Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Rộ nghi án Minh Hằng hát nhép trong cuộc thi nhảy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,745 Bài viết

• 15,160 Được cảm ơn

Không hổ danh quán quân của “Bước nhảy hoàn vũ”, người đẹp mang đến điệu nhảy bốc lửa, gợi cảm khiến khán giả phấn khích song khi giao lưu cùng MC Trấn Thành cô lại làm dấy lên nghi vấn đã hát nhép.

Là khách mời trình diễn trong đêm chung kết thứ 4 của So you think you can dance – Thử thách cùng bước nhảy, Minh Hằng là gương mặt nổi bật nhờ vẻ đẹp ngoại hình cùng vũ đạo nóng bỏng. Đoạt giải cao nhất của Bước nhảy hoàn vũ, khán giả chờ đợi màn biểu diễn của người đẹp trong cuộc thi nhảy dành cho các vũ công chuyên nghiệp.
    5-minh-hang-12
    Minh Hằng xoạc chân ấn tượng trong màn biểu diễn.
    Không phụ lòng người xem, Minh Hằng hát ca khúc Nụ cười rạng rỡ đi kèm với điệu nhảy sôi động và đẹp mắt. Nhiều người phấn khích trước vũ đạo bốc lửa, sexy và khá mạo hiểm của người đẹp nhưng khi vừa kết thúc bài hát, Minh Hằng khiến khán giả ngẩn tò te vì ngạc nhiên tột độ.
    Bởi chỉ trong vài phút và chất giọng của cô trở nên khác hoàn toàn. Khi hát, giọng của cô trong, mượt mà dù nhảy rất sung nhưng khi vừa cất tiếng giao lưu cùng khán giả, nữ ca sĩ xinh đẹp thở hổn hển, nói không ra tiếng.
    Vừa hát vừa nhảy vốn là điều khá khó khăn cho bất kỳ ca sĩ nào trong khi bài nhảy của Minh Hằng tốn khá nhiều sức lực, và khi thấm mệt, giọng hát của cô sẽ để lộ nhược điểm nếu hát live. Ngoài ra, Minh Hằng không có thế mạnh ở giọng hát, chất giọng của cô khá yếu, không lên nổi những quãng cao, dày nên việc cô thể hiện trơn tru trong ca khúc đi kèm vũ đạo cuồng nhiệt đã làm nhiều người nghi ngờ cô đã lypsinc.
    Đây không phải lần đầu cô rơi vào tình huống này vì cũng chính tại sân khấu của Bước nhảy hoàn vũ 2012, khán giả đã phát hiện Minh Hằng sử dụng giọng của ca sĩ khác để lên những nốt cao trong ca khúc The Phantom of the Opera.
    Gần đây, Cục Nghệ thuật biểu diễn đã đưa ra văn bản cấm hát nhép và ăn mặc hở hang với các nghệ sĩ. Chính vì thế, Minh Hằng có thể sẽ phải đối mặt với những án phạt nếu bị xác minh đã hát nhép trong đêm diễn tối qua.
    Hiện tại, ca sĩ Minh Hằng và ban tổ chức So you think you can dance chưa đưa ra bất cứ giải thích nào về sự việc này.
    5-minh-hang-10
    5-minh-hang-09
    Minh Hằng bay trên người bạn nhảy với những động tác khó.

5-minh-hang-03
    5-minh-hang-07
    Minh Hằng sáng rực trên sân khấu.
    Clip Minh Hằng biểu diễn:
    Hình ảnh Minh Hằng trên sân khấu cùng các khách mời:
    minh-hang-2
    minh-hang-4
    Minh Hằng thu hút ánh nhìn với vẻ đẹp sáng.
    minh-hang-5
    Minh Hằng tạo dáng tươi tắn trước giờ lên sân khấu.
    tran-thanh-minh-hang
    Cô chụp ảnh cùng Trấn Thành.
    giai-bac-sieu-mau-le-kien-dinh-1-1
    kien-dinh-hoang-le-trang-2
    Người mẫu Lê Kiên Định và Lê Trang.
    vu-hoang-diep-5
    vu-hoang-diep-1
    Vũ Hoàng Điệp khoe lưng ong.
    vu-hoang-diep-ntk-van-thanh-cong-2
    Cô đi cùng người bạn thân là NTK Văn Thành Công.
    Kim Chi

http://news.zing.vn/nhac-viet-nam/ro...y/a283085.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,745 Bài viết

