TIN TÀI TRỢ.

Nữ nhà văn Gào: 'Nếu được chọn lại sẽ không bỏ dở đại học'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 857K Lượt đọc
  • 2.82K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,814 Bài viết

• 8,966 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    xộ ôi, gớm nịnh mẹ tút đụt rõ tởm. đố bao giờ thấy nó cho bố mẹ đẻ nó lên sóng mà nói lời yêu thương thế này nhá. tuyền chiếu lưng chiếu áo. đẻ ra con gào này mẹ nó phí lone thật. vừa phải chăm lo con cái cho nó, làm oshin ko công cho nó mà lại đố bao giờ nghe đc lời cảm ơn phát ra từ miệng nó lẫn đứa con rể.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 300 Bài viết

• 874 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì mọi người chửi HT đủ rồi, giờ có phốt mới mọi người lại tiếp tục chửi nó thôi.
    Topic đó giờ toàn người của HT, quân HT nuôi cũng được khoảng chục nick quay đi quay lại

Bao giờ Gào nuôi được tầm chục nick như HT thì cũng sẽ lái được Topic về chửi một ai đó thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyet-le Xem bài viết
    Mình có 1 câu hỏi. Có thể nào tới 1 lúc nào đó, em Gào sẽ được thay máu lật lại thế cớ như topic em Hằng ko?
    Mình vốn ko biết gì về em HT nên chỉ follow topic, thấy các mẹ nói gì thì biết thế. Có 1 thgian đầy comment tố đủ tội của e HT, bẵng đi 1 lúc, khi mình quay lại thì topic như sang 1 trang mới toanh ko lquan gì nữa @@
    Có khi nào em Gào cũng có cơ hội rửa tay vậy ko hả các mẹ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyet-le
    • 248 Bài viết

• 830 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Rõ là đứa đại bất hiếu, "sinh nhật mẹ yêu", phát tởm, đã ai bưng mâm quả đến cưới xin nó chưa mà kêu mẹ.

Mẹ mình thì vất vả trông 3 đứa con hộ, cứt đái lộn lên đầu, mặc mãi 1 cái áo sọc, mắt thì thâm quầng mà chớ hề thấy nó cảm ơn mẹ 1 câu.
    • 1,876 Bài viết

• 6,490 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Có lẽ mua được wtt đẩy topic cũ mò không ra bằng app, nên giờ mạnh miệng trả treo antifan. Các mom chụp lại hết đi ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 1,876 Bài viết

• 6,490 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Các mom ra fb rồi hay sao á.
    Binbinphan ơi. về đây nào!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 712 Bài viết

• 2,822 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hí hí chắc thớt kia đày vào lãnh cung rồi. Mà ngày nào k nghe các mẹ tám về Idol của tui thì thiếu thốn lắm cơ. Thế nên mong mod đừng đày top này như top trước nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phanngoc23
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Mọi người ơi ceo mứt dại iu dấu của tui đã trở lại rùi nè.

Mừng quá chưa kịp đọc ceo viết cái khỉ gì trong ngàn km đó mà vội vào khoe cái đã .

Comeback chơi hẳn stt ngàn km đãi con dân nha .

Ah loáng thoáng liếc qua rồi. Tiểu bạch thỏ bạn thân sói xám đang giở chiêu cũ: cào lone ăn vạ. Tỏ vẻ vô tội bị bắt nạt gì đó vv

ORKdiB89-jViWzK68dfVDWkh4isajLnjgf31ZvSxZjDg2rr0hXcYWMtfzl76Dax9XbEi0ysdM2ZEWLRtQXpEBRtxv-TK
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Ceo tự tin level max. Tuyên bố lun là 90% yêu mến mình .
    10k ng thương mình chỉ có 1k ng ghét mình luôn cơ .

Ủa đâu ra vậy. Wtt này 90% yêu ceo lun á .

Mà ceo trong 1 stt vô cùng rối rắm k hiểu ý chính là gì thị lại tuyên bố không xài fb nữa. Và cũng k quên nhắc nhẹ về lễ kỷ niệm tháng cô hồn. Cầu hôm đó mưa thấy mẹ lun

X1z6RWG3_1VRMhJyRvd1bF1ZnrS3l7H56xoa7CUj7G4pMRjVRWaEScH4hWY2R4Ot0ml_Iv0PyKnTYAnvrZcFdV1A8LeX
    • 13 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Gớm lại cái trò biên tớt thanh minh xong r xoá ( hoặc ẩn) trong 1 nốt nhạc à? Y hệt cái stt thanh minh vụ nó là ceo thật) Mệt! Lại còn mạnh mồm nói ai quỵt tiền đi tù nữa chứ, mắc cười quá hahaaha!! Nó nghĩ là chuyện xảy ra lâu rồi nên bưng bít đc chắc? Mà các bạn ctv nhắc đến nó chắc cũng ngán ngẩm, coi như thí cho nó số tiền đó rồi nên cũng chẳng có ai thèm thưa kiện vs nó làm gì.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình thật sự ko thể xem nổi các clip của X, mắt láo la láo liên, nói chuyện được 1 tí thì lại kể lể xã hội này căm ghét và trù ẻo mình( dù những cái X nói mình chưa thấy ai trù ẻo thế cả, cứ như là trầm trọng hoá lên để người xem thương ), kết cục vẫn là đứa nào nói mình này nọ thì mình trù cho nó thế này thế kia.

