Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nữ sinh bị mẹ đánh đập vẫn quyết lấy thầy giáo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 347 Bài viết

• 2,151 Được cảm ơn

Đầu tiên là nói chuyện pháp luật (lý); người trên 18 tuổi đã có đủ tuổi công dân, có quyền tự quyết định cuộc sống, tự quyết định hôn nhân.
    Sau là nói chuyện tình; Gia đình này càng cấm cản, cô gái càng quyết tâm. Sao mọi người không nghĩ họ yêu nhau thật lòng. Động thái thầy giáo gửi đơn lên cấp chính quyền cũng là một minh chứng là anh ấy yêu cô kia, nếu không yêu bị ngăn cản thế, khó khăn thế đã bỏ nhau lâu rồi.
    Theo mình cứ để họ sống với nhau, sức mạnh tình yêu lớn đến đâu sẽ có thời gian chứng minh, họ có thể sống với nhau hạnh phúc hoặc sẽ là bài học cho cả hai. Chứ cấm cản thế này, hoặc họ vẫn quyết tâm đến với nhau, hoặc từ bỏ được thì cô gái kia có ngừng oán thán cha mẹ chia lìa, hay có mối quan hệ khác mà vẫn không hạnh phúc...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Nếu mình là bà mẹ, mình ko ngán xài xã hội đen tẩn cho thằng đó một trận. Nhưng mà điều đó càng đẩy con gái ra xa. Nó mà tự nhiên thấy người yêu nó bị oánh, nó sẽ nghĩ ngay là bố mẹ mình thuê người. Và nó sẽ thấy mình thật là ghê tởm. Và nó càng ra sức bảo vệ người yêu, bù đắp thiệt thòi cho người yêu.

Bây giờ chỉ có cách cho chúng nó iu nhau cho sáng mắt ra. Cho nó yêu nhưng đặt điều kiện vẫn phải đi học đàng hoàng. Ko cho cưới nhưng cho tới nhà thằng kia ở vài ngày trong tuần (cho nó hầu hạ cho ngu người luôn). Xong cuối tuần về nhà thì đối đãi như con cưng con nựng cho nó thấy được sự khác biệt. Gặp bạn bè của nó tìm hiểu thêm và nhờ bạn bè tác động dùm.

Hồi xưa học sinh của mẹ mình cũng có con bé như vậy. Học xong lớp 9 là tớn lên đòi lấy chồng. Nhà thằng kia thì đồng ý vì nhà con bé này siêu giàu thế là ra sức kéo về, vun vào. Mẹ con bé khóc lóc thảm thiết, hết chửi bới, đánh đập, năn nỉ nhưng chúng nó vẫn lao vào nhau. Kết cục con này trốn tới nhà kia luôn làm dâu. Kết cục bà mẹ cho nó cưới chồng luôn, nhưng ko chu cấp một đồng nào. Một thời gian sau nhà kia cũng ngãng ra vì ko thấy xơ múi được gì nữa, sinh ra hắt hủi. Kết cục mất cũng 3 năm.
    Chị là chị cho nó theo luôn, ra đk ko cho cưới (mắc công trên giấy tờ con mình 1 đời chồng), và bắt nó kế hoạch ko đẻ trong 3 hay 5 năm gì đó. Nếu qua 3 hay 5 năm tụi nó vẫn iu nhao coi như số phận của nó, còn ko thì mau giải tán. Trước mắt ko cho đẻ mắc công phải lãnh hậu quả
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,092 Bài viết

• 9,505 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phắc nhau khi bị cấm đoán chính ra lại khoái cảm hơn, chứ cứ tạo điều kiện cho chúng nó cưới nhau, tuần phắc nhau vài lần thì vài tháng sau là hả họng ra với cơm áo gạo tiền liền à
    ................
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 59 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

trong họ nhà mình có 2 cặp đôi nên duyên từ thầy giáo và học sinh mà mình thấy đến già vẫn rất hạnh phúc và tình cảm với nhau. Cách 2 bác gái đối xử với chồng ( thầy giáo ) ngoài tình cảm vợ chồng mình thấy có cả sự ngưỡng mộ. Nhưng các cụ giáo thì đều thuộc thế hệ trước trước rồi, đạo đức và đàng hoàng lắm chứ không như bây giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,863 Bài viết

