TIN TÀI TRỢ.

Nữ nhà văn Gào: 'Nếu được chọn lại sẽ không bỏ dở đại học'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 857K Lượt đọc
  • 2.82K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,904 Bài viết

• 1,797 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Unuuuuu Xem bài viết
    Xưa giờ tàu ngầm không bao giờ comment, giờ hối hận quá :'(
    lấy 1 stt của bạn trước 1.5 trên FB cá nhân bạn cũng dc =))ko cần trong wtt, mình trong wtt cũng tàu ngầm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    h có cái rúp tám, có rule cái là xuất hiện cơ số tàu ngầm, mà cái rúp kia có chim lợn lọt vào rồi, mấy má làm quá, lọc mem nữa là mợt lắm nhá, con gàu ko vào fb, làm tui hết cái giải trí, h còn cái rúp này giải sầu, mà bị kick ra là bùn ơi là sầu, khóc nguyên dòng sông ah...
    • 96 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Clip Instagram mới nhất dạy Bìn nói chuyện chân thành với tóc, tới giây thứ 42 Bìn nghe mắc mệt quá quay sang giỡn với Min, bị X véo 1 cái vào tay và kêu lên aaa sau đó nhăn mặt khó chịu. Mẹ kiểu gì thế này?!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của matnai2005
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matnai2005 Xem bài viết
    Clip Instagram mới nhất dạy Bìn nói chuyện chân thành với tóc, tới giây thứ 42 Bìn nghe mắc mệt quá quay sang giỡn với Min, bị X véo 1 cái vào tay và kêu lên aaa sau đó nhăn mặt khó chịu. Mẹ kiểu gì thế này?!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của matnai2005
    Bởi thế chị X vừa đăng story thanh minh là ko đánh con đâu nha, clip rõ thế kia rồi còn bày đặt giải thích ma nào tin thế nào rùi cũng xoá clip đi rồi kêu bị hack mệt mỏi với chị quá x ơi, sống đúng bản chất đi cho thân khoẻ tâm an đi nà!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tragung101
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,161 Bài viết

• 10,842 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tragung101 Xem bài viết
    Bởi thế chị X vừa đăng story thanh minh là ko đánh con đâu nha, clip rõ thế kia rồi còn bày đặt giải thích ma nào tin thế nào rùi cũng xoá clip đi rồi kêu bị hack mệt mỏi với chị quá x ơi, sống đúng bản chất đi cho thân khoẻ tâm an đi nà!

Trời ơi con mẹ thì dạy như con điên, việc gì cũng phải chân thành thì đứa bé nào nó ngồi nghe mớ lý thuyết đấy, xong thấy con không nghe thì cấu con phải kêu Á rồi nhăn mặt :/ Đáng sợ :/
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

CimqrRz

Tấm hình mới nhất bên ig lộ cả nhũ hoa cm ạ huhu

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,217 Bài viết

• 1,405 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tragung101 Xem bài viết
    CimqrRz

Tấm hình mới nhất bên ig lộ cả nhũ hoa cm ạ huhu

Mình ko xem dc ảnh bạn ơi. Tò mò quá! Bạn up lại dc ko?
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    BÁN BUÔN BÁN LẺ QUẦN ÁO VNXK NAM, NỮ
    Facebook: https://www.facebook.com/phuonguyenvnxk
    Hàng nhà máy, công ty, hãng thiết kế chuẩn, đẹp bán shop
    Liên tục tuyển sỉ, ctv nhặt size chọn màu thoải mái
    Hàng nhập trực tiếp, không qua trung gian, giá cả cạnh tranh
    Chiết khấu cao, nhiều ưu đãi (giảm 5% hóa đơn ngày đầu tháng mới, thưởng đạt doanh số cao mỗi tháng)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,217 Bài viết

• 1,405 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xóa vì post trùng
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    BÁN BUÔN BÁN LẺ QUẦN ÁO VNXK NAM, NỮ
    Facebook: https://www.facebook.com/phuonguyenvnxk
    Hàng nhà máy, công ty, hãng thiết kế chuẩn, đẹp bán shop
    Liên tục tuyển sỉ, ctv nhặt size chọn màu thoải mái
    Hàng nhập trực tiếp, không qua trung gian, giá cả cạnh tranh
    Chiết khấu cao, nhiều ưu đãi (giảm 5% hóa đơn ngày đầu tháng mới, thưởng đạt doanh số cao mỗi tháng)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chị X lúc nào cũng dạy con kiểu ko thực tế, cứ nhồi nhét vào con 1 cuộc sống cổ tích sến súa. Trong clip ấy Bìn rõ ràng là quá mệt mỏi với câu chuyện của mẹ, gì mà nói chuyện chân thành với tóc, dạy con như điên ấy.
    Ps: Mà có mẹ nào thấy Bìn nói chuyện rất điệu ko, con nít nhà mình mà nói kiểu kéo dài chậm chậm như thế là sẽ bị chỉnh ngay í
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 132 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