Anw tấm hình hôm nay X đăng làm mình thật sự ko ngửi nổi con người thị. Trong các tội thì tội bất hiếu mới kinh tởm làm sao, ton hót xu nịnh mẹ chồng, khoe khoang mẹ chồng giàu có sang trọng, nhưng cha mẹ mình thì giấu đi cứ như là xấu hổ lắm, đã xấu hổ thì chớ, ở căn nhà thuê mấy chục triệu, mua túi hiệu giày hiệu xa xỉ, mà tiếc 5tr/ tháng thuê osin đỡ đần cha mẹ già.

Ko còn gì để nói..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MyTran20
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Nhân status mới đây của X, X bảo ko quan tâm đến mạng xã hội đưa thông tin sai về mình, sao X ko tự hỏi tại sao mình lại bị ghét đến thế: xét về nhan sắc ko thể gọi là 1 người phụ nữ đẹp, xét về tài năng nhìn xuống thì hơn nhiều người nhưng nhìn lên kém rất nhiều người, xét về tài sản thì không thuộc dạng tầng lớp trên kể cả về giá trị vật chất hay phong thái ứng xử.

Mình nghĩ số tiền bỏ ra cho wtt ko phải là nhỏ, X bảo ko quan tâm đến mạng ảo, vậy mà dám bỏ 1 số tiền lớn? Vậy thì hãy quan tâm đến giá trị thực là cha mẹ bên cạnh mình, quả báo lớn nhất của tội bất hiếu là gì chắc nhà văn cũng biết: là con cái mình sau này sẽ lấy đó làm gương đó !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MyTran20
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chưa bao giờ thấy g up hình chụp chung với mẹ, bố, em út gì rồi tung hô quỳ lạy như mấy tấm hình chụp với mẹ chồng hờ
    À chắc mình update sót, chắc có chứ nhỉ
    À mà chắc ko có đâu
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mingzhu Xem bài viết
    chưa bao giờ thấy g up hình chụp chung với mẹ, bố, em út gì rồi tung hô quỳ lạy như mấy tấm hình chụp với mẹ chồng hờ
    À chắc mình update sót, chắc có chứ nhỉ
    À mà chắc ko có đâu

Chưa 1 lần nhé. Chưa bao giờ chúc mừng sn, chưa bao giờ chúc mừng năm mới.
    Nhớ mấy dịp năm mới nó ở sg chỉ post ngày 30 nấu ăn cho chồng rồi ngày 1 làm gì đó nhưng k bao giờ có màn con đẻ con rể cháu quây quần chúc tết mẹ cha mình. Cũng k hề có 1 bức hình cha mẹ con cái tết bên nhau luôn

Còn mẹ chồng nó vì có tiền nên nó xách bím ra tận hn rồi quay clip chúc mừng các kiểu. Hình thì nó cứ cố chen vào rồi có cái nào up lên cái đó. Chả hiểu nó nghĩ gì
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Chưa 1 lần nhé. Chưa bao giờ chúc mừng sn, chưa bao giờ chúc mừng năm mới.
    Nhớ mấy dịp năm mới nó ở sg chỉ post ngày 30 nấu ăn cho chồng rồi ngày 1 làm gì đó nhưng k bao giờ có màn con đẻ con rể cháu quây quần chúc tết mẹ cha mình. Cũng k hề có 1 bức hình cha mẹ con cái tết bên nhau luôn

Còn mẹ chồng nó vì có tiền nên nó xách bím ra tận hn rồi quay clip chúc mừng các kiểu. Hình thì nó cứ cố chen vào rồi có cái nào up lên cái đó. Chả hiểu nó nghĩ gì
    Thiệt chứ con này quá md, quá bất hiếu. Nó cố chen vào tấm hình mẹ chồng hờ của nó lúc bà đang chụp cùngTú hay cháu. Rồi nó tung hê lên mẹ yêu mẹ đồ.
    Cha mẹ dứt ruột đẻ ra thì chớ hề mang ơn. Có tự hào về cha mẹ mình thì up 1 tấm hình đàng hoàng cho cha mẹ lên FB mà cảm ơn đi con kia
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,967 Bài viết

• 8,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có nhắc đến mẹ đó, nhắc trong show MIT, đợt chủ đề : người giúp việc
    • 88 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thương con bị lôi ra phục vụ nhu cầu ảo tưởng của con mẹ. Tiếc là tài năng mẹ con và app trên đt có hạn nên mắt con gái có to lên thì cũng to đều 2 bên. Thiết nghĩ con mẹ muốn chỉnh con cho hoàn hảo 2 mắt đều nhau thì học thêm PTS đi nè, lúc đó post hình khỏi cần thanh minh ngủ nhiều sụp mí nữa mắc mệt.
    dNN83OuzuZkOiN--rP8WK0WUNjAoK63TmcvruABW_5g3rOzMQoWow3PUOYQU0iv2GoBe2I0RPJG4vVAYL3wVMBkNgrDk
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mingzhu Xem bài viết
    Thiệt chứ con này quá md, quá bất hiếu. Nó cố chen vào tấm hình mẹ chồng hờ của nó lúc bà đang chụp cùngTú hay cháu. Rồi nó tung hê lên mẹ yêu mẹ đồ.
    Cha mẹ dứt ruột đẻ ra thì chớ hề mang ơn. Có tự hào về cha mẹ mình thì up 1 tấm hình đàng hoàng cho cha mẹ lên FB mà cảm ơn đi con kia

