TIN TÀI TRỢ.

‘Rộ tin’ sau Dương Triệu Vũ, Đàm Vĩnh Hưng lại ‘cặp kè’ với Isaac

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Vãi cả mụ già, ko có cái căn cứ gì để gọi là "chánh xác và sống động" được cả, đánh giá cả tư cách đạo đức người ta bằng một vài cm nhảm nhí trên FB, trên Zing, Yan, Cống, những tưởng có mấy đứa con nít ranh miệng còn hôi sữa, não chưa phát triển mới tin được những câu chuyện ti tiện, bịa đặt chứ, ai dè mấy thým cũng trên Webtretho như bà và thym HUNG thì quả là hay ho, nếu chưa chồng chưa con thì cũng đã qua tuổi ngớ ngẩn vậy mà suy nghĩ cũng không hơn tui nhỏ nhỉ? tôi chả biết thím Đàm ra làm sao, tui là fan PT 18 năm nay rùi nên chắc chắn một điều ko ai ghét cha nội hay con mẹ Đàm hơn tui đâu, nhưng cái tin đồn vô căn cứ ở tiêu đề cái topic này thì đúng là mắc mửa.
    Thým dư luận viên fan Hoài Lâm này ra vẻ ngây ngô quá cơ. Bịa đặt á. Thế thým có nhớ trước đây nick khanhle có nói Lý Quí Khánh và Quang Vinh yêu nhau. Một loạt các mụ giả ngây giả ngô vào chửi bới là có nằm gầm giường nhà người ta đâu mà biết, sao vu khống ác mồm vại. Sau này họ công khai yêu nhao, mấy mụ kia im mỏ hết. Ai hổng tin thì kệ mà tui thì tin.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 238 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Nick troll green field lại xuất hiện, giờ này là giờ hoạt động của loạt nick troll nhà Lú hậu à.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy1712 Xem bài viết
    Nick troll green field lại xuất hiện, giờ này là giờ hoạt động của loạt nick troll nhà Lú hậu à.
    Sao bà cứ như là tiên tri vậy???
    I need a Doctor
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 238 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Bobibom: tiên tri gì bà, tui mới thấy nó xuất hiện bên top kia với cái kiểu quen thuộc 1 nick còm và 2,3 nick còn lại like sau vài phút, xuất hiện 1 lần là cả bọn với thời gian gần nhau, tàu ngầm lâu rồi còn lạ j tụi nó.
    Tui còm kiểu này là ngày mai cái đám troll đó nó chửi và gán cho tui đủ các danh từ mới cho coi, đó tiên tri luôn lần này coi đúng ko nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Vãi cả mụ già, ko có cái căn cứ gì để gọi là "chánh xác và sống động" được cả, đánh giá cả tư cách đạo đức người ta bằng một vài cm nhảm nhí trên FB, trên Zing, Yan, Cống, những tưởng có mấy đứa con nít ranh miệng còn hôi sữa, não chưa phát triển mới tin được những câu chuyện ti tiện, bịa đặt chứ, ai dè mấy thým cũng trên Webtretho như bà và thym HUNG thì quả là hay ho, nếu chưa chồng chưa con thì cũng đã qua tuổi ngớ ngẩn vậy mà suy nghĩ cũng không hơn tui nhỏ nhỉ? tôi chả biết thím Đàm ra làm sao, tui là fan PT 18 năm nay rùi nên chắc chắn một điều ko ai ghét cha nội hay con mẹ Đàm hơn tui đâu, nhưng cái tin đồn vô căn cứ ở tiêu đề cái topic này thì đúng là mắc mửa.
    tao hông đụng chạm tới mày đừng keu nick tao vô nha con ngựa cái, mày giựt mồng hả con đuỹ????
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi ngoại! Giờ QV với LQK iu nhao nè! bà có cần ai đi tìm chứng cứ cho bà hong? Mệt hờ!

Mà mấy bà tin hay hỏng tin tùy mấy bà! Hong biết mịe gì thì cứ như ngỗng trắng tinh khôi coi ai cũng lung linh lộng lẫy đi!Mấy bà thử coi, có bao nhiêu G iu nhau lâu như QV LQK?!??! Vài tháng hay 1 năm là đục đục chia tay...sau đó họ nói hong có iu thì có sau đâu! Thậm chí LQK cũng không hẳn chung thủy với công chúa Sơn ca đâu, cũng ăn vụng liên hồi há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Thôi ngoại! Giờ QV với LQK iu nhao nè! bà có cần ai đi tìm chứng cứ cho bà hong? Mệt hờ!

Mà mấy bà tin hay hỏng tin tùy mấy bà! Hong biết mịe gì thì cứ như ngỗng trắng tinh khôi coi ai cũng lung linh lộng lẫy đi!Mấy bà thử coi, có bao nhiêu G iu nhau lâu như QV LQK?!??! Vài tháng hay 1 năm là đục đục chia tay...sau đó họ nói hong có iu thì có sau đâu! Thậm chí LQK cũng không hẳn chung thủy với công chúa Sơn ca đâu, cũng ăn vụng liên hồi há há
    LQK với QV từ đời tám hoánh nào rồi. Có ai nghi ngờ quái đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 368 Bài viết

• 721 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời buổi này mà coi báo mới tin hả bà ngoại! Nói chung là mảng báo chí về sô sịt thì hong nên tin một bài nào hết, vậy đi! Chuyện hậu trường chánh xác và sống động hơn nhiều

