TIN TÀI TRỢ.

Ông Nguyễn Văn Đực: Đại gia mua dâm nghìn đô là...bình thường!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,209 Bài viết

• 3,885 Được cảm ơn

nhiều người chưa đọc hết mà ném đá anh Đực, trong khi kết bài anh nói rất hay

Ông Đực chân thành chia sẻ: "Tôi có những người bạn mua dâm từng bị mời lên làm việc và khi đó họ biết mình phải làm gì để không bị công khai. Như vậy, phải chăng việc công khai danh tính hay không tuỳ theo sự đối xử của người mua bán dâm? Vô hình trung, nó đã tạo ra một quyền lực lớn cho một bộ phận, công khai danh tính những ai họ không thích hoặc không có chi phí cho họ. Đó là một tệ nạn, mà thêm một tệ nạn và trao thêm quyền lực cho một bộ phận là không nên, nó sẽ dẫn đến sự lạm quyền".
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 497 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi concocoicoc Xem bài viết
    nhiều người chưa đọc hết mà ném đá anh Đực, trong khi kết bài anh nói rất hay

Ông Đực chân thành chia sẻ: "Tôi có những người bạn mua dâm từng bị mời lên làm việc và khi đó họ biết mình phải làm gì để không bị công khai. Như vậy, phải chăng việc công khai danh tính hay không tuỳ theo sự đối xử của người mua bán dâm? Vô hình trung, nó đã tạo ra một quyền lực lớn cho một bộ phận, công khai danh tính những ai họ không thích hoặc không có chi phí cho họ. Đó là một tệ nạn, mà thêm một tệ nạn và trao thêm quyền lực cho một bộ phận là không nên, nó sẽ dẫn đến sự lạm quyền".
    bạn này nói chuẩn nữa!!!!
    ko nên nói quá nhiều với những người dùng phần dưới để nghĩ cho phần trên.
    một cách tổng quát thì phải nghĩ đến xu thế chung .....
    nói thẳng ra 1 người đàn ông biết yêu thương vợ và có biết cái gọi là "biết nghĩ" thì chả bao giờ đi mua dâm cả dù cho nó có hợp pháp hay là không ....
    còn ủng hộ chuyện hợp pháp dù nó ko phù hợp với thuần phong mỹ tục và văn hóa phương đông.....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 633 Được cảm ơn

Hế, tên bác này phản ánh đúng quân điểm của bác í nhở!

Trích dẫn Nguyên văn bởi metit801501 Xem bài viết
    Lạc đề tí: Kinh nghiệm hơn 10 năm lấy chồng mình mới dần hiểu đàn ông khác rất nhiều đàn bà về vấn đề sex. Đàn ông sex đơn giản chỉ là để giải tỏa cái nhu cầu giống như hơi thở, đói thì ăn, khát thì uống vậy thôi. Điều này thì hoàn toàn khác với phụ nữ. Vậy nên kinh nghiệm của mình là không bao giờ để chồng ra khỏi nhà trong trạng thái mà cái túi "tinh" nó còn đầy, kể cả khi mình đang đèn đỏ. Còn bằng cách nào thì các mẹ các chị phải chịu khó tìm hiểu sẽ có n cách!

Trở lại bài báo này, mình ủng hộ bác Đực vấn đề hợp pháp hóa mại dâm. Vì có cấm cũng chẳng cấm được, thế nên tốt nhất là hợp pháp hóa nó để dễ quản. Khi đó an ninh, công an ko thíc đâu vì ko còn nhũng nhiễu được nữa. Các mẹ cứ lôi vấn đề đạo đức ra là chẳng hiểu gì về đàn ông cả.
    Chưa kể với đàn ông chưa vợ, vợ bỏ, vợ chết,..., vợ ko có nhu cầu thì phải làm sao?
    Hỏi khí không phải chứ thế giới có đến 3 tỷ đàn ông, mà bạn có nhõn mỗi ông chồng, thì làm sao bạn biết nhu cầu sex của mọi đàn ông được, và tuy bạn là đàn bà, bạn cũng đâu có giống mọi người đàn bà khác được? Giờ chả nhẽ vớ phải một anh YSL, thì kinh nghiệm đó có thể cho rằng đàn ông nói chung YSL hết à? .