Nói thực kon này k chúc mừng sinh nhật cha, mẹ nó. Không chúc mừng năm mới cha mẹ nó (ý là không khoe lên fb, còn sau lưng nó chúc hay không không care) trên fb cũng bình thường thôi. Vì nhiều ng không có thói quen chúc mừng sinh nhật cha mẹ do ngại. Như mình đây mình cũng không.

Nhưng vậy thì cũng đừng làm với mẹ chồng cho công bằng. Còn đây, nó lại lại xun xoe hết chúc mừng năm mới mẹ chồng rồi chúc mừng sinh nhật mẹ chồng lố đến mức k thể tởm hơn. Cái kiểu xun xoe đó phải nói rât tởm. Trong khi cha mẹ mình nó chưa một lần cho ông bà một tấm hình sum vầy con cháu chứ đừng nói thái độ xun xoe.

Con này làm mình nhớ tới 1 ng họ hàng gần. Cũng bà nội nghèo bà ngoại giàu. Bà ngoại ho 1 cái cả nhà kia tấp vào bố vai mua thuốc trúc trực ngày đêm. Bà nội sống trong nhà ngã gãy xương k được 1 trái cam trong khi cả căn nhà bà nội cho nhà nó.
    Suốt bao năm mình chứng kiến cảnh xun xoe bà ngoại. Còn nội lủi thủi cuối cùng là người khác, những đứa con khác chăm.

Y chang kon này. Mà con này tệ hơn là quẳng hẳn 3 đứa bắt ngoại hốt cứt đái lao động không có time nghỉ. Bà nội nhà kia ngoại trừ ăn riêng thì nhà kia k dám bắt hầu hạ gì
    • 120 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Bi mật Showbiz lên bài công khai luôn rồi,quả này có quà sinh nhật lớn cho mẹ chồng rồi nhé
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Bên bí mật showbiz mới cho lên 2 tiếng đã có hơn 5k like và hơn 500cmt.

Tôi nói thật thằng sếp wtt ngu hết sức nói. Vụ này phải nói ngu .
    Vì sao? Vì k quá nh ng trẻ biét wtt so với fb. Nhưng nhờ con gào đang bị bóc khắp các trang fb mà wtt lại có 1 topic quá chi tiết nên đc các thành viên rải link wtt khắo nơi. Khí thế đang hừng hực. Wtt tự nhiên được đông đảo biết đến. Thé mà vì 1 thằng giám đốc ngu hơn gào lợn vì tiền đã quyết định gần như khai tử topic này. Không cho báo cmt mới. Số lượt đọc lượt còm bị giấu đi hết. Thành viên mới phải đăng nhập mới đọc được. Túm lại tạo đủ thứ khó khăn. Cuối cùng thì ng ta chả ai mang wtt đi rải link nữa.

Đáng lẽ với ng sếp, những topic đang đc truyền link kiểu này thì giá nào cũng k bán mới đúng vì lợi từ nó tiền k đo đếm được.

Phải nói lại quá ngu . Cười mặt sếp wtt cái. Tui mà chủ tịch tui đuổi cmn cổ vì qdinh này dựa trên khía cạnh kinh tế và k nắm bắt thời thế.

Nếu hà hồ hồi đó qdinh khai tử topic tôi còn hiểu, vì hà lquan tới nh brands lớn. Thế lực showbiz cũng k vừa.
    Nhưng con này là ai? 1 con ất ơ đi thuê nhà cty làm đâu bể đó. Tự nhiên dân tình đang phát sốt ghét nó nhất vn. Thế mà sếp wtt đi bán với giá rẻ mạt.

Các trang khác cố đăng phốt nó kiếm thành viên. Wtt tự nhiên có ng làm cho topic hot. Có ng tình nguyện rải link mà sếp ngu đạp đổ hết . Cười tiếp với khía cạnh thị trường

sVp0vAzIC456TnYORpWq-lYmm8CghXGsnnaT2U2dyBkGxskTWxN6k128-uVxXI8ykWX8b6gtL3Z9beaNREG86_Jpy_9hKSU
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mấy fan mất nết hết sức, đã chụp hết màn hình và gửi cho mẹ Tú, và "seen" mới hôm qua gàu rất tăng động chúc mừng sinh nhật mẹ chồng, mẹ xuất hiện tưởng đc tẩy trắng, mạnh miệng đáp trả các fan vụ quỵt tiền......

h ko bít chị mộng chè giải quyết sao với con dâu hờ sao đây.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)