Nữ nhà văn Gào: 'Nếu được chọn lại sẽ không bỏ dở đại học'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 842K Lượt đọc
  • 2.81K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,992 Bài viết

• 34,079 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Eve_Bear Xem bài viết
    mấy fan mất nết hết sức, đã chụp hết màn hình và gửi cho mẹ Tú, và "seen" mới hôm qua gàu rất tăng động chúc mừng sinh nhật mẹ chồng, mẹ xuất hiện tưởng đc tẩy trắng, mạnh miệng đáp trả các fan vụ quỵt tiền......

h ko bít chị mộng chè giải quyết sao với con dâu hờ sao đây.
    Hóng vợ chồng tổng tài kiện đám bí mật showbiz .

Đám fan mất dạy. Dám gửi link quỵt tiền cho mộng chè .
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 83 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

lED9tDkH48kc4JvKpsfCMG6mekv7vFD6rE09oulhPTnlfBJ_unh50lTeE9ZReJYzEDSbYOOpGGPJTRcLLQX2IBFj8vFG7A

Có nhân chứng đã chứng thực suy đoán của các mẹ rằng "mẹ chồng hờ" chỉ chụp với cháu thôi nhé. Nhưng X mặt lone phải hi sinh thân mình phi vào chụp cùng vì "chụp 3 xui lắm". Thật là một bức tranh gia đình sống động và tình cảm.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hahah đang đọc đến đoạn đấy, mọi ng ở đây suy đoán chính xác lắm luôn, mấy tấm chụp chung với me chồng toàn lao vào ké thôi, tưởng giỡn ai de thật, mặt dày và hớn kinh

Hôm 9/5 khai trương Nha Trang........................................ chị X đến dự khai trương quán, cái khoảnh khắc chị X cắt băng khai trương đ' 1 ai vỗ tay luôn các mẹ ạ, t phải nhấn mạnh 1 lần nữa là đ' một ai luôn. lên ưỡn ẹo chụp ảnh xong xách đýt về thế mà lên inta viết tus như kiểu theo dõi sát sao tình hình quán lắm. Và cái quán trà sữa đấy nó cũng hãm như chị X vậy, thế nên t nghỉ việc rồi các mẹ ạ. Các mẹ có thể an ủi t bằng cách vào page 86lý thánh tôn vote 1 sao k? Tks các mẹ nè

Vì hôm đó khai trương khách đông nên trà nấu liên tục, chưa tới 4 tiếng. Nhưng mà trong quy trình làm việc lúc training nv thì k thấy mục 4 tiếng đổ trà đâu ạ

....mẹ chồng: Bà í cao, nhìn cũng chẳng thân thiện mấy. Thấy bà í vs bà Gào chẳng nc vs nhau câu gì. Khi anh photographer bảo đứng chung chụp hình thì đứng nhưng vẫn cách xa xa chị X ra

2 bé ở ngoài cũng xinh nhưng k giống 100% trong hình. Tấm đó là bà nội chụp vs Min xong bà nội gọi cả Bìn vào chụp xong chị X bảo là k chụp 3 người thế là Bìn bảo chị X vào chụp cùng
    tui xóa 1 số tt nhạy cảm đi thôi, ko có vụ 4 tiếng đổ trà đi nhé, kỳ trước là ko có máy làm nc đá 4 tầng rồi, đá kí nha..... hết cả mẹ chồng xinh đẹp, gia đình chồng iu thương gàu...
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 83 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

d067SldR5iT6eeQCLei44KIN7ZYfRz3ftZAW-AOVZOnOmXTTwK0ROvIixgkoSdpUSd4v8yTmGBtV7bEbaWazDqhi4rlNBw

Em Tưng mắng hay quá.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

WTT tự hất đổ chén cơm của mình rồi, bây giờ bên Bí Mật Showbiz đông vui dễ sợ! Chán chả thèm vô đây nữa, đợi tổng tài dùng tiền xử lý Bí Mật Showbiz, cô ba, hóng hớt, phuket....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bichtram3011
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 18 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_102 Xem bài viết
    ủa, vậy Gào để bé Thỏ ở nhà cho bố mẹ mình trông rồi đi xu nịnh tung hô mẹ chồng à. Con này càng ngày càng thấy bất hiếu với cha mẹ ruột nhỉ. Những dịp đi chơi ăn uống sung sướng như này cấm bao giờ thấy ông bô bà bô và thằng em. Phúc đức quá cơ....
    Nó sợ đưa đi tốn đủ thứ tiền mà.