Mẹ nào chưa được vào group kín thì hóng tạm top mới lên hôm qua bên bmsb đi . Mình vào hóng coment cũng mất nửa ngày ý . Bóc hết chuyện X dạy con đến chuyện ngày xưa X đăng stt tìm giai , share giai )))
    Cái stt của X hôm qua trên insta là vì bị bóc X hay mắng bìn các kiểu chứ không như này hay show up ))
    • 96 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    33662828_1982487355398139_4132757079993614336_n
    Hình X lộ núm đây ạ khiếp quá (((((((((((((
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 40 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi em_be_HN Xem bài viết
    Vào hội vui vãi, tình tiết sinh động, còm men lý thú. WTT quá sai lầm khi đóng topic nàiiii. Cơ mà các thành viên chém phần phật ở đây đã quy tụ vào group hết chưa ợ?
    Huhu topic này đóng hả chị hay sợ lại bị X mua nên mọi người sang group. Cho em link group với
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Vụ ceo ngu đi xem phim với tú tú trong siêu thị mà lạc những 30p biết bắt chước ai rồi .
    Triệu mạc Sênh trong phim “bên nhau trọn đời” .

Trong đó nữ chính cũng có phân cảnh lạc đường ở trường đại học đã từng học xong ông chồng phải đi kiếm.
    Ờ thì trường đại học ban này ban kia rộng thênh lạc cũng đúng đi. Đây siêu thị chút éc cùng lam là vincom mà lạc 30p. Lại còn k biết nhờ bảo vệ thông báo giùm 1 tiếng cô gào ngu hay anh tú đang chờ ở quầy nào đó nữa chứ .

Nữ chính Mạc Sênh người ta ngơ từ bé. Đây ceo nhà ta ăn cắp tiền từ hồi 12,13t của cha mẹ. 18,19t yêu đương thù hận dẫn quân đi oánh ghen rầm rộ. 20t ăn quỵt tiền cộng tác viên quỵt tiền vay bạn xong đi chửi đủ thứ người trên fb. Bò từ hn vô sg xong sang anh chịch choạc mà hở tý “thanh thanh khờ lắm. Đi ra ngoài k ai dắt là lạc đường”. Oẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 379 Bài viết

• 1,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Binnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn, vào group Bánh Bao chơi đi, có nhiều điều thú dzi lắm, Bin ơi ^^
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Eve_Bear Xem bài viết
    Binnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn, vào group Bánh Bao chơi đi, có nhiều điều thú dzi lắm, Bin ơi ^^
    Kaka thât k ngờ ceo nhà ta được hàng ngàn ng ngưỡng mộ theo đuổi đến mưc như vậy. Đọc còm chị em trong này năn nỉ van xin trèo đèo lội suối không ngại gian khó để có thể có 1 chốn tám về ceo mà tui mắt tròn mắt dẹt. Ta nói bất kỳ sao nào của vn đều xách dép ceo độ fan cuồng .

Tùng núi? Muỗi.
    Hà hồ? Xách dép.
    Kenny sang, robbey vv mây mây? Đừng nhắc tới.
    K ai trên kia đọ nổi fan cuồng đeo bám như ceo nhà ta . Phải vào đây mới biết được sự thật đau lòng này ceo ôi

Thoy tui làm biếng leo tường khoét vách lắm. Già cả rồi. Vào được coba là thấy mình hay lắm rồi ka ka.

Quay lại ceo
    Hôm bữa ceo leo lên IG than vãn việc bị team fan cuồng gửi sms cho mẹ, chị... họ hàng nhà tú về việc tốt ceo đã làm. Xong còn hỏi gửi cho họ có í nghĩa gì. K hiểu ngu thât hay ngu đùa . Mà đọc cái bình luận của fan cuồng cũng buồn cười vãi .

