TIN TÀI TRỢ.

Siêu mẫu Ngọc Thạch rạng rỡ trong đám cưới 3 tỷ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 67.2K Lượt đọc
  • 192 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 291 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi totochan1985 Xem bài viết
    Choạ ơi lên đây thấy mấy chị chê bôi a dương kon thú thực thấy thương a y.a này ngoài đời lạnh lùng và rất đẹp trai.cao cỡ hơn mét 8 body đẹp chân dài bụng phẳng kiểu tập gym áh.anh này trước chơi với ex của e đi chơi cùng mấy lần thấy lạnh lùng lắm.kiểu bạn gái của a này từ lúc e biết đến giờ là toàn kiểu nhà lành tóc đen dài k đú đởn sành đieu đồ hiệu.thạm chí vài e nhìn sến rện cơ nhưng theo e bít a này quen e nào đầu tiên phải ngoan nghe lời dịu dàng k đanh đá.anh này có 1 tính e thấy nổi bật đó là k la liếm ngó nghiêng khi gặp gái đẹp.kiểu ta biết giá trị của ta vậy đó
    Nghe mẹ nó kể mà e chảy hết nước miếng vì thèm, đặc biệt là dòng in đậm đó
    Người phụ nữ hạnh phúc nhất là phải kết bạn với người đàn ông thành công và kết hôn với người đàn ông bình thường
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 291 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi puppymum Xem bài viết
    Chú rể đàn ông như thế là nhất còn gì, chứ nhìn xinh xinh kiểu hot boy với tui là cho điểm thấp hơn nhiều. Chưa kể chú rể này con đại gia, làm ăn cũng tử tế, không đua hoặc vung tiền kiểu như Cường đô la, chưa có con cái riêng gì, không già khú đế, không lùn hơn cô dâu, không béo bệu. Nói thật, cao rao, đàn ông, mặt mày sáng sủa, không có phốt ăn chơi xa đoạ, gia sản gia đình có thể lên tới 1000 tỷ, tôi không thể hiểu được tại sao lại có mẹ vẫn còn chê chú rể này. Chẳng nhẽ Ngọc Thạch cao giá đến thế cơ à.

À, lại nhớ đến hoa hậu thế giới Trương Tử Lâm, cưới được anh chồng cũng nhang nhác về dáng vóc với anh này, mặt thì nét hơn một tý nhưng gia cảnh bình thường, không phải đại gia, thì mọi người hình như lại kêu là xứng đôi vừa lứa he he.

Nên nói thật, em NT có phúc lấy được chồng như thế này đó. Gái đẹp ngày nay thiếu gì.
    Sao mẹ nó biết chồng e Trương Tử Lâm gia cảnh bình thường??
    Người phụ nữ hạnh phúc nhất là phải kết bạn với người đàn ông thành công và kết hôn với người đàn ông bình thường
    • 328 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi totochan1985 Xem bài viết
    Choạ ơi lên đây thấy mấy chị chê bôi a dương kon thú thực thấy thương a y.a này ngoài đời lạnh lùng và rất đẹp trai.cao cỡ hơn mét 8 body đẹp chân dài bụng phẳng kiểu tập gym áh.anh này trước chơi với ex của e đi chơi cùng mấy lần thấy lạnh lùng lắm.kiểu bạn gái của a này từ lúc e biết đến giờ là toàn kiểu nhà lành tóc đen dài k đú đởn sành đieu đồ hiệu.thạm chí vài e nhìn sến rện cơ nhưng theo e bít a này quen e nào đầu tiên phải ngoan nghe lời dịu dàng k đanh đá.anh này có 1 tính e thấy nổi bật đó là k la liếm ngó nghiêng khi gặp gái đẹp.kiểu ta biết giá trị của ta vậy đó
    Chài ơi, sao giống trai trong tiểu thuyết ngôn tình quá vậy nè!!! Mềnh bắt đầu gato với em Ngọc Thạch rùi đó nha!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

