Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những tình huống ‘phì cười’ khi phá án mại dâm

• 1.75K Lượt chia sẻ
  • 9.59K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,176 Bài viết

• 2,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibichun Xem bài viết
    Uh, chị gái mình làm trong ngành PL nên kể, mấy thằng CA còn chụp hình mấy e ý ko mặc j để làm tang chứng, xong đem về mấy thằng xem rùi bình luận hỉ hả. Đúng là chỉ khổ em nào bị bắt, mà công an cũng đi cave nhiều chẳng kém đâu ạ. Công an toàn bảo kê cho mấy ổ đó rùi. thích bắt lúc nào thì bắt, vì thằng bạn gần nhà làm công an nên có lần mình nghe lỏm nó nc điện thoại đang bảo kê cho ổ nào đó, nó còn bảo thằng chủ quán, ông phải cẩn thận đấy, đừng có mà ngang nhiên, đợt này đang làm gắt....
    Đúng zoài chị, muốn hoạt đồng đc cái động MD đâu phải dễ, cũng phải có tay đỡ hết rùi đấy chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,254 Bài viết

• 6,488 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chongiuvo Xem bài viết
    trong các loại phá án thì mại dâm thuộc loại khó nhất, phải bắt được trai trên gái dưới thì mới được, cho nên thường thì 1 chú vào chơi gái, các chú khác canh giờ đạp cửa vào bắt tại trận, từ gái mại dân mới lôi ra được tú ông, tú bà :Smiling:
    Thời đại nào rồi mà còn trai trên gái dưới :Thinking:
    mjkFfHv
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 1,725 Được cảm ơn

Chẳng có gì để cười, ở cái XH này, CA thuộc loại giang hồ đc nhà nước bảo kê, cave dù gì họ cũng là con người, dùng thân xác để kiếm tiền chứ ko ăn bẩn như bọn CA.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi puccabeo Xem bài viết
    Không biết có chú công an nào tóm được cave rồi "thịt" luôn tại trận không nhỉ :Thinking:
    Đi gọm gái đứng đường về đồn thì có đó bạn.
    02/03/2015: 52 - 84 - 74 - 94 - 55

Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,502 Được cảm ơn

Cho mình lạc đề tí : vậy những động mại dâm nam , 2 người đàn ông sex với nhau thì bắt quả tang kiểu gì nhỉ ?
    • 401 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

cuoi%5B1%5D

Leadership cannot be taught but the ability to lead can be improved by teaching

DSC01811
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,549 Bài viết

• 8,362 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tobikas Xem bài viết
    Thay vì quản lý dịch vụ sex, thì lại nửa cấm nửa thả, đó là cái dở của VN.

Kết quả là, những người làm việc trong ngành dịch vụ tình dục vừa là nô lệ của chủ động, vừa là nô lệ cho bọn công an. Giá trị mà họ tạo ra, phải dành phần nhiều cho chủ động và công an bảo kê. Khi công an muốn hưởng dịch vụ thì không phải trả tiền. Thỉnh thoảng, công an bày trò bắt bớ, thì lại vào trại.

Tình dục là nhu cầu cơ bản, vì vậy trong xã hội không thể thiếu dịch vụ tình dục. Vì vậy, cần có biện pháp quản lý, để những người làm nghề này không bị biến thành nô lệ như hiện nay.
    ->cái này chắc mem này là men rồi. Chứ mình là phụ nữ, chả dám cho nó hoạt động hợp pháp đâu ạ. Sợ co 1nga2y chồng mình là KH hợp pháp của nó thì khổ thân
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,539 Bài viết

• 3,672 Được cảm ơn

Một bên có nhu cầu, một bên có để bán mà không ăn cắp thì sao lại bị bắt nhỉ?:Thinking:

Còn MD ở VN mà không có các anh bảo kê thì tồn tại sao nổi. Chỗ mình nè, CA cho bọn cờ bạc vay nặng lãi, cháu CA mở tụ chứa gái công khai, bán heroin công khai...
    Đọc báo cho vui để thấy đời công bằng thôi.:Laughing:
    Được chưa ợ????
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,820 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lão nhà báo vớ vẩn !
    Đã biết là nhân dân ghét công an và gần 98,71% đồng tình việc phải có CA bảo kê thì động mại dâm mới hoạt động được lại ... còn ... vào ... kể .... chuyện ... cười
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 651 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Lão nhà báo vớ vẩn !
    Đã biết là nhân dân ghét công an và gần 98,71% đồng tình việc phải có CA bảo kê thì động mại dâm mới hoạt động được lại ... còn ... vào ... kể .... chuyện ... cười
    Công nhận,bài báo này đúng là vớ vỉn.Chỉ có ý kiến của các bố mẹ ở đây là chuẩn.Công an giờ khác gì cướp ngày đâu,đọc bải này lại tưởng CA là sư,là thánh :Thinking:
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3