Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sau đêm tân hôn, chồng thẳng thừng: “Lấy vợ còn trinh phí cả đời”

• 5 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 825 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Một câu nói của chồng như gáo nước lạnh dội thẳng vào niềm vui của cô dâu mới còn hân hoan trong hạnh phúc như tôi.
    Tôi quen chồng trong sinh nhật của một người bạn. Vẻ đẹp trai, lãng tử của anh đã cuốn hút cô gái có tính cách hiền lành như tôi. Không lâu sau khi quen biết, chúng tôi chính thức yêu nhau.
    Vốn sinh ra trong một gia đình gia giáo, từ nhỏ tới lớn tôi chỉ biết học hành. Dù nhan sắc cũng khá, công việc ổn định, nhưng tôi chưa từng yêu một người đàn ông nào cả. Chỉ cho tới khi gặp anh, sự mạnh mẽ, phong trần của anh đã cuốn hút lấy tôi. Vài cô bạn thân khi biết chuyện, liền khuyên nhủ: “Ông Dương trông thế đào hoa lắm, thấy bảo nhiều gái theo, cũng yêu nhiều người rồi. Cẩn thận có ngày ông đá, lại ngồi đấy mà khóc hết nước mắt”.
    20140728085512-tanhon
    Nghe vậy, cũng không ít lần tôi hoang mang. Không phải tôi không biết anh đào hoa. Anh đẹp trai, công việc ổn định với thu nhập khá, thì chẳng có lý gì không có ai theo. Nghĩ vậy, nhưng những lời an ủi có cánh của anh vẫn làm tôi cảm thấy ấm lòng. Tôi khẳng định với hội bạn thân về tình yêu của mình bằng một đám cưới hạnh phúc được ấn định cách đây không lâu.
    Trước khi lấy chồng, tôi nghĩ rằng mình là một người phụ nữ bản lĩnh, không bản lĩnh sao được khi tôi cương quyết từ chối lời ngỏ ý “vượt rào” của người chồng tương lai. Dù có không ít lần anh giận dỗi, nhưng tôi luôn giữ quan điểm “gái còn trinh” cho tới tận đêm tân hôn của đôi vợ chồng trẻ.
    Tôi vẫn còn nhớ như in tâm trạng bồi hồi, tim đập thình thịch và đầu óc nhiều những cảm xúc lẫn lộn khi anh đóng cánh cửa phòng ngủ lại và từ từ cởi từng chiếc cúc áo trên người tôi. Vì chưa từng bao giờ động vào đàn ông, lại cũng chẳng bao giờ xem phim sex, hay đọc một thứ gì liên quan đến chuyện chăn gối, tôi bỡ ngỡ lắm. Thậm chí, cái cách anh lao vào người tôi cũng khiến tôi ôm mặt run sợ.
    Nét thất vọng lộ rõ trên gương mặt người chồng mới cưới của tôi, anh chỉ im lặng “làm công việc của một người chồng” mà chẳng hề nói với tôi một câu yêu thương. Khi tôi nhăn nhó kêu đau đớn, anh lạnh lùng quay đi, buông một câu xanh rờn: “Em chẳng biết làm cho chồng sung sướng tý nào cả, làm tình với vợ mà vợ cứ như khúc gỗ. Nói thật, lấy vợ còn trinh… phí cả đời”.
    Tôi sững sờ, tôi không nghĩ rằng chồng mới cưới của mình lại nói vợ như vậy, tôi khóc tấm tức vì có cảm giác mình đang bị xúc phạm. Bấy lâu nay, tôi đọc hàng chục câu chuyện chồng ghẻ lạnh chỉ vì vợ không còn trinh trắng, tôi muốn giữ trọn trinh tiết cho chồng của mình, vậy mà giờ đây, anh coi thường những điều đó.
    Những tưởng chuyện chỉ dừng lại ở đêm tân hôn, mặc dù tôi đã nỗ lực hơn trong chuyện chăn gối, nhưng anh vẫn thờ ơ, hờ hững. Thậm chí, có lần tôi ăn mặc gợi cảm, cố tình khơi gợi chuyện ấy, anh vẫn lạnh lùng từ chối. Lúc ấy, thú thực tôi có cảm giác như mình là người có tội, có tội vì không sành sỏi trong chuyện chăn gối, có tội vì chẳng bao giờ khiến chồng hứng thú với thân hình chẳng tới nỗi nào của mình.
    Tới nay, đã 2 tháng sau ngày cưới, đêm động phòng cũng là lần đầu tiên và duy nhất anh động vào người vợ. Tôi cảm thấy rất hoang mang, anh lãnh cảm với vợ, biết đâu sẽ tìm đến một người phụ nữ sành sỏi chuyện chăn gối khác. Lúc ấy, ai đảm bảo được rằng gia đình chúng tôi sẽ không tan vỡ?
    (Theo Dân Việt)

