TIN TÀI TRỢ.

Scandal 'người thứ ba' của Hà Hồ khiến các nhãn hàng gặp rắc rối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.2K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 167 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Người ta có lỗi người ta dám đứng ra nhận lỗi còn ở đây e Hà bất chấp dư luận nói gì miễn sao e ấy đạt được mục đích. Mấy chị cũng cho e ấy biết đi thế nào là sự giả dối xem e ấy trụ được bao lâu. E ủng hộ các chị! Nói o với các nhãn hàng e Hồ Ngọc Hà làm đại diện!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quen80

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• ._.
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 375 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Người ta có lỗi gì, hay đơm đặt cho người ta. Mình khinh lũ đàn bà ác độc chỉ giỏi đưa chuyện. Ác mồm ác miệng còn châm trước, ác đến cả tâm tưởng và hành động.

Chồng con người ta đầy đủ vui tươi thế này, các mụ chửi người ta là con phò đã quá đáng, chửi từ ngày nọ sang ngày kia. Đến giờ còn cố tình phá hoại công việc của họ và đối tác.

FB của Cường $ đây
    https://www.facebook.com/pages/Qu%E1...930461?fref=ts

FB của Vân Anh đây
    https://www.facebook.com/vananh.kellyrings

Có não thì vào đọc cho cẩn thận người ta nói gì HH. Toàn những mụ đầu óc rác rưởi, nên chắc nghĩ ai cũng như mình.
    Đàn bà cần có đức các mụ nhé, a dua ngu thì cũng là thất đức. Mình nói thật đấy.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 357 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tẩy chay
    Tieudan có bé Tí hon và bé Dumbo.
    • 749 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Lỗ càng rộng lãi càng nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sachoacatim
    • 265 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ._. Xem bài viết
    Người ta có lỗi gì, hay đơm đặt cho người ta. Mình khinh lũ đàn bà ác độc chỉ giỏi đưa chuyện. Ác mồm ác miệng còn châm trước, ác đến cả tâm tưởng và hành động.

Chồng con người ta đầy đủ vui tươi thế này, các mụ chửi người ta là con phò đã quá đáng, chửi từ ngày nọ sang ngày kia. Đến giờ còn cố tình phá hoại công việc của họ và đối tác.

FB của Cường $ đây

FB của Vân Anh đây

Có não thì vào đọc cho cẩn thận người ta nói gì HH. Toàn những mụ đầu óc rác rưởi, nên chắc nghĩ ai cũng như mình.
    Đàn bà cần có đức các mụ nhé, a dua ngu thì cũng là thất đức. Mình nói thật đấy.
    kêu lượn từ bên top kia sao vẫn xách đít vào đây chiến
    • 564 Bài viết

• 1,609 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ._. Xem bài viết

FB của Cường $ đây

FB của Vân Anh đây

Rớt bi phải hơm?
    • 1,395 Bài viết

• 3,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thím "._." chắc là troll để các thím càng chửi HNH ấy mà.
    Chứ không thì đưa link fb Van Anh Le làm gì khi mà người ta thấy ngay trang đầu tiên Van Anh Le gia nhập group "Hội tẩy chay Hồ Ngọc Hà"?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,617 Bài viết

• 4,842 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Lạc đề nhưng fải chi chúg ta cũng tẩy chay được như vậy với hàng tug của thì hay quá. Phim ảnh, hàg hóa của nó vẫn tung hoành trên nước Việt. Ngứa mắt quá.
    • 1,081 Bài viết

• 17,683 Được cảm ơn

Mẹ chấm không theo dõi từ đầu mà cứ phá topic là sao. Lúc chấm còn đang chôn chân bên topic HT thì các mẹ đã đủ thông tin vụ này. Vợ chồng hạnh phúc ở đâu? Cường usd đã mớm lời để xã hội vào chửi hà hồ ở post máy bay. Sau đó Cường cẩn thận xoá tất cả các comment liên quan đến Su béo và để lại toàn bộ comment chê trách hà hồ. Còn vợ Khoa nam phi đã like facebook tẩy chay Hà và like post phản đối Hà giật chồng. Giả sử kết luận của hàng trăm mẹ là đúng, Hà đang có quan hệ yêu đương với người có vợ con chứ ko phải các mẹ dựng chuyện, mẹ chấm có xin lỗi mọi người ko.
    • 1,081 Bài viết

• 17,683 Được cảm ơn

Vợ chồng nó bỏ nhau rồi, nó ngủ với thằng khác rồi mà mẹ chấm nói vợ chồng nó tươi vui, thế có phải đang dựng chuyện, nói sai sự thật ko?
    • 76 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thêm vài ngày nữa sẽ có thêm báo chí và các nhãn hàng lên tiếng để xoa dịu sự phẫn nộ của người tiêu dùng.

