TIN TÀI TRỢ.

Những tiếng chuông điện thoại oan nghiệt từ phòng thi...

• 8.46K Lượt chia sẻ
  • 62.5K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,559 Bài viết

• 3,363 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Haizzzz
    Em đồng tình với rất nhiều anh/chị trên này. Nếu là 1 thí sinh bình thường thì không việc gì phải mang điện thoại vào phòng thi cả. Chỉ khi nào có ý đồ gì đó thì mới cầm điện thoại theo mà thôi.
    ngày xưa bố mẹ đi đưa con đi thi chỉ cần dặn con là bố mẹ đứng ở đây ở kia đợi con, thì bây giờ cũng vậy thoi, nên đừng bảo đem điện thoại để gọi cho bố mẹ đón.
    Trách ai?
    tự trách bản thân mình thôi. 12 năm đi học, đến ngày hái quả thì lại chính tay ném đá rơi nát quả
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 489 Bài viết

• 1,498 Được cảm ơn

tôi cũng vừa coi thi xong, hôm 30/6 nhắc thí sinh những qui định rồi trong đó có dtdđ, sáng 01/07 thi môn Toán, nhắc lần nữa vậy mà sát gần giờ mở đề vẫn có thí sinh nhét đt trong túi quần, khi đi 1 lượt kiểm tra dụng cụ thí sinh thì thấy túi quần em này cộm lên, hỏi sao ko cất khi giám thị nhắc thì bảo quên, nói thật, chỉ cần để tiền trong túi đã thấy cộm cộm rồi chứ đừng nói chi cái điện thoại, tất cả chỉ là ngụy biện
    lớp tui có HS sử dụng đt 2 lần mà bị hạ hạnh kiểm 2 bậc nhưng do phải thi lại nên được xét vớt HK trung bình, nói như vậy để thấy ngay từ trường pt đã làm nghiêm vụ dtdđ rồi nên nếu bảo ko biết hay quên là xảo trá
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 807 Bài viết

• 4,119 Được cảm ơn

Bảo sao dân tây nó bảo dân vn học giỏi nhưung kỹ năng kém, ý thức kém.
    Bảo sao cứ hay thủ dâm là tao giỏi tao thông minh mà nghèo vẫn hoàn nghèo.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4