TIN TÀI TRỢ.

Quỳnh Chi đã hạ sinh quý tử cho nhà đại gia Diệu Hiền

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cô con dâu xinh đẹp của đại gia Diệu Hiện sinh bằng phương pháp thường. Vợ chồng cô rất hạnh phúc chứng kiến giây phút thiêng liêng khi con trai cất tiếng khóc chào đời. Bé trai được gia đình đằng nội đặt cho một cái tên rất ý nghĩa là Trần Gia Phúc với mong muốn sau này bé sống phúc đức cũng như hạnh phúc luôn đến với bé.

Dù ở Mỹ, nhưng nữ đại gia thủy sản có thể thở phào nhẹ nhõm khi con dâu đã “mẹ tròn con vuông”. Sau 3 ngày nằm viện, hiện mẹ con Quỳnh Chi đã xuất viện về nhà riêng tại TP.HCM.
    1342233609-thoi-trang-quynh-chi-3-1
    Dù không có mẹ chồng bên cạnh nhưng hot girl cũng không bỡ ngỡ khi có mẹ ruột và chị gái giúp cô chăm sóc em bé.

Một tháng trước khi sinh, Quỳnh Chi chọn cách im lặng dù có rất nhiều lời mời phỏng vấn với mục đích nghỉ ngơi, thư giãn chuẩn bị chờ ngày lâm bồn. Cô cũng khóa trang cá nhân lại để yên tĩnh hoàn toàn.

Liên lạc với hotgirl xinh đẹp Sài thành ở thời điểm này rất khó bởi cô đã tắt máy. Người bạn thân của cô cho hay, Quỳnh Chi hoàn toàn không muốn tiết lộ niềm vui này sớm với giới truyền thông. Đây là khoảng thời gian nhạy cảm với gia đình nên cô không muốn bị phân tâm, Quỳnh Chi chỉ muốn dành hết thời gian để nghỉ ngơi và chăm con thật tốt.
    1342233609-thoi-trang-quynh-chi-14
    Quỳnh Chi kết hôn vào đầu năm nay. Trước khi đám cưới diễn ra, cô đã có bầu được 2 tháng. Là một hot girl được giới trẻ quan tâm ít nhiều nhưng có thể nói Quỳnh Chi đã thực sự “hot” hơn kể từ khi bất ngờ lên xe hoa với con trai nữ đại gia thủy sản Cần Thơ.

Sau đám cưới xa hoa, rình rang, cô cũng gặp không ít điều tiếng và phiền phức khi gia đình chồng gặp khó khăn về kinh tế. Tuy vậy, là người bản lĩnh và tự tin, cô vẫn vượt qua mọi dị nghị để đảm bảo sức khỏe cho thai nhi.

Nguồn: http://www.baomoi.com/Home/TinhYeu/w...en/9072549.epi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 692 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Vừa cưới đầu năm nay giờ đã đẻ rồi, sao nhanh vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,126 Bài viết

• 2,966 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dht585 Xem bài viết
    thì chả bảo bầu 3 tháng mới cưới sao. Chúc mừng nhé, 1 nhóc rồng con
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 970 Bài viết

• 2,694 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dht585 Xem bài viết
    Cũng may cho QC là bạn không phải là hàng xóm hoặc họ hàng nhà cô ấy...Có bầu trước khi cưới thì đã sao mà phải ngạc nhiên thế.
    Chúc mừng QC, giỏi ghê, sinh thường được. Chúc em bé ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 692 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bom_yeu Xem bài viết
    Cũng may cho QC là bạn không phải là hàng xóm hoặc họ hàng nhà cô ấy...Có bầu trước khi cưới thì đã sao mà phải ngạc nhiên thế.
    Chúc mừng QC, giỏi ghê, sinh thường được. Chúc em bé ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn nhé
    Hơ hơ, thì mình thấy nhanh có con thì mình nói nhanh, bạn lại kết luận "Có bầu trước khi cưới"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,188 Bài viết

• 1,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn cái tiêu title mà thấy nản quá Hi vọng chỉ là báo mạng hóng tin rồi giật title câu khách chứ ko phải ý muốn của QC
    Dù sao cũng chúc mừng mẹ tròn con vuông.
    • 679 Bài viết

• 3,394 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    nhanh quá vậy, mới tuần rồi gặp em nó đi dạo bộ dưới sân mà đã bể chum rồi heng. Công nhận em QC này bầu gọn ghê,k bị vỡ nét lúc bầu. Chúc mừng mẹ tròn con vuông.
    • 3,475 Bài viết

