Phạm Hương xinh đẹp, thành công nhưng chưa có ‘mảnh tình vắt vai’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,983 Bài viết

• 12,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    (iHay) Tham gia Lần đầu tôi kể, Phạm Hương tiết lộ hàng loạt bí mật với khán giả từ một cô gái “bình dân” trở thành một hoa hậu xinh đẹp hiện tại.

phamhuong1_ecvfPhạm Hương lần đầu tiết lộ nhiều bí mật khi tham gia Lần đầu tôi kể
    Tham gia talkshow Lần đầu tôi kể (sẽ phát sóng lúc 19 giờ ngày 8.5 trên HTV2), Phạm Hương đã có những chia sẻ bất ngờ về cơ duyên bước chân vào làng mẫu. Người đẹp 9X cũng tiết lộ những bí mật thú vị trong khoảng thời gian trở thành đại diện Việt Nam trên đấu trường nhan sắc quốc tế.

phamhuong2_bonkTuy không thành công tại đấu trường sắc đẹp quốc tế nhưng Phạm Hương là nhan sắc được khán giả Việt Nam yêu mến hiện nay
    Tâm sự cùng anh Bờ Vai, Phạm Hương gây bất ngờ khi tiết lộ bản thân đã rất từng tự ti vì… chiều cao vượt trội của mình. Người đẹp không ngại chia sẻ chi tiết về tuổi thơ, khoảng thời gian luôn cảm thấy mặc cảm bởi đôi chân dài miên man, gây ra những bất tiện đáng kể trong cuộc sống.

Cô cũng hài hước tâm sự, có thể do quá cao mà suốt thời học trò, chẳng có nam sinh nào “bén mảng” đến tán tỉnh, làm quen. Đến bây giờ, cô vẫn chưa có mảnh tình vắt vai nào dù là “mảnh ghép” trong mơ của nhiều chàng trai. Bên cạnh đó Phạm Hương còn thẳng thắn đề cập đến lý do vì sao mình chưa thoát kiếp độc thân đầy chân thành và hài hước.

phamhuong3_jptvĐể có được thành công hôm nay cô đã trải qua không ít khó khăn, vất vả
    Trải lòng cùng Lần đầu tôi kể, Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2015 cũng tiết lộ về những cơ duyên giúp cô bước vào làng mẫu. Lúc đó bản thân Phạm Hương chưa ý thức được lợi thế nhan sắc, thậm chí cô còn cảm thấy mình không xinh đẹp vì phong cách giản dị, bình dân thời điểm đó. Hiện tại dù đã trở thành tên tuổi nổi tiếng nhưng Phạm Hương vẫn thẳng thắn thừa nhận đã từng tồn tại một “phiên bản Phạm Hương không xuất sắc” trong quá khứ.

phamhuong4_wzowNgười đẹp không giấu được xúc động khi nói về con đường sự nghiệp nhiều chông gai phía trước, đồng thời bày tỏ niềm tin mình sẽ vượt qua tất cả vì luôn nhận được sự cổ vũ của mẹ
    Nhắc về những ký ức đầu tiên khi bước chân vào nghề người mẫu, người đẹp họ Phạm lần đầu điềm tĩnh nhìn nhận lại những nguyên nhân khiến mình nếm trải thất bại đầu đời trong sân chơi Vietnam’s Next Top Model. Phạm Hương cho rằng về chiều cao, hay vẻ đẹp hình thể, bản thân mình có thể đáp ứng được tiêu chí cuộc thi, tuy nhiên có những lý do sâu xa khác khiến cô phải dừng bước.

phamhuong5_dqtuBên cạnh đó, Phạm Hương còn tâm sự về những ước mơ giản dị, mong muốn được dành nhiều điều tốt đẹp cho gia đình mình…
    Bên cạnh đó, Phạm Hương còn chia sẻ những cảm xúc đặc biệt, áp lực lớn và chặng đường gian nan khổ luyện, thay đổi bản thân khi tham gia Hoa hậu Hoàn vũ thế giới 2015.

Talkshow Lần đầu tôi kể với sự tham gia của Phạm Hương gồm 2 tập: Bất ngờ trở thành người mẫu và Mỗi ngày là một cuộc chiến lần lượt được giới thiệu đến khán giả lúc 19 giờ ngày 8.5 và 15.5 trên kênh HTV2.

Minh Nguyễn
    Ảnh: LĐTK
    http://ihay.thanhnien.vn/sao/pham-huong-xinh-dep-thanh-cong-nhung-chua-co-manh-tinh-vat-vai-59185.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7,591 Bài viết

• 20,233 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nhà báo giờ kiêm nghề tiếp thị gái cho đại gia hay sao ấy.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,533 Bài viết

• 6,013 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    nhìn bộ đồ màu hồng với kiểu trang điểm và tóc trông ko tươi trẻ chút nào
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 158 Bài viết

• 1,541 Được cảm ơn

Đến giờ "Hoa hậu quốc dân" làm giá rồi!

