TIN TÀI TRỢ.

Nốt ruồi "phú quý" trên ngực mỹ nữ Việt

• 1 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Những người đẹp sở hữu nốt ruồi "phú quý" trong showbiz Việt có số lượng không hề nhỏ
    Theo quan điểm nhân tướng học, nốt ruồi ở trước ngực của phụ nữ có thể chia làm 4 trường hợp.
    1. Là nốt ruồi mọc trên xung quanh vùng xương quai xanh. Nốt ruồi này được gọi là nốt ruồi “khoan hồng đại lượng”. Những người sở hữu nốt ruồi này dù là nam hay nữ cũng đều là người lương thiện, dễ gần, không tính toán. Những người này thường lăn xả vì bạn bè, người thân nhưng đôi khi bị lợi dụng. Theo quan niệm này, đây chính là những người bạn tốt trong mọi trường hợp.
    2. Là nốt ruồi mọc phía bên dưới hai bầu ngực. Người thời xưa gọi đây là “kho tiền” vì vậy, theo họ, những người sở hữu nốt ruồi này sẽ cực kỳ giàu có, không giàu vì tiền bạc cũng giàu có về ruộng đất, bất động sản.
    Một tiết lộ thú vị là các đại gia TQ giàu có hiện nay đang có mốt tìm nốt ruồi để kén vợ. Những cô gái có nốt ruồi như thế này thường dễ lọt vào mắt xanh của các trọc phú "mê tín" hơn.
    3. Cũng là trường hợp xấu nhất trong 4 vị trí nốt ruồi ở phía trước ngực, chính là nốt ruồi mọc ở giữa 2 khe ngực.
    Nhân tướng học gọi nốt ruồi này là nốt ruồi “lòng lang dạ sói”. Đây là loại nốt ruồi hiếm thấy nhưng một khi ai đã sở hữu nó thì hầu hết đều là những người có tâm địa gian xảo, bất kể là nam hay nữ. Trái ngược với trường hợp thứ nhất, những người này thường quan tâm tới lợi ích của mình trên hết.
    Khi gặp bất cứ trở ngại nào, họ sẽ lo cho mình trước tiên, thậm chí sẵn sàng giẫm đạp lên người khác để cứu thoát cho mình. Đây là loại người cần phải tránh xa, không nên giao thiệp, bởi lẽ, người bạn của họ chắc chắn sẽ là những người phải chịu thiệt thòi.
    4. Là trường hợp nốt ruồi xuất hiện trên bầu ngực hoặc vùng xung quanh, tính từ ngực lên tới vùng xương quai xanh. Quan niệm nhân tướng học gọi nốt ruồi mọc trên ngực của phụ nữ là nốt ruồi “phú quý”. Đây là vị trí nốt ruồi tốt nhất trong số 4 vị trí nốt ruồi trên ngực phụ nữ.
    Những người sở hữu nốt ruồi “phú quý” không những giàu có, sang trọng mà còn được thuận lợi đủ đường. Từ công danh, sự nghiệp cho tới gia đình, con cái,… tất thảy dường như được dành sẵn cho họ từ… kiếp trước.
    Những phụ nữ sở hữu nốt ruồi "phú quý" trong showbiz Việt có số lượng không hề nhỏ. Hầu hết họ đều là những người đẹp giàu có, nổi tiếng, sang trọng, xinh đẹp và có khả năng nghệ thuật hoặc nhiều tài lẻ khác.
    Không chỉ có các nữ diễn viên, ca sỹ mà nhiều người mẫu cùng sở hữu nốt ruồi sexy và "hái ra tiền" (theo cách gọi vui của dân gian) trên vòng 1. Nhiều người đẹp tự tin khoe nó trong cuộc sống thường nhật cũng như trong các bộ ảnh đẹp trên tạp chí, tạp san. Nhưng cũng không ít người vì e ngại sự thu hút chú ý mà cố tình che giấu chúng khi có thể.
    Cùng gặp gỡ những mỹ nhân sở hữu nốt ruồi "phú quý" trên ngực mỹ nhân.
    1380790390-not-ruoi-phu-quy--6-1380790390-not-ruoi-phu-quy--10-Lý Nhã Kỳ có nốt ruồi nhỏ trên bầu ngực phải, phải chăng vì thế mà cô giàu có, danh tiếng đến vậy?!1380790390-not-ruoi-phu-quy--13-1380790390-not-ruoi-phu-quy--5-Elly Trần có nốt ruồi khá đậm trên bầu ngực trái. Tiền bạc, sắc đẹp danh tiếng của cô chắc chắn khiến nhiều người phải ganh tị1380790390-not-ruoi-phu-quy--7-1380790390-not-ruoi-phu-quy--2-Quỳnh Thy thường xuyên khoe nốt ruồi "phú quý" mọi lúc mọi nơi1380790390-not-ruoi-phu-quy--17-1380790522-not-ruoi-phu-quy--11-Mỹ nhân Thân Thúy Hà rất mực xinh đẹp và sang trọng1380790550-not-ruoi-phu-quy--15-Minh Hằng gợi cảm hơn với chấm ruồi nhỏ xinh1380790390-not-ruoi-phu-quy--18-Hà Anh sexy hơn nhiều với nốt ruồi màu đen1380790390-not-ruoi-phu-quy--4-Nữ ca sỹ Minh Chuyên1380790390-not-ruoi-phu-quy--8-1380790390-not-ruoi-phu-quy--16-Ngô Thanh Vân sang trọng và quyến rũ1380790390-not-ruoi-phu-quy--9-Trà Ngọc Hằng trễ áo khoe "điều đặc biệt"1380790390-not-ruoi-phu-quy--12-1380790390-not-ruoi-phu-quy--14-Người mẫu Huyền Diệu cũng sở hữu nốt ruồi "phú quý" trên bầu ngực

