TIN TÀI TRỢ.

Nữ nhà văn Gào: 'Nếu được chọn lại sẽ không bỏ dở đại học'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 933K Lượt đọc
  • 2.92K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 375 Bài viết

• 2,982 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Bạn xin lỗi thì cũng quá trễ rồi. Lỗi là thứ có thể hở là xin sao?
    Biết có ngày thế này thì đừng gây nên tội để đi xin lỗi. Bạn có biết là độc ác lắm khi dồn ng ta vào đường cùng không?
    Ng ta đã làm gì bạn chứ?

Giờ thì hay rồi. Báo đã giật tít LẦN ĐẦU TIÊN TRONG LỊCH SỬ VN CÓ VỤ LI DỊ VÌ ANTIFAN ������.

Mình cảm thấy rất phẫn nộ. Bạn đừng xin lỗi ở đây mà hãy tới gặp vợ chồng họ rồi xin lỗi cho tử tế thành tâm đi. Xin ở đây phật nào chứng cho

Group Anti-Gào Zone cần nhưng người như Bin, Bin join ngay và luôn ạ, đảm bảo ko làm Bin thất vọng. Gì chứ em nguyện Anti con này trọn đời, chưa ai giúp em có đủ sung sức sân si đầy cảm hứng như con này =)) Bin vào đọc cái tin nhắn nó khoe có người gặp nó bên Nhật rồi về khen nó ở ngoài xinh đẹp tao nhã lịch thiệp á, =)))))) khủng khiếp lắm, 1 mình nó diễn hơn chục vai chứ ko vừa
    Thông cảm cho các chị trên đây vì trang này ko update đầy vả đủ phốt điên phốt khùng của con này nên mới nảy sinh ra sự thương cảm bên trên.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 241 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bà Gào này có phẫu thuật thẩm mỹ ko mà sao mặt nhìn gượng cứng, đơ và giả vậy mọi người nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 790 Bài viết

• 4,324 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunbeam6809 Xem bài viết
    bà Gào này có phẫu thuật thẩm mỹ ko mà sao mặt nhìn gượng cứng, đơ và giả vậy mọi người nhỉ
    Không bàn đến đẹp xấu nhưng nét và tướng bà này mà có người tin bả hiền lành thánh thiện giàu lòng nhân ái thì đúng là bó tay . Tướng số không hoàn toàn là mê tín, thông qua ngôn ngữ cơ thể mà ta có thể phán đoán phần nào tính cách của con người, bỏ mấy vụ mụn ruồi ở đâu thì giàu có hay vượng phu và trừ những kẻ IQ quá cao có thể khống chế từng biểu hiện khuôn mặt. Bình thường tiếp xúc người mà đôi mắt không nhìn thẳng, đảo như rang lạc và hay liếc xéo thì tính cách đa phần rất ghê gớm và lươn lẹo, đố ai ăn đc người đó đồng nào

69986387_490713991785421_3085809748772126720_n.jpg?_nc_cat=111&_nc_oc=AQnMms_25TH4J2jF8GuxyfNYzjyjhQCbHUAOTjVQp5WLCD7ktwxeRm_BiCR2Gg8Vc7s&_nc_ht=scontent.fvca1-1
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 790 Bài viết

• 4,324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi em_be_HN Xem bài viết
    Mình có nói như trên rồi mà Bin, đứng dưới góc nhìn về 1 phụ nữ đơn thân nuôi 3 đứa nhỏ, thật sự thấy tội nghiệp mấy đứa trẻ. Gia đình không lành lặn, ảnh hưởng đến mấy đứa nhỏ rất nhiều, tôi chỉ thấy ái ngại về điều này thôi. Còn Gào như thế nào thì ai cũng biết, không có lửa thì làm sao có khói.
    Hồi nãy có bạn chụp được đoạn này
    72759059_3024800387536694_8376610781952737280_n.jpg?_nc_cat=101&_nc_oc=AQnEkVabjXm2M3FBWMcOs3QGiLFDKn6pf1_Q8R6s6PRtkvkSPb_mVs4h7MIv1aTTv7Y&_nc_ht=scontent.fvca1-2

CEO chia tay bằng cách đăng đàn cho cả thế giới biết (trừ chồng) tin tức rải khắp các mặt báo và giờ này hy vọng đừng ai cho bọn trẻ biết??? Em không muốn chửi thề chứ đứa nào mất não mới tin G muốn bảo vệ con . Chỉ nhìn cách hành động là biết bà này muốn ưu tiên cái gì hơn rồi, chả bà mẹ nào không muốn con mình biết mà đi rao khắp thế giới như vầy cả.
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    • 543 Bài viết