Mẹ tú bị nhận sms về cô con dâu bất hảo, bí quá chỉ dám nói với tú mong kon này bớt bớt lại. Mà ceo thông minh tinh tế quá k hiểu gì hết còn vác sự việc lên IG la làng. Ý mẹ tú là mày bớt lên fb, IG lồng lộn lên giùm. Nhưng với loại con dâu này mẹ chồng mà k nói ngay vào măt đừng mơ nó hiểu

YNBTtAVtJ3YNfKrneQ_NxaEhqFYoKatfsYSYv2Era5Ba67Ees2KDG2hCeCXbWqwQd-6u7eiAmfbgPU0zH4Q8uiNlU-P6jK8
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 44 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Nhìn mặt Mặc Sênh lạc người ta thương, nghe thanh lạc người ta cười thúi đầu. Đời sao ngang trái =)))))
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi, sao bây giờ mình search thì FB ko hiện ra cái group "gia đình bánh bao sữa" nữa rồi huhu
    ?q=gia%20%C4%91%C3%ACnh%20b%C3%A1nh%20bao%20s%E1%BB%AFa
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,844 Bài viết

• 6,868 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    vKPbGtu9wZEYCgNpG6YkYwJy8RI6CoIBd_7pLD22fSQ-XzaWEispB1UqqSlAsZQOYtziYxOkwKDkpvy79MxsbyQrBEPPJ5g
    • 6,060 Bài viết

• 34,433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Trời ơi bà nói tôi mới thấy giống nha =)) nữ chính nhà người ta từ bé nhà giàu, lớn tí lại phải ở nước ngoài biền biệt nên khờ là đúng rồi chắc Thanh thấy mình giống nữ chính ngôn tình =))
    Tui mới xem tập đó hôm kia. Xem đên cảnh đó nghĩ “đù. Hoá ra kon gào bắt chước cảnh này” . Đã thế nó còn mang lên fb khoe khoang tự hào về “ra khỏi đường hở tý là đi lạc” không biết bao lần .

Nhà ceo thì nghèo rớt mồng tơi suốt ngày đạp xe đạp đi chợ đi học. Mà ceo miêu tả về ceo nào là “không biết đi xe máy”. “Ra ngoài không có ai là lạc đường”. Ai k biết Nghĩ như là thiên kim tiểu thư thuộc dạng cưng chiều từ bé ấy
    Dè đâu..... .

Đúng xem phim ngôn tình biết kon này bị lậm nặng. Lậm từ nó tới chồng sang cả kon.

Quay sang phần con. Hôm bữa bị bóc về cư xử với con thì nó liền bay lên IG làm ngay 1 bài như này. Đọc đoạn khoanh tròn tưởng con được công nương Diana hay mẹ Terresa dạy dỗ. Gì mà tả về con bằng đủ thứ ngôn từ xuất sắc không ai bằng vậy trời. Cái gì mà “trái tim nhân ái” rồi “mặt trời ấm áp”.
    Má ơi kon nhóc mới 5t. Suốt ngày phá phách bẻ bút chì của mẹ. Tô son điểm phấn. Oánh em trai. Giành đồ chơi vv bị phạt đứng vào góc phạt xin lỗi biết bao lần. Thậm chí nhận tiền lì xì từ bà, ông nội còn không biết nói một từ cám ơn. Mà nó tả tấm lòng kon nhóc 5t được vậy đó .

Mà kon nhóc đang sống với ai?
    Với 1 con mẹ quá khứ bất hảo. K trộm cắp cũng đánh người. Năm trước còn chửi người hơn thú. 1 chút tinh ý cũng k có khi bà nội đã cố quay mặt đi ôm bình nó còn tìm cách giật bình ra để bà nội phải quay về phía nó cho nó quay clip.
    Với 1 thằng bố thích là tát vợ. Đấm đá đạp vợ thường xuyên.
    Cả 2 bắt ông bà ngoại làm osin lại còn không biết điều. Đi chơi về mua quà cho ai chứ k mua cho ông bà ngoại. Bắt bà ngoại mặc đồ cũ.
    Bà ngoại thì mày tao với kon gái.

1 gia đình kiểu đó mà dám tả đứa bé 5t là “trái tim ấm áp” “ánh mặt trời” .

Ghét nhất loại cha mẹ bị ảo tưởng và khoe con kiểu này trên fb. Lỡ sau này bình y chang gen mẹ. Cũng 12,13t trộm tiền mua đồ. 17 yêu đương chịch choạc hận tình. Kéo bè lũ đi đánh người. Xong lên fb chửi hết kon này tới kon khác vì lỡ yêu bồ cũ nó như mẹ nó. Khi đó chắc vui lắm nhỉ.

