Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những tình huống ‘phì cười’ khi phá án mại dâm

• 1.75K Lượt chia sẻ
  • 9.6K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 427 Bài viết

• 876 Được cảm ơn

Mặc tới 3 cái làm gì nhỉ? Tớ cố nghĩ mãi mà ko hiểu :Thinking::Thinking:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,869 Bài viết

• 5,288 Được cảm ơn

Đánh mại dâm để làm gì ? cứ coi như là 1 nghề giống nhiều nghề khác. Chú nào có tiền, có nhu cầu cứ thế vào mà giải quyết. Giải toả ấm ức về nhà hăng say công tác, tập trung vào chuyên môn tạo ra nhiều sản phẩm cho xã hội đi lên thêm 1 bước. Thế có phải là ích nước lơi nhà k?:Thinking:
    Bác nay tuy đã Dà dồi
    Dà dồi nhưng vẫn vui tươi

"Tất cả chỉ là thư giãn"
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 673 Bài viết

• 1,900 Được cảm ơn

Sic, mấy cái quán mát xa, bia ôm, mại dâm thì các anh CA nắm trong lòng bàn tay, thích bắt lúc nào mà chẳng được. Chẳng qua thỉnh thoảng có dịp thi đua lấy thành tích thì các anh mới ra tay thôi. Mấy quán bị bắt thì cũng chỉ là dạng tốt thí, các anh nuôi mãi không lớn thì các anh cho lên thớt!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,005 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

mình thấy bảo các chú công an khi đi bắt mại dâm thường hay có lọ mực, ập vào một phát là vẩy mực tung tóe vào người anh người ả để lấy chứng cứ , nhưng đáylaf cách đây gần 20 chục năm rồi , ngày đấy còn chưa có máy ảnh ..Mình cứ hình dung cái cảnh anh công an túm quần của cave để anh khác chụp ảnh , hài không tả được plus comments của các mẹ ở đây cũng làm mình phì cười :Laughing: xóa tan mệt nhọc sau một ngày làm việc
    :Rose:I am not perfect and I don't do a lot of things right, but when I look into the eyes of my two beautiful children I know I did at least two things perfectly:Rose:
    • 952 Bài viết

• 2,096 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dora-chan Xem bài viết
    Cứ xịt vào chỗ đó là lưu được chứng cứ ngay! Vì bình thường chẳng ai vạch chỗ đó ra cho người khác xịt!

Gặp em là ngồi xem phim đã, đến lúc hai người đó lên tới... tận cùng núi non thì nhảy ra... hù!
    Chị này ác thật! đọc mỗi cái còm này là thấy phì cười! dễ thương ghê! Laughing:
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!
    • 239 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKiet-Anh Xem bài viết
    Đều có zich hết, với lại công an họ biết rõ lắm có điều bắt về xong thì giải quyết thế nào thôi.Có anh bạn kể hôm bắt được ổ MD , về lấy lời khai, có em ngồi đối diện khều chân, anh bực mình quát : *** con này mày làm gì đấy?
    Các anh quen rồi, chỉ khinh và thương hại đúng đối tượng thôi.
    KHông biết mấy em CV có khinh thường mấy đ/c CA không nhỉ ???
    Thế gian được Vợ hỏng Chồng :Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 863 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Biết rõ lắm - đương nhiên - ổ nào, ở đâu, hoạt động mấy giờ đều rõ như lòng bàn tay.

Khổ tội phải đợi mãi đến lúc có chiến dịch mới quét.
    Thế nào mình cũng bị khóa nick cho mà coi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,250 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mà là công an, em cầm lọ sơn phản quang chuyên dụng (cái này bám dai kinh khủng, phải dùng tẩy chuyên dụng mới hết) đứng từ xa xịt 1 phát vào đúng "dụng cụ lao động". onttella:

Xong, chụp hình tang chứng. Hê hê, mấy bố chỉ có mà chít với bò sữa ở nhà:Smug:

Em mà là ông ăn vụng, em sẽ năn nỉ anh công an vẽ thêm vào mông dòng chữ “Thằng nào nó xịt trộm vào đấy, anh thề anh hứa anh không làm gì cả”. Xong, đóng thêm cho cái dấu Công an P. Đakao Quận 1 xác nhận bên cạnh :Smug:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 33 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thấy bảo đánh án MD thì tiền CTP hơi bị cao.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 68 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Làm quái gì phải xịt sơn. Bắt phát thu quần áo luôn lấy gì mà mặc. Toàn Chụp ảnh nhá, mình đã nhìn thấy ảnh rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,700 Bài viết