Nhu cầu của mỗi ng là khác nhau, nó còn phụ thuộc vào quan điểm đạo đức của mỗi ng nữa. Đàn ông luôn đc XH cho rằng nhu cầu sex của họ khác, cần thông cảm này nọ, kiếm tiền (đóng góp cho XH ) nhiều thì cần phần thưởng là gái đẹp là bình thường thì họ sẽ sống buông thả là bình thường

Đàn ông đề cao giá trị gia đình, tôn trọng phối ngẫu, họ sẽ đủ lý trí kìm lại

Nếu đc thả cửa, tôi tin rằng đàn bà cũng sex mà chả cần quái gì tình. Các chị cứ nói đàn bà cần yêu thì mới sex đc, sai toét. Gái bán hoa cần gì yêu ai đâu mà một ngày mấy tăng chả đc

Bỏ qua chuyện đó thì đàn ông nhiều ng cũng không có nhu cầu sex nếu ko có tình cảm
    • 881 Bài viết

• 2,317 Được cảm ơn

Anh Đực phát biểu rất ủng hộ ....giống đực .
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,373 Bài viết

• 21,061 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    nếu bây giờ hợp pháp hóa mại dâm thì nên cần thêm quy định "chỉ cho phép người độc thân mua dâm"

nhưng mà trình độ quản lý của VN thì quý vị biết rồi đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Mua dâm nhiều thành thói quen , lúc nào cũng có ý nghĩ sưu tầm "bươm bướm" , chứ ko hẳn do nhu cầu sinh lý đơn giản , vợ ở nhà chả ý nghĩa gì , mặc dù người ta đã dâng hiến cả tuổi trẻ thanh xuân đẹp nhất cho chồng con. Tôi thấy phát biểu của bác Đực tởm quá đi ! Bác nghĩ sao mà cho là bình thường ? Nghĩ sao nếu con gái bác chọn nghề bán dâm ? Nghĩ sao khi vợ bác lên giường với hàng trăm thằng khác ! Bác đừng nói đấy là cái giá của sức lao động , vất vả thì được hưởng thụ ! Phụ nữ chúng tôi cũng vật vã cơm áo gạo tiền , nhiều chị e còn là kinh tế chính trong gia đình !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuongphuong85
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,573 Bài viết

• 26,560 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông này chắc cty đang ế BDS nên muốn tạo tí scandal để đắt hàng đây mà.
    Đùa chứ nghe tên bác Đực, nói về mại dâm, trai gái, sao nó cứ sao sao ấy nhỉ.
    "Người đàn ông tài giỏi cần tìm người đẹp để tâm tình là một nhu cầu nhằm thoả mãn sự hưng phấn của ông ta, đôi lúc nó là sự bù đắp cho những cố gắng, cống hiến cho xã hội để có được quyền lực. Những người đàn ông có năng lực đều có nhu cầu lớn, hiếm có người nào chỉ có duy nhất một người vợ."
    Lý lẽ gì mà phân biệt nam nữ thấy gớm, các ông có quyền như vậy thế các bà như vậy thì các ông thấy sao.
    Mấy nay toàn thấy rác liên quan đến hôn nhân, gia đình, hết kim cương, đô la đến bikini với nữ quàng, xã hội xuống cấp như này rồi sao
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 168 Bài viết

• 4,099 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi princess-hanoi2 Xem bài viết
    ......................
    Nhu cầu của mỗi ng là khác nhau, nó còn phụ thuộc vào quan điểm đạo đức của mỗi ng nữa. Đàn ông luôn đc XH cho rằng nhu cầu sex của họ khác, cần thông cảm này nọ, kiếm tiền (đóng góp cho XH ) nhiều thì cần phần thưởng là gái đẹp là bình thường thì họ sẽ sống buông thả là bình thường

Nếu đc thả cửa, tôi tin rằng đàn bà cũng sex mà chả cần quái gì tình. Các chị cứ nói đàn bà cần yêu thì mới sex đc, sai toét. Gái bán hoa cần gì yêu ai đâu mà một ngày mấy tăng chả đc

Bỏ qua chuyện đó thì đàn ông nhiều ng cũng không có nhu cầu sex nếu ko có tình cảm
    Bravo Princess, Very well said !!

Tặng cho P hai funny pictures cười cho dzui .