[QUOTE=totochan1985;30640883]Choạ ơi lên đây thấy mấy chị chê bôi a dương kon thú thực thấy thương a y.a này ngoài đời lạnh lùng và rất đẹp trai.cao cỡ hơn mét 8 body đẹp chân dài bụng phẳng kiểu tập gym áh.anh này trước chơi với ex của e đi chơi cùng mấy lần thấy lạnh lùng lắm.kiểu bạn gái của a này từ lúc e biết đến giờ là toàn kiểu nhà lành tóc đen dài k đú đởn sành đieu đồ hiệu.thạm chí vài e nhìn sến rện cơ nhưng theo e bít a này quen e nào đầu tiên phải ngoan nghe lời dịu dàng k đanh đá.anh này có 1 tính e thấy nổi bật đó là k la liếm ngó nghiêng khi gặp gái đẹp.kiểu ta biết giá trị của ta vậy đó [/QUOTE
    Như vậy chuyện tình của NT đúng là tiểu thuyết ngôn tình rồi.
    - Chàng: thiếu gia, tài giỏi, lạnh lùng, đẹp trai
    - Nàng : xinh đẹp, tài năng, nhà kém nam chính
    Thêm chi tiết thiếu gia lúc đầu ngược NT nữa là hoàn hảo. GATO quá
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 872 Bài viết

• 1,049 Được cảm ơn

Hic, vào đây thấy Romantic quá. Chuyện như Cánh buồm đỏ thắm ấy.
    Đừng vỡ mộng nhé, đk nhà bạn này không khủng lắm đâu. Học ở Anh ko đươc chuyển về Sing cũng ko học đuọc nốt. Về VN làm cty gia đình, mà thời này các cty đều ít việc cả. Cũng lỗ chồng kềnh đấy. Những việc kinh doanh báo kể là time trước mà giờ thì kẹt vào bất động sản hết rồi chứ đâu phải cứ vào ùn ùn thế (giống như mình cứ kể mãi về Điện biên Phủ ấy ) Bạn này được ưu điểm là thân thiện dễ mến với mọi người ( họ hàng quê, nhân viên) nên ít tài nhưng đức tốt thì cũng được. Mong gđ bạn ấy vuot qua thời gian khó, để câu chuyện cổ tích em Ngọc Thạch trọn vẹn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,457 Bài viết

• 7,468 Được cảm ơn

Nói đến đám cưới lại nhớ hôm trước xã mình dự đám cưới của Việt kiều bên này. Cả cô dâu, chú rể đều là người Việt, hai đứa đã về sống với nhau mấy năm, có con đã 1 tuổi rồi. Bố mẹ cô dâu đã ly dị nên về phía cô dâu có đến 4 người bố mẹ nên mọi người đùa là lục thân chứ không phải tứ thân phụ mẫu. Lúc ra sân khấu chào khách, mẹ cô dâu vừa đi ra vừa nhảy, làm động tác hôn gió như các star vậy. Cô dâu chú rể mặc váy cưới với vest bình thường nhưng hai đứa đeo hai cái kính đen, riêng chú rể thì địu con trước ngực, hai người vừa đi ra vừa nhảy trong điệu nhạc sôi động. Mình thấy dễ thương ghê, tiếc là không đi dự được.

@top. Chúc hai em hạnh phúc, cứ cưới được nhau là hạnh phúc rồi, còn mọi chuyện dũng chỉ là việc ngoài lề thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,636 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    CHuẩn k cần chỉnh nhỉ kiếm đđược tấm chồng như thế còn gì bằng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ui chú rể thế ni mà các chị còn chê thì đúng là xấu người xấu cả nết, chả cần biết gì cứ chê cho chết đã . Em là em cứ chúc cô dâu chú rể sống hạnh phúc đã, xấu đẹp tính sau. Đẹp mà gái gú, vũ phu đánh vợ chửi con thì em chúc cho các chị lấy chồng xấu hết để được hạnh phúc.
    • 37 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi emiuanhu Xem bài viết