Các mẹ chú ý: Thắt chặt ví tiền của mình từ giờ đến cuối năm, không bỏ 1 xu nuôi Hà, đứa nào nói gì cũng kệ . Chúng ta phải làm thật triệt để, không bỏ dở giữa chừng các mẹ nhé! Con đường này còn rất dài, chúng ta mới triển khai được có vài ngày thôi. Tỉnh táo để không bị đánh lạc hướng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 96 Bài viết

• 1,362 Được cảm ơn

Mẹ chấm gì đấy não có vấn đề ấy nhỉ? Cả làng cả nước ai cũng biết hlt giật chồng người ta mà còn vào đây đơm đặt chuyện là hlt vẫn vui vầy hạnh phúc thế lọ thế chai. Thôi các chị đừng trả lời mấy người này chi cho mệt. Chị em chúng ta tiếp tục tẩy chay các nhãn hàng có hlt làm đại diện. Còn ai khác đang " bơ ợ.. " của hlt thì về bên nhà phân cuồng của hlt mà bơ ợ nhé. Tiễn khách !!!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,081 Bài viết

• 17,683 Được cảm ơn

Ngay cả hà hồ cũng lên fb nhận mình và Cường đã tan vỡ từ lâu, chỉ chụp ảnh thể hiện để giữ mặt cho con trong fb mèo ác. Có mẹ chụp ảnh lại trong topic 90 trang kia. Người trong cuộc bảo vỡ rồi, mẹ chấm bảo còn hạnh phúc.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 691 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không quan tâm tới việc HNH với Cường đã chia tay thật sự chưa, hay CĐK đã li dị vợ.

Mình chỉ quyết định sẽ thay thế các nhãn hàng do HNH bởi các nhãn hàng khác, từ ngày hôm nay.
    • 6 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cẩm nang đi chợ của em Riri89 cho các mẹ thân yêu đây. Nhanh tay save và share không mod xóa nha. Hôn em Riri89 1 nghìn lần nha

9M6eMt9

3DUl9hQ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,425 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã lưu cẩm nang vào máy, cám ơn mẹ nó.

Các mẹ ơi, mình hãy cùng chung tay cố gắng đẩy top lên, và đừng mua đồ do em Hà làm đại diện hình ảnh, đừg làm giàu cho cô gái đấy nữa.

Còn bạn chấm gì đó chắc fan quạt của bạn Hà vào tung tin ấy mà, các mẹ đừng tranh cãi làm gì cho mệt.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 34 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Chíp Xem bài viết
    Mình không quan tâm tới việc HNH với Cường đã chia tay thật sự chưa, hay CĐK đã li dị vợ.

Mình chỉ quyết định sẽ thay thế các nhãn hàng do HNH bởi các nhãn hàng khác, từ ngày hôm nay.
    Em cũng có cùng suy nghĩ như mẹ này. Chuyện yêu thương lăng nhăng bồ bịch rồi ly dị hay chưa ly dị của cô HH này đối với em không quan trọng. Điều quan trọng là, một con người mà tên tuổi gắn liền với những scandal tiểu tam, giựt chồng, phá hoại gia đình người khác... thì không xứng đáng làm đại diện thương hiệu, nhất là các nhãn hiệu gắn liền với hình ảnh gia đình. Là bà nội trợ, mỗi món đồ mình mua, từ cái quần cái áo đến nước rửa chén lau nhà... mỗi thứ đều thể hiện sự yêu thương chăm sóc cho gia đình mà nhãn hàng mình dùng được đại diện bởi con người tai tiếng như thế thì em cảm thấy như mình đang bị coi thường vậy!
    Em đã đóng góp 1 chữ ký rồi nhé, và sẽ không bỏ một xu cho những nhãn hiệu có liên quan đến HH.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,425 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa đọc bên fb của chị VA vợ bác K, thấy comment của một bạn nào đó, nên mình fw về đây

