TIN TÀI TRỢ.

Sao phim truyền hình ngày ấy, bây giờ: Số phận nghiệt ngã của 'thằng Cò' sau 'Đất phương Nam'

• 22.7K Lượt chia sẻ
  • 283K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 74 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ôi. Tuổi thơ tràn về. Đúng là bài báo không nói chắc mình cũng chịu thua sẽ tự hỏi " ông này là ai đây ta?" . Thời gian không chừa 1 ai nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình lại không như mọi người. Đọc bài này xong mình thấy có tâm trạng buồn buồn khó tả lắm....
    • 69 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là ở đời cũng có cái số của nó cả mấy mẹ ạ.Em thấy cả bé An và vai bé Cò như anh này đều truân chuyên như kiểu bị nhân vật ám luôn vậy, cuộc đời cả 2 đều vất vả.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,084 Được cảm ơn

Hồi đó xem phim mình thấy Cò lanh lợi, duyên ngầm, thông minh, nụ cười sáng sủa......diễn xuất có phần trội hơn An. Không nghĩ em lại có hoàn cảnh khó khăn như vậy. Nhưng nụ cười của Em vẫn không thay đổi, và khiến người ta tin rằng, dẫu cuộc sống khó khăn con người ta luôn có quyền vui vẻ, hài lòng. Hy vọng một bước ngoặt mới sẽ đến với em và em sẽ nắm bắt được nó....
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 927 Bài viết

• 3,802 Được cảm ơn

Thích những bài báo như này ..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 99 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thần tượng một thời sao giờ khổ vậy nhỉ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 670 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Ko giàu sang phú quý cũng là cái hay, Để lai 1 ấn tượng tốt đẹp nhất cho cuộc đời
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình vẫn ấn tượng với vai diễn "thằng Cò" của a năm nào! hy vọng một ngày nào đó sẽ thấy a quay lại màn ảnh!
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cố lên Cò oi! Cuộc sống cần lắm những tiếng cười.
    • 347 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Đọc bài báo thì thấy anh thông minh, học nghề gì cũng nhanh, nhân vật Cò anh thể hiện trong phim cũng lanh lẹ. Sao lại có kết cục buồn???
    Nhìn anh vui vẻ vậy thôi nhưng bên trong chắc cũng đắng cay lắm. Gia đình không, tiền không. Người từ khi sinh ra đã nghèo thế thì không nói làm gì. Nhưng trước trên đỉnh cao, được tung hô mà giờ phải mưu sinh với nghề vất vả chẳng ai biết đến này thì chắc hụt hẫng lắm lắm.
    Chúc anh chân cứng đá mềm, sớm có cuộc sống sung túc ổn định hơn.
    • 13 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nhìn nụ cười của Cò đúng không lẫn vào đâu được
    • 66 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metomcat2 Xem bài viết
    Top của Cò hot quá, mới 5 tiếng mà đã 11.000 lượt chia sẻ FB và 140.000 lượt views ???
    Gắn với tuổi thơ của nhiều người mà. Hồi đó đâu có nhiều phim, fb, các trò giải trí như bây giờ. Cứ đợi đến giờ để coi Đất Phương Nam thôi, hi. Nhớ quá.
    Tiêu dùng có trách nhiệm!
    Trả tiền cho những nhãn hàng không tôn trọng người tiêu dùng nội địa, thuê đại sứ thương hiệu có lối sống không lành mạnh là gián tiếp "tài trợ" và cổ vũ cho lối sống tha hóa, cho doanh nghiệp coi thường người tiêu dùng, coi thường trách nhiệm xã hội. (Đây là quan điểm cá nhân, ko vi phạm nội quy mót min nhé Battin%20eyelashes )
    Hội người tiêu dùng thông thái và có Trách nhiệm
    Tầng 1:
    https://www.webtretho.com/forum/f12/h...-thai-2064018/
    Tầng 2 :
    https://www.webtretho.com/forum/f12/h...g-2-a-2066788/
    • 9,583 Bài viết

