ava_ttn(HHT_Online) Bữa tiệc đặc biệt mừng sinh nhật Thiên Thần Nhỏ đã diễn ra vô cùng thú vị tại Trung tâm chiếu phim Quốc Gia 87 Láng Hạ, Hà Nội
rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaThời tiết ngày chủ nhật nắng đẹp càng làm tăng thêm sự hấp dẫn của buổi party nho nhỏ mừng sinh nhật Thiên Thần Nhỏ tròn 2 tuổi, và Trung tâm chiếu phim Quốc Gia 87 Láng Hạ đúng là một điểm đến tuyệt vời.

rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaCó mặt từ sớm, những thiên thần nhỏ đáng yêu đã được tận hưởng một buổi sinh nhật vô cùng thú vị và đáng nhớ.

rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaKhông những được giao lưu, làm quen với rất nhiều bạn mới, các thiên thần nhỏ còn được xem phim, thưởng thức bữa trưa ngon tuyệt tại cửa hàng Big Chicken trên tầng II Trung tâm chiếu phim Quốc Gia với vô vàn món fast food hợp khẩu vị "made for teen and tween", khám phá khu vui chơi Big Game với rất rất nhiều trò chơi thú vị và còn được trúng thưởng nữa cơ đấy :X.

rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaHãy cùng HHT Online nghía qua những khoảng khắc tuyệt vời trong bữa tiệc chúc mừng Sinh nhật Thiên Thần Nhỏ tròn 2 tuổi với những thiên thần nhỏ đáng yêu nhé:

1

Nào cùng nâng cốc chúc mừng Thiên Thần Nhỏ tròn 2 tuổi ^^

5

1, 2, 3 Konica ^^

3

6

Mình là Ngô Gia Yến, mình mới chỉ học lớp 4 thôi

7

Big Game đây rồi, chụp ảnh tiếp nào

8

Hockey Mini xem ai nhanh nào

9

Úi có con cá sấu này, đập đập

10

Tớ thích đánh trống hơn, nhưng nó còn to hơn cả tớ hixhix

11

Ấn nhanh nhanh, ôi mỏi tay quá

12

Sao trò này nhẹ nhàng thế mà có mỗi mình chơi nhỉ ^^

13

Mình thích tốc độ cao cơ, xem ai thắng nào

16

Không những chơi vui, lại còn có cả phiếu điểm để đổi thưởng nhé :X

17

18

Đổi lấy những tập vở có hình chú khỉ đáng yêu cực nhé
rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaThật tuyệt đúng không nào, trung tâm chiếu phim Quốc Gia thực sự là một điểm đến lý tưởng cho tất cả chúng mình đấy, chắc chắn bạn sẽ cảm thấy vô cùng thoải mái sau những giờ học căng thẳng cho mà xem.

rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaXả láng chưa! Lên list cho mình nhé! Địa chỉ này: Trung tâm chiếu phim Quốc Gia - 87 Láng Hạ, Hà Nội.
rainbow_star_by_ichigoxkisshu4evaĐặc biệt khi mua báo Hoa Học Trò, bạn sẽ có cơ hội nhận được couple với những ưu đãi tuyệt vời! Vừa có thể vui chơi, vừa có thể ăn uống thoả thê! Còn chờ gì nữa nhỉ!
rainbow_star_by_ichigoxkisshu4eva