• 31,889 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daylily Xem bài viết
    trong họ nhà mình có 2 cặp đôi nên duyên từ thầy giáo và học sinh mà mình thấy đến già vẫn rất hạnh phúc và tình cảm với nhau. Cách 2 bác gái đối xử với chồng ( thầy giáo ) ngoài tình cảm vợ chồng mình thấy có cả sự ngưỡng mộ. Nhưng các cụ giáo thì đều thuộc thế hệ trước trước rồi, đạo đức và đàng hoàng lắm chứ không như bây giờ
    Ở trên chỗ mình cũng nhiều thầy giáo lấy học sinh, nhưng mà thường là thầy giáo và sinh viên đại học. Dù sao lên sinh viên rồi thì suy nghĩ cũng chín chắn hơn câp 3. Và họ đợi tới sinh viên ra trường rồi mới lấy. Đằng này thằng cha này yêu con gái nhà người ta năm 16 tuổi, 18 tuổi đòi cưới và lén lút đi đăng kí kết hôn. Cũng khó mà so sánh lắm.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,588 Bài viết

• 5,235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daylily Xem bài viết
    Mọi người ở đây có ai phản đối chuyện thầy giáo với học sinh yêu, kết hôn đâu. Vấn đề là ông thầy giáo có cách cư xử thiếu đàng hoàng, tử tế. Hết chuyện sao sex ngay tại nhà con bé khi chưa được gia đình đồng ý. Mặc dù con bé đã 18 tuổi, nhưng định kiến ở VN chưa thoải mái với chuyện này lắm. Nếu đàng hoàng thì đã phải biết làm gì? 42 tuổi rồi còn trẻ ranh đâu mà ko biết phải làm gì.
    Tuy nhiên có thể báo chí đưa tin 1 chiều
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AMF Xem bài viết
    Ôi các thánh nữ nhảy đông đổng lên chửi em gái kia với thày giáo. Sợ quá.

Theo luật: nữ trên 18, nam trên 20, tự do đăng ký kết hôn, chẳng ai có quyền ngăn trở. Em này cũng đã chứng tỏ tự nguyện yêu anh kia, chẳng có ép buộc gì. Vậy đúng luật.

Bà mẹ kia đánh em gái này: tùy mức độ thương tật mà có thể bị truy cứu.

Chuyện anh này quan hệ với em gái này: chỉ là do lời kể bà mẹ, chẳng có chứng cứ gì, coi không có giá trị. Chỉ khi nào chứng minh anh này quan hệ với trẻ vị thành niên thì mới lên án, chỉ nghe lời bà mẹ mà nhảy xổ vào chửi e rằng các chị hơi võ đoán.

Các chị chưa gặp thày giáo lấy học sinh bao giờ hả?

Mà tôi thấy lều báo đặt tựa rất tối nghĩa, thế nữ sinh không được quyết lấy thày giáo hử? Bã đậu quá.
    Chuyện người ta thì bác nói hay lắm, công bằng lắm. Thử đặt vị trí là con gái mình xem lúc đó có lên huyết áp hay đau tim gì ko nhé. Sợ chịu ko nổi thăng đường sớm lun ấy.
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 149 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Ở trên chỗ mình cũng nhiều thầy giáo lấy học sinh, nhưng mà thường là thầy giáo và sinh viên đại học. Dù sao lên sinh viên rồi thì suy nghĩ cũng chín chắn hơn câp 3. Và họ đợi tới sinh viên ra trường rồi mới lấy. Đằng này thằng cha này yêu con gái nhà người ta năm 16 tuổi, 18 tuổi đòi cưới và lén lút đi đăng kí kết hôn. Cũng khó mà so sánh lắm.

16 tuổi mà tự nguyện yêu đương và quan hệ thì không vi phạm luật pháp nhé. Tóm lại là trước Pháp luật đôi này chẳng vi phạm gì, không thể ngăn cấm hay lên án họ được.
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,594 Được cảm ơn

Đúng là cá không ăn muối cá ươn. Sao có người có thể cho rằng có tình yêu ở đây. Tình yêu là mang lại hạnh phúc cho người mình yêu, nhất là với 1 thằng thầy giáo đã già và lõi đời, nó đủ hiểu cái gì sẽ mang lại hạnh phúc cho 1 cô gái ở tuổi 18 như thế. Nhưng bản chất của thằng này chỉ là lợi dụng cô bé để thỏa mãn bản thân mình. Cái này đâu gọi là tình yêu.. Chỉ có phía cô bé thì đúng là tình yêu, vì cô bé mới lớn, thấy yêu là bất chấp tất cả để lao vào. Giờ cũng ko làm thế nào được nữa rồi, giờ chỉ có thể làm sao cho con bé đừng có bầu, và cứ sống trải nghiệm cho tới khi hiểu rõ bản chất của thằng thầy giáo và những khó khăn của cuộc sống tự lập ko có bố mẹ thì con bé mới tự buông ra.
    • 617 Bài viết

