TIN TÀI TRỢ.

Sinh quý tử cho đại gia, Hà Tăng như 'hổ chắp thêm cánh' tái xuất Vbiz

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 118 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongtangme Xem bài viết
    Em "Tỏa nắng " này làm tổng giám đốc công ty tổ chức sự kiện ì xèo vầy thuê " truyền thông" viết bài tâng lên mây là chuyện nhỏ.
    Ngày xưa toàn đi PR không công mấy buổi khai trương cho cty của nhà chồng.Khôn khéo cáo già như Hà Tăng mới lọt vô cái nhà con mấy giòng, cha 2-3 vợ.Anh em cùng cha khác mẹ chụp hình cười " Tỏa năng" cũng nhớ " Sức mạnh của lợi nhuận,tiền bạc" trong gia đình thôi.
    Cá nhân mình thì khâm phục Lê Hồng Thủy Tiên đã cầm chân được ông già Hạnh Nguyễn!
    Bạn này nói chính xác

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 796 Bài viết

• 2,825 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước tien là chúc mừng chị cái. Phụ nữ mà ai cũng viên mãn như chị thì có phải thiên hạ thái bình không

Không thích cái tít lắm. Chắc do dư âm vụ bài báo bà nọ phá thai 18 lần để mong con trai
    • 361 Bài viết

• 2,095 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mới sinh hơn 1 tháng mà trông khô người thế nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 52 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TTH được cái đóng mấy bộ phim thuộc dạng dễ xem nên nhanh nổi và cũng được ưu ái tham gia nhiều quảng cáo cho 1 số nhãn hàng lớn, chứ nói về tài sản nghệ thuật thì chẳng có bao nhiêu, giờ có gia đình giàu có, kd riêng cũng oke thì kinh doanh cho rồi đi chứ quay lại Vbiz làm gì, đang yên ổn mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angeliav Xem bài viết
    Hôm chủ nhật mới thấy đôi này tung tăng ở Vincom
    TTH ở ngoài ntn vậy bạn coa đẹp giống trong hình hok
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 160 Bài viết

• 689 Được cảm ơn

Xem lại ảnh cũ thấy xinh tươi hơn bao nhiêu, ảnh mới thấy gày quá, mặt đanh cả lại. Đúng là thời gian...
    tuy Hà Tăng chẳng đóng film nghệ thuật gì mấy cơ mà mấy film cổ đóng thấy cuxng dễ thương
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 855 Bài viết

• 5,945 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Báo với chí. "Sinh con" thì không chịu mà phải "sinh quý tử cho đại gia" mới được. Nghe cứ như đẻ thuê í.
    • 205
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,164 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ít khi comment, nhưng mà đọc comment chê cô ấy cười giả tạo hay gồng lên, mình thấy nhiều mẹ suy diễn ghê quá.

Mình nghĩ thế này này, cuộc sống vốn đủ thứ lo âu rồi. Mình tổng kết qua nhiều gia cảnh bè bạn và người thân, thì thấy mâu thuẫn chính trong hun nhân, đa phần xuất phát từ vấn đề kinh tế. Thoát đc gánh nặng kinh tế, đời đã tươi được tới 80% rồi đó ạ. Thế nên, nhìn người giàu đừng bảo ng ta gồng, mà tươi thật đó. Ngay cả khi hun nhân có gặp trục trặc gì, thì ng phụ nữ có điều kiện kinh tế sẽ vượt qua khủng hoảng dễ dàng hơn 1 mẹ rỗng túi.
    Cá nhân mình cũng may mắn làm dâu gia đình có tiền và có tí quyền, dù cs có nhiều cái ko đúng như mình mong đợi, nhưng mình ko nặng nề u uất lắm, bởi vì mỗi ngày thức dậy, nhìn thấy con mình đc sống sung sướng, bản thân mình nhàn nhã, ăn ngon mặc đẹp, nói thật mình bỏ qua rất nhiều thứ ko vui lặt vặt khác của cuộc sống.

Cứ thế mà suy ra, như bạn Hà Tăng, tiền ko phải nghĩ, ng ta sẽ dành tâm trí vào việc làm cho tiền đẻ ra tiền để tận hưởng cuộc sống chứ ko phải khổ sở gì đâu mà phải diễn phải gồng.
    • 975 Bài viết

• 5,105 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cứ sống nhẹ nhàng như Hà Tăng thế này thì có phải lúc nào cũng đc yêu quý không?
    Giàu có, nổi lềnh phềnh nhiều cuối cùng vẫn thua gái ngoan (mặc dù ngoan trong showbiz có thể chỉ là lao động nghệ thuật chân chính, không giật chồng, cướp bồ của người khác)
    ava-1459439452535

160331-star-songjoongki3-1459420452863

160331-star-songjoongki4-1459420453217
    • 770 Bài viết

• 4,586 Được cảm ơn

Cái bọn thối mồm, bịa thế thì t bịa ông hàng xóm cưới vợ cho con trai nhưng thực chất là cưới vợ 2 (mặc dù t chả có bất cứ bằng chứng gì) à.
    Đàn bà có sắc có tài, thiếu gì đàn ông độc thân tử tế trên đời để có được đám cưới đàng hoàng, đẻ con đàng hoàng. M không quan trọng chuyện cưới xin, các trường hợp bị gia đình ngăn cấm nó khác nha, miễn là họ độc thân và đàng hoàng yêu nhau. C
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,037 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

tôi thì tôi chỉ buồn cười cái tiêu đề của nhà báo vườn thoai
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

đời mấy ai đc như cô ây.. nếu có ng đẻ nhận mấy mệ đẻ thuê như thế mấy mệ có chịu hok?

ng ta nói cô này khôn ngoan nhất nhì Showbiz chả sai đâu? chả ai biết nội tình? tất nhiên làm dâu kiểu nhà này thì chắc chắn ko thể thiếu hợp đồng tiền hôn nhân rồi nhưng mà 1 ng như HT ta nghĩ cô ấy ko dại như cái con dâu bà đại gia thuỷ sản gì gì đó đâu.

mới sanh 1 tháng ng đã thế ... chắc đứa trẻ trả biết đến mùi sữa mẹ =))=))

ah mấy mẹ đừng nói cô ấy cười giả giả gì nhá .. tui nói thặc là mấy cô ng mẫu dvien này nọ luôn có 1 ông phó nháy đi theo nên đừng tin mấy cái hình đời thường, hay vô tư ăn quà vặt này nọ.. haiza họ chụp rồi đưa cho mấy lều báo đưa hôi
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lieulady Xem bài viết
    TTH được cái đóng mấy bộ phim thuộc dạng dễ xem nên nhanh nổi và cũng được ưu ái tham gia nhiều quảng cáo cho 1 số nhãn hàng lớn, chứ nói về tài sản nghệ thuật thì chẳng có bao nhiêu, giờ có gia đình giàu có, kd riêng cũng oke thì kinh doanh cho rồi đi chứ quay lại Vbiz làm gì, đang yên ổn mà.
    Thì chắc tái xuất để còn QC cho các nhãn hàng đó.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2