2008_05_18_simple_truth

------------------------------------------------------------------------------------------------------
    kids2020sex
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,059 Bài viết

• 4,142 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh nói vậy đúng rồi, anh tên Đực mà!
    • 332 Bài viết

• 877 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trungduc2012 Xem bài viết
    Thấy bạn kỳ công tìm kiếm cả buổi mà vẫn chưa tìm ra nên:

Đây xin "hỗ trợ" thông tin:

1/ "Mồm miệng đỡ tay chân"
    2/ Không vào được cửa trước thì chịu khó đi "cửa sau"!
    3/ (thậm chí 4, 5, 6,.....) Nếu hai cách này không "nằm trong" chiêu trò của metit801501 thì xin mời chính metit801501 ra chiêu!
    Lại lạc đề tí: Nói thật em rất khoái món số 1 ấy và chồng em cũng rất thích em làm "Mồm miệng đỡ tay chân".Trước khi lấy chồng em được 1 chị cùng cơ quan tư vấn cho cái món này. Chị ấy nói vợ chồng chị ấy rất "mãn nguyện" về nhau. Năm nay chị ấy cũng gần 60t rồi nhưng tuần nào cũng làm cho chồng 2-3 lần. 2 vc chị ấy lúc nào cũng quấn quýt bên nhau, đi đâu cũng thấy nhau.
    Hồi đầu nghe chị ấy nói cũng thấy ghê ghê nhưng thấy chị nói rất chân thành và nhìn "gương" chị bạn, em đã đề nghị với chồng em 1 thời gian sau cưới và chồng em đồng ý ngay. Em cảm nhận thấy tình cảm của chồng giành cho mình và gđ. Đi đâu chồng cũng đòi đưa vợ đi, mặc dù em cũng ko phải xinh cho lắm. Vậy nên tạm kết luận với trường hợp nhà em là sex rất rất quan trọng với hạnh phúc gia đình.
    Em thấy 1 số chị em thường có cái nhìn ko thiện cảm với sex, coi nó bẩn thỉu,...không chú tâm đến nó và thậm chí còn cho nó là cái gì đó xấu xa, rồi kiểu như ban ơn mỗi lần cho chồng làm. Thế nên mỗi lần làm ko cảm nhận được, ko "lên" được.....
    Với vc em, luôn lên kế hoạch cẩn thận cho mỗi lần. Luôn tạo không gian thuận tiện cho việc sex. Thí dụ, tháng nào vợ chồng em cũng lên kế hoạch đi chơi riêng ko con cái 1-2 ngày để "sốc" tinh thần, để sex.. tạo gắn kết vợ chồng.
    Một số chị em thường lấy lí do bận chăm con cái, bận công việc mà tìm cách trì hoãn. Nhưng em lại có quan điểm hơi khác, ấy là vc củng cố tình cảm vợ chồng làm nền tảng vững chắc, con cái tạm xếp sau. Các mẹ cứ tưởng tượng, nếu các mẹ quá xa đà vào việc chăm sóc con thì còn đâu thời gian làm đẹp và "thu hút" chồng. Hơn nữa, còn làm con cái phụ thuộc ko tự lập được. Bỏ bê ko chăm sóc mình, ko quan tâm chồng, chồng chán chồng đi bồ. Lúc ấy lại "bán than" chửi chồng....VC chia tay thì con cái sẽ khổ hơn rất nhiều đấy ạ.
    Trở lại bài báo này, em ủng hộ Hợp pháp hóa mại dâm vì:
    1/ Với đàn ông đã có vợ, nếu vợ chịu khó cùng "vắt" để chồng ko còn gì để đi ra ngoài thì đã ngăn ngừa được 99% rồi.
    2/ Với người chưa vợ hay người yêu, hoặc vợ bị bệnh lý ko thể sex được thì phải làm sao?
    3/ Dễ quản lý, tránh lây lan bệnh dịch
    4/ Công an ko sách nhiễu được nữa.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 355 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi princess-hanoi2 Xem bài viết
    Hế, tên bác này phản ánh đúng quân điểm của bác í nhở!

Hỏi khí không phải chứ thế giới có đến 3 tỷ đàn ông, mà bạn có nhõn mỗi ông chồng, thì làm sao bạn biết nhu cầu sex của mọi đàn ông được, và tuy bạn là đàn bà, bạn cũng đâu có giống mọi người đàn bà khác được? Giờ chả nhẽ vớ phải một anh YSL, thì kinh nghiệm đó có thể cho rằng đàn ông nói chung YSL hết à? .

