Phản ứng của truyền thông Thái Lan về màn diễn bikini trên máy bay đón U23 Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,787 Bài viết

• 8,015 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Winter09 Xem bài viết
    Không có được cái máy bay lớn rộng rãi cho các em nó ngồi, xài cái máy bay chật chội, xô bồ, nhồi nhét cả đống thịt mỡ thấy phát gớm
    Áo quàn cũng vậy, các em đi về như những người hùng mà áo quần xốc xếch, không có được một bộ vest mặc cho nó sang trọng lịch sự
    Trời lạnh âm độ mà, mặc đồng phục thể thao bên trong, bên ngoài áo phao áo nỉ cũng đồng phục. Chứ thấy vài lần cũng diện vest rồi, mà nói thiệt chứ cái xe đò biết bay này mà diện vest sợ hư mịe bộ đồ vest.

Mấy thằng vff nghĩ sao mà chọn cái xe đò này, chắc tộng đầy tiền vô họng rồi, còn mụ ceo nửa mùa Vietsex Air nữa bà tẩy chay luôn nhá, k có xèn đi vnair thì bà ở nhà cho đỡ mệt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của minhphuongnam
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 298 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    • 137 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

lố quá ko hiểu sao VJ lại làm trò này đc
    • 4,068 Bài viết

• 17,622 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi heohiepsi Xem bài viết
    Càng nói càng ngu như cái nick bín bín như mấy cái bín của phò Thái
    Cả một cái đất nước phò khắp nơi đi đầy đường, đến đứa ngu nhất cũng biết chúng nó ở đâu đầy ngay cái thủ đô, luật pháp ko cho nhưng bọn thi hành luật thì nhắm mắt làm ngơ kiếm cơm, mặc dân má mì mafia hành nghề , VN học tỷ năm cũng ko nhiều phò + mặt dày bằng, tư cách gì chửi một cái show bikini duy nhất trên 1 chuyến bay
    Con heohs ngu như ... heo.
    Phò Thái (trong đó đầy phò VN sang kiếm ăn) nó làm có địa điểm cửa hàng cửa họ đàng hoàng, còn phò VN tràn ra mọi ngả đường, mọi cửa ô, leo lên cả mái bai công khai đón U23
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,068 Bài viết

• 17,622 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    có cái chữ "đàng hoàng" mả nào nhất là nghề phò lại đi kèm với chữ "pháp luật không công nhận" không hở con ngu? làm phò ở VN ít nhất nó còn biết giấu giếm chứ không tràn lan khắp nơi nơi ngay ở cái thủ đô. Ở HN hay SG mà nhiều đường gái nhảy ra ôm tay quẹt vú vào mặt như Bangkok thì chắc mày đang sống trên sao Hoả à bín bín ? mà mày vẫn nhất định coi phò ở Thái ít hơn ở VN thì tao cũng đành chịu về cái độ ngu của mày
    Con heohs rõ ngu si đần độn, đàng hoàng nó mới có phố phò gom về 1 nơi cả thế giới biết chứ đâu như xứ VN khắp mọi ngả đường, từ 5-7 cửa ô thủ đô tới mọi ngả đường trung tâm thủ đô đều là phố phò, từ nông thôn đến thành thị, phò đi xe mái, phò leo mái bai, từ phò địa phương đến phò H2O, từ phò nội địa đến phò xuất khẩu (Khựa, Hàn, Đài, Thái, Sing.... ) tới mức gái VN đi đến nước nào bị chặn đuổi thẳng cổ đến đấy.... thủng chưa con heohs phò già hết đát còn già mồm bưng bô!
    • 4,068 Bài viết

• 17,622 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    vãi cả L với độ ngu của các mợ trên này, không thấy nổi chữ Barcelona to tổ bố ở cái hình à? không thấy trong hình toàn da đen lẫn da trắng à, có thấy thằng châu Á nào ko????
    Con đần độn, Uz toàn dân Nga, dân lai Âu, móc đâu ra mấy thèng mặt Á!
    • 1,062 Bài viết