• 15,160 Được cảm ơn

Nói chung bây giờ ca sĩ hát live mới là chuyện hiếm, chứ lipsync là chuyện thường ngày ở huyện. Link biểu diễn của Minh Hằng http://www.youtube.com/watch?v=ZTpiWQjF0BI
    • 1,379 Bài viết

• 3,725 Được cảm ơn

Em này mà hát nhép thì cũng chả có gì đáng ngạc nhiên!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,778 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung có nhép hay không ẻm cũng không giải thích đâu Đâu phải lần đầu, lần nào ẻm cũng chối bay chối biến hết mà.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,385 Bài viết

• 3,764 Được cảm ơn

Ôi trời mọi người còn nghi ngờ gì nữa nhỉ??? có ai vừa nhảy vừa hát mà ko lộ tí nhược điểm nào trong giọng hát ko???
    Mình thì nghĩ may quá Minh Hằng hát nhép chứ ko lại được phen muối mặt với mấy bạn bè nước ngoài đang ngồi ở dưới !!
    Mình Hằng mặc dù rất xinh đẹp,nhảy rất hay nhưng mà giọng hát thì không thể hát live tốt được...Mong cô ấy đi đóng phim chứ đừng làm ca sỹ nữa...
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 387 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

e này live hay lip đều hay như nhau =))
    • 1,326 Bài viết

• 2,832 Được cảm ơn

Hôm qua xem mình cũng nghĩ nàng này hát nhép. Bị trật mấy đoạn.
    Em Vũ Hoàng Điệp càng ngày càng kỳ dị
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 606 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là như vậy mà. Cũng tò mò sao lại hát đều thế.
    Rồi lúc trả lời trực tiếp thì đưa tay lên chỉnh chỉnh cái gì đó...
    Nhưng ko sao, em xinh, em nhảy đẹp và ko tự nhận nọ kia thì tha cho em ý. Xem nuột mắt, nghe vừa tai là được rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 701 Bài viết

• 1,666 Được cảm ơn

MH hát yếu xìu, lấy đâu ra mà vừa hát vừa nhảy ngon lành cành đào thế được
    Nhìn mặt Vũ Hoàng Điệp mà mình sợ quá. Vậy mà cũng tự tin ai cũng khen tôi đẹp được
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 405 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

clip này thì vừa nhảy vừa hát ngon lành

còn clip này nhac nhẹ nhàng thôi chẵng phải nhảy gì mà nghe chả cóa hơi gì hết 1 trời 1 vực^^ càng về cuối nghe như mún đứt hơi lun

cũng nghe nhìu người nói giong MH yếu goy hok ngờ yếu dữ zi. nhưng bù lai trang phuc. body với mẹc dep
    ĐỜI MÀ , NGHE ĐƯỢC NHÌN ĐƯỢC ĐÓ THẤY TRƯỚC MẮT ĐÓ NHƯNG CHƯA CHẮC NÓ LÀ THẬT .
    ĐỒNG TIỀN 2 MẶT NHƯNG 1 GIÁ TRỊ , CON NGƯỜI 1 MẶT NHƯNG NHIỀU LÒNG LẮM .
    ĐỜI BÂY GIỜ BẠN BẠN BÈ BÈ , CHỊ CHỊ EM EM CŨNG TRỞ MẶT MẤY HỒI , KHI CẦN THÌ NHỜ VẢ HẾT GIÁ TRỊ THÌ ĐÂM NHAU MẤY HỒI ==> ĐỒNG TIỀN VẠN NĂNG ...ĐÚC KẾT LẠI LÀ ĐỒNG TIỀN LÀM NÊN CON NGƯỜI HAY CON NGƯỜI LÀM NÊN ĐỒNG TIỀN
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16,061 Bài viết