So với gái bán hoa mà cũng lên chém gió. Lời khuyên : về chống lầy đi đã trước khi chém về chủ đề này..
    • 355 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metit801501 Xem bài viết
    Lại lạc đề tí: Nói thật em rất khoái món số 1 ấy và chồng em cũng rất thích em làm "Mồm miệng đỡ tay chân".Trước khi lấy chồng em được 1 chị cùng cơ quan tư vấn cho cái món này. Chị ấy nói vợ chồng chị ấy rất "mãn nguyện" về nhau. Năm nay chị ấy cũng gần 60t rồi nhưng tuần nào cũng làm cho chồng 2-3 lần. 2 vc chị ấy lúc nào cũng quấn quýt bên nhau, đi đâu cũng thấy nhau.
    Hồi đầu nghe chị ấy nói cũng thấy ghê ghê nhưng thấy chị nói rất chân thành và nhìn "gương" chị bạn, em đã đề nghị với chồng em 1 thời gian sau cưới và chồng em đồng ý ngay. Em cảm nhận thấy tình cảm của chồng giành cho mình và gđ. Đi đâu chồng cũng đòi đưa vợ đi, mặc dù em cũng ko phải xinh cho lắm. Vậy nên tạm kết luận với trường hợp nhà em là sex rất rất quan trọng với hạnh phúc gia đình.
    Em thấy 1 số chị em thường có cái nhìn ko thiện cảm với sex, coi nó bẩn thỉu,...không chú tâm đến nó và thậm chí còn cho nó là cái gì đó xấu xa, rồi kiểu như ban ơn mỗi lần cho chồng làm. Thế nên mỗi lần làm ko cảm nhận được, ko "lên" được.....
    Với vc em, luôn lên kế hoạch cẩn thận cho mỗi lần. Luôn tạo không gian thuận tiện cho việc sex. Thí dụ, tháng nào vợ chồng em cũng lên kế hoạch đi chơi riêng ko con cái 1-2 ngày để "sốc" tinh thần, để sex.. tạo gắn kết vợ chồng.
    Một số chị em thường lấy lí do bận chăm con cái, bận công việc mà tìm cách trì hoãn. Nhưng em lại có quan điểm hơi khác, ấy là vc củng cố tình cảm vợ chồng làm nền tảng vững chắc, con cái tạm xếp sau. Các mẹ cứ tưởng tượng, nếu các mẹ quá xa đà vào việc chăm sóc con thì còn đâu thời gian làm đẹp và "thu hút" chồng. Hơn nữa, còn làm con cái phụ thuộc ko tự lập được. Bỏ bê ko chăm sóc mình, ko quan tâm chồng, chồng chán chồng đi bồ. Lúc ấy lại "bán than" chửi chồng....VC chia tay thì con cái sẽ khổ hơn rất nhiều đấy ạ.
    Trở lại bài báo này, em ủng hộ Hợp pháp hóa mại dâm vì:
    1/ Với đàn ông đã có vợ, nếu vợ chịu khó cùng "vắt" để chồng ko còn gì để đi ra ngoài thì đã ngăn ngừa được 99% rồi.
    2/ Với người chưa vợ hay người yêu, hoặc vợ bị bệnh lý ko thể sex được thì phải làm sao?
    3/ Dễ quản lý, tránh lây lan bệnh dịch
    4/ Công an ko sách nhiễu được nữa.
    Rất thích tư tưởng cấp tiến của mẹ này. Cơ mà tôi nghĩ, bạn đừng mong thuyết phục dc những người vợ ở đây đồng ý mại dâm là 1 nghề, sẽ ko ai muốn đâu. Họ có chồng và chưa đủ tự tin...
    • 1,416 Bài viết

• 7,538 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_sky2013 Xem bài viết
    So với gái bán hoa mà cũng lên chém gió. Lời khuyên : về chống lầy đi đã trước khi chém về chủ đề này..
    Khỏi khuyên!

