TIN TÀI TRỢ.

Sau xăng dầu, điện, nước, gas, đến lượt truyền hình cáp tăng giá 25%

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.55K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 102 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

hic nhà mính lại vừa lắp K+. hong bít sắp tới có tăng giá K+ ko ? hic hic
    Nguyện đem công đức này,
    Hồi hướng các hương linh thai nhi do phá thai
    Đều lìa khổ được vui, vãng sanh Cực Lạc
    Nguyện mọi người hiểu rõ lý nhân quả,
    Không sát sanh, không làm hạnh tà dâm.
    Cầu mong thế giới an lạc hòa bình,
    Mọi chúng sanh sống an lành hạnh phúc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 126 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nhà mình cắt TH cáp rồi. Dùng đầu kỹ thuật số, ngăn được cả vụ con xem hoạt hình quá nhiều. Chết thật, xăng lại sắp tăng. Hôm qua thấy tin nhắn của ngân hàng quân đội. Từ tháng này phí SMS banking của nó tăng từ 5500 lên 8800. Cái gì cũng tranh thủ tăng giá. Chắc mỗi giá người không tăng.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,222 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Miu va Cun Xem bài viết
    Nhà mình cắt TH cáp rồi. Dùng đầu kỹ thuật số, ngăn được cả vụ con xem hoạt hình quá nhiều. Chết thật, xăng lại sắp tăng. Hôm qua thấy tin nhắn của ngân hàng quân đội. Từ tháng này phí SMS banking của nó tăng từ 5500 lên 8800. Cái gì cũng tranh thủ tăng giá. Chắc mỗi giá người không tăng.
    Mấy bạn nhà dùng đầu KTS tư vấn cho mình cái để mình mua về dùng cắt quách cái TH cáp vớ vẩn đi. Nên mua loại nào thì vừa tầm, dùng được ạ? Về mặt kỹ thuật thì có khó khăn gì ko? Xin lỗi mình ko rành mấy vụ này nên hỏi hơi ngu tý.
    • 4,031 Bài viết

• 19,324 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ghét nhất ở chúng cư, không có sự chọn lựa, xem HTVC phát bực!
    • 125 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Điều khiển của My TV vẫn có thể dùng với tivi mà bạn. Bố mẹ mình có tivi sony hay samsung gì đó (loại cục to to í) thì vẫn phải dùng 2 điều khiển (1 điều khiển của tivi và 1 điều khiển cho đầu của My TV). Nhưng nhà mình dùng LCD của sony thì điều khiển của my TV dùng được luôn cho cả TV, nên chỉ cần dùng 1 điều khiển là OK.
    Bạn dùng gói 150k thì xa xỉ quá rồi. Nhà mình dùng loại 50k/1 tháng thấy cũng thoải mái lắm (vợ chồng đi làm suốt cũng chả xem mấy mà). Xem phim thì rảnh ở nhà cứ xem HBO, star movie, AXN, kênh 41 (tự nhiên quên tên kênh) hoặc nghe nhạc kênh chanel V (58) là bét nhè rồi. Thỉnh thoảng thích mấy phim việt nam thì chọn xem lại cũng thoải mái. Chứ dùng gói 150k thì xót tiền lắm.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Ặc,"học" sóng quái j hả chị?
    Nó là cái đầu nhỏ nhỏ,cắm vào tv.Có cái điều khiển để dùng cái đầu chứ,k cần dùng đk tv nữa
    Cũng có ca nhạc,phim free nhưng ít,cũ,k update
    Có giấc mơ nào êm đềm, khẽ lướt qua làn môi mềm, lấp lánh như ngàn tia nắng, sưởi ấm cõi lòng e...
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3