Tội nghiệp ba mẹ nó. Mấy năm nay sinh nhật mẹ chồng hờ thì nào bánh kem nào chúc mừng. Trong khi bố mẹ ruột thì đố hề thấy.
    Chắc được mỗi lúc các mẹ bóc quá trên wtt thì mới gộp chung sinh nhật của ba với của nó để cả nhà sang sing thôi đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của s3324472
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 18 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

K4rFGRg

Câu chuyện đằng sau tấm hình nó chụp với mẹ chồng hờ đây này các chị =))))

Em này là nv mới của quán mà nghe ẻm nói thì ẻm nghỉ ngay và luôn rồi vì hãm quá =)))

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 244 Bài viết

• 2,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi s3324472 Xem bài viết
    K4rFGRg

Câu chuyện đằng sau tấm hình nó chụp với mẹ chồng hờ đây này các chị =))))

Em này là nv mới của quán mà nghe ẻm nói thì ẻm nghỉ ngay và luôn rồi vì hãm quá =)))

Ngứa mồm quá lại còm phát, thì nhìn cái ảnh đã thấy là bé Bìn nhắm mắt mà gào cũng đăng lên được thì chứng tỏ chụp vội, được mỗi một tấm chụp chung với mẹ chồng, cho dù con xấu, con nhắm mắt cũng phải đăng lên. Bình thường thì chỉnh cho mắt to này nọ mà.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quayquatqueo
    • 88 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quayquatqueo Xem bài viết
    Ngứa mồm quá lại còm phát, thì nhìn cái ảnh đã thấy là bé Bìn nhắm mắt mà gào cũng đăng lên được thì chứng tỏ chụp vội, được mỗi một tấm chụp chung với mẹ chồng, cho dù con xấu, con nhắm mắt cũng phải đăng lên. Bình thường thì chỉnh cho mắt to này nọ mà.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quayquatqueo
    App trên điện thoại chỉ nhận diện sửa nhan sắc được có 1 khuôn mặt thôi nên sorry con gái, mẹ phải là nv chính thôi con nhắm mắt kệ con
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bỏ dở đại học thật sự quá phí và tiếc nuối
    • 166 Bài viết

• 2,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhTrung94 Xem bài viết
    bỏ dở đại học thật sự quá phí và tiếc nuối
    Vấn đề là em mặt lợn này còn không đỗ đại học mà bỏ dở đó bạn. Anh Tú ơi, a dọa e sợ quá e chui đầu vào vali trốn đây. sợ quá.
    • 1,874 Bài viết

• 6,474 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhannguyet Xem bài viết
    Vấn đề là em mặt lợn này còn không đỗ đại học mà bỏ dở đó bạn. Anh Tú ơi, a dọa e sợ quá e chui đầu vào vali trốn đây. sợ quá.
    Chắc ad sợ bị kiện nên dẹp hết rồi đó mom. Chờ topic này béo mập ad lại xử tiếp.
    Tổng tài nhiều xiền nhỉ, thuê ls, dùng tiền chèn hết các ads trên fb được không ta?
    Cơ mà mình mà là tổng tài thì mình kiện sml cái cô với cái kênh bảo X ăn chặn tiền CTV ý.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 5,992 Bài viết

• 34,079 Được cảm ơn

Chút tổng hợp về chiện xưa chiện nay ceo nhà ta

Cãi nhao về chiện giận con
    CXg0CoOzGtLULa0SK0RKnewm6A44_hbKa8s2NJUxTI0-0qjEyFN78si7BkDNdwDhnwxoBgePqf3z-bscyqUPhoB5jDw6ft0

Và anh con cả xách vali lên núi để lại 1 bức tâm thư xấu òm. Ceo khoe lên fan vào chê chữ xấu bị ceo chửi cho sml

onXxvB2x5ISDjA3g5nS86gRmdigvGpla26Kup5jld4OjHr0_GZxiHXvH4-0LnSPHVDrLkf0WpvGOMyK4yJxpvvT_beex

Ceo tự nhận rất nhều lần cãi nhau đánh nhau. Cầm bát đĩa ném veo veo trong nhà

6Bk-v4KyhASDNsS8wrUaHplf1TWcXZaH5NuhnVUNgfmsfZeH_iklYYkfTuMPfgy2oKM761Xa8kQBDbwblUY7aQtG4rZfCd8

