TIN TÀI TRỢ.

Sinh quý tử cho đại gia, Hà Tăng như 'hổ chắp thêm cánh' tái xuất Vbiz

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không chỉ có một sự nghiệp thành công, trọn vẹn mà Tăng Thanh Hà còn viên mãn với gia đình nhỏ tràn đầy hạnh phúc.

Là một trong những mỹ nhân tài sắc vẹn toàn của showbiz Việt, chuyện gia đình, tình cảm của Tăng Thanh Hà luôn nhận được sự quan tâm lớn từ dư luận cũng như người hâm mộ.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh
    Tăng Thanh Hà và ông xã Louis Nguyễn.

Kể từ khi trở thành "người một nhà" với Loius Nguyễn - chàng doanh nhân trẻ, con của một gia đình bề thế nhất nhì Việt Nam, Hà Tăng có cuộc sống thoải mái, đầy đủ hơn trước và không còn tham gia quá nhiều vào hoạt động của showbiz Việt.Sau khi sinh con trai được hơn 1 tháng, Tăng Thanh Hà đã nhanh chóng "tái xuất" với hình ảnh năng động và vô cùng xinh đẹp khiến nhiều người mong chờ hoạt động mới của "ngọc nữ", khi mà gia đình, sự nghiệp hay việc kinh doanh của cô đã quá hoàn hảo.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh1
    Hà Tăng xinh đẹp, thon gọn sau hơn 1 tháng sinh con.

Sự nghiệp diễn xuất thăng hoa

Tăng Thanh Hà nhận được vai diễn đầu tiên vào năm 16 tuổi với bộ phim Dốc Tình. Sau một vài vai diễn không được đánh giá cao, năm 2005 Tăng Thanh Hà tiếp tục thử sức với vai Út Nhỏ trong phim “Hương Phù Sa” của đạo diễn Võ Tấn Bình. Và cũng chính từ vai diễn này, Hà Tăng đã có một bước tiến xa trong sự nghiệp để trở thành gương mặt diễn viên được đông đảo khán giả quan tâm, yêu mến.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh2
    Tăng Thanh Hà trong Hương phù sa.

Tăng Thanh Hà được nhiều đạo diễn nổi tiếng để mắt tới. Ngoài ra, cô còn được một số nhãn hàng mời làm hình ảnh đại diện và đóng clip quảng cáo.Với những thành công nhất định trong sự nghiệp của mình, cô được trao giải Nữ diễn viên được yêu thích nhất của HTV năm 2006. Sau khi đi du học tại Singapore, Hà Tăng liên tục đảm nhận vai nữ chính của loạt phim được dư luận chú ý và ủng hộ như Bỗng dưng muốn khóc, Đẹp từng centimet, Cánh đồng bất tận, Mỹ nhân kế...

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh3
    Tăng Thanh Hà trong Mỹ nhân kế.

Mặc dù ở thời điểm hiện tại, Tăng Thanh Hà đã không còn "mặn mà" với môn nghệ thuật thứ 7 nhưng quả thực, "ngọc nữ" đã có một sự nghiệp diễn xuất vô cùng thành công.Gia đình trọn vẹn, hạnh phúc

Năm 2012, Tăng Thanh Hà lên xe hoa với doanh nhân Louis Nguyễn. Và cuộc sống của cô thực sự trở nên trọn vẹn, thăng hoa hơn bởi ông xã của cô là con của một gia đình bề thế, giàu có và đầy quyền lực.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh4
    tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh5
    Hà Tăng viên mãn trong cuộc hôn nhân với doanh nhân Louis Nguyễn.