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,014 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

Em Huyền Diệu có nốt ruồi dưới mắt là có tướng sát phu phải khg mọi người?
    • 2,477 Bài viết

• 6,546 Được cảm ơn

4. Là trường hợp nốt ruồi xuất hiện trên bầu ngực hoặc vùng xung quanh, tính từ ngực lên tới vùng xương quai xanh. Quan niệm nhân tướng học gọi nốt ruồi mọc trên ngực của phụ nữ là nốt ruồi “phú quý”. Đây là vị trí nốt ruồi tốt nhất trong số 4 vị trí nốt ruồi trên ngực phụ nữ.
    Những người sở hữu nốt ruồi “phú quý” không những giàu có, sang trọng mà còn được thuận lợi đủ đường. Từ công danh, sự nghiệp cho tới gia đình, con cái,… tất thảy dường như được dành sẵn cho họ từ… kiếp trước.
    Những phụ nữ sở hữu nốt ruồi "phú quý" trong showbiz Việt có số lượng không hề nhỏ. Hầu hết họ đều là những người đẹp giàu có, nổi tiếng, sang trọng, xinh đẹp và có khả năng nghệ thuật hoặc nhiều tài lẻ khác.
    Không chỉ có các nữ diễn viên, ca sỹ mà nhiều người mẫu cùng sở hữu nốt ruồi sexy và "hái ra tiền" (theo cách gọi vui của dân gian) trên vòng 1. Nhiều người đẹp tự tin khoe nó trong cuộc sống thường nhật cũng như trong các bộ ảnh đẹp trên tạp chí, tạp san. Nhưng cũng không ít người vì e ngại sự thu hút chú ý mà cố tình che giấu chúng khi có thể.
    mình cũng có 1 nốt ruồi ở vị trí này, mà có thấy giàu như Lý Nhã Kỳ, Ngô Thanh Vân gì đâu?
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,549 Được cảm ơn

Khiếp lều báo hết đề tài rồi hay sao vậy
    catcatard20060418_7_be+Nhim
    Chớ thấy đông tàn hoa rụng hết
    Đêm qua sân trước một nhành mai
    ?action=view&current=Hnhnh164
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,469 Bài viết

• 4,055 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình có nốt ruồi y hệt của Ngô Thanh vân. Khuôn mặt khi chụp ảnh cưới, ai xem cũng kêu giống nàng ấy. mà mình ứ có giàu như nàng ấy
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,701 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

Oai, mình có 3 nốt ruồi đỏ thẳng hàng nhau và đối xứng luôn ở dưới xương quai xanh mà chẳng đc giàu có j cả (

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    • 756 Bài viết

• 6,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng có nè, màu đỏ. Trước mình xem trên mạng có thấy ai bảo nốt ruồi ở vị trí số 4 là tốt đủ đường như nhà báo nói đâu. Mẹ mình cũng vậy, có nốt ruồi đỏ chót ở bên ngực trái, mình thấy mẹ mình rất đảm đang và nhân hậu, nhưng ko phải là giàu sang phú quý (mẹ mình vất vả lắm). Mà mẹ mình thì già rồi, nên có cơ sở để khẳng định những điều đấy ko đúng với mẹ mình, còn với ng khác thì mình ko rõ. Mà lạ à nha, mình có nhiều nốt ruồi ở vị trí giống hệt mẹ mình, đều đỏ chót, nhưng mẹ con mình chả giống nhau gì cả.
    • 680 Bài viết