Các bạn khi nào gặp đứa nào ngoài đời nói câu như này đừng chơi nhé. Vì tính tụi nó cực kỳ tởm. Mình đã gặp 2,3 đứa gì đó. Đồng nghiệp cũ. Miệng nói làm k phải vì tiền nhưng chuyên gia ăn chặn tiền cấp dưới. Độ tham thì k ai bằng

6Hz7XOV_uqRlLaVQrh_ataeEViVp9xkGFpQTB4IvG_FclUaqtygFW7ygH3tyHJ_X0iJH8qkf7QUGKxCfjZ5m_x8BnzjBONg

Trong 24 nạn nhân bị quỵt tiền đã có người bị tag. Lâu năm quá họ cũng k nhớ đã đòi được tiền ăn chặn hay chưa. Hình như chưa

r70QUZL3ucSRuD8qD1zFdtjC085MiBFOlw18rerq_L-UMPhwKkLdT6crGRp5fX9dAly_S_jFhLt1hqr-RYa30oILe1XuJw

. Mong ceo sớm kiện
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 57 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em nói thiệt em không lạ gì các phốt của Gào luôn ấy kể cả cái giựt tiền lẫy lừng cả cộng đồng 360 ngày nào )))))))))) kiểu bà này bả sẽ bị phốt hoài hoài thôi trừ giai đoạn mới sinh Bìn còn chạy Gabi và missha bên ngô thời nhiệm thì ai cũng yêu cũng quý chứ giờ với kiểu này nghĩa là bản chất không đổi dù giang sơn có sụp rồi nên là yên tâm, đời chị cứ sóng phốt này ập tới thì cơn khác lại đẩy lên thôi. Hằng Túi thì bà ấy cũng chả có gì lắm nên mọi người buông là phải rồi ))) Gào giải trí hơn nhiều. Mà em chỉ chờ chị BinBinPhan vô chọc thôi, đọc mắc cười
    • 166 Bài viết

• 2,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Chút tổng hợp về chiện xưa chiện nay ceo nhà ta

Cãi nhao về chiện giận con
    CXg0CoOzGtLULa0SK0RKnewm6A44_hbKa8s2NJUxTI0-0qjEyFN78si7BkDNdwDhnwxoBgePqf3z-bscyqUPhoB5jDw6ft0

Và anh con cả xách vali lên núi để lại 1 bức tâm thư xấu òm. Ceo khoe lên fan vào chê chữ xấu bị ceo chửi cho sml

onXxvB2x5ISDjA3g5nS86gRmdigvGpla26Kup5jld4OjHr0_GZxiHXvH4-0LnSPHVDrLkf0WpvGOMyK4yJxpvvT_beex

Ceo tự nhận rất nhều lần cãi nhau đánh nhau. Cầm bát đĩa ném veo veo trong nhà

6Bk-v4KyhASDNsS8wrUaHplf1TWcXZaH5NuhnVUNgfmsfZeH_iklYYkfTuMPfgy2oKM761Xa8kQBDbwblUY7aQtG4rZfCd8

Các bạn khi nào gặp đứa nào ngoài đời nói câu như này đừng chơi nhé. Vì tính tụi nó cực kỳ tởm. Mình đã gặp 2,3 đứa gì đó. Đồng nghiệp cũ. Miệng nói làm k phải vì tiền nhưng chuyên gia ăn chặn tiền cấp dưới. Độ tham thì k ai bằng

6Hz7XOV_uqRlLaVQrh_ataeEViVp9xkGFpQTB4IvG_FclUaqtygFW7ygH3tyHJ_X0iJH8qkf7QUGKxCfjZ5m_x8BnzjBONg

Trong 24 nạn nhân bị quỵt tiền đã có người bị tag. Lâu năm quá họ cũng k nhớ đã đòi được tiền ăn chặn hay chưa. Hình như chưa

r70QUZL3ucSRuD8qD1zFdtjC085MiBFOlw18rerq_L-UMPhwKkLdT6crGRp5fX9dAly_S_jFhLt1hqr-RYa30oILe1XuJw