• 507 Được cảm ơn

Chuyện 2 ng này khó hiểu lắm mà nói dc. Xóm tui cũng có gái 18t lấy 1 thằng rồi có con rồi sau đó đi học đh. 2 đứa vẫn hp.
    • 1,540 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    18 tuổi theo pháp luật là tự quyết định được rồi, nhưng nếu là chuyện bình thường thì đủ khả năng chứ chuyện này em là em nhận thấy em ấy chưa đủ khả năng đê quyết định đâu ạ. Nhưng nói gì thì nói, em có yêu ông ấy đi chăng nữa thì nay mai có khổ cấm có kêu, do mình gây ra thôi.

Con gái chưa có sự nghiệp, chưa ra trường mà bày đặt yêu đương nhăng nhít tới mức quan hệ tình dục với thày giáo , vậy thì
    1 là cô bé này có nhu cầu cao, chứ thời em, ngoan lắm
    2 là ông kia dụ dỗ, thấy của ngon không chịu được, lại thêm em đỏng đảnh nữa thì bố thằng nào mà chịu được....

Nói chung em này Thiệt, nên ba mẹ sót con, thân sinh ra nó, thấy nó thế ai chả sót,

Em ko bàn chuyện yêu đương thật hay không. Mà em thấy 18 tuổi biết quái nào là tình yêu thật sự chứ, lắm mẹ từng trải lắm mà đôi khi còn chả nhận ra tình yêu đích thực là gì nữa là cái đứa 18.
    Nhưng nếu theo ông kia mà ông có điều kiện để em phát triển toàn diện hơn thì còn lôi lại được tý, chứ yêu với quan hệ sớm, lại dính vào người có con rồi thì hơi rắc rối. Khó đảm bảo
    Nơi nào có ý chí nơi đó có con đường
    • caotuyetnga Khách
    Ai ném đá tui, tui chịu đau. Tui mà gặp cảnh này tui bầm gan tím ruột, nó chơi con mình ngay trong nhà mình thì tui biết nó không ra gì rồi.

Tui âm thầm ngọt nhạt và thuê người xử cái đó của nó, xong phim.!
    Đối vs con, tui tươi cười để chắc chắn khi vỡ mộng con sẽ quay nhanh về với mẹ bởi trên đời này chỉ có tình mẫu tử là trên hết.

Con ngã cha mẹ dang rộng tay ôm con vào lòng.
    • 2,465 Bài viết

• 6,573 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leo.Thienbinh Xem bài viết
    Đúng là nhà bà này xui, chắc con bé lo học nhiều quá thiếu kỹ năng sống, chứ dân học NTH cũng không phải tầm thường đâu. Thiệt tình nuôi con bằng ấy, con gái người ta mơn mởn mà bị thằng già dụ dỗ, thầy bà gì cái thứ mất dạy đó, sống mà không còn biết gì đạo lý trên đời hại con gái nhà người ta. Mình ở bên ngoài thì nói buông cho chúng nó đến với nhau, nhưng con gái người ta, người ta đau người ta xót chẳng lẽ đánh nó cụt què còn hơn thấy nó đâm đầu vào c.. mà không thoát ra được.
    dân học NTH thì cũng có đứa giỏi, đứa dốt, chứ có phải là giỏi hết đâu. Mới tra điểm trên mạng thì thấy em này tốt nghiệp với số điểm 32 đ, chứng tỏ cũng thuộc loại học hành làng nhàng, chứ chả phải khá giỏi gì
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 434 Bài viết

• 4,480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Maybien90 Xem bài viết
    dân học NTH thì cũng có đứa giỏi, đứa dốt, chứ có phải là giỏi hết đâu. Mới tra điểm trên mạng thì thấy em này tốt nghiệp với số điểm 32 đ, chứng tỏ cũng thuộc loại học hành làng nhàng, chứ chả phải khá giỏi gì
    32 điểm / 4 môn nghĩa là 8 điểm / môn mà làng nhàng gì? Vậy là tốt nghiệp loại Giỏi luôn rồi ấy chứ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,371 Bài viết

• 75,070 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu mình là bà mẹ, mình ko ngán xài xã hội đen tẩn cho thằng đó một trận. Nhưng mà điều đó càng đẩy con gái ra xa. Nó mà tự nhiên thấy người yêu nó bị oánh, nó sẽ nghĩ ngay là bố mẹ mình thuê người. Và nó sẽ thấy mình thật là ghê tởm. Và nó càng ra sức bảo vệ người yêu, bù đắp thiệt thòi cho người yêu.