• 2,470 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    úi có thiệt hok vậy?, mình có 1 nốt vị trí y chang Thân Thúy Ha nhưng là nốt ruồi son. Sau này thì hok bit nhưng hiện tại đúng là có thuận duyên nhiều cái.
    _()_ Namo A Di Đà Phật _()_ "Mọi dấu hiệu họa phước sắp xảy đến đều nảy mầm từ nội tâm rồi biểu hiện ra ngoài hành vi con người. Như người nhân hậu rộng lượng sẽ có thái độ chững chạc bình tĩnh, thường được phước. Người khắt khe hẹp hòi sẽ có thái độ bộp chộp nóng nẩy, thường gặp họa. Người thường không thấy xa, tưởng rằng họa phước là việc hên xui may rủi không thể tiên đoán được. Theo nguyên tắc, lòng chân thành là lòng hợp ý trời...Muốn tìm phước tránh họa, điều cần thiết nhất là việc sửa lỗi bản thân, sau mới nói đến việc làm thiện." ( Trích: Liễu Phàm Tư Huấn )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 133 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

t có nốt ruồi như kiểu của Minh Hằng ý, ko hiểu xa như vậy thì có tính là nốt ruồi phú quý ko nhỉ
    • 1,570 Bài viết

• 2,207 Được cảm ơn

Biết xem nốt ruồi nhiều khi cũng hãnh diện nhưng nhiều phen cũng ...ngại ghê ko xem cho thì bảo ko nhiệt tình, mà xem thì có phải ai cũng hào hứng đâu cơ chứ
    Ra đi nặng một lời thề
    Nếu còn sống lại không về dương gian
    AVT-XDL-amban
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được

Address: Mồ biệt thự số 7 - Nghĩa trang WTT - Tầng 5 Địa ngục - Cõi U minh
    Mobile: -84.969.ích.ích.1508
    Email: Xuadaulanh@gmail.com
    • 405 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Xin lỗi nhưng nhà báo mất nết quá ạ!
    • 1,570 Bài viết

• 2,207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yooyinglover Xem bài viết
    Xin lỗi nhưng nhà báo mất nết quá ạ!
    Ko mà, khoa học thường thức : Giãi phẩu sinh lý ngừoi thui mà
    Ra đi nặng một lời thề
    Nếu còn sống lại không về dương gian
    AVT-XDL-amban
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được

Address: Mồ biệt thự số 7 - Nghĩa trang WTT - Tầng 5 Địa ngục - Cõi U minh
    Mobile: -84.969.ích.ích.1508
    Email: Xuadaulanh@gmail.com
    • 181 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Tớ có cả trái lẫn phải, cả Thanh Vân lẫn Trà Ngọc Hằng, lại còn là nốt ruồi son nữa.
    Sao sờ túi phải túi trái, túi trước lẫn sau đều chưa thấy tiền nhỉ?
    Phải chờ bao lâu nữa đây?
    Cơ mờ tớ nhiều tuổi hơn các nường kia
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,697 Bài viết

• 25,305 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hí hí, em có cái số 4 này, từ nay phải chăm chỉ mặc áo hở ngực để dợt đại za thoy, không bít có phải chuồn qua TQ 1 chuyến để săn hàng không nhể =))
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,189 Bài viết

• 1,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có nhiều nốt ruồi ở vùng ngực, chủ yếu nốt ruồi đỏ. Mấy vị trí tốt như bài báo nói mình đều có nhưng ko thấy phú quý, kho tiền đâu hết, chỉ thấy lo ko biết có bị bệnh gì ko thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,915 Bài viết

• 17,497 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có 1 cái màu đỏ bự bằng hạt gạo luôn, ở vị trí số 4, vẫn chưa thấy giàu. Chắc tại hổng phải là mỹ nhân. Một số người còn hỏi tui bộ đeo nốt ruồi giả hả.

Thôi an ủi dầu sao vào mùa hè, Friday (ngày được ăn mặc tự do), đi làm mặc áo sâu cổ hoặc áo 2 dây cũng làm nhiều đồng nghiệp nam phải liếc nhìn (cái mụn ruồi).
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mọi người cho mình hỏi nốt ruồi xoan có ý nghĩa như nào nào nhỉ, mình nghe người ta bảo là nốt ruồi may mắn hay thành đạt gì đó, không biết có đúng không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,915 Bài viết

• 17,497 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanh.dinkey Xem bài viết
    mọi người cho mình hỏi nốt ruồi xoan có ý nghĩa như nào nào nhỉ, mình nghe người ta bảo là nốt ruồi may mắn hay thành đạt gì đó, không biết có đúng không nhỉ?
    Đừng tin tướng số em gái. Thành đạt phải do mình cố gắng phấn đấu. May mắn phải do bản thân mình chuẩn bị nội lực để chụp lấy.
    Cái nốt ruồi son chỉ có giá trị trang trí là chính. (Nghe đâu nó còn tiềm ẩn nguy cơ ung thư nữa kìa)
    • 2,543 Bài viết

• 3,262 Được cảm ơn

Nhảm nhí
    Chả có nhẽ...muốn phú quý,thì ra TMV săm vài cái nốt ruồi son ?
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 641 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihihi, minh co 1 cái y như Elly Trần mà hic, vẫn fai bươn chải!
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6