TIN TÀI TRỢ.

Quán quân VN's Next Top Model "lột xác" tại New York

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.4K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 2,991 Bài viết

• 8,870 Được cảm ơn

Xuất hiện tại Mỹ để tham dự Tuần lễ thời trang New York, quán quân Vietnam's Next Top Model 2010 Huyền Trang gần như hoàn toàn "lột xác" và tạo ấn tượng rất tốt đẹp với phong cách mới lạ và vô cùng hiện đại.

Sau khi kết thúc hợp đồng với CA Models và Vietnam’s Next Top Model, con đường sự nghiệp của Huyền Trang vẫn tiến triển rất thuận lợi. Trong khuôn khổ New York Fashion Week, cô tham gia 6 lịch diễn catwalk và đã gây chú ý với phong cách thời trang cá nhân sành điệu, bên cạnh việc thể hiện những bước sải chuyên nghiệp trên sàn diễn.

New York Fashion Week luôn hội tụ rất nhiều người mẫu, siêu mẫu nổi tiếng đến từ khắp thế giới. Không kém cạnh đồng nghiệp, mỗi khi xuất hiện, Huyền Trang thường được những người đưa tin về thời trang quan tâm, ghi hình và đăng tải trên các chuyên trang nổi tiếng.

New York Fashion Week mùa này mang đến nhiều tin vui cho người yêu thời trang Việt. Không chỉ có sự góp mặt của Huyền Trang, Hoàng Thùy, Tuyết Lan; ngày 23/2 tới đây, siêu mẫu Ngọc Thạch cũng có một số lịch diễn tại kinh đô thời trang danh giá New York Fashion Week.

vnm_2012_425814

vnm_2012_425815

vnm_2012_425816

vnm_2012_425817

vnm_2012_425818

vnm_2012_425819

Thực hiện: / Nguồn: VnMedia.vn

http://docbao.com.vn/tintuc/d-150220...i_New_York.dec
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 179 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

KO đẹp! Không toát lên vẻ j gọi là người mẫu quốc tế cả.
    10CFp7

MOWHp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,533 Bài viết

• 2,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Như trên
    Where there is will, there is a way.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 352 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zingerburger Xem bài viết
    KO đẹp! Không toát lên vẻ j gọi là người mẫu quốc tế cả.
    Kiểu VN chỉ được đến thế thôi. Vậy cũng ok rồi bạn à.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,604 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Chắc tại mình ko am hiểu thời trang nên thấy bạn này ăn mặc kinh kinh thế nào í
    Home is where the heart is...
    • 672 Bài viết

• 2,469 Được cảm ơn

Mình thì thấy thật là ngưỡng mộ vì thần thái của bạn HT bây giờ mặc dù hồi đó ghét em này ghê gớm. Chỉ hơn 1 năm thôi cơ đấy...bắt đầu từ 1 con vịt ngô nghê mà giờ đã rất hay. Đừng nhìn HT theo kiểu nõn nà như hoa hậu ngọc trinh.
    • 144 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Em Huyền Trang không biết đã hết nói ngọng "n,l" trong tiếng Việt chưa? Sang Mỹ nói TA mà ngọng 2 chữ ấy chắc nhiều người sẽ ...chết ngất.
    • 127 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Mình không theo dõi VN's Next Top Model. Bài báo này dùng từ lột xác - vậy cô bé này tại sao đạt giải quán quân? "Lột xác" rồi mà chả có gì ấn tượng cả, phải chăng năm ngoái cô í rất bình thường?
    Hay nhà báo lởm - thích dùng từ hoành tráng? Có lẽ chỉ nên đặt title: Quán quân VN's Next top model biểu diễn tại NY.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,768 Bài viết

• 2,157 Được cảm ơn

Chắc không có đâu. Ông thầy tiếng Anh của mình ngày xưa cũng ngọng khi nói tiếng Việt nhưng lúc nói tiếng Anh thì chả ngọng tí nào luôn.
    Mình thì thấy em ấy có thần thái đấy chứ. Thích hơn nét của em Thùy và Lan.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoadt1210 Xem bài viết
    Em Huyền Trang không biết đã hết nói ngọng "n,l" trong tiếng Việt chưa? Sang Mỹ nói TA mà ngọng 2 chữ ấy chắc nhiều người sẽ ...chết ngất.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 116 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Phong cách thời trang rất đẹp và hiện đại, mình thấy còn đẹp hơn phong cách của Hà Hồ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,695 Được cảm ơn

Thích thần thái của em này quá, nhìn em bớt đi nhiều vẻ "người mẫu của VN" rồi. Mình nghĩ nếu đc phát triển trong môi trường quốc tế chắc em sẽ còn tiến xa.

