TIN TÀI TRỢ.

Quang Lê xin lỗi Đàm Vĩnh Hưng: 'Đừng doạ em, em sợ lắm'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.15K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau vụ lùm xùm "cướp gà cưng" của Đàm Vĩnh Hưng, nam ca sĩ hải ngoại Quang Lê đã lên tiếng xin lỗi với ông hoàng nhạc Việt.

Quang Lê viết lời xin lỗi Đàm Vĩnh Hưng trên trang cá nhân: "Anh Hưng ơi, Quang Lê từ hải Ngoại chân ướt chân ráo mới về Việt Nam, cũng chẳng quen biết ai hết, em chỉ biết đi hát để kiếm tiền lo cho cuộc sống và gia đình mà thôi, dù sao anh cũng ở gần nhà anh hơn, còn nhà em xa lắm tận bên Mỹ.

Bởi vậy, anh đừng dọa em, em sợ lắm, em cũng không dám động gì đến anh đâu, anh cũng đừng bắt nạt em, nếu em sai thì em xin lỗi, còn nếu anh thuyết phục được Nghĩa về với anh (Đan Nguyên đường phố ) thì em xin nhường lại cho anh..."

quang-le-xin-loi-dam-vinh-hung-dung-doa-em-em-so-lam1
    Quang Lê lên tiếng xin lỗi Đàm Vĩnh Hưng.

Liên lạc với Quang Lê, anh xác nhận chính mình đã viết những dòng chia sẻ trên. Khi rất nhiều ý kiến độc giả cho rằng nam ca sĩ hải ngoại đang "thách thức ngược" lại với Đàm Vĩnh Hưng, Quang Lê cho biết anh không hề có ý đó. Quang Lê vẫn rất tôn trọng và coi Đàm Vĩnh Hưng như một người anh.

Khi hỏi về lời xin lỗi của Quang Lê với Đàm Vĩnh Hưng có phải anh đã chính thức thừa nhận rằng mình đã kí hợp đồng với Trọng Nghĩa không? Nam ca sĩ hải ngoại nói: "Việc ký hợp đồng hay không, không quan trọng. Nếu Nghĩa muốn về với anh Hưng thì Quang Lê xin nhường, nếu như trường hợp mà ký rồi, Nghĩa vẫn muốn theo anh Hưng thì Quang Lê cũng phá hợp đồng ngay. Quang Lê không muốn ràng buộc Nghĩa bằng bản hợp đông, hay giấy trắng mực đen để Nghĩa phải ở lại với Công ty, tất cả đều nên hành động bằng con tim và tùy Nghĩa lựa chọn"

quang-le-xin-loi-dam-vinh-hung-dung-doa-em-em-so-lam12
    Quang Lê chia sẻ thêm anh cũng cho biết rất buồn và tiếc trước sự việc vừa xảy ra.

Như tin tức đã đưa, chiều 30/6, Đàm Vĩnh Hưng đã chia sẻ một bức tâm thư khá dài thể hiện sự bức xúc của anh với Quang Lê khi "gà cưng" mà Mr Đàm rất nâng đỡ bị Quang Lê "hớt tay trên".

quang-le-xin-loi-dam-vinh-hung-dung-doa-em-em-so-lam13
    Đàm Vĩnh Hưng tố Quang Lê "chơi bẩn".

Trước những thông tin này, quản lý và nam ca sĩ Quang Lê lựa chọn sự im lặng và không hề đưa ra bất cứ phát ngôn nào. Tuy nhiên sau đó vài tiếng, nam ca sĩ hải ngoại đã chính thức lên tiếng giải thích để tránh mọi việc đi quá xa. Quang Lê chia sẻ, anh đã từng gặp Trọng Nghĩa cách đây 6 tháng trong một chuyến đi từ thiện ở Đồng Nai. Sau khi nghe Trọng Nghĩa hát, Quang Lê rất bất ngờ vì rất giống giọng ca của ca sĩ Đan Nguyên hải ngoại.

Anh cũng khẳng định thêm rằng, tính đến thời điểm hiện tại, anh vẫn chưa ký hợp đồng với Trọng Nghĩa, cũng không có chuyện anh hứa trả lương 3,5 triệu hay hứa hẹn đưa Nghĩa vào Thúy Nga.

