TIN TÀI TRỢ.

Siêu mẫu Ngọc Thạch rạng rỡ trong đám cưới 3 tỷ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 67.3K Lượt đọc
  • 192 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,803 Bài viết

• 15,453 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận mấy nàng này có con mắt tinh đời, tìm ra ngôi sao thật sự trong số mấy triệu dân chơi Hà Thành:

Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    thế cr tóm lại pro5 ntn mà ai cũng khen đại gia thía
    Trả lời cho mấy bạn thắc mắc chú rể là ai: Chú rể Đỗ Bình Dương là con đại gia Đỗ Văn Bình ông trong danh sách 100 người giàu nhất sàn chứng khoán năm 2012 do VnExpress công bố, ông Đỗ Văn Bình đứng thứ 30, sở hữu gần 430 tỷ đồng cổ phiếu SJS. Ông hiện là Phó chủ tịch hội đồng quản trị công ty Đầu tư Phát triển Đô thị và Khu công nghiệp Sông Đà (Sudico) naa81m giữ 15,8 triệu cổ phiếu. Ông kiêm chức Phó Chủ tịch quỹ mở VFA – đơn vị mà Sudico có cổ phần.
    Chú rể là giám đốc marketing công ty gia đình Đông Dương trụ sở tại Bắc Ninh kinh doanh trong lĩnh vực bất động sản, thủy điện, tư vấn đầu tư tài chính, sản xuất, xuất nhập khẩu, đa số là các lĩnh vực ông Bình từng làm. Công ty này có hàng loạt một số dự án thủy điện, bất động sản lớn với vốn đầu tư hàng nghìn tỷ. Chú rể nổi tiếng trong giới chơ xe Hà Nội.
    Viens M'Embrasser
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 328 Bài viết

• 1,362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Tui thấy chủ rể đẹp
    Tui cũng thấy đẹp
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,402 Được cảm ơn

Ảnh cưới ngoại cảnh đẹp quá, cô dâu và chú rể đều đẹp. Đúng là NT có bầu nên ốm nghén mặt phù hay sao đó mà chụp lúc làm lễ xấu đi rất nhiều (hay do trang điểm xấu?? )
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,297 Được cảm ơn

Nói thật là gato quá trời
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    • 43 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aika Xem bài viết
    Trời ơi, đám cưới sang trọng, hoành tráng quá!
    Bây giờ thì mình hết tin các lời đồn đại trên này rồi.
    Ai cũng bảo các em Ngọc Trinh, Như Thảo, Ngọc Thạch...toàn là gà của Tiệp, đi tiếp khách bốn phương...này nọ.
    Nhưng rút cuộc, các em này toàn lấy đại gia giàu có, chịu chi mà nhiều người có mơ cũng không với tới được.
    Hì hì...hay chẳng lẽ đại gia ở Vn toàn óc nho???( từ này cũng học được từ trên đây nè)
    Đời họ, họ quyết. Họ có tiền họ chi thế nào, tiếp đãi ra sao là quyền của họ.
    Nhìn thấy gái đẹp lấy trai giàu, trẻ trung là mình khoái rồi.
    Chúc mừng cô dâu chú rể!!!

nếu mà là gái thật thì ai đời nhà danh giá người ta lại cho con trai lấy về. Đúng là xạo quá mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,554 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant9999 Xem bài viết
    Ảnh cưới ngoại cảnh đẹp quá, cô dâu và chú rể đều đẹp. Đúng là NT có bầu nên ốm nghén mặt phù hay sao đó mà chụp lúc làm lễ xấu đi rất nhiều (hay do trang điểm xấu?? )
    Do thời gian còn làm model, Ngọc Thạch cũng như bao mẫu khác phải ăn kiêng và giữ phom, lên hình tròn trịa thế thôi chứ ngoài ốm lắm đó. Khi rời xa sô chậu, nàng phải lên cân để lấy chồng, vậy nên mọi người nhìn em ý tròn trịa mập mạp là vậy.
    Kế hoạch đám cưới của em ý chắc lên trước cả năm rồi. Hơn nữa chụp hình thực tế cũng khác chụp rồi pts xong đăng báo chứ nhỉ.
    catcatard20060418_7_be+Nhim
    Chớ thấy đông tàn hoa rụng hết
    Đêm qua sân trước một nhành mai
    ?action=view&current=Hnhnh164
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,291 Bài viết

