp tai vài cái thì cứ làm theo nó. Càng chống trả nó càng nổi điên máu con thú của nó thôi, thay vào đó là nghe lời nó và trì hoãn.

Trước tiên cứ cầm tay, cầm chưn nó khóc lóc, năn nỉ, ỉ ôi anh ơi đừng làm hại em, em tới tháng máu me be bét dơ lắm ới anh ơi. Khóc lóc có thể làm nó động lòng mà tha cho.

Ko được thì xin nó anh cho em thổi kèn anh nhé, anh hôn hít cưng chiều cho anh thích nhé. Xong thì vẫn vừa khóc lóc vừa chủ động tụt quần nó móc cái của nợ của nó ra. Lúc này quan trọng nè, nó sẽ thấy thế mà chủ quản để yên cho chị em làm. Chị em nhân lúc này vừa cầm cái của nợ hôn hít vừa tụt quần nó quá gối, xong mạnh tay bóp bể trứng gà và chạy. Quần nó đang kẹt nó ko đuổi kịp đâu.

Còn nếu chị em thấy cái của nợ của nó hùng dũng, uy nghi quá thích quá thì thôi xin nó đi bcs cho an toàn rồi cứ enjoy hehe.
    Hay quá đi hihii
    Nick này gồm có tuna chị và tuna em nghen cả nhà. Tuna em rất hiền, tuna chị chằn ăn vô đối
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 992 Bài viết

• 3,077 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiloc Xem bài viết
    vô duyên thật ý, với bạn Đại tướng Võ Nguyên Giáp ko phải là thánh, nhưng với bạn ấy là thánh, bạn ấy ko xúc phạm gì đến tín ngưỡng, quan niệm cá nhân của bạn, hà cớ gì bạn moi móc đến cái chữ ký của bạn ấy, bạn ấy gọi ai là thánh là quyền của bạn ấy, ví dụ, gọi mẹ bạn ấy là thánh cũng là quyền của bạn ấy, tôi sợ bạn thật đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 73 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Tôi ki hiểu Smod1 tư duy đến đâu chứ cái cồng đầy kiến thức và tâm huyết của tôi mà bị xóa trắng trợn như thế? Cồng của tôi share kinh nghiệm đối phó với hiếp dâm đó Smod, tôi thật ko hiểu?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bancunbeo Xem bài viết
    vô duyên thật ý, với bạn Đại tướng Võ Nguyên Giáp ko phải là thánh, nhưng với bạn ấy là thánh, bạn ấy ko xúc phạm gì đến tín ngưỡng, quan niệm cá nhân của bạn, hà cớ gì bạn moi móc đến cái chữ ký của bạn ấy, bạn ấy gọi ai là thánh là quyền của bạn ấy, ví dụ, gọi mẹ bạn ấy là thánh cũng là quyền của bạn ấy, tôi sợ bạn thật đấy
    Thánh ở trong lòng chị ơi.. trưng ra trên chữ kí vậy cũng dễ để ng ta lời ra tiếng vô. Nhất là đụng đến vấn đề chính trị nhạy cảm như vầy .. thật sự em cảm thấy nếu bạn ấy có lòng hồi hướng đại tướng thì để trong tim thôi.
    Nick này gồm có tuna chị và tuna em nghen cả nhà. Tuna em rất hiền, tuna chị chằn ăn vô đối
    • 942 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muoi11cm Xem bài viết
    Tôi ki hiểu Smod1 tư duy đến đâu chứ cái cồng đầy kiến thức và tâm huyết của tôi mà bị xóa trắng trợn như thế? Cồng của tôi share kinh nghiệm đối phó với hiếp dâm đó Smod, tôi thật ko hiểu?
    Ai kêu anh chỉ viết không,k có clip minh hoạ.Share kinh nghiệm không chân thực
    Anh làm cái clip lên đây xem Sờ cả có xoá cồng không ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,850 Bài viết

• 3,635 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bancunbeo Xem bài viết
    Bạn mới là vô duyên khi nhảy đong đỏng khi đọc comment của tôi thì có,tôi thắc mắc thì tôi hỏi theo đúng nghĩa đen.vd nếu bạn đó gọi mẹ bạn ấy là thánh thì tôi cũng đồng ý,vì bạn ấy sống với mẹ ,người này hi sinh mọi thứ cho bạn thì bạn có quyền tôn là thánh.còn người khác,bạn ấy có sống chung có gặp ,có nói chuyện bao giờ mà chỉ xem ,chỉ học trên báo trên TV ,trong sách mà lại Tôn là Đức thánh thì tôi ngạc nhiên ,toi hoi,là lẽ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 227 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Uầy, topic là "Minh tinh Thái bị cưỡng hiếp", có đồng chí muoi11cm đang chia sẻ kinh nghiệm cho chị, em, cô, bác thì chỉ vì mỗi cái chữ ký của đồng chí enzo81 mà mấy mẹ, mấy chị tranh luận cái nỗi gì? Mời move sang topic khác nhé
    MONEY is like PEPSI "Ask 4 more" ; STUDY is like NIKE " Js do it" ; FUTURE is like ADIDAS "Impossible is nothing" ; A PERSON LIKE YOU is like MC'D "I'm lovin' it" ; A GOOD FRIEND LIKE ME is like DIGI "Always ur smartest choice".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,072 Được cảm ơn

Nhìn cái nhà của minh tinh như là toàn kính ko. Thế này thì trộm nó cứ đập kính mà vào à. Mà cũng chẳng cần đập kính , nhà toàn kính nên phải luôn mở hé cửa cho thoáng khí , thế nó cứ tìm chỗ cửa mờ mà vào thôi , chả an toàn tý nào

Ps chữ ký của bà Enzo thế nào tôi ko thấy? mới phát hiện ra tôi ko thấy chữ ký của ai hết

2802anh003

Theo lời khai của Prajuab, tối hôm đó trên đường về công trường làm việc sau bữa nhậu với bạn bè, hắn thấy cửa sổ nhà nữ diễn viên không khóa nên nảy ra ý đồ đồi bại.

Khi hét lên cầu cứu, Kannapat đã bị hung thủ đánh liên tiếp vào mặt, bụng và chân. Không những thế, hắn dọa giết cô.

Hàng xóm đưa Kannapat vào bệnh viện trong tình trạng mặt cô bê bết máu. Kannapat được cấp cứu và phải khâu 40 mũi sau đó. Các bác sĩ cho biết, nữ diễn viên cần khoảng 3 tháng để có thể hồi phục. Hiện tại, tinh thần của cô vẫn khá bất ổn.

Ngày 25/2, cảnh sát đã tóm được thủ phạm. Prajuab Poobualom cho biết, y đã mê nhan sắc của Kannapat ngay từ lần đầu tiên nhìn thấy cô. Vụ việc đang được cảnh sát tiếp tục điều tra.

Kannapat sau đó đã cầm một vật cứng đánh lại tên dê xồm và chạy được xuống tầng dưới kêu cứu. Hung thủ thấy động liền tháo chạy qua lối cửa sổ.

1393558247-sao-thai-bi-cuong-hiep--4-
    Hình ảnh được camera quan sát ghi lại