TIN TÀI TRỢ.

Nhạc sĩ trẻ từng được đề cử giải "Cống hiến" khẳng định M-TP không đạo nhạc

• 209 Lượt chia sẻ
  • 3.12M Lượt đọc
  • 30.5K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,178 Bài viết

• 24,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thithuytran Xem bài viết
    Không những vẫn ở nhà thuê, vẫn phải đi tacxi mà đầu năm nay làm cái MV ECNHQ vẫn còn phải vay tiền bố mẹ. Sau đợt đóng phim vừa rồi nó đi hát lại được vài tháng, chắc kiếm được vài trăm triệu nhưng giờ lại còn è cổ đền 600 triệu , thêm vụ Van pro đòi 5 tỷ thì chỉ có nước bán nhà ở Thái Bình đi mà lo. Trông nó ăn mặc sành điệu thế thôi, chẳng qua là do nó biết cách phối đồ, chứ đồ của nó ko phải đồ đắt tiền thôi, toàn 500 khìn thôi bạn ơi. Còn ăn uống thì nó cũng có ăn tiệm gì đâu, toàn ăn đồ vỉa hè, bạ đâu ăn đấy thôi
    Vụ 5 tỉ có chắc không vậy? Hợp đồng gì quái thai vậy trời? Cái gì cũng phải có qua có lại. Kể mà Văn Pro đầu tư cho nó làm MV, thu âm hay chiến dịch PR này nọ, đứng ra nhận trách nhiệm và giải quyết khi nó có scandal thì còn có lý. Đằng này thấy nó tự hì hục làm là chính. Mà may nó thật thà, hỏi gì nói đấy nên khi được pv nó kể hết ra rất vô tư chứ không tới giờ này chẳng ai biết gì hết lại tưởng toàn Văn Pro làm cho nó. Nghĩ tới cảnh nó hồ hởi phấn khởi khi nhắc đến Huy Tuấn lại thấy lộn ruột quá đi. Chẳng khác gì lúc nó kêu gọi bình chọn MTV. Rất vô tư, rất hào hứng để rồi bị tạt hết cái nọ tới cái kia vào mặt.

Mà nó từng nói là nó sợ nhất người mà nó tin tưởng lại quay ra đối xử không tốt với nó. Bây giờ chắc nó thấm lắm rồi. Khổ thân nó. Khổ thân ba mẹ, gia đình nó. Khổ thân các fans còn bé của nó. Mình lớn rồi thì có thể hiểu được những chuyện thế này chứ bọn trẻ con chắc chúng nó shock và mất niềm tin lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 686 Được cảm ơn

Không những vẫn ở nhà thuê, vẫn phải đi tacxi mà đầu năm nay làm cái MV ECNHQ vẫn còn phải vay tiền bố mẹ. Sau đợt đóng phim vừa rồi nó đi hát lại được vài tháng, chắc kiếm được vài trăm triệu nhưng giờ lại còn è cổ đền 600 triệu , thêm vụ Van pro đòi 5 tỷ thì chỉ có nước bán nhà ở Thái Bình đi mà lo. Trông nó ăn mặc sành điệu thế thôi, chẳng qua là do nó biết cách phối đồ, chứ đồ của nó ko phải đồ đắt tiền đâu, toàn 500 khìn thôi bạn ơi. Còn ăn uống thì nó cũng có ăn tiệm gì đâu, toàn ăn đồ vỉa hè, bạ đâu ăn đấy thôi
    Vậy hả chị. Nghe thương quá. Bố mẹ chắc xót con lắm.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,178 Bài viết

• 24,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi FangHN Xem bài viết
    Èo, với khát vọng làm người trụ cột trong gia đình & với cái tính như nó chắc phải lấy vợ kém tầm 8 - 10 tuổi thì giấc mơ mới thành hiện thực đc chứ nhỉ. Tui còn chưa tưởng tượng ra gái nào mà có đủ dũng cảm nương tựa vào thằng này
    Nhìn cái tay của nó là biết tay nghệ sỹ, èo uột, chả biết làm gì rồi. Có bữa xem đc 1 cái clip nó liến thoắng tỏ tình tán gái mắc cười lắm, để tối mò lại phục phụ mọi người.
    Ngoài sáng tác, hát hò, nhảy nhót thì nghe đồn còn biết rửa bát, quyét nhà, mệt thì biết lên giường đi ngủ nữa... Chuẩn men 101% rồi, dư sức làm người chủ gia đình nhé =)))