• 1,451 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ê Bin nhân dịp mất chìa khóa ra HN chơi với tui ko hehe, tui cày xong Trần Tình Lệnh rồi bà coi có phim nào hay giới thiệu típ đê
    cuối năm rồi còn được coi phim hài, con gào này đã đăng ký kết hôn đâu mà ly dị, tòa nào ly dị cho nó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,229 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    @ Bin hết trầm cảm chưa?! Về topic này đi cho có niềm tin với cuốc sống nè! Ai trong đây cũng đợi Bin về, Bin là quan trọng nhứt (thả haha)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,016 Bài viết

• 8,852 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi em_be_HN Xem bài viết
    Mình trước đây cũng từng cào phím và chê trách Gào vì xàm xí, sống ảo v.v... Bỗng dưng nay đọc thấy thông tin này, tự nhiên cảm thấy có chút gì đó nghẹn lại. Cho dù vì lý do nào đi chăng nữa, vì bản thân mối quan hệ tình cảm thực sự vợ chồng của Gào mong manh, hay có những uẩn khúc nội bộ của Gào và nhà Tú..., thì cũng đã tan vỡ 1 gia đình ảnh hưởng đến 3 đứa nhỏ. Thật sự cũng cảm thấy áy náy và xin lỗi Gào vì đã có những giây phút hùng hổ trên mạng.
    Chị ơi em chả nghĩ nó ctay thật đâu ấy ạ. Giống tẩy trắng cho thằng đụt hơn. Theo em thì bme đụt ép nó đi đến nước này. Ít ra là công khai ko dính tới đụt nữa. Ko dính tới đụt thì ông bà ko bị dây vào cái tên thối inh của X nữa. Chứ chưa chắc đã thôi nhau đâu. Chị ko thấy nó bảo nó ctay nhưng đụt chưa biết sao? Nếu thằng đụt lại chui vào va li ko chịu ra, X nó sợ đụt chết ngạt nó lại ko ctay nữa ngay mà.

Chị có thấy nhà Giang Hồ là vc hợp pháp, ly hôn luôn rồi còn quay lại đc ko? Vậy thì chị tiếc gì cho 2 đứa sống thử đấy? Chưa nói là có ng mới thấy 2 đứa nó đi cùng nhau. Mà trên thực tế là quay lại với bọn nó dễ mà. Công bố ctay thôi nhưng quay lại lén lút thì ai biết đấy là đâu? Với chúng nó ko hề chán nhau nhé. Mà chỉ vì có ng ghét X ghét lây thằng đụt, nên chúng nó thôi nhau. Nếu ko ai ghét thằng đụt nữa đồng nghĩa chúng nó chả có việc gì mà ko uỵch nhau tiếp cả.

Hơn nữa, gđ nhà X vốn dĩ ko hề toàn vẹn. Bố đánh mẹ, ông đánh bà. Mẹ chửi cả ông bà lẫn bố. Bố bị ông nội mang ra ngoài bắc cấm túc suốt thỉnh thoảng mới về thôi. Thì trên thực tế nếu ctay thì cũng chẳng có gì thay đổi cả. Chính X còn nói là Bìn chưa biết gì. Trẻ con cực nhạy cảm nên có chuyện sẽ biết ngay. Nếu Bìn ko thấy lạ, thì chỉ có thể: 1. Bố mẹ Bìn ko hề ctay. 2. Từ trước tới nay nhà Bìn vẫn giống như bố mẹ ctay rồi. Bố đi biền biệt lâu mới về, về nhà thì lạnh nhạt với mẹ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    • 1,016 Bài viết

• 8,852 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ninoli Xem bài viết
    Hồi nãy có bạn chụp được đoạn này
    72759059_3024800387536694_8376610781952737280_n.jpg?_nc_cat=101&_nc_oc=AQnEkVabjXm2M3FBWMcOs3QGiLFDKn6pf1_Q8R6s6PRtkvkSPb_mVs4h7MIv1aTTv7Y&_nc_ht=scontent.fvca1-2

CEO chia tay bằng cách đăng đàn cho cả thế giới biết (trừ chồng) tin tức rải khắp các mặt báo và giờ này hy vọng đừng ai cho bọn trẻ biết??? Em không muốn chửi thề chứ đứa nào mất não mới tin G muốn bảo vệ con . Chỉ nhìn cách hành động là biết bà này muốn ưu tiên cái gì hơn rồi, chả bà mẹ nào không muốn con mình biết mà đi rao khắp thế giới như vầy cả.
    Ôi giời con nó nó chỉnh trắng trẻo mắt to tròn xinh đẹp thế. Gặp ngoài đời có ai nhận ra đâu mà sợ.

À mà có ai khen nó ở ngoài đẹp hả? Ờ mình cũng thấy vậy mà. Mình sẽ khen như này này: 'em ở ngoài đẹp quá à. Nên em cứ ở ngoài cho đẹp đi đừng vô nhà chị em ha!'

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao không coi được trang cuối vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lelam1672018
    • 7,086 Bài viết

• 36,364 Được cảm ơn

Chị nào bữa mong manh đi xin lỗi gào vì.....anti mà li dị thì rút lại lời xin lỗi đi nha 😌.