Sau khi kết hôn, Hà Tăng không còn tham gia nhiều vào chuyện V-biz. Cô lui về phía sau hậu trường, tập trung cho công việc kinh doanh. Bù lại, cô chăm chỉ tham gia những event các nhãn hàng thời trang của gia đình nhà chồng như một sự ủng hộ, hỗ trợ về truyền thông. Dù cặp đôi không ít lần vướng nghi án rạn nứt tình cảm nhưng đáp trả lại tin đồn, họ luôn chọn cách im lặng và xuất hiện tình cảm bên nhau như một cách trả lời đúng đắn.Gia đình nhỏ của "ngọc nữ điện ảnh" còn trọn vẹn hơn nữa khi cô mới hạ sinh được quý tử đầu lòng cách đây hơn 1 tháng. Sau sinh, cô nhận được sự quan tâm, chăm sóc chu đáo không chỉ từ chồng mà còn bố mẹ và anh chị em chồng. Điều này đủ để hiểu rằng Hà Tăng đang hạnh phúc viên mãn thế nào.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh6%281%29
    tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh7
    "Ngọc nữ điện ảnh" sinh con trai đầu lòng vào cuối tháng 4 vừa qua.

"Ăn nên làm ra" nhờ kinh doanh

Không chỉ trọn vẹn gia đình, sự nghiệp diễn xuất mà Hà Tăng còn vô cùng thành công trên con đường kinh doanh. Là một diễn viên nhưng Hà Tăng đã sớm có ý định kinh doanh ngay từ lúc còn là sinh viên. Kể từ sau khi lấy chồng, "ngọc nữ" làng điện ảnh đã đạt được những thành công nhất định.

tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh8
    tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh9
    Tăng Thanh Hà rất thành công trong lĩnh vực kinh doanh.

Hiện tại cô đang là tổng giám đốc của một công ty truyền thông và tổ chức sự kiện. Không dừng lại ở đó, nhờ vào tên tuổi vốn rất hot của mình, Tăng Thanh Hà đã độc lập kinh doanh một nhà hàng hải sản nằm ngay trung tâm thành phố. Cô tiếp tục khai trương một shop thời trang mang tên mình và dùng chính bản thân để PR.Quả thực, cuộc sống hiện tại từ sự nghiệp cho đến gia đình của Tăng Thanh Hà khiến nhiều người vô cùng ngưỡng mộ. Mong rằng, cô sẽ luôn giữ được sự cân bằng, trọn vẹn này.

http://phununews.vn/giai-tri/sinh-qu...biz-80698.html
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 564 Bài viết

• 1,607 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko thích cô này lắm ( do đc tâng bốc quá mức) nhưng c/s hoàn hảo thế này thì chúc mừng. Thiệt là có phúc quá đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,469 Bài viết

• 4,701 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thích gu ăn mặc của Hà. Ko biết cửa hàng thời trag của Hà ở đâu?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,228 Bài viết

• 9,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Là hàng hiệu cao cấp không à mẹ nó ơi, trong mấy trung tâm thương mại thuộc tập đoàn của nhà chồng cô ấy.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,081 Bài viết

• 17,680 Được cảm ơn

Mở báo ra nhìn những hình ảnh thế này thích lắm, chán cảnh showbid cướp giật chồng, cặp ông già lấy tiền xong xù, đến thuê nhà ngủ với ông chủ bị đuổi nhất định ko đi... Showbid toàn người sạch sẽ thế này ai chả thích nhìn.
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thông tin chính xác là Louis Nguyễn gay các mẹ ơi. Thật ra TTH lấy ông Hạnh Nguyễn ( bố của Louis Nguyễn) ấy. Nhà này giàu nên báo chí im hết, toàn tâng bốc thôi.. Cưới Louis Nguyễn chỉ là hình thức .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thanhvi72
    • 1,363 Bài viết

• 3,072 Được cảm ơn

sao hông cắt sát móng tay cho em bé vại chài???? mà công nhựng nhìn bàn tay bé là thấy phú quý đầy nhà
    tai-xuat-vbiz-ha-tang-ven-doi-duong-su-nghiep-gia-dinh7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,152 Bài viết

• 3,256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Brand Hatang ở Lý tự trong Q.1 mẹ nó nha
    • 1,363 Bài viết