Dìm hàng nó kinh quá. Nói chứ tui tin là nó dư sức làm người đàn ông của gia đình. Thấy vậy chứ nó cũng bản lĩnh lắm, "không phải dạng vừa đâu".
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungfamily Xem bài viết
    Vậy hả chị. Nghe thương quá. Bố mẹ chắc xót con lắm.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Ngày trước thì ở với người cô chú, giờ thì ở riêng rồi..có Chánh đi cùng chắc khoản ăn uống giờ Chánh nó nấu cho ăn, bản tính thằng này nó cũng giản dị, ko cầu kỳ trong việc ăn uống
    Đây nè:http://www./chuyen-muc/sao/bi-mat-dang-sau-su-noi-tieng-cua-son-tung-m-tp.html
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

hè hè!! e cũng đồng hương Thái bình nè bác
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,350 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Đây ạ, đây là video tán gái thử của thằng ku. Khiếp cái câu anh là người nghiêm túc tử tế, người đàn ông của gia đình ... lúc nào cũng như treo trước mỏ nó vậy
    Đi coi phòng trà nghe nó giao lưu với bọn xì teen xì khói mới buồn cười mấy em teen teen lên hỏi & chúng nó nói chuyện y như trong cái clip trên làm chị già như mình ôm máy ảnh ngồi một xó bấm ruột cười ko chụp đc cái nào vì bị rung
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thứ lỗi mấy mẹ lúc này kick vào link kia ko ra được bài viết về Sơn Tùng ( tui đã cẩn thận coppy , paste rồi mừ )
    Trả một cái link khác, đọc để hiểu hơn về nó ngoài đời
    http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/1810...tung-m-tp.html
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Đây ạ, đây là video tán gái thử của thằng ku. Khiếp cái câu anh là người nghiêm túc tử tế, người đàn ông của gia đình ... lúc nào cũng như treo trước mỏ nó vậy
    Đi coi phòng trà nghe nó giao lưu với bọn xì teen xì khói mới buồn cười mấy em teen teen lên hỏi & chúng nó nói chuyện y như trong cái clip trên làm chị già như mình ôm máy ảnh ngồi một xó bấm ruột cười ko chụp đc cái nào vì bị rung
    Thằng bé này chỉ ''sát'' gái teen thôi, các chị già đi gặp nó về đều đòi làm '' mẹ'' nó hết =))
    • 2,621 Bài viết

• 5,803 Được cảm ơn

giời ôi xem clip mà buồn cười quá, cái thằng cứ cố ra vẻ cool boy nguy hiểm, đúng là trẻ con mà
    • 857 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

oái chà chà, h thì mình đã hiểu nội tình, vì sao thằng nhỏ hay thế mà bị dìm, gạch đá lùm xùm scandal 1 mình nó lãnh đủ, ko một ai đứng ra có lời bênh vực bảo vệ nó. Kinh thật, đúng là tấm cám truyền kỳ của đời nay.
    Mà thằng Tùng với VMH 1 dạo mình cũng nghĩ đẹp đôi. Tùng trẻ con tồ tồ vậy nên yêu 1 người có vẻ người lớn vững vàng như VMH, nhưng khổ cái Tùng tuy trẻ con nhưng lại cứ mơ làm người đàn ông trụ cột của gia đình nên chắc cũng chê em VMH già quá, lấn lướt nó.
    Bây h thì ra là ko chỉ VMH mà cả gia tộc nhà họ Văn lấn lướt nó. Mà thằng này bản lĩnh gớm, vậy mà nó vẫn im lặng, cần mẫn làm việc đc cho đến ngày hôm nay.
    ÔI trời bạn này khéo tưởng tượng, VMH yêu gì ST,em nó có bạn người yêu đang du học bên Úc ngay sau khi chia tay Lê Hiếu khoảng 2 tháng,chẳng qua đấy là chiêu PR bên Vănpro thôi, toàn thấy VMH lên báo nói rát cổ, úp mở chuyện tình cảm với Tùng chứ bản thân Tùng nó có thích như thế đâu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HaiMy2002 Xem bài viết
    ÔI trời bạn này khéo tưởng tượng, VMH yêu gì ST,em nó có bạn người yêu đang du học bên Úc ngay sau khi chia tay Lê Hiếu khoảng 2 tháng,chẳng qua đấy là chiêu PR bên Vănpro thôi, toàn thấy VMH lên báo nói rát cổ, úp mở chuyện tình cảm với Tùng chứ bản thân Tùng nó có thích như thế đâu
    úp mở tình cảm xong lại giả vờ kêu bị fan Sơn Tùng khủng bố. Đây gọi là '' vừa ăn cắp, vừa la làng'' đó
    • 857 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love wallace 4ever Xem bài viết
    Haimy ơi cung cấp thêm ít thông tin nữa đi nàng, đọc bài của các bạn xong thì thấy Tùng là Tấm/lọ lem còn hương là cám, Văn Pro là dì ghẻ. Tâm thì ngày chạy 2,3 show lại còn đóng quảng cáo mệt phờ ko mua nổi cái nhà. Còn cám thì thỉnh thoảng mới thấy đi hát được 1 tí, thỉnh thoảng lại có bài dạy dỗ fan của Tấm để người ngoài ko biết nghĩ idol nào fan nấy. Cái câu "chị mà yêu anh Tùng chúng em xé xác chị" mà báo chụp lên đâu phải của sky viết, đó là nick giày đỏ, người của Văn Pro cmt dưới stt của VMH đó chứ
    Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với Tùng, chứ bố Long của VMH không phải là người đơn giản, trước khi thành lập cty Văn Pro anh ý cũng kinh qua đủ nghề trong xã hội rồi từ cá độ bóng đá đến chủ lô đề cho vay nặng lãi nên chỉ lo hành xử với Tùng theo kiểu xã hội đen lại khổ thằng bé,,,,, còn bắc giày đỏ là người phụ trách truyền thông cho VMH mà
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,474 Bài viết