• 7,382 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đại gia,hic. Cứ viết QC sinh con là được rồi. Viết thêm chữ đại gia vào đây chỉ tổ bị chửi.
    Em ghét tk.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,896 Bài viết

• 8,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconlongvang Xem bài viết
    Đại gia,hic. Cứ viết QC sinh con là được rồi. Viết thêm chữ đại gia vào đây chỉ tổ bị chửi.
    Cái tởm của lều báo là thế đấy. Báo tin mừng mà nghe như nói đểu.
    • 2,479 Bài viết

• 5,037 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bác cứ khó tính, ko lẽ viết là QC đã sinh con cho nhà Diệu Hiền à, thế thì nhạt lắm hí hí
    • 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Chúc mừng em mẹ tròn con vuông :* . Ước gì mình cũng có tin vui trong năm nay. Đúng là được làm mẹ là niềm hạnh phúc của người phụ nữ. Không có 1 niềm hạnh phúc nào kỳ diệu bằng...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 6,981 Được cảm ơn

Giật tít nghe thật nặng nề, chỉ cần Quỳnh Chi đã hạ sinh quý tử là đủ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • 1,194 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

thì ghi hot girl Quỳnh Châu mẹ tròn con vuông là được rồi, nhà báo lúc nào cũng đá đểu
    • 994 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Ngta đá đểu cũng là có lý do các mẹ à. Cả tháng nay trước cửa biệt thự DH tập hợp hàng chục người dân kéo đến biểu tình đòi trả tiền cá, băng rôn rầm rộ lắm, sáng đi ngang qua là thấy họ ở đó, trưa thấy họ căng tấm bạt ra che nắng, nấu cơm ăn tại chỗ luôn, xế chiều lại tiếp tục đứng trước cửa, một người cầm loa, nói sao là những ng khác hô to y vậy, ngày này qua ngày khác, thấy tội nghiệp họ, thấp cổ bé họng biết kêu ai, ngày nào cũng bỏ tg công sức ra đứng đó la lối mà chẳng được cái gì, chính quyền địa phương cũng ko thấy xuất hiện.
    Cục cưng của ba mẹ. Ba mẹ yêu con nhất trên đời
    !:Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 158 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Title như kiểu hoàng hậu sinh hoàng tử cho hoàng thái hậu zậy a =))
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 460 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Buomxinh Xem bài viết
    Ngta đá đểu cũng là có lý do các mẹ à. Cả tháng nay trước cửa biệt thự DH tập hợp hàng chục người dân kéo đến biểu tình đòi trả tiền cá, băng rôn rầm rộ lắm, sáng đi ngang qua là thấy họ ở đó, trưa thấy họ căng tấm bạt ra che nắng, nấu cơm ăn tại chỗ luôn, xế chiều lại tiếp tục đứng trước cửa, một người cầm loa, nói sao là những ng khác hô to y vậy, ngày này qua ngày khác, thấy tội nghiệp họ, thấp cổ bé họng biết kêu ai, ngày nào cũng bỏ tg công sức ra đứng đó la lối mà chẳng được cái gì, chính quyền địa phương cũng ko thấy xuất hiện.
    Mấy thằng địa phương cũng là một phường. Vô dụng.
    Mà gái này là gái nào mà hot kinh.
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Nếu có bài báo "Quỳnh Chi ra tay trả dứt nợ cho nhà đại gia Diệu Hiền" thì bảo đảm tên tuổi của bạn này nóng hầm hập luôn, từ đây mọi người sẽ gọi là đại gia Quỳnh Chi và hot-gơ Diệu Hiền
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,804 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

Hèn chi đúng bữa chiều ngày 10/8 nhà này phải bán cái sim 09x8888888 cho một đại gia xây dựng ở Ninh Bình bữa trước đòi 1,5 tỷ chắc sinh em bé nên bán rẻ. Haizza âu cũng là vòng quay . chúc em bé mạnh khỏe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 542 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Tưởng đc ngắm quý tử, vào thấy mỗi mẹ quý tử đang cong mông. Chán quá.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 899 Bài viết

• 563 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Snake_father Xem bài viết
    Hèn chi đúng bữa chiều ngày 10/8 nhà này phải bán cái sim 09x8888888 cho một đại gia xây dựng ở Ninh Bình bữa trước đòi 1,5 tỷ chắc sinh em bé nên bán rẻ. Haizza âu cũng là vòng quay . chúc em bé mạnh khỏe
    Sim gì mà toàn còng số 8 không thế này...
    UoAYp7
    jnEKp7
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4