Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

PTV trả lời phỏng vấn - Clip Thứ 2:Phi Thanh Vân với “thảm họa Da nâu”, nick lạ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 666 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Mod ơi, bài này chưa wá 24h nhỉ?? ko up cho mọi người xem tiếc lắm thay:Laughing:

- Sau “thảm họa” Da nâu 1 và có thể tiếp đến là Da nâu 2, Nữ hoàng scandal họ Phi đã không ngần ngại chia sẻ về sự cố nói trên với VietNamNet. Đồng thời, cô cũng tiết lộ những điều thú vị về nick name ít biết Vân "dzẹo" - đã gắn với cô từ thủa ấu thơ.

chuẩn bị mổ xẻ nhé, mời xem link đây
    http://vietnamnet.vn/3g/201005/Clip-...ick-la-911860/
    XFzaouwXFzap7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 222 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

thật là hãi hùng cái cách nói chuyện của "chị ấy". Đúng là không biết hổ thẹn.
    "Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get"
    • 5,564 Bài viết

• 5,445 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Bạn Vân làm e té đập mặt xuống sàn vì cười rồi.
    Nghe bạn ấy trả lời PV mà choáng váng mặt mày. Hic, từ với chả ngữ, ăn với chả nói???
    b7XPB
    • 4,031 Bài viết

• 19,371 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu lấy tiêu chuẩn của sự thành đạt là được làm công việc yêu thích, kiếm nhiều tiền, lấy chồng giàu và được cưng, thì PTV cũng chừng nào đạt được chuẩn này rồi.
    Chỉ có điều dư luận chửi ghê quá. Nhưng những cái chưởi này chỉ về sở thích, phong cách chứ không phải tư cách, đạo đức, nên không quan trọng lắm...

Còn mong gì hơn??
    Cũng phục bạn này đấy!
    • 606 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Ối giời ơi, hóa ra gu nghe nhạc của em và đa fần của các mẹ trên này là ko = chị Vân này nhá ... bài nhạc 4 câu là chuyện bình thường nhá, ôi, bài nhạc VN là fải nhìu câu nhá ... ôi, chị trả lời phỏng vấn vui cực
    Đúng là bị té đập mặt hay xe tông hay trúng dây điện hoài nên mới thế này Cười chảy cả nc mắt =))
    "Nếu khoảng cách giữa chúng ta là một ngàn bước chân, em chỉ cần đi trước bước đầu tiên, anh sẽ đi về phía em chín trăm chín mươi bước còn lại" - Không Thể Quên Em
    • 2,419 Bài viết

• 2,409 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ấy thật thà tự nhiên thế còn gì :Laughing:
    • 788 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Em thề là em này tự nhận là "sồn sồn kiểu gái Bắc" với "điệu từ trong máu" là em chỉ muốn đấm cho phát vào mõm b-(
    Gái Bắc, gái Trung, gái Nam làm gì ai sồn sồn, nhất là cái kiểu của em này. Càng ngày càng ghét kinh tởm lên được!
    Quote lời bạn em thì "đích thị đây là một con điên"!
    Du lịch Joymark Travel - www.niemvuiviet.vn
    Du lịch trong nước | Du lịch quốc tế | Dịch vụ visa quốc tế | Cho thuê xe du lịch | Đặt phòng khách sạn | Đặt vé tàu hỏa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 353 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Nghe đến PTV là sởn da gà, chắc ngày xưa nàng đi phẩu thuật thẩm mỹ bác sỹ cắt nhầm dây thần kinh, các bác thông cảm. Em là em ghét cái bài Da nâu lắm,nhưng chị ý thì phải nhẹ nhành để còn được xem phiên bản hai hấp dẫn
    • 461 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Tự nhiên như một con điên, xem không phát ói.....
    " Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
    Đừng để buồn trên mắt mẹ nghe không"

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,062 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

lạc đề chút, ai biết PTV nhiêu tuổi..tự nhiên tò mò muốn biết, vì có người nói 82, người nói 84
    Đừng cố gắng những gì không với tới. Mây của trời cứ để gió mang đi...
    • 163 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nói lắm nhỉ,múa may loạn xạ, chả đâu vào đâu.
    • 432 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

mình nói thật alf em này chẳng liên quan gì đến mình ,vậy mà mình cứ nhìn thấy em ấy xuất hiện trên tivi hay ở đâu đó là mình ngứa mắt ko chịu được ..mà nghe em nói thì lại ngứa thêm lỗ tai nữa ,sao có người như vậy trời ,
    :Kiss::Rose::Rose::Rose:
    Con Là Tài Sản quý Nhất của Mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 213 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

Mình lại thấy thích chị này, vì ko cảm thấy giả tạo chút nào, chị này nói gì mình cũng tin là thât được ^^ hát thì quá tệ, nhưng lúc nào stress nghe để cười cũng đc
    suy nghĩ của chị ấy rất đơn giản ^^ hồi đầu mình ghét lắm nhưng chẳng hiểu sao giữa bao nhiêu em trong sâu bít xô bồ thì, có một PTV thế này cũng lạ lạ
    Je vis dans un monde
    Qui n'existe pas ...
    • 1,416 Bài viết

• 2,756 Được cảm ơn

Quả lày không lên Fết-búk làm cái hội "Những người phát cuồng vì Phi Thanh Vân" thì thật hơi phí =)))))))))))
    • 357 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hay hơn cả xem clip hài nữa. Em cười vỡ bụng luôn. Sảng khoái hết cả tinh thần. Xem clip xong, thấy giảm stress. Có mấy ai sống vô tư được như PTV?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 285 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi domaiquyen Xem bài viết
    thật là hãi hùng cái cách nói chuyện của "chị ấy". Đúng là không biết hổ thẹn.
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 168 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

1. Té dập mặt (chắc là cả đập đầu nữa)
    2. Xe tông (Từ hồi chưa có quy định đội mũ bảo hiểm)
    3. Vướng dây điện (Dây trung thế trở lên)
    Chắc chắn em nó bị cả ba cái nạn này, như em nó nói.
    Không biết có bị lọt giếng không mà không thấy nhắc.

P/s: Để tránh sốc, trước khi nghe bài Da nâu 1 các bạn phải tập suy nghĩ theo "kiểu nước ngoài" nhé !
    (Có lẽ phải kiến nghị sở VHTT bắt buộc em Vân ghi lời cảnh báo tương tự trên bìa đĩa nếu như có ý định phát hành album)
    OOPS!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,460 Bài viết

• 1,881 Được cảm ơn

Ko thích em này đâu. Nhưng cứ nhìn thấy em ý là ko rời mắt đi được. Giống như 1 dạng của người ngoài hành tinh.
    mai em vào lớp Một rồi,
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,264 Bài viết

• 11,602 Được cảm ơn

Các bác ở đây xem clip hài của nghệ sĩ Thành Lộc chưa ạ."Em ước áo, em khát khao làn da trâu". Xem cái clip ấy mà em té ghế sặc nước. Nhưng mà quả thật em Vân cũng thuộc dạng đáo để, ai cũng ghét, còn báo lá cái hem thấy vắng mặt em Vân bao h.
    • 5,082 Bài viết

• 2,566 Được cảm ơn

Tưởng ẻm đang lên đồng.:Nottalkin:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2