TIN TÀI TRỢ.

Sao đánh rơi bao cao su trước đám đông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,642 Bài viết

• 10,104 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nam diễn viên trẻ Zac Efron xấu hổ khi làm rơi bao cao su trên thảm đỏ buổi lễ công chiếu phim hoạt hình "The Lorax". Sự kiện lập tức được hàng trăm máy ảnh, máy quay ghi lại.

roi1_ba7d8

roi2_330dd

roi3_3cf53

Buổi ra mắt bộ phim hoạt hình vui nhộn The Lorax diễn ra tối 19-2 tại Los Angeles - Mỹ, bộ phim sẽ chính thức công chiếu từ 2-3. Nam diễn viên trẻ Zac Efron tham gia lồng tiếng cho phim bước vào thảm đỏ với gương mặt rạng rỡ, trang phục trang trọng. Ống kính, máy quay chĩa vào anh để ghi lại bước đi khoan thai, cách tạo dáng tự tin.

Tuy nhiên, thảm họa xảy ra khi Zac rút tay khỏi túi quần để bắt tay một đồng nghiệp, một gói nhỏ màu vàng hình vuông rớt xuống thảm đỏ.

roi4_196af

Ngôi sao High school musical đỏ mặt thốt lên “lạy chúa tôi!” và cúi xuống nhặt lên. Sau một lúc bối rối anh lấy lại bình tĩnh và đeo kính lên, bước vào bên trong. Clip Zac đánh rơi “vật thể lạ” được xác định là bao cao su lập tức lan nhanh trên mạng.

Zac Efron là ngôi sao trẻ của Hollywood. Với gương mặt điển trai, tài tử này từng tham gia nhiều phim: Trở lại tuổi 17, Cuộc thi hoa hậu tóc, Hội diễn âm nhạc, Lễ tốt nghiệp.
    http://phapluattp.vn/201202240522104...c-dam-dong.htm
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,642 Bài viết

• 10,104 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 2,264 Bài viết

• 11,586 Được cảm ơn

Trời, mang bao cao su có gì là xấu có thế mà cũng soi mói. Cái đó thể hiện thái độ trách nhiệm với bản thân và đối tác. Mình thì mong các bản trẻ VN cũng "cẩn trọng" như vậy, chứ nhìn các bé mặt non choẹt ngơ ngác đi phá thai chán lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Mang BCS theo người thì chắc không xấu nhưng cũng không đến mức tự hào hừng hực... Nhìn mặt người ta khi phát hiện ra mình đánh rơi BCS kìa. Đấy là người nước ngoài họ cổ hủ nên thế, chứ người Việt mình giờ hiện đại cái BCS là gì đâu mà phải ngại.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,492 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Người Việt mình giờ cũng mở nhìu shop bán Bcs đủ loại, mình thấy ko có gì mà ngại hết
    • 2,707 Bài viết

• 4,789 Được cảm ơn

Hehe, lại nhớ Sex and the city , cảnh ở chợ Dubai ấy.
    Bi ơi Bi, mau lớn nhanh :X
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 304 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

sao cảnh làm rớt bao cao su thấy fake quá. thấy rõ ràng Zac rút tay vô túi mò cái BCS rùi nhét vào tay người kia mà...hay là PR cho chiến dịch tình dục an toàn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 620 Bài viết

• 2,029 Được cảm ơn

Lạy chúa sao càng ngày em Zac em ý càng đẹp trai manly chết người thế này nhỉ
    Mang bcs theo người là cách bảo vệ cần thiết và là điều nên làm, nhưng mình chỉ thắc mắc là đi dự event thì nhét vào túi quần làm chi nhỉ? Không lẽ định ngay và luôn trong event hay sao
    • 1,417 Bài viết

• 3,275 Được cảm ơn

Anh Zac này bị đồn là gay đấy.....Vụ tình yêu Van-Zac cũng chỉ để quảng bá cho High School Musical....bọn này chỉ lừa đc những đứa con nít ham màu hồng hồng thôi....
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 1,120 Bài viết

• 1,540 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Trời, mang bao cao su có gì là xấu có thế mà cũng soi mói. Cái đó thể hiện thái độ trách nhiệm với bản thân và đối tác. Mình thì mong các bản trẻ VN cũng "cẩn trọng" như vậy, chứ nhìn các bé mặt non choẹt ngơ ngác đi phá thai chán lắm
    Thật !
    A Páo tưởng là đánh rơi BCS đã qua sử dụng thì mới ghê gớm, chứ nhét BCS vào túi thì cũng bình thường thôi.
    Cái bụng A Páo thương cái bụng Thỷ Dung mất rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 857 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady_in_black Xem bài viết
    Hehe, lại nhớ Sex and the city , cảnh ở chợ Dubai ấy.
    Có đĩa phim đó hem cho mượn xem đê
    Đối với địch, phải cương quyết thu hết
    • 534 Bài viết

• 1,422 Được cảm ơn

Chắc là chiêu PR của Zac ấy mà. Đợt này chàng này chăm lên sóng lắm. Xem Clip này ghiền lắm các mẹ. Mẹ Brown và Lady-in-black chắc là kết luôn.

P/S: Chế bài Pumped up Kicks của nhóm Foster the People nhé. Ghét mỗi kiểu ngồi thô lỗ của Zac lúc đầu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)