Mợ Đờm cũng số hưởng lém, trai đẹp cả Vn này bả ăn gần hết há há
    Thị Đàm, thím Linh, ngoại Bạch, hay mợ Lộc có số hưởng ăn hàng đẹp, nhưng ko phải straight nhé em, 1 đường cong cong - nối thêm đường vòng.
    Mụ PCN mới hưởng đúng nghĩa, đẳng cấp thực thụ: xài trai thẳng hoặc chí ít men who have sex with men như học Quách.
    Số sướng cho gái xứ hoa thanh quế, ăn rau má phá đường tàu nên đường tàu của gái bao nhiêu trai đẹp cày be bét...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luu68 Xem bài viết
    Thị Đàm, thím Linh, ngoại Bạch, hay mợ Lộc có số hưởng ăn hàng đẹp, nhưng ko phải straight nhé em, 1 đường cong cong - nối thêm đường vòng.
    Mụ PCN mới hưởng đúng nghĩa, đẳng cấp thực thụ: xài trai thẳng hoặc chí ít men who have sex with men như học Quách.
    Số sướng cho gái xứ hoa thanh quế, ăn rau má phá đường tàu nên đường tàu của gái bao nhiêu trai đẹp cày be bét...
    Há há em chịu Ghét mụ Phường Chà Bông, xài Dương Hoàng Anh của em
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy1712 Xem bài viết
    Bobibom: tiên tri gì bà, tui mới thấy nó xuất hiện bên top kia với cái kiểu quen thuộc 1 nick còm và 2,3 nick còn lại like sau vài phút, xuất hiện 1 lần là cả bọn với thời gian gần nhau, tàu ngầm lâu rồi còn lạ j tụi nó.
    Tui còm kiểu này là ngày mai cái đám troll đó nó chửi và gán cho tui đủ các danh từ mới cho coi, đó tiên tri luôn lần này coi đúng ko nha
    bởi vậy mới gọi là tiên tri, nếu ko tự tay làm thì sao biết đc
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời, mấy nick trước chỉ thấy com 888 nhạt nhẽo nhưng ko văng tục kiểu Hưng h cũng phải chửi rùi hả
    Mất chất quá Hưng ơi.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

tào lao, rõ ràng bài PV đó LQK và QV họ nói rõ ràng họ là bạn bè thân thiết với nhau trên 10 năm, còn Đàm và Isaac tấm hình chụp chung còn chưa thấy đó,cái bài báo còn hơn cả đống cải thối dầm mưa 2 tháng trời trong sọt rác, rảnh như mấy người toàn tự dựng lên chuyện cho người ta, thôi thì tùy thuộc vào ăn ở của mấy người vậy
    I need a Doctor
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Há há em chịu Ghét mụ Phường Chà Bông, xài Dương Hoàng Anh của em
    mụ Phường là dắt gái, hạng í ai chả ghét.
    Chớ cặp QV - LQK tui hơi bị thích, đẹp đôi, thanh mai trúc mã
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Tánh hưng là vại còn ai ưng hổng ưng thì thui
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tào lao, rõ ràng bài PV đó LQK và QV họ nói rõ ràng họ là bạn bè thân thiết với nhau trên 10 năm, còn Đàm và Isaac tấm hình chụp chung còn chưa thấy đó,cái bài báo còn hơn cả đống cải thối dầm mưa 2 tháng trời trong sọt rác, rảnh như mấy người toàn tự dựng lên chuyện cho người ta, thôi thì tùy thuộc vào ăn ở của mấy người vậy
    Mệt hờ với má này ghê! Thôi hỏng nói với má nữa, má chờ báo ra cái tin gì má tin cái tin đó đi heng há há
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Mệt hờ với má này ghê! Thôi hỏng nói với má nữa, má chờ báo ra cái tin gì má tin cái tin đó đi heng há há
    Nó phân cua Quài lâm thì nó binh chủ nó là đúng roi, cãi chi voi nó cho mệt xác vại chời
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tào lao bí đao ghia, t8m cho zui thôi mà, ở đây có ai chui gầm giường nhà người ta đâu mà biết tin đúng sự thật, cũng toàn bóng gió xa gần cóp nhặt nhiều nguồn thoai mà có nguồn thì đã tốt lắm khi tự bịa cho có chiện he he.

Má Tình hài voãi, mún người ta tin mà cho phong long bóng gió tin ghê, tui hỏi thím rõ vụ Issac cuĩng chả thấy thím confirm lại. Trước khá thích bạn này nên vưỡn còn tò mò lắm. Biết cái gì thì nói rõ ràng cứ đi rải thính kiểu tui thấy, rùi chờ sự thậc nha blah blah.... thế thì ai chả nói được.

Thím Hưng có chơi hết troai đẹp thì đó cũng là phước phần của thím ấy, gato ghê hen các mợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 90 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chợ nào em kg rõ, hôm má nghe em mở nhạc Đàm nghe còn khen đẹp, má em bảo thế.nói ổng có tiệm tóc mà lộ lắm, xưng chị với gái kg hà

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    khu chợ PVH đúng hem???? bữa có ông nào bên otsg nói thời đó thím Đàm mướn nhà ổng mở tiệm uốn tóc, mỗi lần vc ổng qua lấy tiền đi ra sau nhà thấy trên sào phơi đồ toàn thấy phơi quần sịp vàng, đỏ, hồng, xanh đọt chuối há há
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2