TIN TÀI TRỢ.

Nhạc sĩ “Bà tôi” cưới vợ 9x xinh đẹp, gợi cảm

• 436 Lượt chia sẻ
  • 84.8K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,753 Bài viết

• 4,845 Được cảm ơn

Tớ vừa đọc một bài viết của một bạn thì đúng là VT có 3 con: Bống, NHím, CUa (hơi lạ!!!). Nhím và Cua thì mặt giống nhau I hệt, Bống thì hơi khác. Facebook NHím không thấy hình ảnh của Bống bao giờ!
    Vợ cũ của Tiến hình như cũng đã có chồng và con mới rồi hay sao ấy. Thật tiếc, gia đình đẹp thế mà tan.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 278 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Lên fb bác này thấy yêu con loạn cả lên, nhiều khi k biết mấy anh máu văn nghệ sĩ yêu con hay yêu bản thân nữa. Sau 10-20 kết hôn, con lớn con nhỏ đầy đàn, các bác ý mới phát hiện ra tìm đc tình yêu đích thực. Thôi thì mong là địch thực thật chứ k phải chạy theo mắt xanh môi đỏ mông cong.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 588 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Mình là học viên lớp cô Lê Vi (ở trung tâm Gym), cô ấy rất nice, tươi tắn, khéo léo, hay làm các loại bánh, thạch mang đến cho mọi người ăn, dạy rất nhiệt tình.
    Vài lời cho các mẹ bảo cô ấy trông thế nọ thế kia nhé. Còn cs bên ngoài mình ko comment vì ko biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,066 Bài viết

• 9,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TwoEagles Xem bài viết
    Chắc bé con nhà họ hàng thôi. Năm 2013 họ còn hạnh phúc cũng chỉ chụp với Nhím và Cua. Mình nhớ có hỏi Nhím cháu bảo cháu là lớn và sau đó là em trai.
    comment by WTT mobile view
    Anh Tiến có 3 con với vợ đầu rồi ạ. Vợ đầu sn 77, 2 vc yêu nhau từ thời SV, mối tình đẹp lắm, vợ cũ xinh sắc sảo, có nét hao hao em Vy này. Những năm đầu cũng hp lắm, sau vợ làm ăn thua lỗ, lôi cả sổ đỏ của nhà chồng đi cắm, rồi 2 vc ly hôn. 3 đứa con ở với mẹ, bé đầu lớn như thiếu nữ rồi.Nhà anh Tiến cũng lao đao 1 dạo vì cô vợ cả này, haiz...
    Em Vy này là mới quen tháng 11 thôi, mà giờ mang bầu 3-4 tháng rồi. Em là ng quen mà cũng thấy shock, ko ngờ nhanh thế. Em Vy này rất nổi tiếng trong giới dance HN vì hot sexy, bộ môn của ẻm là nhảy twerking chuyên khoe v3. Nói chung xem FB ẻm thì choáng lắm, mà h ẻm lấy anh Tiến thật là khác nhau 1 trời 1 vực.
    Em Vy vẽ rất đẹp, em vẽ màu nước ko khác gì họa sỹ chuyên nghiệp, nói chung, đây là đôi trai tài gái sắc nhưng chênh nhau về hình thức nhiều quá. Gd anh Tiến hiền lành chân chất, bố mẹ anh ấy cực kỳ hiền và tốt bụng. Thôi thì chúc anh hạnh phúc bến đỗ thứ 2 này. Anh Tiến là ng đàn ông có tài thực sự trên nhiều lĩnh vực, văn, thơ, nhạc họa, chắc do gien của gd, nhà anh ấy ai cũng giỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 778 Bài viết