• 16,110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hamom Xem bài viết
    Hồi đó xem phim mình thấy Cò lanh lợi, duyên ngầm, thông minh, nụ cười sáng sủa......diễn xuất có phần trội hơn An. Không nghĩ em lại có hoàn cảnh khó khăn như vậy. Nhưng nụ cười của Em vẫn không thay đổi, và khiến người ta tin rằng, dẫu cuộc sống khó khăn con người ta luôn có quyền vui vẻ, hài lòng. Hy vọng một bước ngoặt mới sẽ đến với em và em sẽ nắm bắt được nó....
    Chánh xác! Ưng nhất lúc Cò lấy ná bắn rớt chùm nhãn cho An ăn, lúc đó 2 tụi nó mới gặp nhau lần đâu, iu ghê luôn..Sau đó Cò nó cười ha ha rồi lững thững bước đi
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không thể nhận ra là Cò của ngày xưa, nhìn khác quá. Nhìn nụ cười thấy hiền làm sao
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,588 Bài viết

• 6,225 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hungmai2009 Xem bài viết
    Đọc bài báo thì thấy anh thông minh, học nghề gì cũng nhanh, nhân vật Cò anh thể hiện trong phim cũng lanh lẹ. Sao lại có kết cục buồn???
    Nhìn anh vui vẻ vậy thôi nhưng bên trong chắc cũng đắng cay lắm. Gia đình không, tiền không. Người từ khi sinh ra đã nghèo thế thì không nói làm gì. Nhưng trước trên đỉnh cao, được tung hô mà giờ phải mưu sinh với nghề vất vả chẳng ai biết đến này thì chắc hụt hẫng lắm lắm.
    Chúc anh chân cứng đá mềm, sớm có cuộc sống sung túc ổn định hơn.
    có người họ sống ko sân si, với họ đủ nghía là tâm thanh thản
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,600 Bài viết

• 4,826 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mặc dù anh Cò ko đẹp trai nhưng fim có nhiều loại vai mà. Nhìn gương mặt anh Cò thấy nhân hậu, chất fác, cảm tình hơn là ôg Minh Béo. Hy vọng các đạo diễn để mắt đến anh, để anh có cơ hội thoát nghèo.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 824 Bài viết

• 3,707 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Chánh xác! Ưng nhất lúc Cò lấy ná bắn rớt chùm nhãn cho An ăn, lúc đó 2 tụi nó mới gặp nhau lần đâu, iu ghê luôn..Sau đó Cò nó cười ha ha rồi lững thững bước đi
    Em cũng thích đoạn này, em mê cái lém lỉnh, lanh lợi của Cò hơn An, nhắm mắt lại tự dưng thấy cảnh 2 đứa nó loi nhoi chạy nhảy trên bờ đê, mệng tía lia kể nọ kia....ôi sao mà nhớ
    In three words I can sum up everything I’ve learned about life: it goes on.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 676 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

Em này nhìn mặt và nhất là nụ cười giờ vẫn còn rất duyên mà. Có thể vì em thiệt thòi từ nhỏ nên hay tự ti mặc cảm, chứ nếu em quyết tâm trở lại với nghề diễn thì giảm cân xong là nhìn khác liền. Có điều ở Việt Nam làm diễn viên chân chính không đủ tiền để sống đâu, ai cũng phải làm thêm việc này việc nọ, hoặc là gia đình có điều kiện sẵn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thích chàng Cò wá
    • 2,940 Bài viết

• 3,015 Được cảm ơn

Đong lại nhất trong lòng mình là câu duy nhất nói về đứa con của Cò . Mong rằng sau bài báo này sẽ có một tin vui nào đó đến với Cò nhé !
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    :https://www.webtretho.com/forum/f22/h.../#post33393940
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4