• 33,695 Được cảm ơn

Nhép chắc rồi mở miệng nhỏ xíu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 390 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Giờ mà nhà báo nói MH hát live thì em mới sốc chứ hát nhép rùi nhảy điên cuồng vậy em thấy nó bình thường lắm lắm lun í Với thường mấy chương trình trực tiếp ca sĩ đều dc yêu cầu hát nhép để đảm bảo đường truyền và chất lượng âm thanh mà. Dù rằng trường hợp của MH là do hát yếu quá nên mới phái nhép, dù sao thì nháy đẹp, đồ đẹp, mặt tươi, hot body vậy em thấy là ok lẳm rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,072 Được cảm ơn

Xem là nghĩ ngay hát nhép , có đoạn MH còn chưa hát mà đã nghe tiếng rồi , MH hát live yếu lắm . Mà MH hát nhép thì có gì lạ đâu , trong BNHV còn mượn giọng người khác chứ đâu chỉ là nhép

MH live 100% đây này , ko nhảy gì mà còn hát ko ra hơi :

Minh Hằng, Quang Vinh gây thất vọng khi hát live

Việc buộc phải hát live trên sân khấu "Âm nhạc và bước nhảy" đã phần nào cho thấy chất giọng yếu, hơi ngắn của nhiều ca sĩ trẻ hiện nay như Minh Hằng, Quang Vinh, Ngô Kiến Huy.

http://news.zing.vn/nhac-viet-nam/mi...e/a261709.html

Minh Hằng thể hiện ca khúc Mây mới ra mắt và được nghe nhiều nhất trên bảng xếp hạng. Dù xuất hiện với ngoại hình đẹp lung linh và cố gắng rất nhiều, nhưng cô cũng không che giấu được giọng hát yếu. Ở những nốt cao, Minh Hằng bị hụt hơi, mất giọng rõ ràng.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 360 Bài viết

• 666 Được cảm ơn

Khán giả Vịt công nhận dễ tính thật, tọng toàn đồ dổm vẫn suýt xoa khen lấy khen để.
    VN đúng là thiên đàng cho mấy con bìm bịp hát nhép.
    Giọng mợ này yếu hơn sên, đứng 1 chỗ còn thở chả ra hơi nữa là nhảy nhót.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 416 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Giaolinh789 Xem bài viết
    Ôi trời mọi người còn nghi ngờ gì nữa nhỉ??? có ai vừa nhảy vừa hát mà ko lộ tí nhược điểm nào trong giọng hát ko???
    Mình thì nghĩ may quá Minh Hằng hát nhép chứ ko lại được phen muối mặt với mấy bạn bè nước ngoài đang ngồi ở dưới !!
    Mình Hằng mặc dù rất xinh đẹp,nhảy rất hay nhưng mà giọng hát thì không thể hát live tốt được...Mong cô ấy đi đóng phim chứ đừng làm ca sỹ nữa...
    Đóng như Ngôi nhà hạnh phúc thì tớ cũng xin đừng. Nghe bảo sắp cưới chồng đại gia, ở nhà chồng nuôi, thỉnh thoảng đi dự sự kiện cho thiên hạ ngắm là được rồi.
    • 425 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

nhép chắc. nếu mà Minh Hằng vừa hát vừa nhảy như trong clip thì em xin làm fan ruột luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,129 Bài viết

• 2,249 Được cảm ơn

em cũng công nhận khán giả Việt quá dễ tính nên mới có thể loại nghệ sĩ rởm đời như thế này
    • 428 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Rõ ràng là nhép, nhủng phải thông cảm cho bạn ấy vì vừa chảy vừa hát nhủ vậy cũng hơi khó đấy các mẹ.
    • 11,553 Bài viết

• 18,212 Được cảm ơn

Miễn là bản nhép là bản quyền là được gòy Trông mong gì hát live hả zời, nghe chán hơn là chắc

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • 1,057 Bài viết

• 4,739 Được cảm ơn

Em này đứng yên hát còn hụt tới hụt lui chứ nói gì vừa hát vừa nhảy. Dần dần lipsync quen lúc nào hát live lại có một bài như kiểu chuyện lạ
    ‎"Thế gian này có vô vàn đàn ông xuất sắc và đàn bà xinh đẹp, song tình cảm thật sự thuộc về bạn lại chỉ có một mà thôi. Dù thế nào đi nữa cũng chớ có vì ánh mắt của người khác mà thay lòng đổi dạ, bỏ mất tình yêu chân thành..."
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2