Nhà vicbeck người ta chỉ thi thoảng up hình con không một từ khoe mẽ về sự thông minh phẩm hạnh. Con mình mới 5t đủ tật xấu. Khoe bớt lại kẻo sau này lỡ có gì không há miệng mắc quai má ơi

Hình: lấy bên coba

qhIjwskAezv6csTrVehD4-9Q2FgQG5D-ZJqZffy4OZ8YEmh9P2FGbDVtFteYlG97e-GZZmzZix7q9S1Tt0HzHE3IyG1KusU
    • 764 Bài viết

• 3,118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Tui mới xem tập đó hôm kia. Xem đên cảnh đó nghĩ “đù. Hoá ra kon gào bắt chước cảnh này” . Đã thế nó còn mang lên fb khoe khoang tự hào về “ra khỏi đường hở tý là đi lạc” không biết bao lần .

Nhà ceo thì nghèo rớt mồng tơi suốt ngày đạp xe đạp đi chợ đi học. Mà ceo miêu tả về ceo nào là “không biết đi xe máy”. “Ra ngoài không có ai là lạc đường”. Ai k biết Nghĩ như là thiên kim tiểu thư thuộc dạng cưng chiều từ bé ấy
    Dè đâu..... .

Đúng xem phim ngôn tình biết kon này bị lậm nặng. Lậm từ nó tới chồng sang cả kon.

Quay sang phần con. Hôm bữa bị bóc về cư xử với con thì nó liền bay lên IG làm ngay 1 bài như này. Đọc đoạn khoanh tròn tưởng con được công nương Diana hay mẹ Terresa dạy dỗ. Gì mà tả về con bằng đủ thứ ngôn từ xuất sắc không ai bằng vậy trời. Cái gì mà “trái tim nhân ái” rồi “mặt trời ấm áp”.
    Má ơi kon nhóc mới 5t. Suốt ngày phá phách bẻ bút chì của mẹ. Tô son điểm phấn. Oánh em trai. Giành đồ chơi vv bị phạt đứng vào góc phạt xin lỗi biết bao lần. Thậm chí nhận tiền lì xì từ bà, ông nội còn không biết nói một từ cám ơn. Mà nó tả tấm lòng kon nhóc 5t được vậy đó .

Mà kon nhóc đang sống với ai?
    Với 1 con mẹ quá khứ bất hảo. K trộm cắp cũng đánh người. Năm trước còn chửi người hơn thú. 1 chút tinh ý cũng k có khi bà nội đã cố quay mặt đi ôm bình nó còn tìm cách giật bình ra để bà nội phải quay về phía nó cho nó quay clip.
    Với 1 thằng bố thích là tát vợ. Đấm đá đạp vợ thường xuyên.
    Cả 2 bắt ông bà ngoại làm osin lại còn không biết điều. Đi chơi về mua quà cho ai chứ k mua cho ông bà ngoại. Bắt bà ngoại mặc đồ cũ.
    Bà ngoại thì mày tao với kon gái.

1 gia đình kiểu đó mà dám tả đứa bé 5t là “trái tim ấm áp” “ánh mặt trời” .

Ghét nhất loại cha mẹ bị ảo tưởng và khoe con kiểu này trên fb. Lỡ sau này bình y chang gen mẹ. Cũng 12,13t trộm tiền mua đồ. 17 yêu đương chịch choạc hận tình. Kéo bè lũ đi đánh người. Xong lên fb chửi hết kon này tới kon khác vì lỡ yêu bồ cũ nó như mẹ nó. Khi đó chắc vui lắm nhỉ.

Nhà vicbeck người ta chỉ thi thoảng up hình con không một từ khoe mẽ về sự thông minh phẩm hạnh. Con mình mới 5t đủ tật xấu. Khoe bớt lại kẻo sau này lỡ có gì không há miệng mắc quai má ơi

Hình: lấy bên coba

qhIjwskAezv6csTrVehD4-9Q2FgQG5D-ZJqZffy4OZ8YEmh9P2FGbDVtFteYlG97e-GZZmzZix7q9S1Tt0HzHE3IyG1KusU
    bà Bin phán chuẩn đó.
    Nói chung là con mình ngoan con mình giỏi thiệt thì thật sự là chả cần khoe nó đã ngời ngời rồi.
    Những thánh fb nào ngày nào cũng làm 1 tờ sớ khen con là các thánh chém là chính, chăm con phụ.
    Nói thật là chăm 1 đứa 5T mà hết lòng aka cho ăn uống ngủ nghỉ, cho nó học, chơi với nó, trả lời đủ thắc mắc của nó đã mệt chết cha lên í. Làm gì còn sức fb.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)