TIN TÀI TRỢ.

Nỗi lòng thiếu nữ bị người yêu bỏ vì... “ngực lép”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.99K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,651 Bài viết

• 9,410 Được cảm ơn

Bài báo xạo quá. Của em bằng bé tiểu học, vẫn đầy thằng thích sờ :Laughing:
    Hôm nọ đùa giai bảo hay em đi bơm lên nhé. Giai bảo vớ vẩn, để nguyên đấy cho anh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 403 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Thôi mình ạ, cho phép anh gọi em là mình nhá, vì anh vẫn khao khát 1 mái nhà giản dị nhưng ngập tràn tình yêu 2 đứa mình, vậy mà cuộc đời chớ trêu quá, hôm nọ bố mẹ anh phát hiện, bắt đi xét nghiệm, nghiện hút thì rõ rồi nhưng họ còn cho anh xem kết quả : Dương tính với virus HIV em ạ ! Họ nói anh mắc 6 tháng rồi :Crying:

Thôi thì anh ko làm gì tốt được cho mình, chỉ mong sau này ko có anh ở bên, em vẫn mạnh mẽ, sống tốt và sớm tìm được hạnh phúc mới em nhé, anh tin là với 1 ngừoi phụ nữ tốt như em, sẽ có 1 anh chàng yêu em hơn anh yêu em, mang tới cho em tình yêu và hạnh phúc trọn vẹn.

Tạm biệt em !

:Smug::Laughing::Laughing:
    Thế là Bơ chưa biết đức hy sinh của chị em rồi? Có anh họa sĩ bị HIV mười năm rồi vẫn có chị sẵn sàng lấy đó thôi? hihi chị em cứ phải thẳng thận thì mới tỉnh ra đc? nhưng nói như bài bào này thì phũ quá
    • 403 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans Xem bài viết
    Tất cả vì tương lai con em chúng ta ... sữa mẹ là nguồn dinh dưỡng tốt nhất cho em bé và ... .
    HIc số lượng không quyết định chất lượng nhé? Đầy người to như quả bưởi đấy mà có nổi giọt sữa nào cho con đâu bú ngoài 100% nhé? Còn nhỏ nhỏ lại hơi bị tốt sữa đấy? Đúng là chưa có kinh nghiệm rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 432 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ em Su Xem bài viết
    Nếu chị em nào bị thằng bồ đá vì chê V1 khiêm tốn thì phải vênh mặt phản pháo ngay rằng: "Thế anh nghĩ tôi sẽ lấy anh chắc? Anh tưởng trjm anh to lắm hả?" Cho nó biết thế nào là lễ độ. Gì chứ khoản này nhục cứ gọi là! Nói to vào, ở chỗ đông người ý

Em là phục chị sát đất đấy, bái phục:Applause:
    • 651 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Nếu chị em nào bị thằng bồ đá vì chê V1 khiêm tốn thì phải vênh mặt phản pháo ngay rằng: "Thế anh nghĩ tôi sẽ lấy anh chắc? Anh tưởng trjm anh to lắm hả?" Cho nó biết thế nào là lễ độ. Gì chứ khoản này nhục cứ gọi là! Nói to vào, ở chỗ đông người ý
    ha ha ha, chết cười với mẹ này.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,781 Bài viết

• 31,294 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi mình ạ, cho phép anh gọi em là mình nhá, vì anh vẫn khao khát 1 mái nhà giản dị nhưng ngập tràn tình yêu 2 đứa mình, vậy mà cuộc đời chớ trêu quá, hôm nọ bố mẹ anh phát hiện, bắt đi xét nghiệm, nghiện hút thì rõ rồi nhưng họ còn cho anh xem kết quả : Dương tính với virus HIV em ạ ! Họ nói anh mắc 6 tháng rồi :Crying:

Thôi thì anh ko làm gì tốt được cho mình, chỉ mong sau này ko có anh ở bên, em vẫn mạnh mẽ, sống tốt và sớm tìm được hạnh phúc mới em nhé, anh tin là với 1 ngừoi phụ nữ tốt như em, sẽ có 1 anh chàng yêu em hơn anh yêu em, mang tới cho em tình yêu và hạnh phúc trọn vẹn.

