Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nóng đỉnh điểm, người Hà Nội rủ nhau đi ‘tắm tiên’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 757 Bài viết

• 1,885 Được cảm ơn

Nhiệt độ lên cao, khí hậu nóng hừng hực mấy ngày nay khiến nhiều người ở Hà Nội tìm đến bãi sông Hồng để giải nhiệt bằncách “tắm tiên”

Do thời tiết mùa hè oi bức nên cứ khoảng 17h chiều hàng ngày, dưới bãi sông Hồng đoạn dưới chân cầu Long Biên lại có hàng đoàn người rủ nhau đi tắm sông giải nhiệt. Điều đặc biệt là những người tắm ở đây thường cởi hết quần áo.Một người đi tắm ở đây bật mí, ban đầu bãi chỉ có 3 người nhưng sau nhiều người phát hiện ra. Có người mới đến cởi hết quần áo ra tắm còn e ngại vì chẳng ai biết ai sau dần thành quen và thành lập hẳn một câu lạc bộ “tắm tiên” tên là Sông Hồng.Hầu hết những người tham gia đều là sinh viên, công chức, có cả những cán bộ hưu trí. Sau khi thỏa sức vui đùa với dòng nước mát lạnh, họ thường nán lại lại tán gẫu. Mặc dù, lối vào bãi tắm này không phải dễ tìm nhưng lượng người đổ về đây khám phá ngày càng đông.Bác Toàn, một công chức nhà nước chia sẻ: “Những ngày mùa hè, chẳng có hôm nào là tôi không ra đây tắm, cảm giác thư thái, tắm xong thấy người nhẹ nhàng và khoẻ hẳn”.Cũng theo bác Toàn, những người đến đây tắm không phân biệt già hay trẻ, hôm nào nóng thì rất đông có khi lên tới hơn 50 người.Hình ảnh về “tắm tiêngiải nhiệt:
    img3019
    untitled-1-4
    untitled-2-1
    img3064
    img3095
    untitled-3
    untitled-4
    img3174
    img3129

nguồn: http://news.zing.vn/xa-hoi/nong-dinh-diem-nguoi-ha-noi-ru-nhau-di-tam-tien/a320384.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

Báo với chả chí......
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 66 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mấy bác kia cũng vô sờ tư nhỉ,nóng thì nóng nhưng ai lại lông nhông thế kia
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 295 Bài viết

• 2,011 Được cảm ơn

Xuống nước rôì thì thêm cái quần tắm với cái 2 mảnh thì cũng có nóng hơn đâu ? Các bác làm em nhớ chuyện: Anh chồng trước khi đi công tác lại tháo nhẫn cưới ra cất đi. Vợ hỏi thì bảo " Trời nóng thế này mà đeo nhẫn cưới có mà chết ngốt à ..." ka ka.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

Chỗ bãi tắm đấy mùa nào chiều đến cũng có người tắm,k ít thì nhiều....
    Có hôm mùa đông lạnh lạnh là,vẫn thấy người tắm..
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 322 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Đúng là lều báo khốn nạn, kiểu gì cũng phải rình để chụp được vài cái ảnh, cứ muốn quăng bom lên dư luận bằng vài kiểu ảnh này.

Bãi này bằng mắt thường thì không thể nhìn được cái gì, chỉ thấy lố nhố đầu người (đi cả 2 bên cầu Long Biên và Chương Dương) còn đã muốn rình thì đến phòng ngủ riêng của người ta bọn lều báo cũng zoom được.
    • 545 Bài viết

• 797 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mai05 Xem bài viết
    Xuống nước rôì thì thêm cái quần tắm với cái 2 mảnh thì cũng có nóng hơn đâu ? Các bác làm em nhớ chuyện: Anh chồng trước khi đi công tác lại tháo nhẫn cưới ra cất đi. Vợ hỏi thì bảo " Trời nóng thế này mà đeo nhẫn cưới có mà chết ngốt à ..." ka ka.
    Chưa thử nhưng thấy nhiều người bảo ko mặc gì cảm giác dễ chịu hơn nhiều đấy
    • 1,268 Bài viết

• 3,155 Được cảm ơn

nhìn ảnh thấy nhem nhuốc nhỉ, trông như cư dân mấy bộ lạc châu Phi í, hĩ hĩ
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thật chả ra làm sao cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,116 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

He, ngày xưa công ty cũ mình rủ mình đi ra bãi giữa chơi, nhưng nhầm đường phi ngay xuống chỗ tắm tiên này.