• 3,192 Được cảm ơn

Tùng đang đi úc rồi, ko biết vmh có đi cùng ko. Giờ nghĩ lại bực, cứ show nào quan trọng bầu mời ST cũng phải kèm vmh nữa. Đu bám quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,350 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với Tùng, chứ bố Long của VMH không phải là người đơn giản, trước khi thành lập cty Văn Pro anh ý cũng kinh qua đủ nghề trong xã hội rồi từ cá độ bóng đá đến chủ lô đề cho vay nặng lãi nên chắc hành xử kiểu gì cũng có tí xã hội đen,,,,, còn bắc giày đỏ là người phụ trách truyền thông cho VMH mà
    Vậy thì khổ cho Tùng rồi, dính vào thứ dữ
    Bạn có biết Tùng liệu có kế hoạch nào ko? có thể thuê luật sư đc ko nhỉ?
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với Tùng, chứ bố Long của VMH không phải là người đơn giản, trước khi thành lập cty Văn Pro anh ý cũng kinh qua đủ nghề trong xã hội rồi từ cá độ bóng đá đến chủ lô đề cho vay nặng lãi nên chỉ lo hành xử với Tùng theo kiểu xã hội đen lại khổ thằng bé,,,,, còn bắc giày đỏ là người phụ trách truyền thông cho VMH mà
    Thấy nghe kể là các bài phỏng vấn theo kiểu gửi mail ko phải bài nào cũng do Tùng trả lời mà thường là do giày đỏ phụ trách. Mà bên Van pro đã chẳng thiết tha lăng xê nó sao ko chiu buông nó ra vậy???
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,350 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mời má nào nghe đc nhạc của T vô coi fancam ở WE giải trí. Cảm nhận chung là nó xuống sắc quá, mặt quắt lại 2 gò má nhọn hoắt, cười vêu vao... còn đâu là cậu bé bụ bẫm béo tốt ngày nào
    Về giao lưu: có vẻ chững chạc người lớn hơn chút rồi.
    Về âm nhạc: nó làm lại nhạc có đúng ko mn? ai tai thính nghe giùm tui cái.
    • 1,066 Bài viết

• 3,592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mời má nào nghe đc nhạc của T vô coi fancam ở WE giải trí. Cảm nhận chung là nó xuống sắc quá, mặt quắt lại 2 gò má nhọn hoắt, cười vêu vao... còn đâu là cậu bé bụ bẫm béo tốt ngày nào
    Về giao lưu: có vẻ chững chạc người lớn hơn chút rồi.
    Về âm nhạc: nó làm lại nhạc có đúng ko mn? ai tai thính nghe giùm tui cái.
    Hôm sau nó phải nhập viện để truyền dịch đó, đó là lý do nó phải bỏ mấy show bên Phương Tường
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

e cũn giống c nè htrc ghét th này, nói thẳng là htrc e là anti nó ý, thấy cái mặt cà chớn, bố láo ghét lắm =)))) cũng k thik Lâm đâu. xong chả hiểu sao duyên cớ đưa đẩy e vào động hủ, từ đấy đâm ra yêu 2 thằng luôn, chả th nào trc th nào
    • 209 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Thằng bé này chỉ ''sát'' gái teen thôi, các chị già đi gặp nó về đều đòi làm '' mẹ'' nó hết =))
    Mình confirm luôn, fan già nghe nó nói chuyện rồi gặp quả "ơ" huyền thoại của nó thì chỉ muốn làm "mẹ" nó thoy
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,350 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc_2307 Xem bài viết
    Mình confirm luôn, fan già nghe nó nói chuyện rồi gặp quả "ơ" huyền thoại của nó thì chỉ muốn làm "mẹ" nó thoy
    Chào mừng má Tửng đến với tóp. Má nó chịu khó vô với coan zai nha.

Đào fb cu Tùng còn có nhiều cái stt buồn cười bá đạo Cảm giác mãnh liệt là nó kute thiệt chứ ko phải dạng kute có luyện tập của các sao Vbiz.