• 3,072 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanhvi72 Xem bài viết
    Thông tin chính xác là Louis Nguyễn gay các mẹ ơi. Thật ra TTH lấy ông Hạnh Nguyễn ( bố của Louis Nguyễn) ấy. Nhà này giàu nên báo chí im hết, toàn tâng bốc thôi.. Cưới Louis Nguyễn chỉ là hình thức .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thanhvi72
    thôi đi má, mệt quá, má mới viết có 3 bài thì hông có tiếng nói trong wtt heng, bà Hà có lấy ai thì kệ bã, bã có lấy ông nội ông ngoại của má đâu mà má lên tiếng, mệt lồng quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Hôm chủ nhật mới thấy đôi này tung tăng ở Vincom
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 205
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,164 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    thôi đi má, mệt quá, má mới viết có 3 bài thì hông có tiếng nói trong wtt heng, bà Hà có lấy ai thì kệ bã, bã có lấy ông nội ông ngoại của má đâu mà má lên tiếng, mệt lồng quá
    Ha ha cười té ghế...
    Nhưng mà bạn nói chuẩn. Nhiều ng đặt điều khủng khiếp thật
    • 115 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Sao nhiều người nói cứ như đúng rồi nhỉ, mình gặp đôi này đi chung với nhau, cử chỉ kg lộ liễu nhưng cực kỳ tc, cực kỳ tự nhiên nha
    • 758 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ là ảnh này chụp khi bé trong tháng. Mà trong tháng thì mình thấy đa số ko cắt móng tay chân cho bé, đeo bao tay bao chân thôi. Mình ở SG ^^
    • 109 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

mình nói thật ...đừng ai ném đá mình ....mình cứ thấy TTH cười kiểu cố í ...chứ ko phải cười thật lòng
    • 1,743 Bài viết

• 1,793 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko thấy TTH đẹp nữa. nhưng cũng chúc mừng cô ấy
    • 516 Bài viết

• 4,502 Được cảm ơn

Cô ấy là diễn viên mà bạn

Dù sao cũng chúc mừng. Chỉ là ko phải hổ mọc thêm cánh như báo nói thôi. Cố gồng làm gì.

Trích dẫn Nguyên văn bởi cá bống kèo Xem bài viết
    Sao nhiều người nói cứ như đúng rồi nhỉ, mình gặp đôi này đi chung với nhau, cử chỉ kg lộ liễu nhưng cực kỳ tc, cực kỳ tự nhiên nha
    • 2,421 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Tôi thì sợ các danh xưng nữ hoàng, ông hoàng, ông trùm, ngọc nữ quá !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hue-capetown
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,417 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chitchiu2010 Xem bài viết
    mình nói thật ...đừng ai ném đá mình ....mình cứ thấy TTH cười kiểu cố í ...chứ ko phải cười thật lòng
    Huhu, toàn ảnh chụp trước phóng viên, người ta không cố ý cười thì không lẽ để mặt lạnh cho pv chụp hả bạn?
    Những giây phút TTH cười thật lòng, thì chồng cô ấy biết, gia đình cô ấy biết, bạn bè cô ấy biết, chứ mình người dưng chỉ thấy ảnh trên báo thì biết làm sao được??
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • 1,160 Bài viết

• 3,234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em "Tỏa nắng " này làm tổng giám đốc công ty tổ chức sự kiện ì xèo vầy thuê " truyền thông" viết bài tâng lên mây là chuyện nhỏ.
    Ngày xưa toàn đi PR không công mấy buổi khai trương cho cty của nhà chồng.Khôn khéo cáo già như Hà Tăng mới lọt vô cái nhà con mấy giòng, cha 2-3 vợ.Anh em cùng cha khác mẹ chụp hình cười " Tỏa năng" cũng nhớ " Sức mạnh của lợi nhuận,tiền bạc" trong gia đình thôi.
    Cá nhân mình thì khâm phục Lê Hồng Thủy Tiên đã cầm chân được ông già Hạnh Nguyễn!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 139 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này hay thật, mới hơn 1 tháng mà xuống cân nhanh thật.
    Glucosamine 1500 mg -180v ( Blackmores) . LH 0126 7008767
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2