• 2,341 Được cảm ơn

Cô dâu quá đẹp, chú rể không đẹp nhưng cao ráo trẻ trung là quá ổn rồi, lại còn giàu nữa. Chỉ có phần trang trí đám cưới là xấu, mấy tỷ mà nhìn ghia quá, em tớ cưới ở White Place hết có 200 thôi mà lung linh luôn
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 160 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Tui thấy chủ rể đẹp
    Tui thấy cô dâu đẹp, chú rể đẹp, đám cưới đẹp, hình chụp đẹp ... còn gì đẹp nữa chưa nghĩ ra
    Lấy được chồng giàu có, gia đình quyền thế, trẻ trung phong độ là phước em nó cao hơn bao nhiêu người rồi. Có phước cứ hưởng, tội gì ...
    Ai nói gì cứ nói, ghen tị gì cứ ghen, người ta sướng cứ sướng
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,059 Bài viết

• 10,426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mewmewmew Xem bài viết
    Mình thích mấy cái ảnh này quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh-cuoi-ngoc-thachns8-3437-1380623972

anh-cuoi-ngoc-thachns5-2188-1380623970

anh-cuoi-ngoc-thachns3-7877-1380623970
    Nhìn Ngọc Thạch mình cứ liên tưởng đến Lưu Đào.
    • 9,583 Bài viết

• 16,110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi talkativemum Xem bài viết
    Tui thấy cô dâu đẹp, chú rể đẹp, đám cưới đẹp, hình chụp đẹp ... còn gì đẹp nữa chưa nghĩ ra
    Lấy được chồng giàu có, gia đình quyền thế, trẻ trung phong độ là phước em nó cao hơn bao nhiêu người rồi. Có phước cứ hưởng, tội gì ...
    Ai nói gì cứ nói, ghen tị gì cứ ghen, người ta sướng cứ sướng
    Cho chị được như vậy, cắt vài năm tuổi thọ chị cũng ưng gái ơi!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 604 Bài viết

• 1,519 Được cảm ơn

Tui thấy chú rể đẹp. Zai cao ráo, có tiền, mặc veston đẹp là tui khoái roài :P, mặt mũi lạnh lùng không thân thiện tí cũng ko sao. Nhiều mẹ chê chú rể thấy thương luôn á
    • 59 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi n29 Xem bài viết
    Mình thấy chú rể giống diễn viên Âu Dương Chấn Hoa chứ, hehe, ko đẹp trai cơ mà nhìn chuẩn men, khác hẳn với vẻ mượt mà của mấy anh đại gia công tử, cũng hay đấy chứ mà sao mấy mẹ bảo đại ca nọ kia. Chúc mừng Ngọc Thạch
    lạy hồn
    hồn quote 1 đống ảnh xong còm men cụt ngủn
    vãi
    • 160 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Cho chị được như vậy, cắt vài năm tuổi thọ chị cũng ưng gái ơi!
    Tui 40 tuổi rồi, không dại cắt tuổi như thí chủ
    Nhưng thấy em nó được thế, tui không ghen tị mà thấy vui
    Còn ai ghen tị rồi chê bai thì tui thấy mắc cười, tốn công chê bai người ta trong khi người ta chả quan tâm, người ta đi du lịch Đông Tây, xài túi LV, chồng cưng như trứng ....
    Đẹp, có giá của đẹp ! Đẹp mà còn có phước nữa thì giá đó cao gấp trăm nghìn lần, ai chả mơ
    • 1,756 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Ôi giời, đc như Âu Dương Trấn Hoa đã men, mình không nói chú rể thiếu man nhưng nhan sắc thì bình thường thôi, cũng không cảm tình lắm, chắc công tử công nhà giàu dựa bố mẹ thoai
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,031 Bài viết

• 2,741 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chú rể này vẫn còn đẹp rai chán, ăn đứt Cường Đô la

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Tẩy chay tk bẩn bựa!!!
    • 551 Bài viết