Tạm biệt em !

:Smug::Laughing::Laughing:
    Giời ơi, 6 tháng cơ à thế thì tôi cũng lây ếch rồi còn gì, Bơ ơi là Bơ. Dù gì tôi với Bơ cũng quen nhau mấy năm. Thế thì tôi làm sao kiếm được ai nữa. Tôi sẽ ở vậy chăm sóc Bơ tới lúc Bơ hoặc tôi chết.
    • 254 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Chị em nào nhỏ vừa vừa, chịu khó mặc bra đẹp và tập thêm chút thể thao vào. Da dẻ săn lại, đẹp nhắm nhắm onttella:.

Còn chị em nào quá phẳng, chồng chê chồng chán :Sigh: thì:
    1. Vào Google tra tài liệu, luyện tập cho kỹ năng chăm chồng tốt, cực tốt vào :Battin ey:
    2. Tệ quá thì đi bơm cũng được. Nhưng bơm vừa phải thôi cho nó thật :Battin ey:

Mà quái lạ, các ông ý mà yêu thật sự thì yêu vì nhiều cái, có đâu chỉ vì mỗi một cái vòng đó nhỉ :Thinking:
    Mẹ yêu Chíp nhất trần đời :LoveStruc::LoveStruc:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,985 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Giời ơi, 6 tháng cơ à thế thì tôi cũng lây ếch rồi còn gì, Bơ ơi là Bơ. Dù gì tôi với Bơ cũng quen nhau mấy năm. Thế thì tôi làm sao kiếm được ai nữa. Tôi sẽ ở vậy chăm sóc Bơ tới lúc Bơ hoặc tôi chết.
    Thực ra không phải thế đâu mình, hôm qua dì anh mới kêu bố mẹ gửi anh sang bên Indo, có cái cty bà đang hoạt động công tác. Anh sợ nếu nói ra em sẽ ko cho anh đi, hoặc sẽ chờ đợi mòn mỏi...Anh chẳng nỡ vậy vẫn biết tình yêu chúng mình là ko thể chia cắt, nhưng anh cũng có lý tưởng của riêng mình, đã ko đi thì thôi đi là phải làm tới khi có tấm có miếng mới về. Mà mình biết rồi đấy, xa mặt thì cách lòng, anh thì chưa bao giờ thôi mơ tới mái ấm nhỏ bé nơi có anh, em và lũ nhóc là sản phẩm đc vun đắp bởi tình yêu 2 ta, nhưng.... đời người ngắn lắm, nếu em ko đợi được cho tới khi hoặc anh về, hoặc đón em sang đấy, thấy đám nào tốt em cứ đi theo tiếng gọi hạnh phúc nhé, nhớ là lúc nào cũng có anh cầu chúc cho em. Tạm biệt em :Worried::RaisedEye

Lý do này thì sao ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ai lại đi chê phụ nữ xấu bao giờ, ko nhá nhất định ko ? Muốn chia tay thì thiếu gì lí do, phải làm sao cho lúc chia tay nàng vẫn sụt sùi nghĩ là mình chia tay để tốt cho cả 2 chứ, he he he ! :Laughing:

Cũng ko cần động đến thằng nhỏ của anh ta làm gì các mẹ ạ, thôi thì coi như anh ta chỉ có cái con mắt của heo, ko phải con người, ko biết giá trị đích thực của mình đi ! :Battin ey:

Cũng chỉ là số ít thôi vì chỉ có dốt mới chia tay bằng cái lí do củ chuối ấy, yên tâm các chị/em ạ, giai tốt nhiều lắm, ko phải xoắn, rồi sẽ có người đàn ông khác yêu thương mình hơn bản thân anh ta, đem đến cho ta tình yêu và hạnh phúc. :Smiling:
    Em ném đá chút nhé. Bác là vụ nào em ngó vô cũng thấy bác, có khi cho bác lên trực tổng đài 1080 mất đừng ném lại em nhé
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BờmBi Xem bài viết
    Em ném đá chút nhé. Bác là vụ nào em ngó vô cũng thấy bác, có khi cho bác lên trực tổng đài 1080 mất đừng ném lại em nhé
    Bác ấy đang tìm vợ nên thích mấy top có chuyện trai gái, nên thông cảm......:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đẳng cấp cần học hỏi! :Laughing:
    Thành công chỉ đến với những ai biết cố gắng

