Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

"Nhân tai" và... hiện tượng bầu Kiên!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.91K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 16,316 Bài viết

• 1,375 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_ngodong9 Xem bài viết
    hóng được gì post đi bạn, hóng quá
    mình mới vào link này đọc nè. choáng lun

http://quanlambao.blogspot.de/2012/0...an-bi-bat.html
    sU3l

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Phó ct ngân hàng Tecombank đã bị bắt
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,006 Bài viết

• 4,897 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LeslieTran Xem bài viết
    di dân đi bác, mấy ngày nay đọc tin như này riết em cũng chuẩn bị làm passport đây
    Đi đâu giờ hả mẹ nó? Không bít tớ có nhạy cảm quá không nhưng mà cứ thấy lo sợ về tình hình chung. Thấy mọi thứ bấp bênh dễ sợ. Kinh tế thì bị lũng đoạn, giết người cướp của như ngóe. Haizzzz
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,546 Bài viết

• 18,027 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bạn chịu khó Gúc đi, cứ post link lên lại thu hút Sờ vào hết xóa lại cảnh cáo rồi cho đi đày đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,020 Bài viết

• 1,566 Được cảm ơn

Năm nào cũng kêu tham nhũng là vấn nạn mà chả thằng nào bị xử nhỉ. Thế khác gì cổ vũ nó tham nhũng.
    • 4,546 Bài viết

• 18,027 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi đọc quanlambao mình cũng thấy sự thiên vị rõ rệt, vì có đoạn ca ngợi là bên kia là không hề tham nhũng gì nên không tìm đươc phốt. Từ đó mình sinh nghi, nên chỉ đọc cho biết chứ không tin đến mức lấy nó làm cơ sở đưa ra dự đoán gì cả.
    • 2,531 Bài viết

• 5,505 Được cảm ơn

khi Mod chưa kịp xóa mình tranh thủ hóng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 410 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Mà các cụ đã dạy: lòng vả cũng như lòng sung. Dân đen ko tự quyết định vận mệnh của mình theo ai cũng khổ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 724 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Nếu giữ vững độc lập dân tộc mà phải theo XHCN cúi đầu bắt tay với Khựa thì em thà làm dân thuộc địa của Mẽo như bọn Hàn Xẻng. Em mặc giáp rồi mời các mẹ ném gạch.
    • 1,474 Bài viết

• 3,200 Được cảm ơn

Y tá mới là kẻ theo TQ nhiều nhất rõ nhất, trong mấy năm cầm quyền đã làm suy yếu kinh tế đất nc, bán tài nguyên cho TQ, bán các công trình thủy điện, nhiệt điện cho TQ, khién lao động phổ thông TQ tràn ngập ở VN.
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    • 986 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

• 3,066 Bài viết

• 10,822 Được cảm ơn

Giả sử có phe này đối chọi phe kia thật thì phe nào thúi quá sẽ bốc mùi nhiều hơn thôi. Phe đựoc cho là theo Mỹ sao không bóc trần phe được cho là theo Khựa đi? Vinashin, Vinalines là phe nào bảo kê? Những bê bối ngân hàng trầm trọng mới được hé lộ gần đây là phe nào bảo kê? Những vụ thất thoát tiền của tại các tập đoàn nhà nước mà con số lên đến hàng chục hàng trăm ngàn tỉ , những con số mà người dân nghe đến phải kinh hoàng, là do ai bảo kê? Hàng loạt các chính sách chỉ phục vụ nhóm lợi ích trong mấy năm gần đây khiến doanh nghiệp điêu đứng kinh tế đất nước kiệt quệ người dân mất lòng tin là do phe nào chủ trì?

Nếu theo Mỹ mà phải nhắm mắt làm ngơ trước những thực trạng hiện nay thì sợ là chưa kịp theo Mỹ , mà cũng chưa kịp bị Tàu nó nuốt, thì đất nước đã mạt vận rồi!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 410 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

theo Mĩ là theo quân sự thôi, chứ túi tiền anh là anh vẫn phải giữ. Anh làm thế để cho thằng TQ nó ko nuốt sạch được anh, nên anh còn có tài nguyên mà bán cho nó, vì nó vẫn cần, anh lại có tiền đút túi. Cơ mà anh tham quá ko chia cho thằng T lú tẹo nào nên anh bị nó phá.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_Ha_Noi_ Xem bài viết
    Giả sử có phe này đối chọi phe kia thật thì phe nào thúi quá sẽ bốc mùi nhiều hơn thôi. Phe đựoc cho là theo Mỹ sao không bóc trần phe được cho là theo Khựa đi? Vinashin, Vinalines là phe nào bảo kê? Những bê bối ngân hàng trầm trọng mới được hé lộ gần đây là phe nào bảo kê? Những vụ thất thoát tiền của tại các tập đoàn nhà nước mà con số lên đến hàng chục hàng trăm ngàn tỉ , những con số mà người dân nghe đến phải kinh hoàng, là do ai bảo kê? Hàng loạt các chính sách chỉ phục vụ nhóm lợi ích trong mấy năm gần đây khiến doanh nghiệp điêu đứng kinh tế đất nước kiệt quệ người dân mất lòng tin là do phe nào chủ trì?

Nếu theo Mỹ mà phải nhắm mắt làm ngơ trước những thực trạng hiện nay thì sợ là chưa kịp theo Mỹ , mà cũng chưa kịp bị Tàu nó nuốt, thì đất nước đã mạt vận rồi!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2