• 2,044 Được cảm ơn

Thôi đi mấy mợ ơi, bớt chê người ta 1 chút, về nhìn thử ông nhà mình xem sao ? Có cao ráo, giàu có như CR k mà đi chê người. Đã là chồng thì trong mắt mình là nhất thôi, thử chồng của mấy mợ bị ném đá như thế mấy mợ có để yên không. Suốt ngày cứ đi dìm người ta như mình là số 1. Cái này hình như cũng thói quen nè.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 761 Bài viết

• 6,574 Được cảm ơn

Sao mình lại thấy chú rể cute nhể Nhan sắc, vóc dáng CR vậy là quá đẹp so với chuẩn VN bây giờ rồi. Nhiều bác giai mới 28-30 tuổi mà bụng đã bự như bà bầu 5 tháng rồi, vừa lùn vừa béo Các bạn được dáng cao cao tý lại gầy tong teo quắt quéo. Chúc hai bạn hạnh phúc bền lâu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,783 Bài viết

• 25,783 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuocpham Xem bài viết
    Sao mình lại thấy chú rể cute nhể Nhan sắc, vóc dáng CR vậy là quá đẹp so với chuẩn VN bây giờ rồi. Nhiều bác giai mới 28-30 tuổi mà bụng đã bự như bà bầu 5 tháng rồi, vừa lùn vừa béo Các bạn được dáng cao cao tý lại gầy tong teo quắt quéo. Chúc hai bạn hạnh phúc bền lâu
    Chuẩn rùi, nhưng nếu chú rể chịu cười 1 chút thì sẽ thành hoàn hảo .
    Có những đám cưới không xa hoa, không lộng lẫy nhưng những nụ cười của tất cả quan khách và CD-CR khiến mọi người ra về với cảm giác rất mãn nguyện và hạnh phúc. Mình nghĩ dù ai đó cao, đẹp, giàu .... nhưng nếu trên gương mặt thiếu nụ cười thì đã mất đi 50% sự cuốn hút, thân thiện rồi . Chỉ góp ý thêm thôi, không chê gì đám cưới này cả vì có tư cách gì mà chê ^^
    • 485 Bài viết

• 2,824 Được cảm ơn

Choạ ơi lên đây thấy mấy chị chê bôi a dương kon thú thực thấy thương a y.a này ngoài đời lạnh lùng và rất đẹp trai.cao cỡ hơn mét 8 body đẹp chân dài bụng phẳng kiểu tập gym áh.anh này trước chơi với ex của e đi chơi cùng mấy lần thấy lạnh lùng lắm.kiểu bạn gái của a này từ lúc e biết đến giờ là toàn kiểu nhà lành tóc đen dài k đú đởn sành đieu đồ hiệu.thạm chí vài e nhìn sến rện cơ nhưng theo e bít a này quen e nào đầu tiên phải ngoan nghe lời dịu dàng k đanh đá.anh này có 1 tính e thấy nổi bật đó là k la liếm ngó nghiêng khi gặp gái đẹp.kiểu ta biết giá trị của ta vậy đó
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 200 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chú rể đàn ông như thế là nhất còn gì, chứ nhìn xinh xinh kiểu hot boy với tui là cho điểm thấp hơn nhiều. Chưa kể chú rể này con đại gia, làm ăn cũng tử tế, không đua hoặc vung tiền kiểu như Cường đô la, chưa có con cái riêng gì, không già khú đế, không lùn hơn cô dâu, không béo bệu. Nói thật, cao rao, đàn ông, mặt mày sáng sủa, không có phốt ăn chơi xa đoạ, gia sản gia đình có thể lên tới 1000 tỷ, tôi không thể hiểu được tại sao lại có mẹ vẫn còn chê chú rể này. Chẳng nhẽ Ngọc Thạch cao giá đến thế cơ à.

À, lại nhớ đến hoa hậu thế giới Trương Tử Lâm, cưới được anh chồng cũng nhang nhác về dáng vóc với anh này, mặt thì nét hơn một tý nhưng gia cảnh bình thường, không phải đại gia, thì mọi người hình như lại kêu là xứng đôi vừa lứa he he.

Nên nói thật, em NT có phúc lấy được chồng như thế này đó. Gái đẹp ngày nay thiếu gì.
    Happiness is not having what you want but wanting what you have!