• 1,947 Được cảm ơn

Uh, chị gái mình làm trong ngành PL nên kể, mấy thằng CA còn chụp hình mấy e ý ko mặc j để làm tang chứng, xong đem về mấy thằng xem rùi bình luận hỉ hả. Đúng là chỉ khổ em nào bị bắt, mà công an cũng đi cave nhiều chẳng kém đâu ạ. Công an toàn bảo kê cho mấy ổ đó rùi. thích bắt lúc nào thì bắt, vì thằng bạn gần nhà làm công an nên có lần mình nghe lỏm nó nc điện thoại đang bảo kê cho ổ nào đó, nó còn bảo thằng chủ quán, ông phải cẩn thận đấy, đừng có mà ngang nhiên, đợt này đang làm gắt....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

trong các loại phá án thì mại dâm thuộc loại khó nhất, phải bắt được trai trên gái dưới thì mới được, cho nên thường thì 1 chú vào chơi gái, các chú khác canh giờ đạp cửa vào bắt tại trận, từ gái mại dân mới lôi ra được tú ông, tú bà :Smiling:
    • 7,551 Bài viết

• 20,459 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibichun Xem bài viết
    Uh, chị gái mình làm trong ngành PL nên kể, mấy thằng CA còn chụp hình mấy e ý ko mặc j để làm tang chứng, xong đem về mấy thằng xem rùi bình luận hỉ hả. Đúng là chỉ khổ em nào bị bắt, mà công an cũng đi cave nhiều chẳng kém đâu ạ. Công an toàn bảo kê cho mấy ổ đó rùi. thích bắt lúc nào thì bắt, vì thằng bạn gần nhà làm công an nên có lần mình nghe lỏm nó nc điện thoại đang bảo kê cho ổ nào đó, nó còn bảo thằng chủ quán, ông phải cẩn thận đấy, đừng có mà ngang nhiên, đợt này đang làm gắt....
    Giống đợt tung ảnh CA bắt mại dâm lên mạng đấy. Đúng là cháy nhà ra mặt chuột, chứ đọc mấy bài này cứ tưởng mấy chú CA quá sư ở chùa, không động lòng trước mấy em cave gì nhỉ.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,973 Bài viết

• 7,756 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me bebi 2008 Xem bài viết
    Giống đợt tung ảnh CA bắt mại dâm lên mạng đấy. Đúng là cháy nhà ra mặt chuột, chứ đọc mấy bài này cứ tưởng mấy chú CA quá sư ở chùa, không động lòng trước mấy em cave gì nhỉ.

Sao nghe nói là phân công các anh trong đội chống mại dâm phải chọn anh bị liệt sẵn thì mới bình tĩnh làm được.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beomap2 Xem bài viết
    Sao nghe nói là phân công các anh trong đội chống mại dâm phải chọn anh bị liệt sẵn thì mới bình tĩnh làm được.
    Không có đâu, mấy anh bị liệt , chả làm ăn gì được nên bức xúc lắm, bạo dâm lắm! có mà chết các em nó.......Mà liệt, thì làm sao nằm vùng được?!:Thinking:
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,033 Bài viết

• 8,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibichun Xem bài viết
    Thời buổi này công an với tội phạm là 1, chán!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 59 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongiuvo Xem bài viết
    trong các loại phá án thì mại dâm thuộc loại khó nhất, phải bắt được trai trên gái dưới thì mới được, cho nên thường thì 1 chú vào chơi gái, các chú khác canh giờ đạp cửa vào bắt tại trận, từ gái mại dân mới lôi ra được tú ông, tú bà :Smiling:
    Chú vào đóng thế kia thường thì hay nhường cho anh em dân phòng hoặc tự vệ. Chứ ae thường là tránh
    • 6,908 Bài viết

• 12,619 Được cảm ơn

Gớm nữa, tả cứ như các anh em CA bắt mại dâm trong trắng e thẹn lắm ấy.
    Lại chả thuộc làu mẹt ( và nhiều chỗ khác) của nhau ra rồi ấy chứ, dưng mà đang đợt chiến dịch, anh buộc phải cho các em nuôi mãi ko lớn ra đi thôi.

Mình chứng kiến nhiều chú cặp với chị em MD rồi, thuê nhà ở cùng, bảo kê cho em và cùng nhau lô đề... Nên đừng lên giọng khinh CV. CV nó cũng khinh các chú chả kém đâu.
    Cùng Trái Tim Nhân Ái WTT đồng hành cùng các bệnh nhi BV Bỏng Quốc Gia
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index71.html
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 54 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongiuvo Xem bài viết
    Có chú chưa sơ múi được gì, vừa cởi hết đồ ra anh em đã lao vào rồi, hận mấy đồng nghiệp mất mấy ngày .
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 238 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Thay vì quản lý dịch vụ sex, thì lại nửa cấm nửa thả, đó là cái dở của VN.

Kết quả là, những người làm việc trong ngành dịch vụ tình dục vừa là nô lệ của chủ động, vừa là nô lệ cho bọn công an. Giá trị mà họ tạo ra, phải dành phần nhiều cho chủ động và công an bảo kê. Khi công an muốn hưởng dịch vụ thì không phải trả tiền. Thỉnh thoảng, công an bày trò bắt bớ, thì lại vào trại.

Tình dục là nhu cầu cơ bản, vì vậy trong xã hội không thể thiếu dịch vụ tình dục. Vì vậy, cần có biện pháp quản lý, để những người làm nghề này không bị biến thành nô lệ như hiện nay.