TIN TÀI TRỢ.

Những thực phẩm trị chứng táo bón tuyệt vời

• 11 Lượt chia sẻ
  • 5.08K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 67 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Cứ rau xanh + nnước lọc là ổn. Đảm bảo sản phẩm cứ mềm sầu sầu

Néu bị nặng có thể dùng thêm :

Lá cải (mương 14, nguoiduatin, doi song & pháp luật...)
    shark-night-3d-featurette

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là có con mới biết chăm con lúc bị bệnh khó cỡ nào táo bón ở trẻ là một trong các nỗi lo sợ của bố mẹ, dẫu biết là ăn đồ mát như rau, trái cây,... sẽ cải thiện được nhưng khổ nỗi con mình rất kén ăn không chịu ăn. Ép ăn thì lại nôn ói mỗi lần bé đi wc thì cứ như trời sắp sập vợ chồng mình khổ cực vì bé có bữa đến mức đi ra máu. Mình có đọc bài viết bên webtretho có đăng về loại sữa mát, sữa cho trẻ táo bón của Nhật không biết các chị em biết gì về loại sữa này hay đã dùng chưa cho mình chút lời khuyên đi ạ. Mình hoang man quá.
    Link: https://www.webtretho.com/forum/f319...-biet-2847266/
    • 43 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cucngo1993 Xem bài viết
    Đúng là có con mới biết chăm con lúc bị bệnh khó cỡ nào táo bón ở trẻ là một trong các nỗi lo sợ của bố mẹ, dẫu biết là ăn đồ mát như rau, trái cây,... sẽ cải thiện được nhưng khổ nỗi con mình rất kén ăn không chịu ăn. Ép ăn thì lại nôn ói mỗi lần bé đi wc thì cứ như trời sắp sập vợ chồng mình khổ cực vì bé có bữa đến mức đi ra máu. Mình có đọc bài viết bên webtretho có đăng về loại sữa mát, sữa cho trẻ táo bón của Nhật không biết các chị em biết gì về loại sữa này hay đã dùng chưa cho mình chút lời khuyên đi ạ. Mình hoang man quá.
    Link: https://www.webtretho.com/forum/f319...-biet-2847266/
    Con mình ngày trước cũng bị táo bón, mỗi lần con đi ị rất khổ, thỉnh thoảng phải bơm thụt mật ong con mới đi được. Giờ lớn hơn con ăn nhiều rau gần như khỏi hẳn rồi. Có một loại rau ở đây chưa thấy ai nhắc tới - đó là Rau ngót nhật - loại này rất nhuận tràng, ăn vào hiệu quả ngay. Tuy nhiên loại rau này hơi khó ăn, với các bé thì có thể xay ra đun sôi lấy nước uống. Rau ngót nhật còn rất dễ trồng, ko sâu bệnh, ko cần chăm sóc nhiều. Nhà mình trồng mấy thùng xốp ngoài ban công thỉnh thoảng có rau sạch để ăn. Các bạn thử xem.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2