Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhan sắc mặn mà của Hoa hậu Việt Nam đầu tiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,842 Bài viết

• 8,366 Được cảm ơn

Đã 24 năm kể từ ngày đăng quang, Bùi Bích Phương được cho là Hoa hậu Việt Nam thành công nhất trong cả sự nghiệp và hạnh phúc gia đình.

bich-phuong1
    bich-phuong2
    Sinh năm 1971, Bùi Bích Phương đạt danh hiệu Hoa hậu Việt Nam khi cuộc thi lần đầu tiên được tổ chức vào năm 1988. Khi giành vương miện, chị là sinh viên năm thứ nhất khoa tiếng Anh, trường Đại học Tổng hợp Hà Nội và sau đó đi du học tại Hàn Quốc. Có tấm bằng thạc sĩ tại Đại học quốc gia Seoul, Hàn Quốc, chị trở về nước làm cán bộ đối ngoại tại Viện nghiên cứu Nhà nước và Pháp luật.

bich-phuong3
    bich-phuong4
    Kết hôn vào năm 2000 với Tiến sĩ Vũ Thiệu Giang (từng du học ở Nga), đến nay, vợ chồng chị đã có hai đứa con lớn khôn. Con trai lớn năm nay 11 tuổi, còn con gái đã 9 tuổi. Cả hai bé đều rất ngoan ngoãn học tập noi gương bố mẹ.

bich-phuong5
    bich-phuong6
    Không tham gia nhiều hoạt động nghệ thuật, Hoa hậu Việt Nam 1988 dành thời gian để phát triển công ty kinh doanh riêng và toàn tâm, toàn ý chăm sóc cho tổ ấm bé nhỏ. Thi thoảng, chị mới nhận lời làm giám khảo cho các cuộc thi nhan sắc.

bich-phuong7
    bich-phuong8
    Trở lại với vai trò "cầm cân nảy mực" tại Hoa hậu Việt Nam 2012, Bùi Bích Phương có mặt tại Đà Nẵng từ ngày 18 để quan sát và chấm thi ở các phần thi phụ Người đẹp Tài năng, Người đẹp Biển. Chị cho biết, 40 thí sinh năm nay không chỉ có vẻ đẹp ngoại hình mà còn nổi trội cả về tri thức. "Các em đều rất tự tin thể hiện vẻ đẹp tự nhiên của mình", chị nói. Đó cũng là điểm mà chị cảm thấy khâm phục các cô gái. Trong đêm chung kết vào tối 25/8 tại Cung Thể thao Tiên Sơn, Đà Nẵng, chị sẽ cùng 6 vị giám khảo khác chọn ra người đẹp xứng đáng nhất để trao vương miện Hoa hậu Việt Nam 2012.
    bich-phuong9
    bich-phuong10
    Ở tuổi 41, Bùi Bích Phương vẫn còn mặn mà về nhan sắc. Chị là mẫu người phụ nữ tiêu biểu khi có sự nghiệp thành đạt và gia đình hạnh phúc.
    http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...u-tien-210189/
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 399 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị sẽ xinh hơn nữa nếu tẩy bớt 1 số em nốt ruồi ở cổ, nhìn mặt đang tươi rói nhìn xuống đến cổ lại thấy dấu hiệu tuổi tác
    • 1,756 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Chị này 41t mà trông già thế, ở cq mình có chị giờ 43t mà dáng đẹp mà mặt cũng đẹp lắm chỉ có nếp nhăn tí ở đuôi mắt thôi, k nhìu như chị này
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,062 Bài viết

• 2,973 Được cảm ơn

Ôi tuổi già, dù có xinh đẹp đến bao nhiêu cũng không lại được với sức xuân của tuổi trẻ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiss of sky Xem bài viết
    Chị sẽ xinh hơn nữa nếu tẩy bớt 1 số em nốt ruồi ở cổ, nhìn mặt đang tươi rói nhìn xuống đến cổ lại thấy dấu hiệu tuổi tác
    Nốt ruồi ở cổ là cái lỗ chôn tiền, kỵ phá vì thế sẽ thành phá tướng.
    mềnh là lady_anna
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 212 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

41 nhìn già thế nhỉ.Mẹ em 51 nhìn mặt còn trẻ hơn.
    Ng­­ười ta mất 1 năm để học nói,mất 30 năm để học cách im lặng.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,048 Bài viết