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 72 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Bài báo vớ vẩn, có rất nhiều người mình gầy, ngực mông đều phẳng đều có chồng con đàng hoàng, có người yêu thương chân thành.
    Trong khi đó cũng có nhiều người boob lớn mà vẫn vò võ một mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 576 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Đúng là vớ vẩn quá, người ta được vòng này thì kém vòng kia chứ, ai cũng hoàn hảo 3 vòng thì đi thi Hoa hậu, Người mẫu hết.
    Hạnh phúc có thế thôi khi anh và em chung đôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 12,357 Bài viết

• 16,086 Được cảm ơn

Ai lại đi chê phụ nữ xấu bao giờ, ko nhá nhất định ko ? Muốn chia tay thì thiếu gì lí do, phải làm sao cho lúc chia tay nàng vẫn sụt sùi nghĩ là mình chia tay để tốt cho cả 2 chứ, he he he ! :Laughing:

Cũng ko cần động đến thằng nhỏ của anh ta làm gì các mẹ ạ, thôi thì coi như anh ta chỉ có cái con mắt của heo, ko phải con người, ko biết giá trị đích thực của mình đi ! :Battin ey:

Cũng chỉ là số ít thôi vì chỉ có dốt mới chia tay bằng cái lí do củ chuối ấy, yên tâm các chị/em ạ, giai tốt nhiều lắm, ko phải xoắn, rồi sẽ có người đàn ông khác yêu thương mình hơn bản thân anh ta, đem đến cho ta tình yêu và hạnh phúc. :Smiling:
    Mấy người kia nhìn xa trông rộng, các bà thử tưởng tượng mà coi, cái bình sữa mà nhỏ thì làm sao cho con bú được, chưa kể là nhà máy bé thì công suất thấp, chất lượng có khi lại thấp, thế các cụ )không phải các cụ ở đây) mới có câu: Con lợn có béo thì lòng mới ngon

Đỏ: Cụ Bơ đang lừa đấy ợ, đến lúc chia tay Cụ ấy mới bẩu: Lúc đầu em tưởng nhỏ thì nhỏ bóp 1 tý nó to, nhưng bóp mãi vẫn nhỏ, hai mềnh chia tay nhá ... thế mới sụt sùi bẩu... vầng, tốt cho cả 2...
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • 33 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecghiV Xem bài viết
    Đúng là vớ vẩn quá, người ta được vòng này thì kém vòng kia chứ, ai cũng hoàn hảo 3 vòng thì đi thi Hoa hậu, Người mẫu hết.
    Chuẩn ko cần chỉnh đấy bác. 3 vòng hoàn hảo chúng ta đã là hoa hậu hết rùi, làm gì còn thời gian ngồi lót dép ở đây mà hóng nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,781 Bài viết

• 31,294 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thực ra không phải thế đâu mình, hôm qua dì anh mới kêu bố mẹ gửi anh sang bên Indo, có cái cty bà đang hoạt động công tác. Anh sợ nếu nói ra em sẽ ko cho anh đi, hoặc sẽ chờ đợi mòn mỏi...Anh chẳng nỡ vậy vẫn biết tình yêu chúng mình là ko thể chia cắt, nhưng anh cũng có lý tưởng của riêng mình, đã ko đi thì thôi đi là phải làm tới khi có tấm có miếng mới về. Mà mình biết rồi đấy, xa mặt thì cách lòng, anh thì chưa bao giờ thôi mơ tới mái ấm nhỏ bé nơi có anh, em và lũ nhóc là sản phẩm đc vun đắp bởi tình yêu 2 ta, nhưng.... đời người ngắn lắm, nếu em ko đợi được cho tới khi hoặc anh về, hoặc đón em sang đấy, thấy đám nào tốt em cứ đi theo tiếng gọi hạnh phúc nhé, nhớ là lúc nào cũng có anh cầu chúc cho em. Tạm biệt em :Worried::RaisedEye