Tuy nhiên, sau khi Quang Lê lên tiếng, ông hoàng nhạc Việt đã đưa ra hàng loạt bằng chứng tố Quang Lê "cướp gà" của mình, đã kí hợp đồng rồi mà không dám nhận.

quang-le-xin-loi-dam-vinh-hung-dung-doa-em-em-so-lam14

quang-le-xin-loi-dam-vinh-hung-dung-doa-em-em-so-lam15
    Loạt tin nhắn Đàm Vĩnh Hưng đăng tải trên trang cá nhân.

http://phununews.vn/giai-tri/quang-l...lam-83184.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,302 Bài viết

• 13,905 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    2 con điên
    METOO VN - Ngừng im lặng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
    • 524 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

hai con bóng giành 1 thằng HỐT BOY lai hải ngoại!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 363 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm trước thì QL nói chưa kí hợp đồng ,giờ lại nói nếu thíh thì nhường cho DVH ,hợp đòng kí hay chưa ko quan trọng,chứng tỏ cu QL này cũng lươn lẹo ,tiền hậu bất nhất .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 582 Bài viết

• 1,562 Được cảm ơn

Cô Lê cẩn thận bị chơi ngải ko béo dc nữa quắt ng lại ... Ai bảo động chạm đến nữ hoàng văn hóa (đvh)...
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,226 Được cảm ơn

xin lỗi mà như tạt nước lạnh vào mặt í! Chả mụ nào vừa mụ nào
    • 36 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

nghe lời xin lỗi ko được lọt tai cho lắm, ko ả nào kém ả nào
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Le_khanh2014 Xem bài viết
    hai con bóng giành 1 thằng HỐT BOY lai hải ngoại!!
    Chị nhớ em ghê luôn
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 465 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Chị nhớ em ghê luôn
    m
    Hưng cũng nhớ nhưng mừ seo lời nói cua khanhlele dạo ni hơi giống Hưng ta?? Há há
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

QL và DVH cũng giống như 2 nhãn hàng cạnh tranh giành khách hàng (Nghĩa). Ở đây khách hàng là ng có quyền lựa chọn ông nào cung cấp dịch vụ tốt hơn, nhiều đãi ngộ hơn thì chọn người đó, và cạnh tranh thì nên lành mạnh chứ ko nên bằng cách đe dọa nhau. 2 ông đá nhau quài trong khi cái điểm mấu chốt là ý kiến khách hàng muốn chọn ai thì ko thấy nói??
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,450 Bài viết

• 1,968 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Haha ông QUang LÊ mới đăng STT bị hack nick kìa mấy mẹ =))
    • 356 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo quan điểm của mình. Luôn luôn người đúng là người có bằng chứng pháp lý. Người có hợp đồng phải là người đúng chứ làm sao mà sai dc. Ko hiểu. Tôi quý trọng tài năng của anh, tôi muốn thuê anh làm việc cho cty của tôi, tôi làm hợp đồng, tôi có làm sai gì tôi ở tù. Rất rõ ràng phương hướng phát triển trong hợp đồng. Pháp lý dc công nhận, thì đi qua làm cho chổ có giấy tờ, tự nhiên chú Hưng chửi đổng như đúng rồi ấy. Thời buổi làm ăn kinh tế, có việc làm là vui mừng gần chết rồi, ko lẽ bắt người ta ngồi chờ móc mỏ ơn huệ của mình ban cho. xàm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 281 Bài viết

• 1,232 Được cảm ơn

Thằng cắt tóc vẫn chỉ có văn hoá của thằng cắt tóc!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 360 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công khai giật bồ của nhau quá
    • 524 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Chị nhớ em ghê luôn
    dạ dạo này em bận nhiều việc chị ơi!
    • 2,111 Bài viết

• 4,473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    xin lỗi mà như tạt nước lạnh vào mặt í! Chả mụ nào vừa mụ nào
    xin lỗi mà cứ như chửi khéo vậy .. chiến tranh thật rồi 1 bên là ông hoàng trong nước .. 1 bên bầu sô máu mặt hải ngoại.chả biết nói gì nữa nhưng có vẻ mợ Đàm đúng.