• 3,078 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kiss of sky Xem bài viết
    thì chị ý 41 rồi còn gì, ngày xưa mình còn bé tí (năm 89, 90), suốt ngày bị bố mẹ bảo là mình là con rơi của HH BBP, thế là khóc òa lên, hihi, ước gì được 1/2 nhan sắc , làn da này cũng tốt rồi.
    Cứ để tự nhiên thế này, đỡ lẫn vào 1 rừng các người đẹp sến kiểu Giáng Mi, Mai Thu Huyền, ...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 267 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Thế nào cũng chê được haizzzz. Mềnh thì mềnh ước bằng tuổi chị ấy mềnh già được như chị ấy là tốt rồi...
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 677 Bài viết

• 668 Được cảm ơn

Nhìn già theo kiểu của một quí cô thành đạt.
    .
    • 146 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatran514 Xem bài viết
    Nhìn già theo kiểu của một quí cô thành đạt.
    Bà nội trợ thôi Đét spa đết hao goai.
    ...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 175 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị Phương không ăn hình tẹo nào cả. Ở ngoài trông chị ý trẻ và duyên lắm ạ.
    • 677 Bài viết

• 668 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CaoThanhLâm Xem bài viết
    Bà nội trợ thôi Đét spa đết hao goai.
    Là cái gì đấy, chả hiểu giề cả???
    .
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,098 Được cảm ơn

Chị đẹp tự nhiên, hình như không ăn kiêng và thể dục giữ dáng, cũng không can thiệp bằng thuốc thẩm mỹ. Nhìn tổng thể chị vẫn đẹp và trong ánh mắt của chị lấp lánh hạnh phúc viên mãn.
    Cũng thế hệ 7x, chị đầu mình cuối và mình đã phải vội vã diet vì biết chắc thế nào cũng phúc hậu như mẹ và các chị , đến một tầm tuổi nào đó mình cũng sẽ thu can đãm dùng đến thuốc, mình có chút lợi thế về lĩnh vực này nên muốn có một chút gì đó chống chọi với thời gian vì đơn giản mình là phụ nữ mà, nhưng giờ thì chưa .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 853 Bài viết

• 1,641 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Abi Xem bài viết
    Chị đẹp tự nhiên, hình như không ăn kiêng và thể dục giữ dáng, cũng không can thiệp bằng thuốc thẩm mỹ.
    Mình hoàn toàn đồng ý với mẹ Abi chỗ này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 992 Bài viết

• 3,077 Được cảm ơn

chịu các mẹ, thế mà cũng chê được, mình thấy chị ấy đẹp, không lố lăng sương sa hột lựu sến sẩm như mấy em Giáng Mi, Mai Thu Huyền, trang điểm nhẹ nhàng, thần thái bình dị giống như những phụ nữ VN khác, ko cảm thấy quá kiêu sa, đài các khó gần như mấy em trên, thích ở điểm đó. Gương mặt thì các nét đẹp vẫn giữ được. Còn hơn cái mặt trẻ trung như Lưu Hiểu Khánh mà tay chân cổ lộ vết gân nhìn cứ tưởng yêu quái
    • 620 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Sao cái bộ ảnh này HH cười cứ gượng gạo làm sao í, chả tự nhiên gì cả.
    • 80 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Tớ thấy chị ấy không đẹp nuột nà như HH Diệu Hoa hay mấy cựu HH hồi xưa, cũng đơn giản thôi, vì chị ấy không tham gia showbiz, nên không cần phải tô vẽ gì nhiều, nhưng tớ ngưỡng mộ cuộc sống của chị ấy - đúng là cuộc sống của một người phụ nữ thông minh. Trong tất cả các HH, tớ nghĩ chị ấy là người được lòng mọi người nhất.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Có nhiều ng đẹp mà không ăn ảnh, chị Ấy đẹp mặn mà, chững chạc mà. Với lại Ảnh chắc k PTS . Mình thì lại ăn ảnh, bên ngoài cũng Tạm nhưng Ảnh 8 thì ở ngoài dc 6 thôi huhu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 142 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Cái não có tí chất hơn các em khác (dẫu sao cũng ThS, TS), có công việc bận rộn, không có đại gia chống lưng làm gì có thời gian toàn tắm trắng với đắp mặt, tậm gym như các em khác mà so sánh. Đương nhiên đặc thù công việc phải suy nghĩ hơn thì có già hơn các em khác là phải.
    Cá nhân mình thấy chị này 41 thế này là ok rồi, có điều đánh cái mắt sắc quá nên trông nó già hơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 262 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Mình tìm thấy cái link này.
    http://dantri.com.vn/c23/s23-254848/hoa-hau-bui-bich-phuong-da-co-luc-di-den-tan-cung-su-chan-nan.htm

Hoa hậu Bùi Bích Phương trong bài báo này đẹp mặn mà lắm, da dẻ tuyệt vời, mũi cao (hình như có sửa).

Sorry mình ko biết cách up hình lên topic.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4