Bây giờ chỉ có cách cho chúng nó iu nhau cho sáng mắt ra. Cho nó yêu nhưng đặt điều kiện vẫn phải đi học đàng hoàng. Ko cho cưới nhưng cho tới nhà thằng kia ở vài ngày trong tuần (cho nó hầu hạ cho ngu người luôn). Xong cuối tuần về nhà thì đối đãi như con cưng con nựng cho nó thấy được sự khác biệt. Gặp bạn bè của nó tìm hiểu thêm và nhờ bạn bè tác động dùm.

Hồi xưa học sinh của mẹ mình cũng có con bé như vậy. Học xong lớp 9 là tớn lên đòi lấy chồng. Nhà thằng kia thì đồng ý vì nhà con bé này siêu giàu thế là ra sức kéo về, vun vào. Mẹ con bé khóc lóc thảm thiết, hết chửi bới, đánh đập, năn nỉ nhưng chúng nó vẫn lao vào nhau. Kết cục con này trốn tới nhà kia luôn làm dâu. Kết cục bà mẹ cho nó cưới chồng luôn, nhưng ko chu cấp một đồng nào. Một thời gian sau nhà kia cũng ngãng ra vì ko thấy xơ múi được gì nữa, sinh ra hắt hủi. Kết cục mất cũng 3 năm.
    Mình có đứa em họ, xinh gái cực kỳ, cao ráo da trắng nuột mũi cao mắt to. Cả họ tự hào vì họ nội nhà mình hiếm con gái, nhà nào cũng 2-3-4 thằng giai mà mỗi nhà chỉ có đúng 1 cô con gái. Bà cô mình chiều con cái nên con thích gì là làm theo ý con liền. Kết quả là con em họ mình, 18t có chửa, lấy thằng chồng cũng trẻ con như nó. 20t ly hôn ôm con về bà ngoại. 24t theo 1 thằng ở HN, 26t đẻ 2 đứa con với nó. 28t ly hôn lần 2, lại ôm con về ngoại. Giờ đang sống như vc ko có hôn thú với thằng thứ 3! Nghề ngỗng không có, công ăn việc làm ổn định không có, lẹt đẹt mãi có được bằng cao đẳng giờ nhờ cái mã thì xin đi làm tiếp tân với thu ngân ở nhà hàng, lại càng tiện cho việc trai gái. Đấy, 10 năm ròng mà nó đã sáng mắt ra đâu.

Mình thì cũng chả ngoan gì hơn nó, bản tính cũng mê trai, nhưng BM mình ác, nện cho tối tăm mặt mũi. Lơ mơ BM lên tận trường chửi cho đủ nhục. Nên mình sợ quá mà ko dám manh động. Vì thế đến giờ mới chồng con tử tế thế này. Chứ BM mình mà dễ dãi, ngọt nhạt, chắc mình cũng chả hơn gì con em họ. Chắc cũng lại nhân tình vợ bé rồi chửa lung tung với thằng này thằng nọ. Thật đấy. Vì thời mình còn trẻ, bị trai dụ dỗ nhiều lắm, thằng nào cũng tìm đủ cách cấu véo nắn bóp rồi gợi này gợi nọ. Nhưng mình cứ nghĩ đến vẻ mặt như thiên lôi của bố mình, với cái roi mây, và cái miệng chửi như đào mồ cuốc mả của mẹ mình, là mình sợ thọt cả bi, mất cả hứng.

Cho nên nếu con gái mình mà lăm le hư sớm, thì kệ bu thằng nào nói gì thì nói, mình sẽ hành xử y như BM mình, nện cho nó nhừ tử luôn. Bởi vì nếu cứ chiều cứ buông thì 99% là đời nó xuống bùn. Bởi vì cái thằng đàn ông tử tế thì không thằng nào lại đi dâm dê con bé mới mười mấy tuổi đầu. Đàn ông tử tế chín chắn, họ biết phải chọn người con gái đã đủ trưởng thành, đủ chín chắn để làm vợ làm mẹ. Chọn cái đứa con gái mới nứt mắt còn đang ăn bám BM để have sex rồi hứa hẹn tào lao, thì tôi có quyền nghi ngờ tư cách thằng đó. Và dĩ nhiên là tôi nện cả 2 đứa chứ chả tội gì chỉ nện đứa con mình. Con mình rứt ruột đẻ ra mình chỉ nện nó vì bần cùng bất đắc dĩ, chứ đối tượng chủ yếu phải nện chính là cái thằng đi dụ dỗ gái tơ. Còn con mình thích hiểu BM nó đóng vai ác cũng được, chấp luôn. Cùng lắm nó sẽ như tôi là cùng, hê hê ngày trước ghét BM chứ bây giờ thì BM mình là nhất.
    • 844 Bài viết

