TIN TÀI TRỢ.

Phụ nữ chân nhỏ hấp dẫn đàn ông nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.92K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 716 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Oh chưn tớ nhỏ lắm, size 5 à, sao ko có ai mê vậy (ngoài chồng)?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 737 Bài viết

• 819 Được cảm ơn

Chân nhỏ thường đi đôi với lùn , bây giờ chuộng chân dài , chân dài sẽ đi đôi với bàn chân to, hiếm có ai chân dài mà bàn chân lại nhỏ đi size 5 hay 5.5 lắm . Hiếm có khó tìm . :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,506 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

sao bàn chân mình mà chân thì lại ngắn nhỉ T^T, vậy thì chẳng ai thích là đúng rồi :Laughing:
    img4981
    My lovely cousins :LoveStruc::Rose:
    • 16 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Ngày xưa em thấy ở bên Tàu nóa hay phải bó chân từ bé cho chân nóa nhỏ đi cho nóa quyến rũ và nữ tính :Silly: Hic, sao phụ nữ chưn lại nhỏ thía nhỉ, Iem toàn phải đi giày đi dép cơ 42.
    Thế chắc là bạn thích cũng được đi cỡ 37 như đàn bà?
    • 2,226 Bài viết

• 1,069 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manh.troi.rieng Xem bài viết
    6,5 là 38 rồi bạn ạ

tớ cao 165cm nặng 52kg, đi giày 5.5 nếu đi giày VN tớ đi 36, chưa chắc cao mà chân nhỏ đâu mẹ nó ạ

Tớ nghĩ cũng chả phải chân nhỏ thì bắp chân và đùi to đâu

Nói chung tớ nghĩ, chân to hay nhỏ chả quyết định gì đến việc hấp dẫn đàn ông cả
    Đúng thế mẹ nó nhỉ! hấp dẫn còn ở nhiều yếu tố khác nữa, chứ gặp cô nào các anh cũng chăm chăm xme chân em có to hay bé thì có mà......
    GXPbp7
    fFOIp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,979 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi deep_blue_sea Xem bài viết
    Thế chắc là bạn thích cũng được đi cỡ 37 như đàn bà?
    :Battin ey::Battin ey: Hem cóa ạ, người cao chưn dài thì bàn chân cũng phải dài và to mới hài hòa, hi hi, chứ em cao dư lày mừ chân nhỏ thì nhìn kỳ lắm ạ rooling:
    • 232 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Iem đặc biệt thích chưng nhỏ. Hồi còn đi tán gái, lần đầu gặp kiểu gì cũng ngó xem bàn tay và bàn chân nàng đầu tiên, tay đẹp, chưn đẹp là em duyệt trước, cái mẹt tính sau! Lạ đời nhẩy
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,708 Được cảm ơn

Công nhận nhìn em nào tay chân không gân guốc, chân nhỏ xinh, gót chân trắng hồng chả mê à

Nhất là những em bé 2-3 tuổi ấy ạh,,, chân & tay thích mê tơi :Laughing:
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

110428cl1anhdong%20%285%29
    • 1,060 Bài viết

• 14,506 Được cảm ơn

ÔI "chời" ơi, bàn chân nhỏ thì lấy đâu ra cẳng dài ( phổ biến là vậy:Sick:, chứ cũng có 1 số ngoại lệ nhưng hiếm lắm, hị hị). Tớ đây chân 35.5, lùn, chân ko có "rài", chả thấy ai khen chân đẹp hay mê cái bàn chân bé xíu . Ai đời con gái tớ 10 tuổi, chân cỡ 37, to như king kông, cao gần bằng mẹ:Surprise:

Chân bé chỉ được cái mua giày dép rẻ hơn các bạn chân to, tuy hơi khó kiếm nhưng đã kiếm được thì nhất định là rẻ. Tớ hay bid giày trên ebay, giày như nhau, cùng hãng, cũng người bán, cớ tương đương 37, 38, 39 thường đắt gấp 2 giày cỡ nhỏ... Ờ thì cũng có cái lợi mà an ủi chứ, mua thế sướng lắm vì được đôi giày đẹp, rẻ đến ko ngờ so với giá của nhà sản xuất:Silly:

Hay là chồng thấy vợ hấp dẫn vì lấy vợ này đỡ tốn kém khoản giày dép nhỉ, hoá ra hắn nhìn xa trông rộng phết:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 737 Bài viết

• 819 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metraucontrau Xem bài viết
    ÔI "chời" ơi, bàn chân nhỏ thì lấy đâu ra cẳng dài ( phổ biến là vậy:Sick:, chứ cũng có 1 số ngoại lệ nhưng hiếm lắm, hị hị). Tớ đây chân 35.5, lùn, chân ko có "rài", chả thấy ai khen chân đẹp hay mê cái bàn chân bé xíu . Ai đời con gái tớ 10 tuổi, chân cỡ 37, to như king kông, cao gần bằng mẹ:Surprise:

Chân bé chỉ được cái mua giày dép rẻ hơn các bạn chân to, tuy hơi khó kiếm nhưng đã kiếm được thì nhất định là rẻ. Tớ hay bid giày trên ebay, giày như nhau, cùng hãng, cũng người bán, cớ tương đương 37, 38, 39 thường đắt gấp 2 giày cỡ nhỏ... Ờ thì cũng có cái lợi mà an ủi chứ, mua thế sướng lắm vì được đôi giày đẹp, rẻ đến ko ngờ so với giá của nhà sản xuất:Silly:
    Size giầy bé như size 5 và size giầy to 8.5 -10 bao giờ cũng dễ kiếm mua nhất , do bị tồn nhiều nhất . Đó là kinh nghiệm mua giầy thực tế tớ thấy ở bên Mỹ .
    • 381 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Ừ, tớ toàn mua được trên ebay giầy xịn hiệu mà rẻ, vì cỡ chân nhỏ 34, 35 ít người bid. Nhưng hiếm khi mua được ở ngoài shop. Tớ cao đúng 1m60 cũng không lùn lắm hihi.
    • 1,345 Bài viết

• 3,350 Được cảm ơn

chân to chân nhỏ không liên quan lắm đến chiều cao đâu . Tớ cao 165cm mà hồi chưa con mang cỡ 36(vn), sinh con rồi thì phải 38 :Sick:. Nhưng nhỏ bạn làm chung cao 155cm mà hồi chưa con nó đã mang 38 ...

Chân nhỏ ko biết có hấp dẫn ko, nhưng chân có tỉ lệ to hơn so với cơ thể thì nhìn ko nữ tính
    • 4,066 Bài viết

• 6,880 Được cảm ơn

nhỏ như lầy mới hấp rẫn nè:Silly:
    foot-binding-61
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,911 Bài viết

• 17,322 Được cảm ơn

Chân nhỏ đứng còn ko vững huống hồ kiễng lên đứng = mũi thì dễ ngã lắm nha:Silly:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2