. Mong ceo sớm kiện
    bình thường tớ hay tàu ngầm đọc thôi, mà sao cái con này tớ ghét và tởm lợm cái bộ mặt nó kinh khủng ý. Chẳng hiểu có bao giờ nó thử suy nghĩ về bản thân nó hay cái gì đó tương tự không chứ người gì như kiểu biến dạng nhân cách, méo mó tâm hồn dễ sợ. Thi thoảng fb tớ đứa bạn rất thân đã từng ly hôn rất hay like nó làm tớ cũng ngạc nhiên. Qua quay sang tám với em đồng nghiệp bên cạnh về sự dị dạng của em này, em ý ngạc nhiên dễ sợ, e bảo có thời gian hồi 18,19 e cũng đọc văn nó đúng lúc nó mưới chia tay người yêu, thấy nó như bố đời mẹ thiên hạ, sau thấy nhàm nhưng e cũng không care nưa, nay chị nói e mới ngạc nhiên ko nghĩ nó vậy. Dẫn link WTT cho em đọc luôn. Biết là xã hội muôn người muôn vẻ nhưng cái vẻ của em này sao nó lại dị dạng quá thể như thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,090 Bài viết

• 11,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À, tôi xưa giờ chưa vào còm chê bai em Gài lần nào, chỉ đọc giải trí. Đọc vui phết, tuy đôi khi thấy tội (khi xem Mom in Town) vì thấy rõ trong 3 người em Gài là người tự ti nhất (chồng không yêu chiều, nhan sắc thần thái kém xa 2 bạn dẫn cùng).

Nhưng do em chơi bẩn đòi xóa topic nên chị lại phải vào để góp phần cho em sáng hơn nhóe Gài.

Trả lời thắc mắc của Bin là dịp t7 sắp tới sao được tính là kỉ niệm 10 năm, là 10 năm gì?? Vì tính tới tính lui thời gian quen nhau hoặc thời gian ở với nhau của Gài và Tú đụt đều không ra được con số 10. Chánh xác đó là kỉ niệm 10 năm 'Quỵt tiền của CTV' nhé Bin ơi. Tròn chẵn luôn áh
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    • 400 Bài viết

• 3,082 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc cái note Tú gửi mà cười muốn chết, đúng là G có đứa con lớn . J mà đt Tú hết pin rồi chú thích thêm là Tú có đem theo sạc, y như lời đứa con đi xa báo với mẹ là con có đem đủ đồ rồi, mẹ đừng lo lắng, ngây ngây ngô ngô thấy sợ . Rồi chuyện hai anh chị giận chỉ là dạy con, chuyện như con vi rút ấy mà anh phải bỏ đi mấy hôm để suy nghĩ, trời ơi anh mỏng manh yếu đuối dễ sợ vại .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,834 Bài viết

• 6,745 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hình hôm khai trương của ceo nè! Vẩy tay chào fan y như hoa hậu luôn...

0a0KJw5KlXHCLIC-mOnPFqh7QM9UWxu5sKQacQM9Wp1gkc7hY7aUVufXnjMljMrfIuFWGlwetMctcGkAjxRhfFr4mAg2
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao tút của e kể chuyện gd gàu xóa rồi vậy, thằng con cả lại đi gãi đầu gãi tai ah.... yên tâm có ng chụp lại rồi.
    • 5,992 Bài viết

• 34,079 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingo06 Xem bài viết
    Hình hôm khai trương của ceo nè! Vẩy tay chào fan y như hoa hậu luôn...

0a0KJw5KlXHCLIC-mOnPFqh7QM9UWxu5sKQacQM9Wp1gkc7hY7aUVufXnjMljMrfIuFWGlwetMctcGkAjxRhfFr4mAg2

Phải nói kon này tướng đi đứng xấu kinh dị. Cổ xấu mà nó làm cho thêm xấu. Nhìn 2 ng 2 bên tướng đi thẳng, cổ ngẩng cao hiên ngang bao nhiêu thì con này cổ rụt lại lưng cũng gì lại xấu bấy nhiêu.

@puzze: lần này tặng sinh nhật mẹ chồng quà hơi to nhỉ. Nguyên 1 sơ ri quỵt tiền 10 năm trước luôn. Mẹ chồng chắc cảm động lắm

@hapt90: không có chuyện hồi ngô thời nhiệm ai cũng yêu cũng quý nhé. Nói chính xác là chưa nhiều anti như bây giờ và các trang chưa bóc mạnh như bây giờ. Bây giờ các trang bóc hết nên bao nhiêu cái xấu chục năm trước nó lòi ra.

10 năm trước đã ăn chặn tiền. Nợ k trả. Ôm lone sang anh chịch. Tế ng yêu cũ thì lấy đâu ra ai ai cũng quý. Chỉ là thời điểm chưa đến thôi
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)