TIN TÀI TRỢ.

Ông Nguyễn Bá Thanh đã qua đời

• 3 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 314 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cuối cùng là bác ấy ko qua được năm nay. Mong bác yên nghỉ. Buồn quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,170 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Nhớ bác Thanh sắp xếp vụ phái đoàn tung cẩu ở phố Trường Sa, đã quá, giờ còn có ai cao mưu chí khí quyết đoán như bác, hay chỉ còn mấy người biết quỳ, buồn sao mà buồn.
    Cái vụ sang thăm tàu ? bác ý bị bắt buộc hay không muốn từ chối
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,073 Bài viết

• 9,768 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe tin bác mất mà buồn quá. Mong bác an nghỉ, phù hộ độ trì cho nước nhà, vặt cổ hết những thằng tham nhũng hại dân.
    Mọi ng cứ nói bác Thanh ra Bắc rồi bị bệnh như này là do bị ám hại, mình k hiểu, tưởng bệnh ung thư máu là tự nhiên có chứ bệnh này cũng tự gây ra đc ah???
    • 463 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AMF Xem bài viết
    Cám ơn chị đã nhắc lại vụ Cồn Dầu.

Không nên trách những kẻ không biết suy luận, bị truyền thông dắt mũi. Tôi đọc báo Việt chỉ cho vui, còn thông tin chính xác là phải qua các nguồn không chính thức, may quá, nhờ internet, không thì tôi cũng như dân Bắc Triều Tiên hoặc Cuba.
    Chính xác, phải có đầy đủ dữ liệu thì mới phán xét được. Chỉ khi Đ. toi thì mới lộ ra đầy đủ thông tin để mà đánh giá.
    Lúc này tôi cũng kg thể a dua theo đám đông mà than khóc vớ vẩn được. Tôi kg phải là người ngu ngốc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,557 Bài viết

• 12,046 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aBebi Xem bài viết
    Cái TP Đà Nẵng của bác đẹp thế mà kết cục của bác lại bi thảm thế này. hồi truoc cũng thấy nhiều ng cảnh báo bác ra T.Ư sẽ ko lành rồi. Phải chi bác cứ ở ĐN ...
    Muốn ở ĐN cũng không được, "tổ chức" sắp xếp cả rồi. 1 địa phương bé như con kiến sao đốt chết con voi? Ai đi ĐN thì đi nhanh lên, 5 năm nữa ĐN chắc lại như HP - dĩ vãng huy hoàng đã lùi xa. Lúc đó hết là thành phố đáng sống, đáng du lịch
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,099 Bài viết

• 28,496 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Làm chính trị mà, thế nào chả có người yêu kẻ ghét. Những người được lợi thì tung hô, người không được lợi thì thù ghét. Cũng là lẽ thường, làm gì có chuyện dĩ hòa vi quý chiều được cả làng. Nhưng xem cách cách những người dân nhỏ nước mắt vì ông ấy thì cũng biết ông ấy đã mang lại lợi ích cho nhiều người, trong đó có nhiều người nghèo. Khối kẻ quyền cao chức trọng hơn, truyền thông nắm chắc trong tay mà có mị dân được như vậy đâu. Người dân, không phải ai cũng nhỏ nước mắt qua báo chí đâu. Còn chính trị là phải thủ đoạn, ai đã dính vào mà đòi tránh được?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5