• 3,287 Được cảm ơn

Không biết bố mẹ gia đình anh giáo kia có ai đòi thuê xã hội đen cắt với oánh em gái này vì tội quyến rũ thầy không nhỉ
    • 138 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweetapple Xem bài viết

Cho nên nếu con gái mình mà lăm le hư sớm, thì kệ bu thằng nào nói gì thì nói, mình sẽ hành xử y như BM mình, nện cho nó nhừ tử luôn. Bởi vì nếu cứ chiều cứ buông thì 99% là đời nó xuống bùn. Bởi vì cái thằng đàn ông tử tế thì không thằng nào lại đi dâm dê con bé mới mười mấy tuổi đầu. Đàn ông tử tế chín chắn, họ biết phải chọn người con gái đã đủ trưởng thành, đủ chín chắn để làm vợ làm mẹ. Chọn cái đứa con gái mới nứt mắt còn đang ăn bám BM để have sex rồi hứa hẹn tào lao, thì tôi có quyền nghi ngờ tư cách thằng đó.
    Bác sweetapple này nói chuyện thực tế này, con gái hở ra là bọn đàn ông nhảy vào ngay, chăn rau sạch mà. Bố mẹ sát sao mà còn bị lạm dụng đầy ra đấy. Còn nếu bọn tầm tuổi với nhau quan hệ thì thế nào nhỉ???
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,820 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người ơi, con bé sinh tháng 1/1999 thì hôm nay tính nó bao nhiêu tuổi ?
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 6,371 Bài viết

• 75,070 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bepnhaminh Xem bài viết
    Không biết bố mẹ gia đình anh giáo kia có ai đòi thuê xã hội đen cắt với oánh em gái này vì tội quyến rũ thầy không nhỉ
    Sao không? Nếu con bé này làm phương hại đến thằng thầy, thì nhà nó tha cho à?
    May mà vợ thằng này chết rồi, chứ ko thì chắc gì đã nguyên lành? Vợ nó lại chả cào cấu cắn xé cho vì tội phá gia cang nhà nó.
    Còn hiện tại thằng này chưa thiệt hại gì, chỉ có cô bé con kia là thiệt, gia đình cô bé đó thiệt. Đẻ con nuôi 18 năm ròng những mong con ăn học nên người, được gia đình tử tế đem trầu cau đến cưới hỏi danh chính ngôn thuận.
    Giờ con chưa ăn học thành người, lêu bêu thất nghiệp, vác thân theo không thằng già chết vợ, 1 con. BM nhục mặt đã đành, lại lo tương lai con mình mù mịt như tiền đồ chị Dậu.

Không oánh thằng đó mới lạ à nghen. Bạn trồng luống rau ngày ngày chăm bón, thằng con nít hàng xóm vô cớ dẫm nát lại còn lêu lêu, bạn còn muốn nện nó nữa là người ta trồng người 18 năm ròng giờ có thằng chó đến phá.
    • 278 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    học sinh bao giờ cũng ngưỡng mộ và đôi khi bị choáng ngợp trước thầy giáo, hồi học đại học có 1 thầy hotboy học sinht rong trường cứ gọi là xin chết, giờ ra trường đi làm tiếp xúc với biết bao nhiêu người giỏi, đẹp hơn thì thây thầy quá bình thường. dân thường như em ngày xưa đâu màng dc thầy ngó tới thế mà bây giờ thấy thầy cũng thường thôi. thầy cuối cug cũng lấy 1 em hotgirl khóa sau nhưng em vợ sau khi đi làm tiếp xúc nhiều lại sẵn tính bay nhảy, lả lướt chứ ko chịu an phận nên cho thầy cắm sừng luôn. vậy nên con cái thì phải giáo dục sao cho nó kiềm cái bản năng lại, vì tình thầy trò nó oái oăm vậy đó, tưởng vậy mà ko phải vậy
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4