Vì đang nói đặc tính sex của đàn ông và đàn bà, giống đực và giống cái nên lôi gái mại dâm cũng chả có gì sai. Mà đàn bà Việt thiếu giống gì lấy chồng chả cần yêu, vẫn sex ầm ầm, đẻ con sòn sòn. Mà bạn này thích nói lấy đc thì phải, chứ có khi cũng chả hiểu ng khác đang nói gì nhở
    • 355 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Princess-hanoi Xem bài viết
    Khỏi khuyên!

Vì đang nói đặc tính sex của đàn ông và đàn bà, giống đực và giống cái nên lôi gái mại dâm cũng chả có gì sai. Mà đàn bà Việt thiếu giống gì lấy chồng chả cần yêu, vẫn sex ầm ầm, đẻ con sòn sòn. Mà bạn này thích nói lấy đc thì phải, chứ có khi cũng chả hiểu ng khác đang nói gì nhở
    Khác ở chỗ sex để thỏa mãn nhu cầu như 1 phụ nữ và 1 món hàng . phái nào cũng có người nọ nguoi kia,vde ở tỉ lệ.
    Ps : k thích khuyên thì thôi...=))
    • 494 Bài viết

• 1,848 Được cảm ơn

Vậy các nữ đại gia có năng lực có được phép mua râm nghìn đô không? Xin hỏi bác Đực chị nhà làm nghề gì?
    Mình là Điêu Ngoa, em họ Điêu Thuyền. Sở trường của mình là thọc gậy bánh xe, còn sở thích là châm dầu vào lửa. Các bạn nhớ bình chọn cho mình nhá!!!
    • 2,037 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi concocoicoc Xem bài viết
    Không so sánh VN với nước ngoài được.

ở 1 số nước ngoài, đạo đức xh dựa vào 1 số tín lý có nguồn gốc tôn giáo. Hay nói cách khác, đạo đức tôn giáo là sự ràng buộc, là cái nền cho xã hội.

VN thì chẳng có nền gì, ngoại trừ cái nền vô thần của nhà nước và cái nền đa thần giáo của quần chúng. Những người gọi là có theo tôn giáo thì cũng nhập nhèm ba sàm (như ôn gì đại gia phật tử có 4 vợ). Thành ra là khá tự do trong lối sống, đạo đức chỉ là trá hình.

Vậy nên, lùng bắt mấy em gái bán râm trong 1 xã hội như thế này là phi đạo đức.
    bạn này nói đúng ý mình dễ sợ, Vietnam nói chung là đạo đức giả
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 221 Bài viết

• 797 Được cảm ơn

Địa bàn của anh Đực là quận 12 , nói cho vuông là vùng ven. Mặc dù anh luôn mơ vào nội ô

Anh lúc éo nào cũng nhai tới nhai lui là nhà giá rẻ. Nhưng lúc cao trào BDS thì hàng ngoại ô của anh cũng được bơm thành Cao cấp

Hàng anh xài toàn đồ dạt, hồ hiệu chắc chỉ là nghe ngóng.

Cho nên anh kết luận Đại gia bỏ ngàn đô chơi đồ lởm

Hic! người ta đã leo lên hàng Đại gia rồi thì chả có ngu tới mức đó đâu.
    Loại đua đòi tự bơm giá lùa gà thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,359 Bài viết

• 2,925 Được cảm ơn

Đàn ông mua dâm phụ thuộc chủ yếu vào quan điểm(trong đó đạo đức, giáo dục, quan niệm xã hội góp phần lớn xây dựng lên quan điểm cá nhân…), điều kiện, môi trường xã hội chứ nhu cầu theo tôi là ít ảnh hưởng đến việc có quan hệ ngoài luồng (cả mua dâm và ngoại tình). Nhiều đồng chí yếu sinh lý vẫn ngoại tình bình thường, trong khi đó nhiều người đàn ông thong minh, khỏe mạnh nhưng họ dùng sức lực vào việc nghiên cứu, phát minh, làm các công việc khác… Bác Đực cứ so sánh xưa cụ thế, giờ cũng muốn thế thì mời bác về thời xưa mà sống nhẩy . Việc này biểu hiện khá rõ ở một số nước, nhất là tầng lớp chop bu, như Mỹ, các đời tổng thống luôn xây dựng hình ảnh các ông chồng chung thủy (ducvu ước hỏi bác Clinton, liệu bà bà Clinton mà chăm chút chồng thì ông có thể tránh được bị úp sọt không ), còn phần lớn tổng thống khá chung thủy, chung tình..ngược lại TQ, Nga hiện các ông đều đang không sống cùng các bà thủa hàn vi…(Tóm lại là tâm lý ngoại tình mạnh hơn sinh lý).