• 4,297 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thôi thì đã cưới người làm nghệ thuật thì phải chấp nhận nghệ sĩ họ tâm hồn treo ngược cành cây đi mây về gió, nên nếu nghệ sĩ nào mà chung thủy thì sắt son vô cùng, lãng mạn vô cùng, chuyện tình như tiểu thuyết, còn người nào thích phiêu lưu tìm kiếm cái mới thì ...bỏ đi hết làm lại từ đầu thôi chứ biết sao giờ . Dù sao chuyện với vợ cũ cũng đã qua đi, cứ chia tay đàng hoàng đủ thủ tục rồi đến với người mới là được, mấy đứa nhỏ mẹ lấy chồng mới ba cũng có vợ mới thấy hơi tội nhưng đời vốn không công bằng mà, mỗi cuộc đời là một câu chuyện riêng không ai giống ai. Sống sao cho thoải mái với lương tâm thì làm.

Chống lạc đề, hai vợ chồng mới cưới ai cũng già hơn tuổi Cô vợ mới nhìn có nét đấy chứ, nhưng có vẻ hơi bị giừ so với tuổi, sn 91 thì mới 26 nhưng nhìn bạn này cứ như trên 35 ấy. Hay tại trang điểm nhìn già nhỉ ? Ông chồng thì mới 43 nhưng cứ như U60 . Em thề là dự những đám cưới chồng hơn vợ cả chục tuổi nhưng cũng không nhìn chênh nhau như thế này, mấy năm trước dự đám cưới bé em thằng bạn 22t cưới một "anh" Việt Kiều 40 tuổi nhìn vẫn xứng lứa vừa đôi, cô dâu yêu kiều còn "anh chồng" nhìn khoảng 30 ngoài rất phong độ không nói ra thì không ai biết 40 tuổi rồi . Dù sao đi nữa nhân đám cưới chúc gia đình hạnh phúc, mà em nghe nói cô dâu nhảy sexy trong đám cưới trong khi đang mang thai à?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 497 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bon-xinh Xem bài viết
    Anh Tiến có 3 con với vợ đầu rồi ạ. Vợ đầu sn 77, 2 vc yêu nhau từ thời SV, mối tình đẹp lắm, vợ cũ xinh sắc sảo, có nét hao hao em Vy này. Những năm đầu cũng hp lắm, sau vợ làm ăn thua lỗ, lôi cả sổ đỏ của nhà chồng đi cắm, rồi 2 vc ly hôn. 3 đứa con ở với mẹ, bé đầu lớn như thiếu nữ rồi.Nhà anh Tiến cũng lao đao 1 dạo vì cô vợ cả này, haiz...
    Em Vy này là mới quen tháng 11 thôi, mà giờ mang bầu 3-4 tháng rồi. Em là ng quen mà cũng thấy shock, ko ngờ nhanh thế. Em Vy này rất nổi tiếng trong giới dance HN vì hot sexy, bộ môn của ẻm là nhảy twerking chuyên khoe v3. Nói chung xem FB ẻm thì choáng lắm, mà h ẻm lấy anh Tiến thật là khác nhau 1 trời 1 vực.
    Em Vy vẽ rất đẹp, em vẽ màu nước ko khác gì họa sỹ chuyên nghiệp, nói chung, đây là đôi trai tài gái sắc nhưng chênh nhau về hình thức nhiều quá. Gd anh Tiến hiền lành chân chất, bố mẹ anh ấy cực kỳ hiền và tốt bụng. Thôi thì chúc anh hạnh phúc bến đỗ thứ 2 này. Anh Tiến là ng đàn ông có tài thực sự trên nhiều lĩnh vực, văn, thơ, nhạc họa, chắc do gien của gd, nhà anh ấy ai cũng giỏi.
    Chị ơi e hỏi 1 chút, k lquan đến topic.
    Chị có phải nik Bonxinh trên LCM k chị? Có bán túi trên ấy ý ạ.
    E mua của c mấy lần rồi, đợt này tìm lại link vs Fb mà k đc. Nếu phải c ib cho e nhé

P/s: Bạn 9x già quá đi thôi!
    • 25 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chúc mừng nhạc sĩ và gia đình, ngày vui thế này các mẹ soi mặt rồi bói tương lai, bói nhân cách người ta làm chi Sau này nếu hạnh phúc thì họ vui còn không hạnh phúc thì ta hẵng bàn tiếp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,066 Bài viết