[/I][/SIZE][/FONT][/COLOR]ajpg1380513579_have_logo_
    Bàn ăn khi đã được xếp thức ăn.
    [COLOR=#111111][FONT=Arial][SIZE=3]damcuoiNgocThach2019jpg1380515656
    [I]Thực đơn trong tiệc cưới của Ngọc Thạch.
    Chắc mỗi mình em tâm hồn ăn uống nên dòm ngay cái thực đơn, Thực đơn đám cưới nhìn cũng không có gì đặc sắc nhỉ? Ở nơi em ở thì đám cưới to hòanh tráng không chỉ ở nơi tổ chức tiệc, trang trí hội trường mà còn thể hiện ở phần cỗ cưới nữa. Bình thường thì như cỗ cưới của NT, xịn hơn thì có cá hồi, ba ba, còn nhà nào xịn nữa thì bào ngư, tôm hùm... Chắc mỗi nơi mỗi văn hóa đám cưới khác nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 220 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tối qua em đi ship hàng ở Thái Hà, ship cho 1 chị nhà đối diện với nhà chồng ngọc thạch luôn , sáng phải mò ngay vào đây update, tối qua 2 vợ chồng em đèo nhau đi ship hàng, vào ngõ *** thái hà thì thấy 1 chị xinh ơi là xinh mặc măng tô đen đang đi ra oto, vc em đi xe máy mà oto lại đỗ ngược chiều nên phải né, em lẩm bẩm "thằng nào đỗ oto mà ngu thế, mà chị kia xinh quá a nhỉ, nhà phố lớn mà có cả sân vườn thế này, bao giờ vc mình mới có", nhìn kĩ thì hóa ra là Ngọc thạch và chồng. Ship xong em nc với chị khách thì mới biết Ngọc Thạch bị chồng tẩn như cơm bữa, ngang nhiên cặp bồ, nhà chồng NT sống với hàng xóm xung quanh cũng ko biết điều. Chồng em bảo đấy đừng có mơ đại gia nhé
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ước giề????
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sami282 Xem bài viết
    tối qua em đi ship hàng ở Thái Hà, ship cho 1 chị nhà đối diện với nhà chồng ngọc thạch luôn , sáng phải mò ngay vào đây update, tối qua 2 vợ chồng em đèo nhau đi ship hàng, vào ngõ *** thái hà thì thấy 1 chị xinh ơi là xinh mặc măng tô đen đang đi ra oto, vc em đi xe máy mà oto lại đỗ ngược chiều nên phải né, em lẩm bẩm "thằng nào đỗ oto mà ngu thế, mà chị kia xinh quá a nhỉ, nhà phố lớn mà có cả sân vườn thế này, bao giờ vc mình mới có", nhìn kĩ thì hóa ra là Ngọc thạch và chồng. Ship xong em nc với chị khách thì mới biết Ngọc Thạch bị chồng tẩn như cơm bữa, ngang nhiên cặp bồ, nhà chồng NT sống với hàng xóm xung quanh cũng ko biết điều. Chồng em bảo đấy đừng có mơ đại gia nhé
    Thì có mấy mem trên đây bảo từ lâu rồi NT là hàng họ, còn chồng NT thì đập đá
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongnguyen1711 Xem bài viết
    Cô dâu có vẻ béo lên , cô dâu và chú rể xứng đôi . Bỏ 3 tỷ cho 1 đám cưới hơi phí ><
    Nhìn mặt thằng chủ rể nhìn nó đểu đểu thế nào ý Đúng là bọn nhà giàu cùng một khuôn... Bọn đàn bà này cũng chẳng kém cạnh. Chỉ được mê cái túi quần thằng này,,,ai ngờ về ở vài bữa phát hiện nhà chồng đang nằm trên đống nợ như vụ của công ty bà Hiền đó, chỉ giỏi cái khoe mẽ, Á đù