Còn việc đồng chí Đực phản đối việc công khai danh tính lại dựa trên một khía cạnh sợ lạm dụng, sợ hậu quả nhưng đồng chí lại không nghĩ đến mục đích của việc công khai là đánh vào tâm lý của người mua dâm.
    Việc chấp nhận hay phản đối việc mua dâm hay đồng tình nó phụ thuộc đối tượng, vị trí xã hội (mục đích của quản lý, định hướng hay đối tượng điều chỉnh….).

Nếu nói về “quyền”(quyền của tiền bạc, quyền con người…) thì lại là chuyện khác.
    Chậm, muộn, đam mê và nông nổi...
    Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ để dành phần tôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 695 Bài viết

• 2,121 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đoán mẹ này mới sinh 1 con và rất may mắn khi có 1 là ông bà nội ngoại ở cùng giúp đỡ việc chăm con nhà cửa rất nhiệt tình,2 là thuê được giúp việc rất tốt và khéo chăm trẻ nhỏ điều mà ko phải ai cũng may mân có được. nên việc 1 tháng gửi con cho ai đấy rồi đi xa đổi gió 1-2 lần là vô cùng thiếu thực tế đối với đa số mẹ bỉm sữa ở đây ạ!
    Ai chẳng muốn chiều chồng mọi lúc mọi nơi nhưng phụ nữ là vợ khác tình nhân hay gái bán dâm ở chỗ ko phải lúc nào cũng avalable để sex, mặc dù chả có bệnh lý gì nhé:
    - thời kỳ đèn đỏ: thấy chị metit gợi ý có thể thổi kèn cho các bố trong giai đoạn này. Ôi nói thật là có nhiều mẹ lúc bị đèn đỏ còn đau bụng, đau lưng, khó chịu đủ kiểu mà bảo họ thổi kèn cho chồng thì khác gì tra tấn ạ?!
    - thời kỳ bầu bí: về mặt lý thuyết, ta vẫn có thể quan hệ bình thường suốt thai kỳ. Nhưng đa số các mẹ ở đây đều được bác sỹ khuyên 3 tháng đầu 3 tháng cuối ko nên qhe, hoặc rất nhẹ nhàng mà chồng có khi thích mạnh bạo nên lại thôi. Chưa kể thai yếu dọa sảy dọa sinh non thì cứ xác định kiêng cả năm nhóe, bây giờ có con khó lắm ai cũng cẩn thận.
    - thời kỳ kiêng cữ, con nhỏ dưới 3 tuổi: ai có ông bà hay giúp việc còn đỡ, hoặc chồng chăm chỉ chịu khó còn đỡ chứ chăm con mọn thiếu ngủ dã man, đêm dậy mấy lần là chuyện thường nhất là mẹ nào cho con bú sữa mẹ. Vứt cho ông bà giúp việc thì ko yên tâm mà cho con ngủ riêng sớm quá thì ko nỡ. Lắm lúc đang chuẩn bị hành sự con nó lại dậy phá đám.
    • 576 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em 9x đời đầu, vô đây xem các mẹ, các chị nói gì mà nhiều ý kiến làm em rùng mình quá. Tại sao have sex khi đã có gia đình là không vị phạm đạo đức? Độc thân, ok, muốn gì cũng được thôi. còn đã quyết tâm, gắn bó với một người lâu dài thì nên toàn tâm toàn ý. Nếu nhắm đồng sàn dị mộng thì thôi, chia tay, trở lại đời độc thân tha hồ vui.

Các mẹ cũng đừng bao giờ nghĩ chồng mình đi ra ngoài tìm gái thì mình phải im lặng, phải chịu đựng. Ủa, vậy đâu còn ý nghĩa gì của gia đình, con cái, tài sản ràng buộc cũng chỉ là cái cớ thôi. Sống vậy thà mình độc thân, tìm sex partner còn ý nghĩa hơn.

Ôi, suy nghĩ vầy không biết bị ném đá già đầu lạc hậu không nữa
    19 Forever
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4