• 9,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littleriver2 Xem bài viết
    Chị ơi e hỏi 1 chút, k lquan đến topic.
    Chị có phải nik Bonxinh trên LCM k chị? Có bán túi trên ấy ý ạ.
    E mua của c mấy lần rồi, đợt này tìm lại link vs Fb mà k đc. Nếu phải c ib cho e nhé

P/s: Bạn 9x già quá đi thôi!
    Không em ơi. C có thanh lý túi nhưng trên web authentic chứ ko có trên lcm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này nhảy ngoáy mông rất gơ chả biết ông này chịu nổi mấy bữa

• 439 Bài viết

• 1,682 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 4nnie Xem bài viết
    Em này nhảy ngoáy mông rất gơ chả biết ông này chịu nổi mấy bữa

Cá nhân mình thấy nhảy không đẹp mà nhìn có vẻ khêu gợi thì đúng hơn. Thấy sao sao á.
    • 1,534 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

Cá nhân mình thấy cô dâu xinh, còn vụ nhảy thì no comment, vì mình không phải giới nghệ sỹ Hồi 2013 thấy fb cô vợ cũ còn pót ảnh 2 vc và status chồng yêu, thế mà giờ đã thấy vơ cũ có chồng mới, bác này có vợ mới, đúng là tình yêu luôn không thay đổi, chỉ là thay đổi người yêu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 88 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi, em này nhẩy thế mà cũng dc làm giáo viên dạy nhẩy hả các mẹ? May là clip đấy đưa lên mạng ko còn nét nữa, chứ mỗi khi em ý quay người nhẩy, thấy cái khe mông là nín hết cả thở vì sợ lộ ra cái chỗ mầu sẫm sẫm. Tiến hom hem chân quê lại ko giầu chỉ có mác người nổi tiếng còn em gái thì sành điệu, trẻ trung bốc lửa ko biết có đc lâu dài ko nữa
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,753 Bài viết

• 31,162 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chỉ thấy bức tranh màu nước rất đẹp.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bon-xinh Xem bài viết
    Chuẩn ùi, đợt trc có bài về anh Tiến mình cũng chả cho các mẹ thông tin rồi đấy. Nói chung chị vợ đầu làm ăn thua lỗ khiến nhà anh ấy phải bán nhà ởHoàng Quốc Việt
    • 2,479 Bài viết

• 5,039 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao em ko thấy clip đám cưới nhỉ. Cô dâu cũng xinh nhưng già. Chú rể siêu già.
    • 258 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cá nhân mình thấy cô này bị mông lép
    Việt Nam vô địch,
    • 369 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Twerk chuyên khoe vòng 3, mông không bự vẫn có thể dùng tốc độ và kỹ thuật bù lại.
    https://www.youtube.com/watch?v=NK_e5_fKtIo
    • 258 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vedephoangda Xem bài viết
    Twerk chuyên khoe vòng 3, mông không bự vẫn có thể dùng tốc độ và kỹ thuật bù lại.
    https://www.youtube.com/watch?v=NK_e5_fKtIo
    mông cô trong link này thì ok, còn cô vợ a Tiến hơi lép
    Việt Nam vô địch,
    • 5,730 Bài viết

• 19,654 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ảnh tranh nước cô dâu vẽ tặng chồng ăn gian chiều cao cho chú rể cả mấy phân. Thấy chú rẻ trong trang cao ráo mặt đỡ nghiện hơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 178 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy cô dâu xinh đằm thắm,trông mơn mởn. Bác Tiến thì tài hoa , nhưng hom hem. Nhìn không thấy cân. Nhưng cách yêu của đôi này cứ như muôn khoe cho cả thế giới biết. Dù gì thì cũng chúc phúc cho đôi vợ chồng .
    Con gì nuôi cũng để thịt:Thinking: