Phạm Hương xinh đẹp, thành công nhưng chưa có ‘mảnh tình vắt vai’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.3K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 430 Bài viết

• 1,993 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thỉnh thoảng lướt nf bị đập vào mắt mấy stt làm màu của ẻm cái gì mà "cố lên tôi ơi" rồi chụp quyển sách cạnh đồ ăn, nói chung nói toàn lời sáo rỗng nhưng công nhận ekip ẻm quan hệ truyền thông giỏi ối người vẫn bị lừa bởi vẻ hào nhoáng bên ngoài, rồi cũng tìm được "kim chủ" ngon ngẻ sống bao nuôi như kiểu MPT tha hồ khoe sang chảnh khỏi làm gì cho nhức đầu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,715 Bài viết

• 8,316 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bochaudoi Xem bài viết
    Hóng trên FB Ngô Diễm Quỳnh thấy bẩu em lày đang cặp với Đá Quý của HTL , ko biết phải ko nữa.
    ơ thế 2 bên xài chung à? chả trách mà PH phải nịnh hà lộn hihi.
    • 27 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

PH thấy thân với Thu Hoài dã man, e thấy suốt ngày đi ăn ún, từ thiện cùng nhau, khen nhau tung zời trên FB
    • 289 Bài viết

• 1,096 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    Ko thấy cô này xinh nhưng thích cười thì kệ người ta thôi. Miệng sinh ra đã rộng chẳng lẽ lại ko đc cười
    comment by WTT mobile view
    Thiệt tình, cười cũng có dăm bảy kiểu cười, cười mỉm, cười bằng ánh mắt, cười nhe răng nhưng không há mồm. Đây hầu hết em Phạm Hương cười có 1 kiểu là nhe răng há mồm, rất đơn điệu. Rùi cảm xúc thì có muôn vàn, em chụp cả ảnh buồn, nghiêm túc, đây ảnh nào cũng thấy cười. Nhìn mãi thành nhàm, chả thấy quyến rũ gì nữa.. Cười nhiều quá nên từ chỗ thấy ẻm duyên dáng xinh đẹp lúc ban đầu giờ mình thấy hơi bị vô duyên
    • 1,743 Bài viết

• 4,177 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    thế kim cương bỏ HTL rồi à các mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

trang điểm xấu thế
    • 231 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Em xin lỗi vì đào mộ cái topic này nhưng hình như em này đang quen với ông Ngô Quốc Cường của Quốc Huy Anh (apollo silicone) phải không các mẹ? Không phải kim cương đâu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quynhnguyen0702
    • 1,227 Bài viết

• 3,753 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi medongchip Xem bài viết
    Thiệt tình, cười cũng có dăm bảy kiểu cười, cười mỉm, cười bằng ánh mắt, cười nhe răng nhưng không há mồm. Đây hầu hết em Phạm Hương cười có 1 kiểu là nhe răng há mồm, rất đơn điệu. Rùi cảm xúc thì có muôn vàn, em chụp cả ảnh buồn, nghiêm túc, đây ảnh nào cũng thấy cười. Nhìn mãi thành nhàm, chả thấy quyến rũ gì nữa.. Cười nhiều quá nên từ chỗ thấy ẻm duyên dáng xinh đẹp lúc ban đầu giờ mình thấy hơi bị vô duyên
    Mẹ ơi, em ấy cười ngoác ra là để khoe bộ nhá trắng đều đó Cơ mà cười ngoác mồm tan hoang cửa nhà thế người ngoài nhìn kinh lắm em ơi.
    Tìm kiếm.................
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 654 Bài viết

• 2,125 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Để ngôi giữa vừa già vừa xấu mà nhiều người thi nhau để.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 778 Bài viết

• 3,271 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ảnh không cười nhìn rất đẹp, kiêu sa đằm thắm...rồi kéo xuống cười ngoát mồm đưa nguyên hàm răng ra mắt thì hí lại nhìn gian xảo rõ rệt. Thôi em nghe lời thiên hạ đi PH ạ, mai mốt chụp ảnh đóng vai buồn mắt mơ màng lại đẹp hơn đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 104 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Không chút cảm tình với em này từ ngày xem The Face..
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 199 Bài viết

• 884 Được cảm ơn

Cho em hỏi ngu tí( câu hỏi mà nhiều đại gia muốn hỏi sau khi đọc bài báo này) nếu bảo ẻm chưa mảnh tình vắt vai thì có nghĩa là cái màng tờ rinh của ẻm í vẫn còn nguyên phỏng?hahaha
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 360 Bài viết

• 1,004 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuong8998 Xem bài viết
    Cho em hỏi ngu tí( câu hỏi mà nhiều đại gia muốn hỏi sau khi đọc bài báo này) nếu bảo ẻm chưa mảnh tình vắt vai thì có nghĩa là cái màng tờ rinh của ẻm í vẫn còn nguyên phỏng?hahaha
    Đa phần các em sô chậu đều ngoan hiền và còn tờ rinh cái lỗ rún nhé Mẹ nó.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 178 Bài viết

• 1,410 Được cảm ơn

Trông em này thấy phát ớn. Chưa bao h thích ẻm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,566 Bài viết

• 15,675 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sao tui có cảm giác em này "đờn ông"
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,110 Bài viết

• 5,791 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Sao tui có cảm giác em này "đờn ông"

Em
    này.. cháu nó nữ tính dịu hiền lắm, gần nhà mình, ko ca ngợi, chả thần tượng gì họ tuy nhiên mình nx một câu thế này, từ ngày còn nhỏ tới lớn.. sống như nó là được lắm rồi, ngoan ngoãn khiêm tốn và chắc có lẽ nhiễm tính cách của con gái quê mình cộng với có nhận thức khi ra ngoài xh nên ng ở đây đc như nó sẽ ko hư.. đâu, chắc chắn k cướp giật ck của ng khác vì ở đây ng ta sợ " một phương còn lại" khinh rẻ nhân cách lắm các mẹ ạ. thòi gian còn dài, mọi ng cứ loáng thoáng theo dõi và chờ đợi đc mà.
    • 73 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ôi trời, con mất dạy, còn giả nai. Đi chăn được cái nhà ở Sunrise City còn chưa vừa lòng, muốn đập chậu cướp hoa nên còn đi rêu rao vợ chồng người ta không hạnh phúc, cố tình lưu lại chứng cứ cho vợ người ta biết. Con này em khinh.

Không biết có mẹ nào còn bảo nó đồng tính. Nó chẳng đồng tính đâu, có lẽ chỉ biến hình để kiếm xiền thôi
    • 73 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuong8998 Xem bài viết
    Không đâu mẹ nó, em nó có 1 bài chuẩn là: “em ở ngoài kia vào SG, em chẳng biết ai, xã hội phức tạp, em chỉ biết có mình anh, cần anh...”

Ai cũng kể 1 bài nguyên xi về em này
    • 88 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi INTIT Xem bài viết
    Trông em này thấy phát ớn. Chưa bao h thích ẻm.
    MÌnh cũng vậy, thấy em này giả tạo, lại còn truyền thông nâng bi nhiều quá lại càng thấy ớn, như Trường Giang em ý làm MC nhân vụ lùm xùm Quý Bình cũng làm bài PR phản ứng của PH thế nọ kia.... vậy mà vẫn lôi kéo được ối fan bu theo ẻm,
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 449 Bài viết

• 4,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    nói thiệt, tui vô cùng ác cảm với đàn bà miệng rộng, ví dụ như em này, em lộn