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 403 Bài viết

• 2,047 Được cảm ơn

Mình thấy bộ đầu đẹp mà. Bộ thứ 2 không thích lắm nhưng thích đôi Crosspiga Chắc là Huy Võ giúp em trang lên style các kiểu.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 2,991 Bài viết

• 8,870 Được cảm ơn

theo tôi thấy đây là ảnh đời thường, các em mẫu VN thì ngoài đời thường trông cứ như trên sàn diễn, nhất là em HA
    • 1,890 Bài viết

• 2,664 Được cảm ơn

cái này chụp ngoài cổng chứ đâu phải trên sàn diễn huh ?!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,039 Bài viết

• 2,834 Được cảm ơn

Nhìn được mà nhiều mợ cần phải đi khám mắt hay chê quen miệng rồi ?
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 363 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Mình thì thấy khâm phục, 1 cô bé còn ít tuổi, ở quê lên, từ 1 cuộc thi mà làm dc như thế thì đã quá là nhiều rồi. Chúc HT thành công!
    • 486 Bài viết

• 1,079 Được cảm ơn

Nhìn bình thường như cân đường hộp sữa, nhưng thôi dù sao cũng nhất Việt Nam rồi. Mình thấy Bảo Hòa cá tính hơn.
    • 2,707 Bài viết

• 4,800 Được cảm ơn

Em Trang ngơ có diễn show thật mà. Bên này mình có up hình https://www.webtretho.com/forum/f26/t...54/index5.html
    Em ấy tiến bộ nhiều quá, nhìn phong thái rất hay. Đặc biệt thích bộ đầu tiên em mặc, vừa mơ màng lại vừa thanh lịch. Mình hay theo dõi Fb ẻm nên thấy trình tiếng Anh của em Trang cũng tiến bộ nhiều.
    Bi ơi Bi, mau lớn nhanh :X
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 865 Bài viết

• 2,179 Được cảm ơn

Huyền Trang hành tung 'bí ẩn' tại NY Fashion Week 2012

Quán quân VN's Next Top Model 2010 đã bước trên sàn diễn quốc tế trước cả Hoàng Thùy và Tuyết Lan.

Cách đây 3 tháng, Khiếu Thị Huyền Trang đã chấm dứt hợp đồng với công ty người mẫu CA để trở thành người mẫu tự do và lên đường sang Mỹ tìm cơ hội. Nhiều người cho rằng đây là một quyết định mạo hiểm bởi sau cuộc thi Việt Nam's Next Top Model (VNTM) 2010, sự nghiệp và tên tuổi của Huyền Trang có phần lép vế so với Á quân Tuyết Lan.

Và mới đây, Huyền Trang đã xuất hiện bên thềm New York Fashion Week - một trong bốn sự kiện thời trang lớn nhất thế giới Hình ảnh của Huyền Trang được đăng tải trên một số trang web lớn như Newyorkmag.com, Stylelist.com ở mục street style nổi bật. Thật bất ngờ phải không nào!

Cùng với những thông tin chị ấy đăng tải trên Facebook cá nhân, người hâm mộ đang truyền tai nhau về những hợp đồng trình diễn của Huyền Trang trong Tuần thời trang New York trước cả Hoàng Thùy và Tuyết Lan. Ban tổ chức VNTM đã tìm cách liên lạc với Trang để có những hình ảnh của chị ấy trình diễn trên sàn quốc tế nhưng có vẻ như Huyền Trang đang muốn chờ thời điểm để công bố thông tin. Chúng mình cùng ngắm những hình ảnh mới nhất của Huyền Trang trên báo quốc tế và đón xem điều ngạc nhiên chị ấy sắp mang lại là gì nhé!

huyen-trang-1

Huyền Trang những ngày đầu đặt chân tới New York trong ga tầu điện ngầm.

huyen-trang-3

Một mình sang Mỹ nhưng ở đó chị ấy không đơn độc vì đã có một chỗ dựa rất đáng tin cậy là cựu giám khảo VNTM 2010 - nhà thiết kế Huy Võ, người từng học và đang sống tại New York.

4

Trang xuất hiện trên tạp chí New York ở mục những street style yêu thích tại Tuần thời trang New York 2012, ngày diễn thứ ba.

1329275055-Day-1---2

1329275154-P1130649

1329275055-Day-3---4

Gương mặt Á Đông đậm nét cùng cách lựa chọn trang phục ấn tượng khiến Huyền Trang được nhiều ống kinh nước ngoài chú ý.

Untitled34

Huyền Trang tiếp tục xuất hiện trên tờ Stylelist.com.

417405_10151269411255487_50

Nhà thiết kế Huy Võ hé lộ bức hình của Huyền Trang trước một show diễn quốc tế.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,129 Bài viết

• 2,247 Được cảm ơn

thần thái và phong cách rất tuyệt ^^
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7