http://vietnamnet.vn/vn/doi-song/188...i-ca-doi-.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,088 Bài viết

• 3,941 Được cảm ơn

TS cái thằng hấp. Cho nó đi lấy mẹ nó con cave về cho nó sướng. Đúng là thằng ngu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,970 Được cảm ơn

Bịa chuyện chán kinh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 284 Bài viết

• 1,546 Được cảm ơn

Các lều báo giờ càng ngày càng hết vốn để bịa =))) Mà ts, cứ đưa mấy thể loại nhảm nhí này lên bảo sao giới trẻ lại cứ càng ngày càng bị ảo tưởng bởi 2 chữ "ngàn vàng"!
    a truly Scorpio…
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 825 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pampam86 Xem bài viết
    TS cái thằng hấp. Cho nó đi lấy mẹ nó con cave về cho nó sướng. Đúng là thằng ngu.
    Lấy cave về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm cave.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 693 Bài viết

• 2,918 Được cảm ơn

Cái này là bịa nhưng nội hàm là thật các mẹ ạ.

Chồng mình có anh bạn thân, vợ và gia đình vợ không được 1 điểm nào tốt từ nền tảng, tính cách, tài năng, v.v... (bố mẹ toàn 3, 5 đời vợ chồng, anh em toàn cave nghiện hút cờ bạc; bản thân nó chửi chồng như hát hay, bóc lột chồng đến tận đồng xu cuối cùng), mà anh này sợ vợ khủng khiếp luôn. Ấy thế nhưng nó được cái trẻ, dáng khá bốc lửa. Cho nên ông cứ đi công tác cuối tuần lại cung cúc mò về với vợ để nó hành hạ. Chồng mình bảo "Chắc là em nó (làm gái bao) truyền cho bí kíp nên thằng này dính, không dứt được nó nên phải cưới".

Đàn ông họ hiểu nhau lắm.

Thế nên nhiều đứa có ra gì đâu mà lấy chồng ngon lành lắm lắm luôn, còn nhiều cô gái ngoan hiền toàn vớ loại đàn ông dở hơi. Có khi ăn nhau chỉ vì cái đó thôi.
    • 825 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Không biết là bịa hay không nhưng mà đã là vợ chồng thì cũng đừng bao giờ nói những cái lời như thế với người vợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

ko biết có thật ko nữa, nhưng lần đầu tiên nghe thấy chuyện ntn, hihi
    • 2,421 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

• 825 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Tsc thằng lều báo. =))
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,598 Bài viết

• 2,342 Được cảm ơn

Ối, các mẹ cứ chửi người ta, ai chả biết chứ phải thằng đụt như mình chưa từng cầm tay con gái bao giờ, chẳng may mà có NY, may mắn lấy được vợ, ko biết mần ra làm sao có khi loay hoay cả đêm chả biết làm thế nào thật ý chứ :-s
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cái tít, hic
    • 843 Bài viết