Thông báo li dị online xong (chả biết kết hôn chưa mà li dị. Lại 1 mình li dị mà “anh ấy k biết” nữa chứ. Vãi. Toà nào chứng cho k biết ). Chồng ra HN (mà thực tế ra HN lâu rồi. Cả năm nay k thấy bóng dáng chồng trong nhà như trước). Thế là vài tuần trước thị lên báo rầm rộ thông báo li dị thì nay thị đã dẫn cả lò ra HN... định cư .

Chắc giống vụ qua anh viết sách rồi khi về thêm cái bầu, lôi luôn tú tú về.
    Cũng giống vụ tú tú qua sing học thì nó tháng bay qua 4-5 lần rồi tuyên bố.... sing là nhà. Sau khi lôi tú tú từ sing về thì chả bao giờ quay lại Sing .

Giờ cũng y chang. Dẫn cả lò ra HN định cư. K biết có gặp lại chồng cũ ở đó không 😂.

Và bố mẹ nó bị nó dụ bán nhà, lê lết theo nó. Vậy giờ ông bà ở đâu hỷ? Về mua lại nhà cũ à
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 112 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đụt chạy đâu cho thoát
    • 543 Bài viết

• 1,451 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị nào bữa mong manh đi xin lỗi gào vì.....anti mà li dị thì rút lại lời xin lỗi đi nha 😌.

Thông báo li dị online xong (chả biết kết hôn chưa mà li dị. Lại 1 mình li dị mà “anh ấy k biết” nữa chứ. Vãi. Toà nào chứng cho k biết ). Chồng ra HN (mà thực tế ra HN lâu rồi. Cả năm nay k thấy bóng dáng chồng trong nhà như trước). Thế là vài tuần trước thị lên báo rầm rộ thông báo li dị thì nay thị đã dẫn cả lò ra HN... định cư .

Cũng giống vụ tú tú qua sing học thì nó tháng bay qua 4-5 lần rồi tuyên bố.... sing là nhà. Sau khi lôi tú tú từ sing về thì chả bao giờ quay lại Sing .

Giờ cũng y chang. Dẫn cả lò ra HN định cư. K biết có gặp lại chồng cũ ở đó không 😂.

Và bố mẹ nó bị nó dụ bán nhà, lê lết theo nó. Vậy giờ ông bà ở đâu hỷ? Về mua lại nhà cũ à
    ôi đờ mờ, nó ra địa bàn của tui rồi à tui hay lượn Vincom bà triệu chắc sắp tới gặp idol suốt ấy nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,080 Bài viết

• 15,164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Y như rằng ~
    Muốn nổi để cbi ra sách 2020 đó!!!

Trời trời mình phục mình quá, đoán 1 phát ra luôn ~
    • 6,673 Bài viết

• 10,140 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018

cứ tưởng trước giờ nàng chỉ ở nhà thuê?
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,229 Được cảm ơn

Năm 2018 là năm hái "quả ngọt" sang tận năm 2019.
    Năm 2019 nó lại đề ra kế hoạch XL cho 2020, cái bệnh XL sao ko ưu tiên chữa nhỉ?!oNKtudhszsNsIVw1H-AWRnA4PVWAGoymKCjYfeAk5DS7RXZiCjXjjN78OTnsKAXMRVj_8E0__-gnAk-sTvdNFBpps5IFXaU
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 49 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Mục tiêu là cho bản thân, kêu hạn chế xài mạng xã hội lại đăng lên cho cả thế giới coi làm gì (không để chế độ bạn bè như bình thường).
    Nếu muốn mọi người nể hãy làm hết những cái đó sau vài tháng ở ẩn, xuất hiện thay đổi thì người ta sẽ nhìn bằng con mắt khác chứ đăng lên lỡ làm hổng được càng nhục hung.
    • 1,914 Bài viết

• 6,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Để coi thị bán sách được nhiều không?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 2,241 Bài viết

• 6,125 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hỏi khí không phải, bà gào này làm j ra tiền mà vẫn rủng rỉnh thế các mẹ
    • 140 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Nhượng quyền được vài chi nhánh thì cũng có cả chục tỉ đủ sống mà
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Nghề nghiệp của nó là vẽ dự án kêu gọi vốn, sau quảng cáo rầm rộ xong thì nhượng quyền ồ ạt rồi thì bỏ của chạy lấy người, tiền thì chỉ đủ phông bạt để bày vẽ bán hàng, lừa con nhang đệ tử, làm đâu thì banh đó.
    Tài sản giờ nó có gì đâu ngoài xe thì trả góp, nhà thì thuê, tiền học của mấy bé là bà nội tài trợ (sau khi mượn người chị doanh nhân nghìn tỷ chửi bà nội thì ko biết năm tới bà nội đóng tiếp ko?!)