Thật tình, em này giọng nói và điệu bộ cứ như chị em song sinh thất lạc lâu năm của HTL.
    Cáo gần thành tinh mà cứ phải giả bộ thỏ ngọc ngây ngây thơ thơ.
    • 1,458 Bài viết

• 2,696 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shiningbobo Xem bài viết
    Đến giờ "Hoa hậu quốc dân" làm giá rồi!

Thật tình, em này giọng nói và điệu bộ cứ như chị em song sinh thất lạc lâu năm của HTL.
    Cáo gần thành tinh mà cứ phải giả bộ thỏ ngọc ngây ngây thơ thơ.
    Công nhận,em này,e hà,và Trương Ngọc Ánh giọng nói,cử chỉ,điệu bộ,phong cách,ánh mắt,nhấn giọng lên xuống ,tay chân quơ ngang,quơ dọc,giống nhau thật,cứ như 1 lò ra.
    Nhìn loạt hình này,với cái traier thấy hình ảnh tương đối hơn cái loạt son đậm kiểu Tây.Cơ mà,ngần này tuổi,với chinh chiến qua nhiều năm trong showbit mà bảo ngây thơ,với "chưa có mảnh tình vắt vai" thì chụy chả tin.Chứ ko có ngày chết ngất với mấy em.Em nói lại làm nhớ em Hoàng thùy linh.lúc đó tầm 18,19 tuổi hôm trước còn trả lời chưa có bạn trai,lo học hành.Hôm sau đã lộ cái clip choáng váng mặt mày.--->chỉ mong,e, yêu ai,đại gia nào hay làm gì kệ em.nhưng đừng theo chân chụy idol "tình yêu to bự" của em là được.

sigpic1700861_1
    • 1,379 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trong sâu bít có em Hà Thiên Lộn, Hoàng Thùy Linh ... giờ đến hoa hậu quốc rân này nữa, nói chung giống hệt nhau

Mới chỉ xem 1 vài bài báo viết về em HTLinh là thừa biết ẻm này "cáo" thế nào rồi: Ko phải dạng vừa đâu, dạng rộng lắm, ko kém hà thiên lộn mấy đâu
    Funny and take it easy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 189 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnit123 Xem bài viết
    Trong sâu bít có em Hà Thiên Lộn, Hoàng Thùy Linh ... giờ đến hoa hậu quốc rân này nữa, nói chung giống hệt nhau

Mới chỉ xem 1 vài bài báo viết về em HTLinh là thừa biết ẻm này "cáo" thế nào rồi: Ko phải dạng vừa đâu, dạng rộng lắm, ko kém hà thiên lộn mấy đâu
    Con nhà mất dạy như thím thì...
    • 307 Bài viết

• 1,185 Được cảm ơn

thiệt tình PH ơi em rất xinh nhưng sẽ quyến rũ hơn nếu e bớt cười đi đấy, hầu như cái ảnh nào cũng thấy e cười làm ngta phát sợ, phát ngán vì cứ nhe ra cười, mà cười lại còn cứ há to cái mồm ra, sợ luôn
    • 838 Bài viết

• 1,365 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Khéo mấy hôm nữa có băng sex với tay nào đấy như em Thùy Linh đợt trước
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 542 Bài viết

• 3,193 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chưa có mảnh tình vắt trên vai nhưng có vài mảnh tình kẹp bên dưới.
    • 531 Bài viết

• 1,744 Được cảm ơn

Hóng trên FB Ngô Diễm Quỳnh thấy bẩu em lày đang cặp với Đá Quý của HTL , ko biết phải ko nữa.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

em ý vẫn còn trink
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 180 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Già và thô cứng. Bác đá quý lắm tiền xài nhiều loại rồi nên giờ đổi món chăng?
    • 8,983 Bài viết

• 12,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lucky_day Xem bài viết
    Già và thô cứng. Bác đá quý lắm tiền xài nhiều loại rồi nên giờ đổi món chăng?
    Chắc dây vào của nợ kia đen quá nên chạy mất dép
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 118 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hương cười mồm như con cá ngão í, cười ít thôi
    • 351 Bài viết

• 1,130 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nói thật, Hương không cười thì rất đẹp. Hương nên ngừng cười chỉ cần cười mỉm, mắt lấp lánh cười là thấy Hương đẹp rồi. Hương cứ giữ mãi nụ cười giả lả há miệng khoe răng môi thấy ớn quá.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,491 Bài viết

• 3,565 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi medongchip Xem bài viết
    thiệt tình PH ơi em rất xinh nhưng sẽ quyến rũ hơn nếu e bớt cười đi đấy, hầu như cái ảnh nào cũng thấy e cười làm ngta phát sợ, phát ngán vì cứ nhe ra cười, mà cười lại còn cứ há to cái mồm ra, sợ luôn
    Ko thấy cô này xinh nhưng thích cười thì kệ người ta thôi. Miệng sinh ra đã rộng chẳng lẽ lại ko đc cười
    • 651 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Em này đang cặp với Khoa Kim Cương đúng ko các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bây giờ là hoa hậu thì có quyền lên giá chứ. Không liên quan, thấy chị mặc bộ này với trang điểm cứ sao sao ấy.
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trông cũng bình thường mà
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3