• 3,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Con đần độn, Uz toàn dân Nga, dân lai Âu, móc đâu ra mấy thèng mặt Á!
    mày có thấy đội Uz có thằng da đen nào ko mày mang ra đây xem con đần
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,698 Bài viết

• 25,113 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thế là công mấy tuần nay PR chải chuốt khoe khoang giào có, răng khểnh, trai Hà Nội gốc đang tuyển bạn đời đã đổ xuống sông xuống biển.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,385 Bài viết

• 29,266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Thế là công mấy tuần nay PR chải chuốt khoe khoang giào có, răng khểnh, trai Hà Nội gốc đang tuyển bạn đời đã đổ xuống sông xuống biển.
    Cuối năm cẩn thận củi lửa mụ gấu ơi
    Mà tại chị hem phải gốc hn nên hem bít chứ ng hn giờ vậy k đoá 😎
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,123 Bài viết

• 4,419 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Sao mod cứ khóa mỏ binbin yêu vấu của tui zịa ? kinh qua lịch sử hành trình thì tôi thừa nhận BinBin Idol là người có trí nhớ xuất chúng, chỉ cần nhớ mật khẩu nào tương ứng với nik binbin nào cũng đủ mệt ồi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 1,796 Bài viết

• 8,063 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Bin bin idol hình như can tội chửi móc máy mod trong tpic Triều Tiên nên bị khoá hả? Khổ ghia, thế này là mất toi cái nick cũ đc chị em chào đón rồi. Trai phố cổ, mồm có ghê gớm thật nhưng thông minh, giàu có, bụng 6 múi, ruyên ráng lịch sự tìm gái mồm thơm ko vẩu mũi cao....
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    • 727 Bài viết

• 1,797 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aivan118 Xem bài viết
    Sao mod cứ khóa mỏ binbin yêu vấu của tui zịa ? kinh qua lịch sử hành trình thì tôi thừa nhận BinBin Idol là người có trí nhớ xuất chúng, chỉ cần nhớ mật khẩu nào tương ứng với nik binbin nào cũng đủ mệt ồi.
    Ơ cái này chàng Bin ta phải note vào thì mới được ấy.
    Tôi cũng phải ghi tất tần tật các loại ID với mật khẩu của đủ các thể loại vào mà cũng phải gần 1 trang A4.
    Quên là khóc tiếng mán
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,396 Bài viết

• 15,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giuptoi Xem bài viết
    Rồi VN cũng như Thái Lan mà thôi. Và nhiều khi còn hơn thế nữa
    Thái Lan nó promote sex tourism và thoải mái về tình dục nhưng mà có bao giờ đón tiếp các đoàn quốc gia mà nó làm ngu như thế ko? họa sĩ chưa nổi tiếng mà đi làm triển lãm tranh nút là phải xin giấy phép nhớ, ko có ảnh hưởng thuần phong mĩ tục dưng cơ mà lên sóng quốc gia thì lại cho kave thả dáng. Thật là ngu không để đâu hết.
    • 5,385 Bài viết

• 29,266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mợ gáo làm 1 còm xong chìm hẳn lun à
    Thôi em cũng chuồn luôn
    Tim yếu lắm. K thể chịu nổi phong ba bảo táp nài
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,698 Bài viết

• 25,113 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Mợ gáo làm 1 còm xong chìm hẳn lun à
    Thôi em cũng chuồn luôn
    Tim yếu lắm. K thể chịu nổi phong ba bảo táp nài
    Chị mài mấy nay bận gặm bánh chưng bánh tét chứ ai rảnh háng chửi lộn với hắn. Tết nhất tới nơi, lại trúng Valentine nữa mà hắn lúc nào cũng FA nên hẳn có chút bực bội trong lòng. Thôi chị em ta thông cảm.

Năm mới chúc Bin è è có bồ nha. Mụ thật sự làm chị em wtt lo ngại lắm đó.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3