• 1,864 Được cảm ơn

Tôi thề với các chị, tôi là liền ông nhưng chưa bao giờ thích cái tờ rinh ấy cả. Hai lần tôi yêu và 2 lần hưởng cái tờ rinh ấy tôi chỉ thấy bưc mình.
    Cứ thấy đối tác đau xong nhăn nhó tôi tụt hết cả cảm hứng. Chỉ những lần sau mới thấy viên mãn
    • 8 năm
    • 1,269 Bài viết

• 4,027 Được cảm ơn

Lấy phải ông chồng thế này phí cả cái công giữ gìn, cái loại ích kỷ chỉ nghĩ đến bản thân mình mà không nghĩ gì đến đối tác.
    Chắc chả ông nào viên mãn thực sự ở lần đầu tiên của người phụ nữ và người phụ nữ cũng vậy nhưng nếu yêu thương quan tâm nhau thì cùng nhau khám phá cùng nhau học hỏi để nâng cao sexskill chứ đâu có như ông chồng này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 137 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Don_Juan Xem bài viết
    Ối, các mẹ cứ chửi người ta, ai chả biết chứ phải thằng đụt như mình chưa từng cầm tay con gái bao giờ, chẳng may mà có NY, may mắn lấy được vợ, ko biết mần ra làm sao có khi loay hoay cả đêm chả biết làm thế nào thật ý chứ :-s
    hóa ra bao nhiu mùa khoai lang mà chú em vẫn làm chủ tịch CLB trym cảnh hử....
    Răng kĩn mũi hin
    • 825 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_than_gio Xem bài viết
    Tôi thề với các chị, tôi là liền ông nhưng chưa bao giờ thích cái tờ rinh ấy cả. Hai lần tôi yêu và 2 lần hưởng cái tờ rinh ấy tôi chỉ thấy bưc mình.
    Cứ thấy đối tác đau xong nhăn nhó tôi tụt hết cả cảm hứng. Chỉ những lần sau mới thấy viên mãn
    Bác sướng đấy, được những 2 em lận.
    • 843 Bài viết

• 1,864 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyenyenbinh Xem bài viết
    Bác sướng đấy, được những 2 em lận.
    Chả thấy sướng, thề luôn. Chỉ vài lần sau đó mới sướng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_than_gio Xem bài viết
    Nghe chém gió giống anh 10 máng ghê,nhớ anh ý ...

Lần đầu thì có ai vui đx đâu ,vợ còn trinh thì như giấy trắng.Tha hồ vẽ vời,dạy dỗ còn j
    Thiệt tình,có mấy em biếu mik cái chinh của đàn ông,nhg mik không có lấy.Sợ sau ân hận
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy chuyện nào đào tạo được phải ko mấy anh chị, em nghĩ là ai mới đầu cũng vậy thôi, mấy anh zai cố nhồi nhét cho vợ ít kiến thức để chuẩn bị trc khi cưới là được mà. làm gì đến nỗi như bài báo này viết ạ.
    • 3,057 Bài viết

• 5,236 Được cảm ơn

Em cũng chưa biết j chuyện đó nhưng e thề e chả dám iu anh nào chả có kinh nghiệm đâu. Đối vs gái zin mà yêu trai zin thì e thề chắc đêm tân hôn toàn máu vs nc mắt e luôn nghĩ trai có kinh nghiệm thì họ biết cách làm ng yêu mình đỡ đau hơn, chứ trai tân thấy mình đau nó càng luống cuống, bạn e là con trai nhìu, Vn và cả nc ngoài, họ nói vợ zin oải lắm, về dạy lại từ đầu ngại. Chưa kể có anh bảo gái zin hoàn toàn nó còn zin cả đầu óc, yêu đương hôn nhau ms sờ eo thôi đã nhảy thon thót, French kiss còn nhăn mặt kêu Sao a tởm thế, em tg hôn chỉ chạm môi thôi. Em nghe các anh kể chuyện gái trinh mà đau cả ruột. Lần đầu có thể đau nhưng mấy lần tiếp vẫn chả khả quan hơn, vẫn đau, các bé đó còn ko cho ng iu hay chồng động vào nữa vì sợ
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    anhso31_200909231113293274
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2