Lý do này thì sao ?
    Ôi, Bơ bé nhỏ,
    Mình ạ, chả phải ngày xưa mình vẽ lên cảnh một túp lều tranh hai trái tim vàng đấy sao. Khổ mấy e cũng chịu được (ngay cả lúc anh đùa là bị ếch em còn không bỏ rơi anh nữa là). Mình có lý tưởng lớn như thế thì em phải tự hào chứ, làm sao e lại ngăn cản hoặc chờ đợi mòn mỏi cho phí thời gian cơ chứ. Em ủng hộ mình, em sẽ theo mình sang đấy. Em đã nghiên cứu thị trường bên đấy rồi mình ạ, mẹ em cũng cho một ít vốn. Mình làm công ty của mẹ, em có shop nhỏ kinh doanh. Chả phải thế không phải là hạnh phúc sao Bơ. Em biết em không đẹp, thậm chí xấu đau xấu đớn, thế mà trước đến giờ anh chả bao giờ nói điều gì, lúc nào cũng khen em xinh. Chỉ thế thôi là em sẽ theo anh suốt đời.

<Khà khà, Nhà ngươi chạy đằng nào cho thoát>
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Ôi, Bơ bé nhỏ,
    Mình ạ, chả phải ngày xưa mình vẽ lên cảnh một túp lều tranh hai trái tim vàng đấy sao. Khổ mấy e cũng chịu được (ngay cả lúc anh đùa là bị ếch em còn không bỏ rơi anh nữa là). Mình có lý tưởng lớn như thế thì em phải tự hào chứ, làm sao e lại ngăn cản hoặc chờ đợi mòn mỏi cho phí thời gian cơ chứ. Em ủng hộ mình, em sẽ theo mình sang đấy. Em đã nghiên cứu thị trường bên đấy rồi mình ạ, mẹ em cũng cho một ít vốn. Mình làm công ty của mẹ, em có shop nhỏ kinh doanh. Chả phải thế không phải là hạnh phúc sao Bơ. Em biết em không đẹp, thậm chí xấu đau xấu đớn, thế mà trước đến giờ anh chả bao giờ nói điều gì, lúc nào cũng khen em xinh. Chỉ thế thôi là em sẽ theo anh suốt đời.

<Khà khà, Nhà ngươi chạy đằng nào cho thoát>
    Cho thay mặt bác Bơ lúc vắng nhà tí.....

Nhưng em ơi, anh qua đó còn bị bắt buộc theo đạo Hồi nữa em ạ. Mà đạo Hồi cho phép lấy tới 4 vợ cơ. Mẹ anh nể lòng đối tác, đã gã anh cho ba cô đợi sẵn rồi, em có chịu là vợ thứ tư không, và làm hầu gái cho 3 bà vợ cả không?!

:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,781 Bài viết

• 31,294 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác NghèO lại chả hỉu gì rồi. Đạo Hồi muốn lấy 4 vợ thì phải chứng minh được khả năng nuôi 4 người nhá. Mà Bơ nhà em đi xuất khẩu lao động, lấy đâu ra. Với lại bắt em làm hầu gái là không đúng với tiêu chí: làm sao tốt cho cả 2 của Bơ rồi. Đúng không hả Bơ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,205 Bài viết

• 2,463 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi chết cười mất. Chưa bao h đọc WTT mà vừa cười vừa vỗ đùi phành phạch như thế này. Mà cứ thấy mấy top nhậy cảm thế này là i rằng có mặt Bơ. Ko kịp nữa! Tối em sẽ cảm ơn hết Bơ với Gauna!

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,781 Bài viết

• 31,294 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ và Bơ hôn nồng thắm Her mai ô ni nhé.