Ngọc Lan "Bên cạnh ánh sáng lung linh của các vì sao , còn có ánh sáng êm dịu và huyền bí của người phụ nữ ." Nói đến người phụ nữ là nói đến cái đẹp , tình yêu thương và đức hy sinh . Họ đã cống hiến cho cuộc đời mà không đòi hỏi vật chất nào ngoài sự trân trọng , cảm thông và chia sẽ . Nhưng những mong ước nhỏ nhoi đó hầu như không được gia đình và xã hội quan tâm . Vậy đâu là hạnh phúc mà mình đang có ? Mỗi chúng ta đều có một hoàn cảnh sống , một gia đình riêng , chịu ảnh hưởng của môi trường xã hội , văn hóa khác nhau để trưởng thành . Thế nhưng chúng ta thường có một điểm chung là được giáo dục về thái độ biết ơn cuộc sống . Chúng ta ít biết cảm nhận những niềm hạnh phúc mà mình đang có mà thường chỉ nghĩ đến những điều tồi tệ đã , đang và sẽ xảy ra.......Chúng ta đã bỏ lỡ nhiều cơ hội ĐỂ CẢM NHẬN CUỘC SỐNG THƯỜNG NGÀY VÌ HẠNH PHÚC VÔ CÙNG GẦN GŨI VÀ GIẢN DỊ .

Xã hội càng phát triển càng kéo theo bao hệ lụy cuộc đời . Tâm hồn và thân xác bày ra cuộc chiến giằng co trong đó không thể không nói đến kẻ xảo ngôn . Người xảo ngôn là người nói quá khéo , khéo đến mức mà người khác không bao giờ thấy được lời nói của họ là xảo trá .Thành ngữ có câu : " Người dại để truồng , người khôn xấu hổ " Nghĩa là người dại dù có cởi hết quần áo mà cũng không biết xấu hổ là gì , trong khi người khôn chỉ thoáng trông thấy cũng cảm thấy xấu hổ dùm . Xảo ngôn là bệnh trong tâm . Mà đã là bệnh trong tâm thì y học không thể chữa trị , VÌ CHỮ LỢI ĐÃ LÀM MỜ CÁI TÂM . Tâm đã mờ thì NHÂN LỆCH LẠC nên thường kẻ xảo ngôn khinh thường người nghe , lớn tiếng cãi xóa việc đã làm , cái lưỡi không xương nhiều đường lắt léo .

Cái gì cũng có cái giá của nó . Nhưng thường người ta vốn chỉ nghĩ ngắn mà chưa bao giờ thực sự bỏ ra thời gian để nghĩ đủ dài . Trước mắt HNH đã đánh mất tình yêu chân thành của Cường rồi . Sẽ không bao giờ có người đàn ông thứ 2 yêu HNH thành tâm như thế . Vì sao ? Vì khi Cường yêu HNH , cô chỉ là kẻ vô danh tiểu tốt . Nhờ sự hy sinh của Cường nên HNH mới có được ngày hôm nay . Đối với đàn ông , nhan sắc của HNH chỉ như món tráng miệng lôi cuốn . Đàn ông tìm cách dối lừa và chinh phục . Song , cuối cùng đàn ông cũng nhận ra yêu và lấy HNH GIỐNG NHƯ 1 NGÔI NHÀ TRỐNG RỖNG . Bạn đừng bao giờ lừa dối với sắc đẹp của bạn , kỹ năng tình dục của bạn , cá tính mạnh mẽ của bạn , sự nổi tiếng của bạn , năng khiếu xảo ngôn của bạn ......Vì những thứ mà bạn đang có sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐỦ VỚI CÁNH ĐÀN ÔNG . Hôm nay bạn đã lấy đi của người khác 1 giọt nước mắt bằng hành vi độc ác của bạn thì ngày mai ắt hẳn bạn sẽ trả giá gấp đôi .
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • ._.
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 375 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Ở bên kia đi sang đây hít ngửi làm giề

Trích dẫn Nguyên văn bởi bechabietgi1 Xem bài viết
    kêu lượn từ bên top kia sao vẫn xách đít vào đây chiến
    • 1,081 Bài viết

• 17,683 Được cảm ơn

Lệ Quyên trước rất thân với hồ ly giờ nghỉ chơi rồi nhé. Nghỉ chơi cả năm vì vụ này chứng tỏ hồ ly cặp Khoa rất lâu rồi, từ hồi còn len báo khóc anh Cường phản bội.

image

image
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5